Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất 1 nền sổ giá tốt nhất. kdc phong phú, 5x20m  sổ. hướng tây bắc  5.8 tỷ.  em tú xem đất
10
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Duy nhất 1 nền giá tốt nhất - 5.8 Tỷ
Đất nền khu dân cư Phong Phú 4 Khang Điền Bình Chánh.
5x20m sổ giá 5.8 tỷ
Hướng Tây Bắc

Khách cần tìm đất hướng nào có thể nhắn tin trực tiếp cho em Tú .

Khu vực gần trường các cấp và chợ. Khu vực công viên có mảng xanh nhiều. Có các siêu thị mini và cửa hàng tiện ích.
------------------

Đào Tú - Chuyên nhà chính chủ SG.
Nhận ký gửi bán & cho thuê ...
Sh0phouse sản phẩm đất nền đầu tư khan hiếm. giá bán 6,9 tỷ mức giá đất nền rất tốt ở mizuki park
9
6.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN SH0PHOUSE MIZUKI PARK SẢN PHẨM ĐẦU TƯ KHAN HIẾM

Giá bán: 6,9 tỷ mức giá rất tốt so với mặt bằng hiện tại
Shophouse mặt tiền đường lớn, trục giao thông chính nội khu, thuận lợi kinh doanh
Liền kề KĐT Mizuki Park quy mô lớn, khu dân cư hiện hữu, nhu cầu mua sắm dịch vụ cao

Giá trị đầu tư nổi bật:
Nguồn cung shophouse khan hiếm, tính thanh khoản tốt
Phù hợp kinh doanh, cho thuê ...
Bán gấp đất nền dự án mizuki park, 7,4 tỷ, 100m2, nền góc. kdc tri thức.  0937 532 ***
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park, một trong những dự án đất nền nổi bật tại Bình Chánh, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
+ Giá chỉ 7,4 tỷ VND cho diện tích 100m². Nền góc gần công viên cây xanh.
+ Thiết kế phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa.
+ Nằm ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm.

Giới thiệu tổng quan dự án.
Dự án Mizuki Park có quy mô lên đến 26 ha với mật ...
Đất nền mizuki nam long 100m2 kdc an ninh,  0937 532 ***
10
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền nhà phố Valora Island khu Mizuki Park.
Chủ đầu tư Nam Long - đường Nguyễn Văn Linh.
- Diện tích: 5x20m vuông vức đẹp, nằm trong khu có bảo vệ 24/7.
- Nhà được quy hoạch xây dựng: 1 trệt - 2 lầu - Sân thượng.
- Là hàng xóm với khu Biệt thự Camellia, Valora Mizuki, Flora Mizuki,...
Khu dân cư tri thức.
Giá bán còn thương lượng.
- Gần trung tâm đi về quận 7, 8, 5, 10, 11 chỉ 5 phút, ...
Bán lô đất 5x17,4=87m2 tại khu du lịch bcr, tam đa (quận 9 cũ), đã có sổ hồng, giá đầu từ 55tr/m2
11
4.79 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Boat Club Residences, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất 5m x 17,4m = 87m² tại khu du lịch BCR,đường Tam Đa ( Quận 9 cũ) Hồ Chí Minh, đất đã có sổ hồng, hỗ trợ vay
Giá đầu từ 55tr/m2
Ai cần liên hệ e nhé: Ms Thủy
Bán đất khu dân cư an sương | 4.5m x 20m | giá 8 tỷ thương lượng
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Dành quý anh chị đang quan tâm tìm đất tại khu dân cư An Sương Quận 12
-------------
Diện tích : 4.5m x 20m
Vị trí : Mặt tiền đường DD9
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán : 8 tỷ thương lượng
Trân trọng ! gọi Minh Tiến để xem vị trí và gặp chủ nhà đàm phán
Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn! góc đầu dự án blue diamond, dt 99m2 ngang 7m (thổ cư)
6
3.9 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn!
Bán nhanh lô góc đầu dự án Blue Diamond, Long Phước, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 99m² ngang 7m (thổ cư).
- Long Phước là phường còn nhiều tiềm năng tăng giá trong chu kỳ BĐS 2024 - 2029. Đặc biệt khi ĐH Luật sắp hoạt động, Vinhomes triển khai + kết nối cao tốc! Vùng này chính là trung tâm của TP Hồ Chí Minh theo bản đồ xác nhập.
- Góc 2MT đường lớn 9m, có vỉa ...
Cập nhật đất nền kdc blue diamond, tp thủ đức sổ sẵn công chứng ngay
5
2.27 tỷ 57 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

CẬP NHẬT SẢN PHẨM KDC BLUE DIAMOND, TP THỦ ĐỨC
- B2: Giá 2270/57 m² MT đường 8 ND
- B4: Giá 2400/60 m² MT đường 8 ND
- Bxx: Giá 2150/52 m² sạch đẹp TN
- Bxx: Giá 2220/52 m² sạch đẹp, ĐB
- Cxx: Giá 2220/52 m² sạch đẹp, ĐB
- Dxx: Giá 2180/52 m², ĐB, bao sáng
- Exx: Giá 2350/57 m² sạch đẹp, ĐN(hỗ trợ vay)
- E14: Giá 2600/69 m², ĐN
- H28: Giá 2490/64 m2
- B50: Giá 2630/63 m² View sông
- I4x: Giá ...
Hot, bán nhanh nền nhà phố kdc t30  phạm hùng 100m2 giá 68 tr/m2
6
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
Sổ đỏ cá nhân không ép tiến độ xây dựng.

- Diện tích 100m² (5x20m) giá 68tr/m2
- KDC xây dựng nhà thầu tự do, kiến trúc theo nhu cầu khách hàng, đáp ứng mật độ xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí đường 12m view công viên, cách mặt tiền Phạm Hùng 50m. Cách các quận trung tâm 10 phút đi xe.
- ...
Bán nền vành đai 13b conic nguyễn văn linh, bình chánh, diện tích 120m2, giá bán 66tr/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán nền vành đai 13B Conic Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.
Diện tích: 120m².
Giá bán: 66tr/m², sổ đỏ (Liền khu: Conic 13C - 13E - 13A).
Mặt tiền Nguyễn Văn Linh đường rộng nhất Sài Gòn.
Khu dân cư hiện hữu đã hình thành 20 năm, an ninh tốt bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, trung tâm thể thao, thiền, yoga, bơi, tennis, liền kề trường cấp 1,2,3 đối diện nhiều trường đại học lớn: Trụ sở đại học ...
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán đất kdc conic, dt 126m2, giá 8,5 tỷ (tl)
3
8.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic vị trí đẹp, giá tốt!

Vị trí: Khu Dân Cư Conic, Bình Chánh khu đô thị xanh, quy hoạch đồng bộ, an ninh tuyệt đối.
Diện tích: 7m x 18m = 126m².
Giá bán: 8.5 tỷ (Thương lượng nhẹ).

Đường rộng thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
Khu dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh.
Gần trường học, siêu thị, trung tâm thương mại.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.

Cơ hội vàng để sở hữu lô ...
Đất nền lô g23 góc 2 mặt tiền, vị trí rất đẹp bề ngang đất rộng hơn 8 mét 3,55 tỷ, 81,66 m2
4
3.55 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Hai (1 tin đăng)
Đất nền lô G23 góc 2 mặt tiền, vị trí tiếp giáp đường dự phóng 25 mét, chiều ngang mặt tiền hơn 8 mét tại Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 81,66 m², giá 3,55 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích: 81,66 m².
+ Giá bán: 3,55 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 8,2m.
+ Chiều rộng đường trước: ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 68 triệu/m2. diện tích 120m2, sổ đỏ riêng
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 68 triệu/m² (Chốt nhanh bớt lộc).
Diện tích: 120m², sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Lô đất siêu đẹp, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều ...
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán đất đẹp kdc conic. diện tích 144m² giá bán 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
3
9 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
BÁN ĐẤT ĐẸP KDC CONIC VỊ TRÍ TIỀM NĂNG GIÁ TỐT

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KDC Conic khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 144m²
Giá bán: 9 TỶ (thương lượng cho khách thiện chí)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tài sản
Ưu điểm nổi bật:
Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, ...
Bán đất hưng phú đường liên phường, giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất khu Hưng Phú, Phước Long B. Ngay kế khu đại đô thị Global City.

- Lô 90m².
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.
- Giá bán 8.5 tỷ.

Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Nóng! siêu phẩm đất nền 93,5m2 gần vành đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay