Đất Mặt TiềnHà Nội
Bán đất mặt tiền tại Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²
37.5 tỷ
150 m²
Đất Mặt Tiền
Đường Cự Khối, P.Cự Khối, Q.Long Biên, HN
Người đăng:
Mr.huan (12 tin đăng)
Chính chủ nhờ bán 2 lô đất đấu giá cự khối cạnh nhau+ Diện tích 150 m²
+ Mặt tiền 10 mét
+ Hàng cực hiếm
+ Đường trước nhà ô tô tránh vỉ hè 2 bên
+ Phía sau có đường 11 nét vỉ hè ( hiện chưa làm quy hoạch trên sổ thể hiện 2 mặt đường 11 mét )
+ Vị trí siêu đẹp ngay đường 25 mét và hồ điều hòa đang kè quanh hồ dự kiến quý 2 năm 2028 hoàn thành
+ Đối diện quy hoạch trường học cấp 2 cự khối ...
58.5 tỷ
120 m²
Đất Mặt Tiền
Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN
Người đăng:
Nhật Sơn Nhà Đất Lb (32 tin đăng)
Đất tái định cư Ngọc Thuỵ 2 sổ đỏ 2 thoáng 120m mặt trường học gần hồ gần công viên mặt tiền 6,7m dài 18m đường trước đất 22m cả vỉa hè vị trí quá trung tâm trục vip đi thẳng ra hồ giá công khai 58,5 tỷ Liên hệ : Em Sơn
10.6 tỷ
103 m²
Đất Mặt Tiền
Đường Khuyến Lương, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN
Người đăng:
Phạm Tiến Đạt (1 tin đăng)
Diện tích rộng thoáng sáng ba gác đỗ cửa, tiện ích bạt ngàn giá đầu tư.Mô tả:
Mảnh đất diện tích rộng, vuông vắn, thoáng sáng, ba gác đỗ tận cửa. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
Phù hợp khách mua xây nhà ở, xây chung cư mini cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền đều rất hợp lý.
Vị trí gần trường mầm non và hệ thống trường học các cấp Trần Phú, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Đối diện bên kia Vành ...
13.1 tỷ
105 m²
Đất Mặt Tiền
X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN
Người đăng:
Tòng Văn Đoạn (9 tin đăng)
CẦN BÁN MẢNH ĐẤT . tại Lê Xá, Đông Anh (Mai Lâm cũ), HN.DT: 105m2
Mặt tiền = hậu: 5m
Đường: hai ô tô tránh
Cách cầu Đông Trù 600m, là nơi đang phát triển và dự án cầu Tứ Liên nối Hồ Tây sắp xây dựng, dự kiến năm 2023 Đông Anh sẽ lên Quân, nếu đầu tư sẽ sinh lợi trong tg tới.
Giao thông đi lại thuận tiện: Gần chợ, gần trường học.
Cạnh khu đấu giá x1 lê xá
Giá bán: 125tr/m2
1.2 tỷ
150 m²
Đất Mặt Tiền
X.Tòng Bạt, H.Ba Vì, HN
Người đăng:
Trần Xuân Phương Đất Nền (2 tin đăng)
Đất nền tại Xã Bất Bạt, Hà Nội - Huyện Ba Vì, Hà Nội cũ với diện tích 150 m², vốn ban đầu chỉ 900triêu VND. anh chị đã có thể được lô đất ven đô
+ Diện tích rộng rãi 150 m².
+ Mặt tiền rộng 8.03m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 6.5m, dễ dàng di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho xe ô tô.
- Mặt tiền lý tưởng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc ...