Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Mỹ Gia, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp đường thông 12m gói 7 kđt mỹ gia, giá 50.5tr/m2 bao hết tốt nhất thị trường
3
5.05 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô sạch đẹp không tủ điện hố ga Gói 7 KĐT Mỹ Gia giá tốt 5.05 tỷ bao hết.
- Diện tích: 100m² (5mx20m).
- Đường thông 12m, hướng Nam lệch Tây nhẹ.
- Giá 5.05 tỷ bao hết giá tốt nhất thị trường. Lô đất sạch đẹp.
Liên hệ: - em Hoa.
Cần bán lô 40lk73 gói 7 mỹ gia . lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

cần bán lô 40LK7-3 gói 7 mỹ gia . Lô sạch đẹp đường thông giá bán nhanh 5,6ty
Lh
Bán lô đất nền đường số 2 mỹ gia gói 2 nha trang trục đường kinh doanh giá 6,5 tỷ bao ép cọc
4
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT NỀN ĐƯỜNG SỐ 2 MỸ GIA GÓI 2 NHA TRANG TRỤC ĐƯỜNG KINH DOANH GIÁ 6,5 TỶ BAO ÉP CỌC

- Diện tích 100m² ngang 5m.
- Vị trí đường số 2 lộ giới 18mét, kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Trục đường đẹp nhất nhì dự án, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá bán nhanh: 6,5 tỷ bao gồm ép cọc và thiết kế.
- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất hướng đông đối diện công viên gói 7 mỹ gia an khánh nha trang
4
5.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT HƯỚNG ĐÔNG ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN GÓI 7 MỸ GIA AN KHÁNH NHA TRANG.
- Diện tích: 100m² (5x20).
- Hướng Đông - lô kề góc view công viên cây xanh.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, khu đô thị đồng bộ hạ tầng hoàn thiện, an ninh.
- Giá : 5,55 tỷ bao ép cọc móng, và chi phí sang tên.
- LH xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền gói 2 mỹ gia,dt 206m2,giá chỉ 62tr/m2
9
12.77 tỷ 206 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN GÓI 2 MỸ GIA TÂM ĐIỂM KẾT NỐI NAM NHA TRANG
Vị trí vàng:nằm trên ngã tư trục đường số 8 (rộng 18m) và đường số 1(rộng 16m)
Thông thẳng ra trục đường lớn 27m.
Kết nối trực tiếp đường số 20 trục chính thông ra Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.
Sát vách khu hành chính mới và các dự án trọng điểm của Sun Group
Diện tích: 206 m².
Hướng: Tây Bắc+Tây Nam: Lô góc thoáng ...
Rẻ nhất gói 3 mỹ gia, đường to, hướng mát, giá 5.4 tỷ(bao tất cả), phù hợp mua đầu tư hoặc an cư.
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Rẻ nhất gói 3 Mỹ Gia, đường to, hướng mát, giá 5.4 tỷ(bao tất cả), phù hợp mua đầu tư hoặc an cư.

Diện tích: 100m² ngang 5m
Hướng Đông Bắc mát mẻ
Đường to 12 thông các gói
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm nước ngầm
Xung quanh cư dân đông đúc, văn minh
- Giá chỉ 5 tỷ 4(bao tất cả)
Phù hợp mua đầu tư hoặc an cư
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ xem đất
Bán lô góc biệt thự 2 mặt tiền gần sông quán trường  mỹ gia gói 4 giá 47 triệu/m2.
4
20.63 tỷ 439 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Biệt Thự 2 mặt tiền Gần Sông Quán Trường - Mỹ Gia Gói 4

- Diện tích: 439m². Hướng Tây và Bắc
- Vị trí lô góc tiếp giáp 2 mặt tiền đường 16m, thông thẳng ra sông Quán Trường.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, đầu tư lâu dài.
- Giá Bán: 47 Triệu/m² Bao ép cọc (~20,6 Tỷ)

Liên Hệ: - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Hiếm! bán nhanh lô 130m2 ngang 6,5m kđt mỹ gia  gói 5 thái hưng giá 50 tr/m2.  0932 763 ***
4
6.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị Mỹ Gia - Gói 5 (Thái Hưng)
- Lô 130m² ngang 6,5m
- Hướng Tây lệch Nam
- Đường thông 13m, gần trục đường chính 35m
- Gía bán: 50tr/m² (bao ép cọc + Thiết kế)
Liên hệ: (Phone/Zalo/Viber) - Mỹ Phương
Chính chủ cần bán lô góc 94lk5.13 dt 164,63m2 ép cọc 264 triệu kđt mỹ gia gói 5
5
Thỏa thuận 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Đất nền dự án tại Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.

- Diện tích lý tưởng 164,63m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán.
- Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành.
- Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng và an cư.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện mắt Sài Gòn ...
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Bán lô đất nền mỹ gia gói 3 thái xuân, đường số 47 giá 5,4 tỷ bao ép cọc
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền Mỹ Gia Gói 3 Thái Xuân Nha Trang giá 5,4 tỷ bao ép cọc.

- Diện tích: 100m² (5x20), xây dựng 3 tầng 1 tum.
- Vị trí đường Số 47 lộ giới 12mét, gần đường lớn Võ Nguyên Giáp, gần bệnh viện đa khoa, trường học, chung cư.
- Giá bán nhanh 5,4 TỶ bao ép cọc và chi phí sang tên.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất giá tốt nhất lô 130m2 ngang 6,5m đường thông lô sạch mỹ gia gói 5 nha trang chỉ 49 triệu/m2
5
6.37 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Diện tích: 130m² ngang mặt tiền 6,5m Xây nhà rất đẹp
Vị Trí Kề Góc Đường thông Cạnh Công Viên lớn trung tâm Khu đô thị Mỹ Gia gói 5 Thái Hưng Nha Trang
Giá Bán hiện tại tốt nhất thị trường
Chỉ 49 triệu/m² ( Bao tiền phí ép cọc và phí thiết kế)
LH : Luân Nguyễn.
Chính chủ bán lô góc nhỏ đường thông ra sông gói 5 giá tốt nhất kđt mỹ gia chỉ 52tr bao hết
5
8.71 tỷ 167 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc gói 5 giá tốt nhất thị trường KĐT Mỹ Gia.
- Diện tích 167.5m² (ngang 9m dài 20m vát góc).
- Đường 12m, lô này hướng Tây - Bắc
- Giá bán: 52 triệu/m² bao tất cả chi phí (ép cọc + thiết kế + thuế phí sang tên) hiện đang là lô góc nhỏ giá tốt nhất thị trường.
Liên hệ em xem đất: - Em Hoa.
Lô đất rẻ nhất thị trường ngay sông quán trường mát mẻ khu đô thị nha
4
6.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

KĐT THÁI HƯNG, MỸ GIA GÓI 5 - Phường Nam Nha Trang
Đường thông 12m gần cụm trường liên cấp
Cách biển chỉ 2Km
Khu đô thị quy hoạch đồng bộ đẹp và thoáng mát
LÔ NGANG 6m xây nhà đẹp - 130m² giá chỉ 50 triệu/m2
Bao toàn bộ chi phí chuyển nhượng, ép cọc, thiết kế
Liên hệ : ( Yên )
Bán đất mỹ gia gói 5 nha trang, đường thông, hướng tây, view công viên, giá chỉ 5 tỷ 650(bao hết).
3
5.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Mỹ Gia gói 5 Nha Trang, đường thông, hướng Tây, View Công Viên, Giá chỉ 5 tỷ 650(bao hết)

- Diện tích: 100m² ngang 5m
- Đường thông, hướng Tây
- View Công Viên
- Dân cư văn minh, đông đúc, an ninh.
Giá chỉ 5 tỷ 650 (bao tất cả)
Phù hợp đầu tư, ăn cư
Liên hệ: Thanh Hiệp hỗ trợ quý Khách Hàng xem đất.
Bán nhanh lô đường thông gói 7 mỹ gia sạch đẹp chỉ 5tỷ150 bao hết
3
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ bán nhanh lô đường thông Gói 7 Mỹ Gia
Dãy Lk72
DT 100m², hướng nam lệch tây xíu
Lô đất sạch đẹp, khu dân cư xây ở nhiều
Giá bán nhanh 5tỷ150 bao hết (có thương lượng)
Liên hệ xem đất gặp Lan ạ
Lô góc biệt thự 287.5m2 đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối võ nguyên giáp  mỹ gia an khánh
3
14.95 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc biệt thự 287.5m² đường lớn 18mét trục kinh doanh kết nối Võ Nguyên Giáp - Mỹ Gia An Khánh Nha Trang.

- Diện tích: 287.5m² ngang 15m, dài 20m, vát góc.
- Hướng Tây - Nam.
- Vị trí đường thông 18m và 12m kết nối Võ Nguyên Giáp và các gói 5,6,8.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Giá bán: 52 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap).
Bán lô đất nền gói 5 mỹ gia thái hưng đối diện công viên cây xanh giá 5,65 tỷ
3
5.65 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Gói 5 Mỹ Gia Thái Hưng Đối Diện Công Viên Cây Xanh Giá 5,65 Tỷ

- Diện tích : 100m² (5x20)
- Hướng Tây
- Vị trí đường số 94 đường thông đối diện công viên , khu dân cư văn mình, an ninh. Di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ 5phút.
- Giá chỉ 5.65 Tỷ Bao ép cọc và thiết kế.

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Bán lô đất nền gói 4 mỹ gia thái xuân đường thông giá chỉ 48 triệu/m2.
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Nền Gói 4 Mỹ Gia Thái Xuân Đường Thông Giá Chỉ 48 Triệu/m².
- Diện tích: 100m² (5x20) Hướng Tây
- Trục đường rộng 12m, đường thông sau lưng giáp trường học 2 mặt thoáng.
- Xây dựng mật độ 70% , xây 3 tầng 1 tum.
- Giá : 48 triệu/m². (Ép cọc 100 triệu tính riêng)

- Liên hệ : - Ms.Hậu
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Lô đất rẻ nhất mỹ gia gói 5 nha trang, đường thông số 88, hướng đông, giá chỉ 5 tỷ 250(bao ép cọc).
3
5.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất rẻ nhất Mỹ Gia gói 5 Nha Trang, đường thông số 88, hướng Đông, Giá chỉ 5 tỷ 250 (bao ép cọc).

- Diện tích: 100m² ngang 5m
- Hướng Đông
- Đường thông số 88, rộng 12m
- Hạ tầng đồng bộ, điện âm, nước ngầm.
- Xung quanh cư đông đúc, văn minh.
-----Giá chỉ 5 tỷ 250 (bao ép cọc)
- Phù hợp mua xây ở, đầu tư đều được.