Bán đất mặt tiền tại Quận 7, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
[q7] đất mt gò ô môi khu dân cư hiện hữu xây dựng cao tầng ngang gần 15mnở hậu tài lộc chỉ 140tỷ
3
140 tỷ 971 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Ô Môi, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

DT thực tế : 971m² ( 13 x 80 ) DT trên sổ : 1500m²

Hiện trạng đang là kho xưởng trước kia cho thuê 200tr/tháng

Phần đất 529m² có thể lên thổ cư chi phí khách mua chịu

Vị trí cách MT Huỳnh Tấn Phát 100m,SHR,pháp lý chuẩn mua bán sang tên trong ngày

Khu vực kinh doanh sầm uất đa ngành nghề,gần các trường học mầm non,cấp 1,2,3 , trường đại học,gần công viên,bệnh viện,khu dân trí cao,gần ...
Hot! 1 lô đất duy nhất sổ đỏ xd tự do mt lê thị chợ, 14x30m, giá chỉ 140 triệu/m2. 0902 747 ***
3
58.8 tỷ 420 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Chợ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Lô đất siêu to thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ kết hợp văn phòng.
Vị trí đắc địa nằm trong khu 6 Block căn hộ hơn 4000 cư dân quá tuyệt vời để sở hữu tài sản này.

Bán lô đất Sổ Hồng Riêng Cậy Dựng Tự Do Khu phức hợp LaCasa đường Lê Thị Chợ Quận 7.
--------------------------------------------
Giá bán: 140tr/m².
Diện tích: 14m x 30m.
Đường trước lô đất 14m.
Thích hợp xây dựng Căn Hộ Dịch Vụ.
Xây ...
Chủ gửi bán lô đất 440.28 m².
Lô góc 2 mặt tiền đường (10m và 6m).
Vị trí: khu Kiều Đàm, Trần Xuân Soạn, tiện di chuyển về các quận trung tâm.

Giá bán: 80 tỷ.

Liên hệ Mai Phương PMH trao đổi thông tin chi tiết và gặp chủ chốt giao dịch.
Đất mt đường 37 dt 600m2 có thêm 432m2 đất ngoài sổ giá 73 tỷ
3
73 tỷ 600 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Toản (3 tin đăng)
Bán gấp 76 tỷ gảm còn 73 tỷ.
Diện tích 1.023m². Trong đó 600m² thổ cư. Còn lại 423m đất ngoài sổ được sử dụng. Thích hợp xây cao tầng, đường 37 ngay Lâm Văn Bền.
LH: .
Siêu phẩm mt võ thị nhờ q7 tiềm năng khai thác khủng  mt võ thị nhờ, p. tân thuận đông, q7
4
79.9 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Chợ, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

SIÊU PHẨM MT VÕ THỊ NHỜ Q7 TIỀM NĂNG KHAI THÁC KHỦNG

MT Võ Thị Nhờ, P. Tân Thuận Đông, Q7. Gần KCX Tân Thuận, Vincom, Nam Long.

Diện tích: 405m. Ngang 13.17m nở hậu hơn 20m đẹp. Quy hoạch hầm + 7 tầng.

Xây khoảng 90 CHDV cao cấp, dòng tiền dự kiến 800 triệu/tháng.

Tặng sẵn bản vẽ thiết kế. Sổ hồng riêng.

Giá: 79.9 tỷ thương lượng.

Liên hệ: Em Kỳ
Chính chủ gởi bán lô đất lớn kdc kiều đàm l tân hưng l cách mt chính chỉ 30m. dt  325m2 . giá tốt
4
53.8 tỷ 325 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Kiều Đàm, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

- Vị trí đẹp cách MT đường chính Kiều Đàm chỉ 30m, trung tâm Q7 cũ đắc địa sầm uất, dân trí cao
- DT đất : 12,5m x 26m
- Cấp phép xây dựng : 01 Hầm + 06 tầng
- Thích hợp xây tòa nhà cao tầng
- Pháp lý sổ hồng chính
- Có hỗ trợ vay bank
- Giá : 53,8 tỷ có thương lượng giá tốt cho khách thiện chí mua nhanh
- Liên hệ : Sơn Tây
- Làm việc trực tiếp chính chủ
Giá tốt bán lô đất 5800m2 sẵn sổ mặt tiền đường đào trí, p. phú thuận, q. 7, hcm
7
109 tỷ 5800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Giá tốt: Bán lô đất 5800m² sẵn sổ mặt tiền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, HCM.
Tổng diện tích đất: 5800m². Đất trồng cây lâu năm.
+ Vị trí khu đất: Mặt tiền đường Đào Trí kinh doanh buôn bán sầm uất.
+ Tiện ích đầy đủ gần chợ, trường học, UBND. Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển sang các khu vực lân cận.
+ Thích hợp làm nhà vườn, xây biệt thự nghĩ dưỡng, kho bãi, nhà xưởng, nhà trọ. Mua ...
Bán 5.127m2 mặt tiền huỳnh tấn phát, q7, thích hợp xây cao tầng. giá 630 tỷ tl
3
630 tỷ 5127 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất 5.127m² full thổ cư, mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q7.
Giá 630 tỷ TL, thích hợp xây toà nhà cao tầng, đường lớn 30m.
LH .
Đất lớn 405m2, ngang 13m (nở hậu), mặt tiền võ thị nhờ. xây tòa nhà 8 tầng, có hầm
3
79.9 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Võ Thị Nhờ, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Người đăng: Nguyên (34 tin đăng)
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN VÕ THỊ NHỜ P - ĐÂT LỚN 405M2 - PHÙ HỢP XÂY TÒA NHÀ 8 TẦNG ( CÓ HẦM)
SẢN PHẨM HIẾM - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - GIÁ TRỊ BỀN
VỮNG
- Vị trí: Mặt tiền Võ Thị Nhờ - P. Tân Thuận Đông, Quận 7
Khu vực nhu cầu thuê cực cao (khu chế xuất + văn phòng + expat)
THÔNG SỐ VÀNG
* Diện tích: 13.17 x 25.52m (nở hậu 20.13m cực đẹp)
* Công nhận: 405m2
* Quy hoạch: Hầm + 7 tầng ( thiết kế 90 phòng, khai ...
Bán góc 2 mặt tiền đường 42 và 79.
Tân Quy quận 7 siêu vip.
Vị trí đắc địa.

Giá bán: 230 tr / m².
Thương lượng nhiệt tình.
- DT: 19x18m, CN: 330m².
- Góc đẹp.
(Muốn mua ít hơn đường 42 hay 79 đều được:
Đường 79: Ngang 19m.
Đường 42: Ngang 18m.
Có thể tách ngang 4m hoặc 8m để bán).

LH Phúc .
Bán lô góc vip 2 mặt tiền đường 79 và 42 Tân Quy, quận 7. Vị trí siêu víp.
- Diện tích: 18m x 19m - CN: 330m².
- Khu được phép xây dựng cao tầng phù hợp building, CHDV, khách sạn.
- Lô góc 2 mặt tiền cực đẹp hiếm hàng khu vực.
Giá bán: 76tỷ (thương lượng).
Liên hệ: Phúc .
Vip  497.3m đất full thổ mặt tiền đường số lâm văn bền giá 160 tr/m²
3
80 tỷ 497 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

SIÊU PHẨM - ĐẤT ĐƯỜNG SỐ TÂN THUẬN Q7
Giá bán chốt: 80 Tỷ
DT: 13.5x36.83m², CN: 497.3m². XD: Hầm, 8 tầng
Hạ tầng đường nhựa 14M, vỉa hè đẹp chuẩn 3M
Thích hợp xây Building, CHDV, Biệt thự vườn
Hiếm  1032m² đất mặt tiền đường số 37 view sông q7 thích hợp xd chdv
4
72.9 tỷ 1023 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

1.023m² - đất đường Số 37 view sông Q7.
Giá giảm còn: 72.9 tỷ DTKV 1.023m².
DTCN 600m², 423m² ngoài sổ được sử dụng.
Hạ tầng đường nhựa 14m, vỉa hè chuẩn 3M.
Thích hợp xây Building, CHDV, Biệt thự vườn.
Bán 1500m2 đất mt đường số 37,kvxd cao tầng 1 hầm 7 tầng..giá 152tỷ
3
152 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 37, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán 1500m đất mặt tiền đường số Lâm Văn Bền.....Giá 152tỷ

-Dt 22,5 x 37m,nở hậu 40m,sổ cn 1098m full thổ(và 400m ngoài sổ được sử dụng)

-kvxd: 1 hầm 7 tầng
-Thích hợp xây cao tầng thu nhập khủng

Giá : 152 tỷ

Lh :
M&a dự án kdc phức hợp phu thuan residences mt đào trí, p. phú thuận, quận 7  tp hcm
3
3000 tỷ 19000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

M&A DA KDC Phức Hợp Phu Thuan Residences MT Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7 - Tp HCM.
DT: 1.9ha (16,950.2m² + 2,933.5m²).
QM: 3 Block, 2 hầm 40 tầng + Nhà Liền Kề 1 hầm, 5 tầng.
MĐXD: 40%.
TDTS: 138,000m².
PL: Đã xong Chủ trương & 1/500. Bán hiện trạng chưa bao gồm thuế chuyển đổi cao tầng.
HT: Sổ đứng tên Cty nằm ngoài ko vay.
Chỉ tiếp Tập Đoàn NLTC & CMTC 30%.
Giá: 3,000 tỷ (XLTT).
Minh Vương.
Lô đất góc 2 mặt tiền view công viên đẹp như hoa hậu.
Rất đẹp để xây khách sạn hoặc để ở, kinh doanh đa ngành nghề.
DT 16x18m 2 mặt đường lớn.
Giá chỉ 120 tỷ.
Quý anh chị quan tâm liên hệ em.
Mr An.
Trân trọng.
Bán đất sổ đỏ mặt tiền lê thị chợ, khu la casa, p. phú thuận giá 140 triệu/m2
3
61.6 tỷ 440 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Chợ, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Quận 7.
- Vị trí: Đối diện khu căn hộ La Casa, khu dân cư đông đúc.
- Diện tích 14 x 31m 440m².
- Sổ đỏ, xây dựng tự do 5 tầng.
- Thích hợp xây làm văn phòng, siêu thị, showroom, khách sạn.
- Giá bán: 140 triệu/m².
- Liên hệ: Mr Toàn xem vị trí.
Bán đất 539m mt view sông trần xuân soạn,p tân hưng..giá 83 tỷ
3
83 tỷ 539 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất 607m² View Sông Trần Xuân Soạn,p Tân Hưng Q7

Dt 12 x 50m,dtsd 607m²,sổ 539m

Vị trí đẹp,gần bệnh viện Tân Hưng,thuận tiện sang các quận TT

GIÁ BÁN: 83 tỷ TL

LH:
Siêu hiếm đất mặt tiền trần xuân soạn view sông  539,2m2  xây dựng tự do cao tầng
4
83.5 tỷ 539 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán nhà mặt tiền sông - Tân Hưng - Quận 7.
Địa chỉ: Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7.

- Diện tích: 11 x 50m full thổ.
- Công nhận: 539,2m² (155 triệu/m²).
- Kết cấu: Cấp 4.

Giá bán: 83,5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: Hoaid Đức.
Bán đất mt nguyễn thị thập, bình thuận, quận 7, hồ chí minh, 200 tỷ, 920m2, hiếm giá tốt
5
200 tỷ 920 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền có vị trí đắc địa tại đường Nguyễn Thị Thập, phường Bình Thuận, quận 7, Hồ Chí Minh, với diện tích 920m².
- Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
- Đường rộng 20m, phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng.

Ưu điểm:
- Vị trí thuận lợi, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Khu vực dân cư đông đúc, phát triển mạnh ...
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Quận 7 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Quận 7 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Quận 7. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Quận 7 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Quận 7 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.