Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 230m đất thổ cư, cách nguyễn duy trinh 50m  giá 15 tỷ
3
15 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh Phương Bình Trưng Tây Quận 2
DT: 230m ( ngang 9 x 26m, nở hậu 11m )
Đường nộ bộ, ô tô trới đất, cách đường Nguyễn Duy Trinh 50m
Pháp lý sổ hồng, bán 15 tỷ
LH: SƠN BẢY
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Đất nền tại An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 105m² là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực phát triển năng động này.

- Diện tích rộng rãi 105m², thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 17,9 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ ...
Giảm 5 tỷ! đất xây văn phòng mặt tiền tạ hiện thạnh mỹ lợi dt 144m2 (8m x 18m) giá còn 85 tỷ
8
85 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Siêu phẩm! Giảm nhanh 5 tỷ!
Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều toà nha ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vỉa hè 3m.
Gần sông Trần Quý Kiên, UBND TP Thủ Đức.
Giá chỉ còn 85 tỷ.
LH Quỳnh ...
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Lô đất giá tốt ở phú nhuận 1 thạnh mỹ lợi
4
20.5 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán nền đất đường số 84A - TML, Thạnh Mỹ Lợi Q2.

+ Diện tích: 129.5m² (7m x 18.5m).
+ Hướng: Đông Bắc.
+ Sổ hồng riêng.
+ Chỉ tiêu xây dựng: 4 tầng.

- Giá bán: 20.5 tỷ.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ | lô đất dãy g huy hoàng thời điểm tốt để sở hữu
4
45.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ gửi Mr.Thanh nền đất dãy G - KDC Huy Hoàng
Toạ lạc trên đường số 62-TML.

- Trục đường thông liền kề các chung cư cao cấp như Vista Verde , Define, rất thích hợp để xây lên 1 toà nhà Hầm 6 tầng để làm văn phòng

- Thông số Diện Tích Đất : 160m ( 8m x 20m )
- Pháp lý : SHR
- Giá : 45,9 tỷ
Liên hệ Mr.Thanh :

( Chuyên các dự án khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )
Nền đất biệt thự ngang 11m rất lâu mới xuất hiện ở kdc thế kỉ 21
4
42.6 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Độc quyền 1 lô hàng hiếm KDC Thế Kỉ 21, P Bình Trưng (Q2).
- Diện tích: 236,6m² (11m x 21,5).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Đất nằm khu vực biệt thự & nhà phố xây dựng kín, gần Công Viên, Bờ Sông, khu an ninh đồng bộ bảo vệ 24/7.
- Giá Bán: 42,6 tỷ (Bớt lộc).

Lh Mr. Thanh: .
Làm hàng xóm với siêu dinh thự lớn nhất huy hoàng khi sở hữu lô đất giá tốt nhất hiện tại
5
57.5 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất biệt thự KDC Huy Hoàng Quận 2.
Vị trí đất Lô Q Đường Số 69A, Phường Thạnh Mỹ Lợi.

+ Diện tích: 289,2m² (15m x 20m).
+ Hướng Đông Nam.
+ Sổ đỏ cá nhân.
+ QHXD: 6 tầng chiều cao 16m - Gồm: Hầm + trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.

- Giá bán: 57,5 tỷ.
(Chỉ 199tr trong khi các lô xung quanh giá từ 220tr).
- Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán lô đất hxh rộng rãi gần chợ cây xoài lê văn thịnh
3
10.5 tỷ 161 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH đường số 12, P. Cát Lái - Chợ Cây Xoài Lê Văn Thịnh, TP HCM.
- Diện tích: 161,4m² (6,6m x 24,5m).
- Thổ cư: 151m².
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - KDC hiện hữu.
- Vị trí sát mặt tiền đường lớn, đất trống phù hợp xây CHDV, nhà ở rộng rãi.
- Giá bán: 10,5 tỷ bớt lộc.
Lh Mr. Thanh: .
Mặt tiền lưu đình lễ liền kề cụm chung cư tđc bình khánh. phù hợp làm văn phòng, showroom
8
145 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lưu Đình Lễ, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất Mặt Tiền Đường Lưu Đình Lễ, P An Khánh (Q2).

- DT: 365,4m (11,3m x 25m) NH: 17,8m.
- Hướng: Tây Nam.
- Pháp lý: SHR - Full Thổ Cư.
- Vị trí mặt tiền Đường Đôi rộng 30m, có đường hậu phía sau rộng 5m. Bên hông là cây xanh. Lô đất 3 mặt thoáng rất phù hợp cho doanh nghiệp xây toà nhà văn phòng, có lối thoát hiểm. Nằm liền kề cụm Chung Cư sắp được đấu giá lại vào tháng 5. ...
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m2 dự án huy hoàng
3
56.97 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Bán nền đất biệt thự đơn lập diện tích 15x19.2m giá 197tr/m² dự án Huy Hoàng.

Diện tích 15x19.2m. 289.2m².

Xây dựng hầm, 5 tầng.

Giá bán 197tr/m².

Liên hệ: Trần Quốc Duy biết thêm các lô trong dự án.
Khuông đất biệt thự view sông q2 tại nguyễn duy trinh dt 160m2 có gpxd hầm 4 tầng. giá 23 tỷ
4
23 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền tọa lạc tại đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh, với diện tích 160m² và giá bán 23 tỷ VND.

Điểm đặc biệt: Bất động sản này có pháp lý đầy đủ, phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Địa điểm xung quanh: Gần chợ sạch 24h, trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Mega ...
Bán đất nền tại khu dân cư đông thủ thiêm, giá thỏa thuận, 215m2, mặt tiền 11m, chính chủ
5
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá thỏa thuận, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

Khu vực xung quanh:

+ Bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ ...
Bán lô biệt thự villa thủ thiêm 267.5m2 góc 2 mặt tiền giá 185 tr/m2  0948 888 ***
10
49.49 tỷ 267 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự Án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp.HCM
Chính chủ cần bán Lô Biệt Thự Góc 2 Mặt Tiền
DTCN: 267.5m²
Gần Công Viên, đường nội bộ 12m
Hướng Đông Nam, Tây Nam
Quy cách xây dựng: Hầm trệt, 3 lầu
Giá bán: 185 triệu/m² (49.487 tỷ thương lượng)
LH:
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán nền nhà phố liền kề 9x18m giá 47 tỷ thương lượng đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
24
47 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền nhà phố LK hướng Tây Bắc.
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Bán nhanh khuôn đẹp đường trần lựu. dt 8x20 vuông vức  ctxd 1 hầm 5 tầng. giá 27 tỷ còn tl
3
27 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán nhanh khuôn đất đẹp tại đường Trần Lựu ( Quận 2 cũ). DT 8x20 vuông vức - CTXD 1 Hầm 5 Tầng. Giá 27 tỷ.
- Diện tích đất: 8x20 vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Khuôn đất đẹp, khu vực xây nhà cao tầng.
- GPXD 1 Hầm 5 tầng.
Giá hiện tại: 27 tỷ còn thương lượng được nhiều.
Call ngay (Quốc Anh).
Chuyên BĐS giá tốt tại Quận 2.
Trân Trọng!
Hàng hiếm ! bán đất thủ đức house  12,5 x 18m  cn 200m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 145tr/m2
3
29 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm ! Bán Đất Thủ Đức House - 12,5 X 18m - Cn: 200m² - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 145tr/m2

- Vị trí: Khu Thủ Đức House, Đường số 34 Đi vào, Ven sông Trần Não. Gần Vòng Xoay Lương Định Của. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, view công viên, đường rộng rãi đẹp

- Diện tích: 12,5 X 18M - CN: 200M2 - Ngang Lớn - Diện tích lý tưởng xây biệt thự sân vườn, nhà ở

- Hiện trạng: Đất trống - Xây ...
Từ 240 tới 260 của 613

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh