Bán đất mặt tiền tại Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất tại vai réo, phú cát hn.giá 4 tỷ, 105m2, mt 6m,ô tô đỗ cửa đường vào rộng 12m
4
4 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vai Réo, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Chốt đơn đất tại Đường Vai Réo, Xã Phú Cát, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Quốc Oai, Hà Nội) với diện tích 105m², giá chỉ 4 tỷ VND.
1- Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc kinh doanh.
2- Bám QL 21 gần khu Metro city, Tái định cư Phú Cát, vài bước ra ĐH Quốc Gia, CNC Hoà Lạc...

3- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rõ ràng, không tranh chấp qui hoạch công chứng ngay trong ...
Hàng hiếm tại Phường Tùng Thiện Sơn Tây.

Tổng diện tích: 1704m².
Có sẵn 300m² thổ cư.
Mặt tiền cực rộng 62m gần như không có lô thứ 2.

Điểm mạnh ăn tiền:

Phù hợp phân lô tách thửa bán nhanh quay vòng vốn.
Làm khu nhà vườn homestay nghỉ dưỡng cuối tuần.
Đầu tư giữ đất đón quy hoạch tăng giá mạnh.
Cách quy hoạch VD5 chỉ 400m, cách trung tâm thị xã Sơn Tây viện 105 1km.

Vị trí:

Thuộc trung tâm ...
Cần bán gấp mp nguyễn khiêm ích dtich 140m / mt 7m kinh doanh tốt đang cho thuê 40tr / 01 tháng
3
36 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần Bán Gấp Lô Đất Mặt Phố Nguyễn Khiêm Ích Kinh Doanh Tốt
- Diên tích : 140m , Măt tiền 7m
- Đường rộng 22m , Hướng ĐB
- Đang cho thuê 40tr / 01 tháng
- Sổ đỏ cất két sẵn giao dịch
Giá : 36 tỷ có tl
Hotline :
Đón sóng vin bắc hồng lô đất 308m2 mt 11m đường ô tô tránh  0886 923 ***
5
26.18 tỷ 308 m²
Đất Mặt Tiền

X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Vị trí lô đất tại xã Bắc Hồng, huyện Đông Anh nay là xã Phúc Thịnh.
+ Diện tích 308m² mặt tiền 11m, 300m² đất ở đường trước đất 2 ô tô tránh, cách 20m ra Vin Bắc Hồng.
+ Sát vị trí Vinhomes Bắc Hồng (đã phê duyệt quy hoạch 1/500).
+ Pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá bán: 85 triệu/m² (thương lượng).
NĐT quan tâm tới lô đất hãy liên hệ ngay em Dũng: để đi xem và kiểm tra quy hoạch mới ...
Đất bình yên gần cnc hòa lạc  120m², mt 6m, giá đầu tư chỉ 3,x tỷ
5
4.2 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Không phải đất nào cũng dễ bán lại
Nhưng đất gần CNC Hòa Lạc thì luôn có người tìm.

Lô đất này hội tụ đủ:

120m² diện tích đẹp

Mặt tiền hơn 6m

Ngay sau UBND Bình Yên

Kết nối nhanh:

1 phút ra DT420

12 phút tới trường học

3 phút tới CNC Hòa Lạc

Điều quan trọng nhất:
Khu này đã có dân ở đông nhu cầu thật

Tức là:

Mua để ở rất tiện

Mua đầu tư rất dễ thanh khoản

Giá chỉ 4,x tỷ

...
Lô 90m2 bến trung, bắc hồng  gần vin bh  mặt tiền 5m vuông vắn
6
3.4 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Lô 90m² Bến Trung, Bắc Hồng gần Vin BH - Mặt tiền 5m vuông vắn.
Mô tả.
Diện tích: 90m² full thổ cư, mặt tiền = hậu: 5m: Vuông vắn. Đất Bến Trung Bắc Hồng, giáp Vin tương lai.
Khu vực đầy đủ tiện ích: Bán kính 500m ra Trường học, nhà văn hóa, công viên, chợ Bắc Hồng, gần Vin Bắc Hồng, giá cực tốt.
Pháp lý: Sổ mới cất két, sẵn giao dịch.
Đầu tư xây toà văn phòng, chdv hoàng quốc việt, 105m, mt 6m, 30 tỷ
3
30 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Tân, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Tuấn (11 tin đăng)
Bán đất Hoàng Quốc Việt Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 105m², MT 6m là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất tiềm năng.
+ Kết nối các tuyến đường phố lớn Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Lạc Long Quân,...
+ Phù hợp để xây dựng toà building văn phòng, khách sạn, chdv, nhà ở.
+ Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, thuận tiện cho mọi nhu cầu ở và kinh doanh.
+ Sổ đỏ vuông đẹp, ...
Bán đất cầu giấy 168m2, lô góc, ô tô, kinh doanh, mặt tiền rộng
3
42 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cầu Giấy, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Tuấn (11 tin đăng)
+ Bán đất Cầu Giấy, Hà Nội, diện tích 168m², lô góc, ô tô, kinh doanh 42 tỷ.
+ Đường ô tô thông thoáng kết nối Trần Quốc Vượng, Trần Thái Tông, Duy Tân thuận tiện cho việc di chuyển, khu vực dân cư đông đúc, nhiều văn phòng, trường đại học, kinh doanh đa dạng.
+ Đất phù hợp cho xây dựng nhà ở hay đầu tư, mang lại giá trị lâu dài cho gia chủ.
Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay.
Liên hệ ngay để biết thêm ...
Bán đất nền mỹ văn, 2,79 tỷ, 84,3m2, mặt tiền 5m, ngõ 6m đẹp xuất sắc
4
2.79 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

X.Chuyên Mỹ, H.Phú Xuyên, HN

Cần bán đất nền tại Mỹ Văn, Xã Chuyên Mỹ, Hà Nội - Huyện Phú Xuyên, Hà Nội cũ
Diện tích 84,3m², giá 2,79 tỷ VND
Lô góc 2 Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 6m, rất phù hợp cho việc kinh doanh
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và yên tâm cho người mua
Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay với Oanh Oanh qua số để biết thêm chi tiết.
Chính chủ bán đất trại lãng, cổ đông, sơn tây 82m2 lô góc 3 mặt tiền
3
Thỏa thuận 82 m²
Đất Mặt Tiền

X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

BÁN ĐẤT TRẠI LÃNG - CỔ ĐÔNG, SƠN TÂY, HÀ NỘI

Vị trí đắc địa: Nằm trong khu dự án Đại Học Quốc Gia Khu vực phát triển sầm uất, tiềm năng tăng giá mạnh!
Diện tích: 82m
Lô góc 3 mặt tiền Thoáng đẹp, phù hợp kinh doanh, buôn bán hoặc đầu tư sinh lời

Giao thông thuận tiện:
Gần các trục đường lớn, kết nối nhanh chóng đến trung tâm Hà Nội
Khu dân cư đông đúc, gần trường học, chợ, tiện ích đầy ...
Chủ cần tiền bán gấp, 150m2, mt 15 m, yên nghĩa hà đông. ôtô 30c ngủ tại đất. giá chỉ 11,3 tỷ
6
11.3 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 6, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Chủ cần tiền bán gấp, 150 m², MT 15 m, Yên Nghĩa Hà Đông. Ôtô 30c ngủ tại đất. Giá chỉ 11,3 tỷ.
- *Nhà đất rẻ nhất khu vực - không tìm được căn thứ 2.
Diện tích 150 m².
Mặt tiền 15 m.
Vị trí cực kỳ đẹp, thuộc tổ 8 - Đồng Mai - Hà Đông. Nay thuộc (tổ 29 - đường Đê Tả Đáy - Yên Nghĩa - Hà Nội).
Sát vách UBND Phuờng, gần cầu Mai Lĩnh, QL 6 và đường Quang Trung.

+ Lô đất vàng mặt tiền rộng, giá ngon ...
Đất góc 2 mặt tiền  lõi khu c vinhomes olympic  sát vành đai 4  264m  mt 12m  chỉ 70tr/m
5
18.5 tỷ 264 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vân Tảo, H.Thường Tín, HN

Người đăng: A.Hải (13 tin đăng)
* Vị trí đắc địa đón sóng hạ tầng đại đô thị Vin Homes Olympic - Sát Vành Đai 4:
- Địa Chỉ: Thôn Xâm Hồ, Xã Vân Tảo, Thường Tín ( Nay là xã Hồng Vân, Hà Nội - Gần xã Ninh Sở Cũ - Gần nhà máy Bia Heineken )

- Thuộc lõi khu C KĐT Vinhomes Olympic
- Gần sân vận động Hùng Vương (~8 phút)
- Cách Vành Đai 4 ~400m, ra cầu Mễ Sở ~1,5km kết nối Hưng Yên nhanh

* Thông tin lô đất:
- Diện tích: 264m²
- ...
Bán đất phố sài đồng cực đẹp, ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh, 175m2, mt 8,6m, chỉ nhỉnh 40 tỷ.
4
40 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô phố Sài Đồng cực đẹp, Ô tô tránh, vỉa hè, Kinh Doanh, diện tích 175m², mặt tiền 8.6m, giá chỉ nhỉnh 40 tỷ (có thương lượng).
+ Vị trí lô đất cực đẹp, trung tâm phường Sài Đồng ngay cạnh Vinhome. Đất đấu giá vỉa hè, ô tô tránh đổ, hạ tầng đồng bộ, kinh doanh sầm uất ngày đêm.
+ Lô đất có diện tích lớn, mặt tiền siêu rộng, phù hợp khách mua xây toà nhà 8 tầng thang máy làm khách ...
ĐẤT NGHỈ DƯỠNG KDL ĐỒI GIÓ, YÊN BÀI, HÀ NỘI
- Giá: 6,1 tỷ
- Tổng diện tích thực tế sử dụng 1040m², diện tích trong sổ 761m² ( có 150m² thổ cư )
- Mặt tiền 25m nở hậu, thế đất thoải, vuông vắn
- Đường thông ô tô tránh nhau
- Lưng tựa vào khu du lịch Đồi Gió, mặt hướng cánh đồng, view ao, nhìn trực diện vào núi Tản Viên, không khí trong lành mát mẻ
- Pháp lý ranh giới rõ ràng, sẵn sổ hồng sang ...
Bán đất mặt phố tại phúc đồng  long biên  diện tích lớn  mặt tiền rộng giá đầu tư chỉ 218tr/m tl
4
50.14 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Thụy, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

MẢNH ĐẤT VÀNG, MẶT PHỐ Ô TÔ TRÁNH, KINH DOANH HAY XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG ĐỀU CỰC ĐỈNH, MẶT TIỀN KHỦNG, TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH CHỈ CÁCH 20M SANG SUNSHINE GREEN INCONIC,HÀNG XÓM VINHOME.
LÀM CHDV DÒNG TIỀN - XÂY VĂN PHÒNG
ĐỀU TUYỆT VỜI
Phố Tân Thụy là con phố nối liền đường 5 - Nguyễn Văn Linh và phố Nguyễn Lam. Xung quanh nhiều dự án đang phát triển, giá nhà đất tăng cao.
Hàng xóm của Vinhomes ...
Hàng hiếm chủ cần tiền bán lô đất 90m² tại Văn Quán, Mê Linh, nằm giữa Cầu Hồng Hà và Cầu Thượng Cát.
- Diện tích 90m², mặt tiền 5m, trong đó có 50m² đất ở và 40m² đất trồng cây lâu năm.
- Ngõ thông, oto vào đất.
- Tầm nhìn 50 năm không dính quy hoạch.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
- Chỉ 55 tr/m².
- Liên hệ em Bính (zalo & call) chuyên đất nền Mê Linh.
- Lô đất 2 mặt tiền tại thôn Muồng Cháu, Yên Bài, Hà Nội ( xã Vân Hòa cũ )
- Giá: 3 tỷ 880tr
- Tổng diện tích sử dụng 451,3m², diện tích trong sổ 356,3m² (có 150m² đất ở)
- Địa thế bằng phẳng, vuông vắn
- Đường liên thôn rộng, ô tô tránh nhau
- Vị trí cách đường nhựa chỉ 100m, gần nhà hàng, khu vui chơi và nhiều dịch vụ tiện ích
- View núi Ba Vì cực thoáng đẹp, gần hồ lớn, không khí trong lành, ...
Bán đất chợ sa cổ loa đông anh  80m2  mặt tiền 8m  sát cầu tứ liên  giá tốt 86 triệu/m2
6
6.88 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH SÁT CHỢ SA CỔ LOA MẶT TIỀN RỘNG 8M HIẾM CÓ.

Chính chủ gửi bán mảnh đất thổ cư đẹp xuất sắc tại khu vực Chợ Sa, xã Cổ Loa, Đông Anh. Vị trí lõi dân cư, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng kinh doanh và tăng giá cực lớn.

Diện tích: 80m² (Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn).

Mặt tiền: Rộng 8m (Cực kỳ hiếm, lý tưởng để xây biệt thự phố hoặc chia làm 2 lô).

Hạ tầng: Đường trải nhựa (Asphalt) ...
Bán đất lâm hạ ngõ thông ôtô tránh cách 3 nhà ra mặt phố 95m2 mặt tiền 5m  giá 27 tỷ ctl
3
27 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lâm Hạ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Bán đất Lâm Hạ có nhà 3 tầng cũ 95 m 2 mặt thoáng mặt tiền 5 m hướng chính đông - cách 3 nhà ra mặt phố.

Gần công viên và bệnh viện Tâm Anh.
Giá chào 27 tỷ có thương lượng.

Anh chị vui lòng liên hệ em Đạt.
(zalo ).
71m² lô góc 2 mặt tiền giá trị cao hơn diện tích
4
3.2 tỷ 71 m²
Đất Mặt Tiền

X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Nhiều người thấy 70m² là nhỏ
Nhưng người hiểu thị trường lại nhìn vào vị trí và thế đất.

Và lô này có:
Góc 2 mặt tiền cực thoáng

Bán lại rất nhanh

Giá chỉ nhỉnh 3 tỷ

Lô góc hiếm nên xem sớm!
Từ 860 tới 880 của 980

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm