Bán đất mặt tiền tại Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất khu vực. đất nền giá rẻ mặt tiền đại lộ nguyễn tất thành, phước đồng, nam nha trang
4
20 tỷ 1488 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất khu vực - đất nền mặt tiền Nguyễn Tất Thành, Phước Đồng, Nam Nha Trang - gần trường chính trị tỉnh, Sungroup.
Giá chỉ hơn 13tr/m².

Diện tích: Tổng 2 sổ: 1488,5 m². Có 400 m² thổ cư. QH toàn bộ thổ cư.
- Ngang: 19,89 m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường rộng: 35 m.
Tiện ích: Tiện ích đầy đủ trong vòng bán kính 1 km.
Gần trường Lê Quí Đôn, trường chính trị Tỉnh, làng đại học, Sungroup.

Giá bán: 20 tỷ ...
Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất đẹp nhất khu vực Phước Đồng cũ, vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, cực kỳ thoáng đãng.
- Vị trí: Mặt tiền đường Nhân Dân (6m), trung tâm Phường Nam Nha Trang.
- Cách đường Đỗ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 153,3 m² full thổ cư 100%.
- Thông số vàng: Ngang 8,9m, thế đất nở hậu mang lại tài lộc và vượng khí.
- Kết nối: Chỉ 700m ra đại lộ Nguyễn Tất Thành ...
Chỉ 35 tỷ sở hữu 2.415m mặt tiền nguyễn tất thành view pháo hoa charmora city 220ha
3
35 tỷ 2415 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

PHƯỚC ĐỒNG VIEW CHARMORA CITY
35 TỶ TRAO SỔ

Mặt tiền Đại lộ Nguyễn Tất Thành
Diện tích đất 2.415m (200m thổ cư)
View pháo hoa dự án Charmora City

Gần bán đảo Hoa Sen, Hòn Rớ 2, trường chuyên Lê Quý Đôn
Tiện ích chợ, trường, y tế trong bán kính 500m
Cách Trăm Trứng 700m, Diamond Bay & sân golf 1km

Liên hệ Trinh Jolie
Hàng siêu ngộp  đất mặt tiền tỉnh lộ 3 phước thượng
3
5.5 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Hàng siêu ngộp Đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng, Phước Đồng, Nha Trang.

Vị trí: Đất mặt tiền Tỉnh Lộ 3 Phước Thượng, gần trường học, mẫu giáo, chợ xung quanh đầy đủ tiện ích. Đường Tỉnh Lộ 3 hiện trạng rộng 18m quy hoạch 42m.
Diện tích: 363,2 m² (ngang 7,67 m) Sau QH còn 306m². Có 120 m² thổ.
Hướng: Nam.
Sổ sách đầy đủ sang tên nhanh gọn.
+ Giá cũ: 9 tỷ.
Giá bán: 5,5 tỷ.
---------
Mr. Mạnh ...
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường bình hoà
3
16 tỷ 900 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Hòa, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Ms Hanh (2 tin đăng)
Bán 900m đất 3 mặt tiền ,100% thổ cư, đường Bình Hoà
Chính chủ: Hạnh
Bán lô góc 2 mặt tiền đường nguyễn tất thành  phước đồng  1072.2m2  ngang 24.7m  21 tỷ
4
21 tỷ 1072 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành - Phước Đồng - 1072.2m² - ngang 24.7m - 21 tỷ.

(700m² đất thổ cư bám mặt tiền Nguyễn Tất Thành dài 24.7m, đường bên cạnh rộng 7m).

Diện tích: 1072.2 m² - ngang 24.7 * dài 55.8, 700m² thổ cư.
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: Mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành.
Cách trung tâm TP Nha Trang 7km - Cách sân bay Cam Ranh 30km.
Giá bán: 21 tỷ (thương lượng).
Thuế ...
1929,8m2 ngang 20m có thổ cư mặt tiền tỉnh lộ 3 giá rẻ đầu tư
7
13 tỷ 1929 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

1929.8m² đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3 Phường Nam Nha Trang, ngang 20m có thổ cư giá đầu tư.

Vị trí: Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3 (rộng 16m và QH mở rộng 42m) thuộc phường Nam Nha Trang (xã phước Đồng cũ). Gần chợ, trường học.
- Cách đường Nguyễn Tất Thành chỉ vài phút di chuyển.
- Rất phù hợp làm kho bãi, showroom hoặc xây biệt thự vườn, homestay.
- View nhìn thành phố và khu đô thị Charmora ...
2000m2 mặt tiền tỉnh lộ 3, phường nam nha trang, khánh hòa, giá chỉ 6tr/1m2. đã có 200m2 đất thổ cư
7
12 tỷ 2000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

2000m² mặt tiền Tỉnh Lộ 3, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa, giá chỉ 6tr/1m².
Đã có 200m² đất thổ cư.
Ngang mặt đường 20m.
Giá bao đầu tư.
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ. Khu vực tập trung nhiều nhà xưởng, kho bãi...
Phù hợp đầu tư, kinh doanh, kho bãi...
Liên hệ: .
Đất mặt tiền nguyễn tất thành, phước đồng, p. nam nha trang. dt 570m2, ngang 10,2m. giá 14,7tr/m2
4
8.4 tỷ 570 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành, Phường Nam Nha Trang.
- Vị trí lô đất nằm gần giáo xứ Phước Đồng, cách chợ và ngã 3 Phước Đồng chỉ 2km.

- Diện tích đất: 570m², chiều ngang 10,2m.
- Có sẵn 140m² thổ cư - sẵn sàng xây dựng ngay.
- Hướng Đông.

- Khu vực dân cư đông đúc, gần giáo xứ Phước Đồng, tập trung rất nhiều doanh nghiệp lớn và nhiều Showroom hoành tráng.
- Phù hợp mua ở và ...
Bán lô mặt tiền đại lộ nguyễn tất thành vị trí vàng đầu tư
3
16 tỷ 406 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Gần trường Lê Quý Đôn, Trường Chính trị Tỉnh.
Đặc biệt: Khu vực đang khởi công ĐH Luật & ĐH Kinh tế, tiềm năng tăng giá & nhu cầu lưu trú, dịch vụ cực lớn.

Lô 1: 406,1m² (full thổ cư).
Giá lô 1: 16 tỷ (có thương lượng trực tiếp).

Thích hợp đầu tư, kinh doanh dịch vụ, xây dựng căn hộ cho thuê.

Xem vị trí thực tế trên maps: https://maps.app.goo.gl/eUDWM9SH9MN1NivB6?g_st=ipc
Bán đất mt lư giang, phước đồng giá chỉ 27tr/m2 sát bên kdt charmora city (sun group nha trang)
4
16.77 tỷ 621 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lư Giang, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Chiến (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Lư Giang, xã Phước Đồng giá chỉ 27tr/m².
Diện tích: 621m² (ngang 10,2 m - 605m² thổ cư).
Vị trí: Nằm trên đường Lư Giang rộng 10m, gần Đại Học Kinh Tế, Cao đẳng Công Nghệ, gần chợ, gần trường chính trị, Trường chuyên Lê Quý Đôn, sát bên khu đô thụ Charmora City (Sun Group Nha Trang)...
Vị trí đẹp phù hợp xây biệt thự, làm kho xưởng, xây căn hộ cho thuê.
Giá: ...
Bán lô đất 2 mặt tiền đường trước sau đường nguyễn tất thành, giá chỉ 35tr/m2
5
7.66 tỷ 219 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang, Khánh Hoà.
- Vị trí lô đất nằm gần đường Nguyễn Khắc Diện, gần Karaoke Nốt Nhạc Xanh.
-----------------------
- Diện tích: 219 m² - Đặc biệt thổ cư 100%.
- Lô đất có 2 mặt tiền trước sau:
+ Mặt trước ngang 5m, tiếp giáp với đường Nguyễn Tất Thành - Hướng Đông Bắc.
+ Mặt sau ngang 5m tiếp giáp đường bê - tông 2.6m - hướng ...
Chính chủ kẹt tiền ngân hàng cần bán lô góc mặt tiền lớn võ nguyên giáp
3
28 tỷ 1155 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mặt tiền đại lộ gần Nguyễn Tất Thành & Nguyễn Khắc diện đường chính 35m & đường hông 4 - 5m (QH 20m).
DT: 1.155,2m² (Trừ QH 3 sổ: 174,9m² mở rộng GT) còn lại 980,3m².
- Full thổ cư DT: 30x40m. Gồm 03 giấy chứng nhận QSDD liền kề nhau.
Đối diện làng biệt thư Quốc Hân, cách sân golf Diamond Bay 01km, cách sân bay 25km, cách trung tâm Nha Trang 05 km. Lô đất nằm trên trục điểm mua sắm ưa ...
Đất nền mặt tiền tỉnh lộ 3 nha trang. gần sungroup nha trang
5
5.12 tỷ 423 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất nền mặt tiền Tỉnh Lộ 3, Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa.

- Vị trí: Tọa lạc tại thôn Phước Sơn, Phước Đồng, Nha Trang.
Cách biển Nha Trang 7km.
Cách Sungroup 2km.
Khu vực quy hoạch tiểu thủ công nghiệp.
- Diện tích: 423,7m², bám mặt đường 9m.
- Pháp lý: ONT + CLN.

- Giá bán: Chỉ 12 triệu/m² có thương lượng cho khách thiện chí mau mắn.

Đường Tỉnh Lộ 3 hiện trạng 14m. QH 42m kết nối ...
Bán lô đất 2 mặt tiền tỉnh lộ 3  phước đồng  chiều ngang tới 60m  giá tốt nhất thị trường
4
Thỏa thuận 6312 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất 2mặt tiền trước sau Tỉnh Lộ 3 - Phước Đồng - giá tốt nhất thị trường - chiều ngang tới 60m.

- Diện tích: 6312 m².
- Chiều ngang bám đường TL3 lên tới 60m.
- Đường nhựa 22m, quy hoạch 42m, dân cư đông.
- Cách trung tâm Nha Trang 6km, thuận lợi làm kho bãi, nhà xưởng, kinh doanh, nghỉ dưỡng.
- Sổ hồng riêng, chính chủ.

Giá bán tốt nhất khu vực
Liên hệ: - Thành để thương lượng trực tiếp ...
Bán lô đất 2 mặt tiền đường nhựa 26m , phù hợp xây biệt thự giá chỉ gần 10 tỷ
8
9.8 tỷ 235 m²
Đất Mặt Tiền

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất 2 mặt tiền Phong Châu, Nam Nha Trang

* Diện tích: 235,8m (full đất ở đô thị)
* Ngang 14,3m nở hậu 15m
* 2 mặt tiền: đường chính 26m, đường sau 13m

Vị trí đẹp, kết nối nhanh cao tốc Bắc Nam
Khu vực phát triển mạnh, nhiều dự án lớn
Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư

Giá: 42 triệu/m (~9,8 tỷ)
Liên hệ: Thanh
Bán đất mặt tiền phong châu ( đường nhựa rộng 22,5m) nam nha trang
6
13.97 tỷ 274 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phong Châu, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ, MẶT ĐƯỜNG PHONG CHÂU, NAM NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Vị trí Mặt tiền Đường Phong Châu, đường rộng 22,5m, kết nối khắp nơi.

Lô Cặp với chiều ngang lý tưởng 7,36m mỗi lô
Lô 1, Diện tích: 274m có 220m ĐẤT Ở
Giá: 51 Triệu/m2

Lô 2, Diện tích 268m có 218m ĐẤT Ở
Giá: 55 Triệu/m2

Nằm ngay ngã 3 trục đường phong châu kết nối TL3 ra Nguyễn Tất Thành đi SÂN BAY, Và đi QL1A
Vị trí ngay DỰ ...
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại X. Phước Đồng, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Xã Phước Đồng, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm