Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Mỹ Gia, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đẹp 100m2 đường số 55 kđt an khánh, gói 7 mỹ gia gần cafe ga chỉ 6,5 tỷ bao hết/  0931 800 ***
7
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐƯỜNG SỐ 55 - TRỤC CHÍNH KINH DOANH RỘNG 18MET KĐT AN KHÁNH, MỸ GIA CHỈ 6,5 TỶ!
-
Lô đẹp LK77 diện tích 100m² gần cafe Ga, gần ngã tư công viên đường số 64 rất đẹp và thoáng để xây nhà
Trục chính khu đô thị An Khánh, Gói 7 Mỹ Gia, xung quanh xây dựng đông đúc còn mỗi lô này trống
Hướng đông bắc
GIÁ CẦN BÁN CHỈ 6,5 TỶ BAO HẾT thuế phí, sang tên, ép cọc, thiết kế
Lh em: - Thanh Phúc (phone/zalo)
Bán lô đất hiếm hướng đông nam, view công viên bồn hoa, trục đường 25m, lô sạch đẹp giá 5.6 bao hết
7
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô sạch đẹp hướng Đông Nam gói 7 KĐT Mỹ Gia view công viên bồn hoa.
Diện tích: 100m² (5x20).
Hướng Đông Nam, trục đường đôi 25m view công viên bồn hoa.
Giá 56tr/m² bao tất cả.
Lô rất đẹp
Liên hệ: - em Hoa.
Lô đông nam gói 7 đối diện công viên hạ bán nhanh chỉ 5.7 tỷ bao hết 0906 462 ***
3
5.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 7 Mỹ Gia - An Khánh.
Vị trí: Trục đường rộng 29m, đường đôi, đối diện dãy cây xanh thoáng mát.
- Lô 100m² (5x20).
- Hướng Đông Nam.
- Lô sạch đẹp.
- Giá chỉ 5,7 tỷ (bao cọc và thiết kế) - có thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ xem đất gặp Lan ạ .
1 lô duy nhất hướng đông nam sạch đẹp đường 29m gói 7 mỹ gia bán nhanh 5700 bao tất cả
8
5.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Gói 7 Mỹ Gia
Vị trí lô đường đôi 29m view công viên thoáng mát
DT 100m², hướng đông nam
Lô sạch đẹp, khu dân cư ở kín
Giá 5,7 tỷ bao tất cả
LH:
Bán đất mỹ gia gói 5, lk513, hướng đông, lô sạch đẹp, gần cổng chào, đường thông 94, giá 5,6 tỷ
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất gói 5, Thái Hưng,Mỹ Gia
- Lk513-5x, hướng đông, đường thông số 94
- DT 100m², 5x20
- Giá bán 5,6tỷ, lô sạch đẹp, bao ép cọc
Lh
Bán lô đất nền biệt thự mỹ gia, đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
4
9.85 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Biệt Thự Mỹ Gia, Khu đô thị Mỹ Gia An Khánh đường lớn 27 mét giá 45,5tr/m2
- Diện tích: 216.5m² mặt tiền 11.43m
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đường Số 35 lộ giới 27mét, trục đường thông Võ Nguyên Giáp. Quy hoạch đồng bộ xung quanh rất nhiều thự đẹp. Đối diện khu biệt thự gói 6
- Giá bán: 45.5 triệu/m² (Ép cọc tính theo hoá đơn).
- Liên hệ: hoặc - Huy
Bán đất mỹ gia gói 7 (an khánh) đường 75  giá bán nhanh  100m2  5.05 tỷ
6
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mỹ Gia Gói 7 (An Khánh) Đường 75 - Giá Bán Nhanh - 100m² - 5.05 Tỷ

Vị trí: Lô Lk73, mặt tiền đường số 75, Khu đô thị Mỹ Gia Gói 7 (An Khánh). Đây là trục đường thông thoáng, hạ tầng hoàn thiện, khu dân cư dân trí cao và an ninh.
* Diện tích: 100m² (Ngang 5m).
* Hiện trạng: Đất nền sạch đẹp, bằng phẳng.
* Pháp lý: Hợp đồng mua bán, thủ tục sang tên nhanh chóng.
Giá Bán: 50,5 Triệu/m² ...
Bán lô đất đường số 1 gói 2 kđt mỹ gia nha trang
3
5.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐƯỜNG SỐ 1 GÓI 2 KĐT MỸ GIA NHA TRANG
- Diện tích : 100m ( 5x20m)
- Vị trí đẹp, vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đất sạch: không vướng tủ điện, không hố ga, sau dãy biệt thự nên cực thoáng.
- Giá bán chỉ: 55 triệu/m²
Bao toàn bộ chi phí sang tên chủ uyển nhương, ép cọc cho khách mua ( Đã ép thêm 2 cọc cổng 30tr bao chắc chắn )
- Liên hệ : hoặc - Huy
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông quán trường, gói 4 giá chỉ 47tr/m2 bao hết, chưa phải xây
5
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 16m gần sông Quán Trường (chỉ cách 1 căn là đến sông)

Diện tích: 439m²(20x22m vát góc). Hướng Tây và Bắc
Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường đều rộng 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
Giá : 47 Tr/m² đã bao gồm ép cọc thuế phí tất cả (~20,6 Tỷ)
Chưa phải xây ngay
Liên Hệ xem đất: - Em Hoa
Rẻ nhất kđt mỹ gia giá 4,9 tỷ đất đường thông, lô 2 mặt thoáng
4
4.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gói 4 KĐT Mỹ Gia gần sông, 2 mặt tiền trước sau, khu dân cư văn minh lịch sự, môi trường sống thoải mái tiện nghi
Diện tích 100m² ngang 5m
Hướng Tây ( hướng đông phía sau thoáng ko có nhà nên gió vào rất mát), được xây 3,5 tầng thay vì 3 tầng như những khu vực khác của Mỹ Gia
Giá 4,9 tỷ
Liên hệ Tâm để đi xem nhà và xem đất 24/7 ạ
Bán lô đất nền hướng nam đường 16mét gói 4 mỹ gia thái xuân giá 5,2 tỷ
4
5.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Hướng Nam Đường 16Mét Gói 4 Mỹ Gia Thái Xuân Giá 5,2 TỶ
- Diện tích : 100m² (5x20)
- Hướng Nam
- Vị trí LK4-4 lộ giới 16mét, Lô đất sạch đẹp. Đã ép cọc móng có thể xây dựng ngay ạ.
- Giá bán 5,2 tỷ bao ép cọ và chi phí sang tên.

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone)
Lô góc vị trí đẹp kđt mỹ gia nha trang giá đầu tư chỉ từ 47tr/m
5
13.51 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí: khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - Phường Nam Nha Trang. Cách biển chỉ 3km xung quanh đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, nhà hàng, công viên

- Gói 8 Mỹ Gia ( The Cappella )
Lô góc 2 mặt tiền 287,5m² ngang 15m - Đường lớn 26,5m
Giá chỉ từ 47tr/m bao ép cọc và Tk

- Thông tin chi tiết về khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang vui lòng xe tại: https://ghland79.vn/kdt-my-gia-nha-trang.html

- ...
Lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh  gói 5 mỹ gia thái hưng giá bán 45 triệu/m2.
4
12.94 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc biệt thự đơn lập view cây xanh - Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng giá bán 45 triệu/m².
- Diện tích: 287.5m², ngang 15m.
- Góc biệt thự đối diện view cây xanh, gần sông mát mẻ, mật độ xây dựng đã cao. Khu đô thị an ninh, văn minh, có bảo vệ.
- Giá bán chỉ: 45 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cực sốc đất kđt mỹ gia, nha trang  gói 7, đường số 75 thông rộng 12m  100m2 giá 50,5 triệu/m2
5
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT MỸ GIA, NHA TRANG - GÓI 7, ĐƯỜNG SỐ 75 RỘNG 12m
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường thông rộng 12m; hướng: Đông - Bắc
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, lô sạch
Giá rẻ: 5,050 tỷ (50,5 Triệu/m²)
- Hà Huy
Đất kđt mỹ gia  gói 4, đường số 47 rộng 12m giá 50,9 triệu/m2
5
5.09 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT KĐT MỸ GIA, NHA TRANG - GÓI 4, ĐƯỜNG SỐ 47 RỘNG 12m
- Diện tích: 100m² (ngang 5m)
- Đường rộng 12m; hướng: Đông-Nam; lô sạch
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán; bao tất cả
Giá: 5 tỷ 090 triệu (50,9 Triệu/m²)
- Hà Huy
Từ 40 tới 55 của 55

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm