Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
1485m2 đất 3 mặt tiền mặt đường lê hồng phong
8
Thỏa thuận 1485 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

1485m² đất 3 mặt tiền mặt đường Lê Hồng Phong
- Diện tích: 1485m² ngang 27m dài 55m ba mặt tiền vị trí vàng
- Được cấp phép xây cao tầng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ thương mại...
- Sản phẩm với thông số và vị trí đặc biệt, lên hình sẽ là biểu tượng của khu vực, giá trị tiềm năng lớn
- Chi tiết làm việc chính chủ xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Siêu phẩm hiếm có lô 7b lê hồng phong  mt 17m  510m2  122 triệu/m2  cấp phép xây 7 tầng
3
62.22 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN Quỹ đất vàng Lô 7B Lê Hồng Phong 510m², NGANG 17m - TUYẾN 2 CÁCH MẶT ĐƯỜNG BƯỚC CHÂN, giá 62.3 tỷ VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC XÂY BUILDING 7 TẦNG.

"TÂM ĐIỂM TÀI CHÍNH VỊ TRÍ VÀNG GIỮA CÁC TÒA THÁP BIỂU TƯỢNG" Lô 7B từ lâu đã là "tọa độ kim cương" của giới doanh nghiệp tại Hải Phòng. Lô đất tọa lạc ngay sát vách các tòa nhà biểu tượng như Cục Hải Quan, Doji Tower và Diamond Crown, sở hữu diện tích ...
Từ 0 tới 2 của 2

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất mặt tiền Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm