Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Phạm Văn Đồng, Tp. Nha Trang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền phạm văn đồng  kđt vĩnh hoà, phường bắc nha trang  334,1 m2  giá 72 triệu/m2
4
24.06 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự Lô 213- khu 13 - đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Bắc Nha Trang
- Diện tích: 334,1 m² ( ngang 10m)
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ ...
Lô đất rẻ  đường huỳnh văn nghệ(sát bến du thuyền) vĩnh hoà  nha trang(bắc nha trang)
7
14.24 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự Đường Huỳnh Văn Nghệ KĐT Vĩnh Hoà, Bắc Nha Trang - giá 51tr/m².

Vị trí nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà(lấn biển)bến du thuyền quốc tế - Nha Trang - Khánh Hoà.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 279,2m².
Ngang rộng: 10m đất vuông vức, đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh gọn.

Tiện ích - Tiềm năng.
Nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà khu đô thị lấn biển đẹp ...
Bán lô đất liền kề tđc hòn đỏ nha trang ngay đường trần phú nối dài (phạm văn đồng)
4
30 tỷ 159 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất liền kề TĐC Hòn Đỏ Nha Trang.
Ngay đường Trần Phú nối dài (Phạm Văn Đồng), khu vực kinh doanh sầm uất, gần ĐH Nha Trang.

Diện tích: 159,1m².
Ngang tổng: 22m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường rộng 10m ô tô tránh nhau thoải mái.

Vị trí đẹp ngay khu đường biển Phạm Văn Đồng, xung quanh nhiều nhà hàng, khách sạn, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình.

Giá bán: 30 tỷ.

Liên hệ: (em Thy).
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Bán đất tặng biệt thự bến du thuyền 5* nha trang  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
19.42 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn biệt thự biển Vĩnh Hòa - view trực diện Bến Du Thuyền - pháp lý sổ hồng cá nhân
Chi tiết căn biệt thự:
- Diện tích 332m².
- Hướng Nam nhìn ra Bến Du Thuyền
- Gần bến du thuyền Quốc Tế 5*, gần 02 tòa nhà.
- Cách bãi tắm của bến Du Thuyền chỉ khoảng 100m
- Pháp lý sổ hồng cá nhân sở hữu lâu dài.

- Giá bán: 58,5 tr/m², thuế phí 2 bên - giá tốt nhất thị trường
Quý anh chị quan tâm liên hệ ...
Lô đất cực đẹp giá rẻ phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà nha trang. xây dựng được 16 tầnggiá 72 triệu/m2
10
19.11 tỷ 265 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lấn biển cây dựng được 16 tầng - KĐT Vĩnh Hoà - mặt tiền Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá 72 triệu/m².

Bán đất đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Vĩnh Hoà - Nha Trang.
- DT: 265,4 m² (ngang 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 32m. Cây dựng tối đa 16 tầng.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án ...
Cần bán 68tr/m2. lô đất biệt thự đường phạm văn đồng, p. bắc nha trang. dt 289m2 sát bến du thuyền
6
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 68tr/m².
Lô đất biệt thự cực đẹp, mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang.
Gần ngay cổng bến du thuyền quốc tế Amiana.
==========
- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.

Ưu điểm:
Mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa Kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, xây Ks kinh doanh lưu trú căn hộ ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế  vĩnh hoà
5
14 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế - Vĩnh Hoà.
- Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ - gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
- Diện tích 280 m².
- Ngang hơn 10m.
Đường rộng 13m có vỉa hè, đối diện công viên thông thoáng.
Cách biển và bến du thuyền Ana Marina chỉ 120m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. QH phân khu đất hỗn hợp (nhóm nhà ở và dịch vụ).
Bến du thuyền hiện nay thường xuyên ...
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Bán lô đất sổ hồng kđt mới vĩnh hòa gần ngay dự án sungroup bắc nha trang
4
15.25 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

bán lô đất KĐT mới Vĩnh Hoà
diện tích 299m² giá 51tr/m2
sổ hồng - đông bắc - trước công viên
ngay cụm tiền ích Bến du thuyền, Làng Tôm Seafood đón khách đông đúc đang là điểm đến của Khách du lịch
gần đại dự án Latien và dự án Sungroup Bắc Nha Trang sắp triển khai
liên hệ :
Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền)  vĩnh hoà  nha trang  khánh hoà
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng ...
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Bán đất mặt tiền phạm văn đồng, vĩnh hoà, nha trang. dt 1.401,7m2 (ngang 27,8m)  giá 130 tỷ
7
130 tỷ 1401 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG VÍP: 130 tỷ.
Cần bán lô đất góc 3 mặt tiền, đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
.......
- Dt: 1401,9m² (rộng 27,8m).
- Hướng Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Hướng Tây: Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.

- Quy hoạch 1/2000 ký ngày 26/06/2025 của UBND tỉnh Khánh Hoà chuyển đổi thành đất hỗn hợp dịch vụ được phép xây dựng 16 tầng với mật độ XD ...
Cần bán 897,5m2  giá 120tr/m2. đất bt mặt biển đường nguyễn cơ thạch, p. bắc nha trang. vị trí víp
7
107.7 tỷ 897 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp 2 lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
- Giá bán: 120trđ/m².
==================
Cặp 2 lô:
- Tổng DT: 897,5m² (rộng 30m).
- Hướng Đông Nam
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina ...
Bán đất 75tr/m2 lô góc mt phạm văn đồng, bắc nha trang. dt 306,2m2 lô góc vip siêu đẹp giá rẻ.
7
22.97 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CƠ HỘI DUY NHẤT ! Lô góc Mặt tiền Phạm Văn Đồng - giá đầu tư: 75trd/m²

Bán đất lô góc biệt thự đường Phạm Văn Đồng + Trần Đăng.
KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 306,2m² (ôm góc 34,45m).
===========
- Dt: 306,2m² ( rộng 12,6m, ôm góc 34,45m )
- Hướng Tây Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Đông Bắc : Đường Trần Đăng rộng 16m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự ...
Lô góc biệt thự vip  kđt mới vĩnh hoà, nha trang
5
22.96 tỷ 306 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ GÓC BIỆT THỰ VIP KĐT MỚI VĨNH HOÀ, NHA TRANG

Thông tin
306,2m² ngang 12,6m ôm góc 34,45m
Lô góc 2 mặt tiền, cực thoáng

Vị trí & hướng
Tây Bắc đường Phạm Văn Đồng (29m)
Đông Bắc đường Trần Đăng (16m)

Giá trị
KĐT lấn biển đẳng cấp, hạ tầng đồng bộ
Gần La Luna khu vực tăng trưởng mạnh
Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng / giữ tài sản

Pháp lý
Sổ hồng sang tên nhanh

Giá ...
Bán lô đất ngang rộng 40m  kđt mới vĩnh hòa  sổ hồng cá nhân  giá đầu tư
5
55 tỷ 1100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất diện tích lớn trung tâm TP.HCM Biển Nha Trang xinh đẹp để làm văn phòng công ty, nhà hàng, cafe, apartment cho thuê. Thì đây có lẽ là lô đất lớn duy nhất tại thời điểm này để mình sở hữu
- Chiều ngang 40m.
- Kề cận bến du thuyền Vĩnh Hòa, rất tiềm năng phát triển du lịch thương mại, ngay sau lưng các tòa nhà
- Cách bãi tắm chỉ 200m.
Tổng diện tích: 1100m²