Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất ks dt 660m2. giá 130tr/m2 mt bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. gần bãi tắm biển. lô đất cực đẹp
7
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ đỏ đầy đủ, 100% đất ở tại đô thị.
- Hướng nam rất mát.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm, phù hợp xây khách sạn từ 3- 5*. Cùng trên trục ...
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
55 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 55 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
Đất xây khách sạn, căn hộ mini mt bắc sơn, bắc nha trang dt 659m2 cách biển 100m  0786 662 ***
7
85 tỷ 659 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp đất vàng mặt tiền Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang (nay là Phường Bắc Nha Trang).

Vị trí cực đẹp, cách biển chỉ 100m, khu vực sầm uất, tập trung nhiều khách sạn & căn hộ cao cấp.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 659,6m² (ngang rộng 15m).
Có quy hoạch giao thông: 24,4m.
Hướng: Nam mát mẻ.
Đường nhựa hiện trạng: 16m ô tô lưu thông thoải mái.

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây khách sạn cao ...
502m² mặt tiền bắc sơn, ngang siêu rộng 20m, giá 120tr/m²
3
60.24 tỷ 502 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

502m² mặt tiền Bắc Sơn, ngang siêu rộng 20m.

Giá: 120tr/m².

+ Diện tích: 502m² (ở đô thị).

+ Ngang: 20m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 500m.
660m² mặt tiền bắc sơn, cách biển hòn chồng 200m ] giá 130tr/m²
3
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

660m² mặt tiền Bắc Sơn _ cách biển Hòn Chồng 200m.

Giá: 130tr/m².

+ Diện tích: 660m² (ở đô thị).

+ Ngang: 15m / hướng Nam.

+ Đường nhựa rộng: 16m.

+ Vị trí: Bắc Sơn, P Vĩnh Hải TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Đất mt đường bãi dương nha trang cách biển 100m, dt 780.86m2, sổ hồng, giá 100 tỷ  0786 662 ***
5
100 tỷ 780 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bãi Dương, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Vị trí đất; Nằm tại mặt tiền đường Bãi Dương, Phường Vĩnh Hải (cũ), này là Bắc Nha Trang, Khánh Hòa.
Đất diện tích 780.86 m² (15m x 47,35m).
Vị trí đắc địa. Cách bãi biển Hòn Chồng 150m, một trong những khu vực sầm uất khách du lịch nhất nha trang, thuận tiện xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho các hoạt động thương ...
Bán lô đất mặt tiền đường củ chi vĩnh hải nha trang  tặng cơ sở kinh doanh
14
55 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Củ Chị Vĩnh Hải Nha Trang - tặng cơ sở kinh doanh.

Cần bán lô đất mặt tiền đường Củ Chị, phường Vĩnh Hải khu vực kinh doanh sát bãi tắm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 373,8m² (ngang 14m).
Loại đất: Sổ hồng, đất ở đô thị.
Đường trước: 20m.
Hướng: Bắc.

Giá trị thực tế:
Vị trí cực đắc địa: Gần biển, gần bãi tắm đẹp, khu vực tập trung khách du lịch đông đúc.
Phù hợp xây ...
Bán đất mặt tiền bắc sơn vĩnh hải, nha trang  cách biển 1 phút  659,6m2 (rộng 15m)  130trd/m2
10
85.75 tỷ 659 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Bắc Sơn phường Vĩnh Hải, Nha Trang 659,6m² (rộng 15m) giá 130trđ/m².

- DT: 659,6m² (rộng 15m) có QHGT: 24,4m².
- Hướng nam.
- Đường nhựa rộng 16m.
- Cách biển 300m.
- Khu tập trung nhiều khách sạn cao cấp và căn hộ cho thuê.
- Phù hợp xây khách sạn 4 sao, kinh doanh nhà hàng, kinh doanh cafe.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 130trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Bán đất mặt tiền đường phạm văn đồng, phường vĩnh hải, nha trang, 605,9m2 gpxd 32 tầng 200 tỷ
11
200 tỷ 605 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất xây khách sạn mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, 605,9m² GPXD 32 tầng 200 tỷ.

- DT: 605,9m² (ngang 18,7m).
- Hướng Đông (hướng nhìn trực diện biển).
- Đường nhựa hiện trạng rộng 35m.
- Đây là lô đất duy nhất mặt tiền trên đường Phạm Văn Đồng có GPXD 32 tầng (3 tầng hầm, 28 tầng, 1 tum),
- Chiều cao khách sạn: 98,95m².
- Diện tích sàn XD: 16,678,7m² (diện tích sàn 3 ...
Đất đẹp gần biển 660m2 ngang 15m chỉ 128 tr/m2. mặt tiền đường bắc sơn vĩnh hải nha trang
4
85 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô đất đẹp gần biển mặt tiền Đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải Bắc Nha Trang. Chỉ 128 tr/m² . Full đất ở đô thị.

- Diện tích: 660m² mặt tiền 15m.
- Hướng Nam.
- Đường nhựa 16m sạch đẹp, cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất, tập trung nhiều khách sạn, căn hộ, nhà hàng,...
- Vị trí đắc địa, cách biển chưa tới 200m. Đầy đủ tất cả các tiện ích.
- Pháp lý: Sổ hồng.

Giá bán: 128 tr/m² ( 85 tỷ ) ...
Từ 0 tới 12 của 12

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm