Bán đất biệt thự, dự án tại Việt Nam giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gấp bán lô đất dự án kdt đông tăng long, đường 16m, sẵn sổ, full thổ cư, trục sầm uất
8
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chỉ 6.5 tỷ 1 nền, chính chủ gấp bán lô đất đã có sổ hồng riêng nằm trong khu đô thị Đông Tăng Long.
Hẻm xe hơi 16m thông bàn cờ.
Trục thông, dân cư đã về ở đông đúc sầm uất.
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (3 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Bán lô góc 7.6x15m, đường d2 kdc phú hồng thịnh 9 p. bình an
7
6 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Hồng Thịnh 9, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Lô góc đẹp, không vướng cống hoặc tụ điện, giá 6 tỷ và còn thương lượng chủ.

Địa chỉ: Đường D2, KDC Phú Hồng Thịnh 9, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương.
Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí.
Diện tích: 99.1m²(7.6x15m), thổ cư 100%.
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 12m (lòng đường 6m, vỉa hè 3m).
Cách làng đại học, chợ Đông Hòa và chợ Bình An 500m.
Cách siêu thị GO Dĩ An và Thủ Đức 1.5km.
- Hỗ trợ ...
Bán đất 5x24m dt 120m2. trục đường lớn 24m. khu dự án 28ha nhơn đức, nb. giá 46tr/m2.  0938 888 ***
3
5.52 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 5x24m. DT: 120m². Trục đường lớn 24m. Khu Dự Án 28ha Công Ích Nhà Bè. Đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Sổ hồng riêng.
Giá: 46tr/m²(TL).
Lh: .
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Đất kdc phú lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m2 (5x24m)  ngay cc dream home
4
5.04 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất KDC Phú Lợi 5 tỷ 040 sở hữu 120m² (5x24m) - ngay chung cư Dream Home Riverside.
Di chuyển nhanh chóng vào trung tâm 20 phút.
- Không khí trong lành mát mẻ.
- Đầy đủ các tiện ích: Trường học, công viên, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại...
- Rất nhiều cây xanh thoáng mát..
- Nền đất nằm trên trục 10m.
- Diện tích: 5x24m.
- Hướng: Tây.
- Pháp lý: Sổ công ty + HDMB công chứng.
- Giá: ...
Bán nền đất đường số 51 khu đô thị cát lái quận 2 dt 5x20m giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường số 51 khu đô thị Cát Lái Quận 2: dt: 5x20 (100m²) giá 70tr/m sổ đỏ cá nhân đường 12m
Anh chị có nhu cầu mua xin liên hệ:
Em Cường
Để xem giấy tờ và vị trí
Bán đất nền dự án tại chi đông, 43 triệu/m2, 147m2
3
6.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Mảnh đất nền siêu xịn tại Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội đang chờ chủ mới! Nằm ở vị trí lý tưởng trên đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, với diện tích 147m², thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào cũng 6m, cực kỳ thuận lợi cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá chỉ 43 triệu VND/m², đất nền này mang đến cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Khu đô thị Chi ...
Cần vốn bán nhanh nền 5x24m đường 3643a gần trục chính pth p. 7, quận 8
6
5.18 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Cần tiền bán gấp nền 120m² (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, Phường 7, Quận 8 (Nay là phường bình đông).
- Thuận tiện mua xây ở, xây cho sinh viên thuê.
- Đường 10m, hướng Đông Bắc..
- Khu dự án nhiều cây xanh dân trí cao.
- Giá: 5 tỷ 180 (Có bớt thêm).
- Liên hệ: (Mr Tâm).
Rẻ nhất 144m2 sạch đẹp, phân khu v1  fpt city
7
6.3 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần bán lô 144m² sạch đẹp, nằm gần trường FPT.

- Hạ tầng điện âm toàn bộ, cây xanh đẹp.
- Dân cư đông đúc, dân trí cao.
- Lô sạch đẹp ko vướng gì.

Giá 6,3 tỷ.
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Vị trí đẹp, khu green riverside đường huỳnh tấn phát, 80m2 giá 5.05 tỷ
6
5.05 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (8 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 80m² giá 5.05 tỷ
- Vị trí đẹp, giá tốt, thích hợp đầu tư.
LH .
Gia đình cần xoay đấu vốn ra nhanh 120m2 view đối diện bờ sông kdc vĩnh phú 1  thuận an
3
5.45 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: C Vân (14 tin đăng)
Gia đình đang kẹt lãi ngân hàng cần sang nhanh mảnh đất 120m² (6x20m) đường trục chính trong khu dân cư Vĩnh Phú 1 Thuận An.

Thổ cư 100% điện nước có sẵn sang tên sổ hồng ngay.

Vị trí thuận tiện ở, kinh doanh vì là trục đường chính thông ra Ngô Chí Quốc, chợ đầu mối Thủ Đức, dân cư sinh sống đông đúc.
Cách ra 500m là bệnh viện Becamex, siêu thị Lotte, Siêu thị Aeon.. Chợ và trường học thì gần ...
Đất nền sổ đỏ cá nhân kdc t30 đường phạm hùng nd xã bình hưng bình chánh, giá 67tr5/m2 dt 5x20
6
6.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Cần bán nền nhà phố KDC 6B - T30 đường Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.
+ DT: 5x20.
+ Vị trí: Đẹp, KDC an ninh có bảo vệ 24/24, cách trường Quốc tế BVIS 60m, cách chợ An Đông 7km, Phú Mỹ Hưng 5km, xung quanh đầy đủ tiện ích...
+ Giá: 67tr5/m².
+ Sổ hồng.
+ Liên hệ: Cảnh.
Bán đất sổ đỏ giá chỉ 5.4 tỷ, dt 5x20m, khu dân cư phong phú 4  khang điền
5
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: tomy (14 tin đăng)
Hạ giá bán rẻ chỉ 5.4 tỷ/lô, dt: 5 x 20m, khu dân cư Khang Điền, Phong Phú B, C.

- Diện tích: 5 x 20m.
- Đất mặt tiền đường số rộng 12m xe hơi chạy vi vu rộng rãi.
- Nằm trong khu dân cư quy hoạch đồng bộ đường bàn cờ, dân trí cao, thoáng mát yên tĩnh.
- Đầy đủ tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân tennis, gym, công viên, siêu thị, trường học các cấp, vv...
- Sổ đỏ cầm tay.
- Giá bán: 5.4 tỷ.
Bán đất nền da đẹp tại kđtm đại kim  định công, hoàng mai, hà nội, 65 triệu/m2, 80m2
15
5.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (3 tin đăng)
Bán đất nền liền kề tại KĐTM Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, là dự án đối ứng BT tuyến đường VĐ. 2.5 nối Giải Phóng - Đầm Hồng. Với tổng diện tích đối ứng 100 ha.
- Dự án gồm 1000 căn thấp tầng và 8 toà cao tầng.
- Diện tích 80m², thiết kế sang trọng, không gian sống thoải mái.
- Giá chỉ 65 triệu/m², phù hợp với nhu cầu đầu tư và an cư.
- Pháp lý đầy đủ từ CĐT, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Nằm ...
Bán lô góc 2 mặt tiền view sông tắc, gần vinhomes  đường long thuận  p trường thạnh  tp thủ đức
4
5.2 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô góc 2 mặt tiền , view sông đẹp KDC Long Thuận Riverside - Phường Trường Thạnh - TP Thủ Đức.
Giá bán 5,2 tỷ bớt lộc.
Diện tích 88,8m² đường 8m thông. Khu dân cư An ninh, Văn minh, bảo vệ 24/7. Gần sông mát mẻ.
LH: Thắng Nhà Đất.
Ô đất siêu vip. nhìn thẳng ra bến du thuyền k bị che chắn. khu đảo ngọc tuần châu  hạ long  qn
5
6.7 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

- Ô đất siêu víp. Nhìn thẳng ra Bến Du thuyền.
- Đường trước mặt 15m. Ngắm du thuyền chạy quanh năm k gi che chắn.
- Diện tích 108m². MT 6m.
- Trung tâm đảo ngọc Tuần Châu.
- Giá siêu hời: 6.7 tỷ.
LH: .
Ngộp 3 tỷ  gấp bán lô đất 98m2, ngang 6m, khu phân lô đường 10m, kdc phú lợi, p7. q8, 5.6 tỷ
7
5.6 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Ngộp bank gấp bán lô đất - khu dân cư Phú Lợi Quận 8 - mặt tiền đường 10m 98m² - giá tốt chỉ hơn 50tr/m² chỉ 5.6 tỷ.

+ Diện tích: 98m² (6m x 16.4m) đất ở đô thị, sổ hồng riêng.
+ Vị trí: Ngay KDC Phú Lợi, Phường 7, Quận 8 khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, thoáng mát, gần chung cư Dream home Riverside, Dream home Palace..
+ Khu phân lô toàn nhà cao tầng, Biệt thự sang xịn.
+ Đường trước đất rộng ...
Chính chủ gửi bán đất vườn hồng cạnh dự án sun group bn, sổ hồng cầm tay,  0326 569 ***