Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
52.5 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 52,5 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
Bán đất mặt tiền đường nhà thờ 153,4m2 ngang 6,2m chỉ 11,65 tỷ. vĩnh hải nha trang. đang cho thuê
3
11.65 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mặt Tiền Đường Nhà Thờ. Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 153.4 m² ( đang sử dụng 205 m²).
Mặt tiền rộng: 6.2 m
- Hướng Đông Nam
- Đường hiện trạng 5m quy hoạch đường 16m
- Vị trí : Gần đường chính Bắc Sơn, Cách biển 300 m
Hiện đang cho thuê 15 tr/ tháng

- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán: 11, 65 Tỷ . Có thương lượng. ( 76 tr/ m²).

LH E ĐỊNH :
[ lô mặt tiền nguyễn biểu  ngang 7,8m ] * cách biển 500m. giá 16,2 tỷ.
3
16.2 tỷ 297 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Mặt tiền Nguyễn Biểu - ngang 7,8m ] * Cách biển: 500m.

Giá: 16,2 tỷ.
_____

+ Vị trí: Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 297,4m² (273m² ODT).

+ Ngang: 7,8m (nở hậu) / (hướng Nam).

+ Bê tông ô tô rộng: 5 - 6m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 500m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô đất full thổ cư giá ngộp, mặt tiền đường chỉ 36triệu/m2, lô góc 2 mặt tiền đường phước huệ
6
38.95 tỷ 1082 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phước Huệ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất full thổ cư giá ngộp, mặt tiền đường chỉ có 36triệu/m².
- Lô góc 2 mặt tiền đường Phước Huệ - phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 1082m², ngang 22.6m.
- Đường rộng trên 10m, cách đường 2/4 tầm 200m, sổ hồng chính chủ đã lên thổ cư 100% (tách dc nhiều lô).
- Gần bến xe phía Bắc, ra biển tầm 1.5km...
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
[ đất mặt tiền đường bắc sơn  cách biển hòn chồng  400m ] còn sót lại giá tốt. giá  15 tỷ
3
15 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền đường Bắc Sơn - Cách biển Hòn Chồng : 400m ] còn sót lại giá tốt

Giá : 15 tỷ
______

+ Diện tích : 116m²odt

+ Ngang : 5,5m ( hướng Bắc )

+ Đường nhựa ô tô rộng : 16m

+ Vị trí : đường Bắc Sơn, p Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà

+ Cách Biển Hòn Chồng : 400m // Sân Bay Cam Ranh : 34km
Bán đất 2 mặt tiền đường sao biển, nha trang. cách bãi tắm biển chỉ 250m. giá rẻ nhất thị trường
6
22 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền
3 4

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang. Cách bãi tắm biển chỉ 250m. Giá chỉ: 73,5 tr/m².
DT: 285,9m² ngang 7,99m.
Hướng Đông Nam.
Đường hiện trạng bê tông rộng 6,2m.
Vị trí cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 250m.
Khu vực đông đúc và gần biển rất thích hợp nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh căn hộ khách sạn.
Giá: 22 tỷ
LH: gặp em Châu.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường sao biển cách biển 200m 285,9 m2, ngang 8 m giá 75 tr/m2
4
21.44 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường ô tô thông thoáng.
Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
Hướng: Đông (view nhìn ra biển).
Được xây 4 tầng 1 tum.
Mật độ xây dựng 60%.
Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông đường nhỏ, đường Sao Biển thông ra Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.
Cách biển 200m, gần các ks cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...
Giá: ...
Siêu vip. mặt tiền 14,1m2  473,6m2 đường 2/4. sát đường đặng tất, vĩnh hải (bắc nha trang)
5
66.3 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Siêu vip. Mặt tiền 14,1m đường 2/4. Sát đường Đặng Tất, Vĩnh Hải (Bắc Nha Trang).

- Diện tích: 473,6m². Ngang: 14,1m.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 140 triệu/m² (thương lượng).
- Hướng Tây. Đường rộng 14,1m.

- Trục kinh doanh huyết mạch phía Bắc Nha Trang.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, showroom, tòa nhà văn phòng.
- Quỹ đất lớn, mặt tiền rộng cực kỳ hiếm trên tuyến 2/4.

Sản phẩm ...
Mặt tiền sao biển, nở hậu, cách biển 250m
5
22.5 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Sao Biển, nở hậu, cách biển: 250m.

Đất trống bằng phẳng (ngang khá rộng: 7m).

Đường bê tông ô tô rộng rãi: 7m.

Nằm khá gần biển + giữa 2 đường (Bắc Sơn và Đặng Tất).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Đường Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Hơn 223m (ở đô thị).

+ Ngang: 9,9m (nở hậu siêu đẹp).

+ Hướng: Tây ...
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
Đất đặng tất  mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá 21 tỷ
4
21 tỷ 248 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - mặt tiền dài 11m ]* hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m

Giá : 21 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 248m² (ở đô thị).

+ Ngang : 11m // hướng : Tây

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
2 mặt tiền đường sao biển, ngang 8m * cách biển hòn chồng 299m * giá 22 tỷ
3
22 tỷ 286 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền đường Sao Biển, ngang 8m * Cách biển Hòn Chồng 299m *.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 286m² (120m² ODT).

Hướng Đông Nam / ngang 8m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / Sân bay Cam Ranh: 36km.
Mặt tiền đường sao biển, ngang 9,9m * cách biển hòn chồng 250m * giá 22 tỷ
5
22 tỷ 223 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Sao Biển ngang 9,9m * Cách biển Hòn Chồng 250m.

Giá: 22 tỷ.

Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 224m² (ODT).

Hướng Tây Bắc / ngang 9,9m.

Bê tông ô tô, rộng: 7 - 8m.

Cách Bắc Sơn: 80m / Đặng Tất: 120m / sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán lô mặt tiền đường phú đức,vĩnh hải nha trang,cách biển 500m
4
4.2 tỷ 43 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Đức, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô Mặt Tiền đường Phú Đức, đường lớn - P. Vĩnh Hải cũ, nay là P. Bắc Nha Trang, cách biển chỉ vài trăm mét.

- DT : 43m² ngang 5,16m. Full ODT.
- Pháp lý sổ hồng.
- Vị trí đẹp: trung tâm TP Nha Trang, cách 800m đi bộ 2 phút ra biển, tiện ích đô thị lớn.
- Nằm mặt tiền đường Phú Đức, gần ngã ba Mai Xuân Thưởng cách chỉ 30m, cách chợ Vĩnh Hải 500m, xung quanh là các trường đại học.
- Thích hợp ...
Mặt tiền đường hòn chồng  vị trí hiếm có * cách biển 220m
5
59 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hòn Chồng - vị trí hiếm có * Cách biển: 220m.

- Ưu điểm:

Nhìn xéo qua là Mường Thanh Viễn Triều (xây căn hộ là y bài).

Hiện đang là nhà hàng kinh doanh.

Nơi này đông đúc sầm uất, dân cư văn minh thân thiện và đặc biệt: Có nhiều người nước ngoài sinh sống ở đây.

Khá gần biển (200m) đi bộ ra bãi tắm Hòn Chồng: Buổi tối ra công viên ngay gần tập thể dục khá đông đúc, sáng thì tắm ...
Mặt tiền củ chi gần 374m², cách biển hòn chồng 100m. giá 56 tỷ
3
56 tỷ 374 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Củ Chi gần 374m², cách biển Hòn Chồng 100m.

Giá: 56 tỷ.

+ Vị trí: Củ Chi, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 374m² (ODT).

+ Ngang: 14m // hướng Bắc.

+ Nhựa ô tô rộng: 20m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 100m / sân bay Cam Ranh: 36km.
Vị trí vàng! đất mặt tiền phạm ngọc thạch  224m2 (rộng 9m)  gần biển và scenia bay  25 tỷ
8
25 tỷ 224 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 224m² (rộng 9m) giá 25 tỷ.

- DT: 224m² (rộng 9m) có 19,1m² không công nhận.
- Hướng Nam.
- Đường hiện trạng 10m (Quy hoạch 17m).
- Cách biển 1 phút.
- Cách toà căn hộ 40 tầng 5 Sao Scenia bay nha trang 100m.
- Khu tập trung nhiều khách sạn từ 2 Sao - 5 Sao, căn hộ cao cấp cho thuê.
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 25 tỷ.
Alo ...
Đất đẹp gần biển 660m2 ngang 15m chỉ 128 tr/m2. mặt tiền đường bắc sơn vĩnh hải nha trang
4
85 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô đất đẹp gần biển mặt tiền Đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải Bắc Nha Trang. Chỉ 128 tr/m² . Full đất ở đô thị.

- Diện tích: 660m² mặt tiền 15m.
- Hướng Nam.
- Đường nhựa 16m sạch đẹp, cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất, tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, nhà hàng,...
- Vị trí đắc địa, cách biển chưa tới 200m. Đầy đủ tất cả các tiện ích.
- Pháp lý: Sổ hồng.

Giá bán: 128 tr/m² ( 85 tỷ ) ...
Bán lô góc đẹp  mặt tiền rộng 20m  đường bắc sơn, gần biển nha trang
5
52.5 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ GÓC ĐẸP MẶT TIỀN RỘNG 20M ĐƯỜNG BẮC SƠN, GẦN BIỂN NHA TRANG

Vị trí đẹp mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang.

THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN
Diện tích: 501,3m²
Ngang rộng: 20m
Diện tích sàn: 172m² Thiết kế dạng nhà hàng
Hướng: Nam, Đường rộng 16m
Cách biển khoảng 600m

HIỆN TRẠNG KHAI THÁC
Đang kinh doanh ổn định
Thu nhập cho thuê hiện tại: 35 triệu/tháng

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT
Lô góc ...
Từ 0 tới 20 của 35

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.