Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền mizuki nam long 100m2 kdc an ninh,  0937 532 ***
10
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền nhà phố Valora Island khu Mizuki Park.
Chủ đầu tư Nam Long - đường Nguyễn Văn Linh.
- Diện tích: 5x20m vuông vức đẹp, nằm trong khu có bảo vệ 24/7.
- Nhà được quy hoạch xây dựng: 1 trệt - 2 lầu - Sân thượng.
- Là hàng xóm với khu Biệt thự Camellia, Valora Mizuki, Flora Mizuki,...
Khu dân cư tri thức.
Giá bán còn thương lượng.
- Gần trung tâm đi về quận 7, 8, 5, 10, 11 chỉ 5 phút, ...
Bán lô đất 5x17,4=87m2 tại khu du lịch bcr, tam đa (quận 9 cũ), đã có sổ hồng, giá đầu từ 55tr/m2
11
4.79 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Boat Club Residences, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất 5m x 17,4m = 87m² tại khu du lịch BCR,đường Tam Đa ( Quận 9 cũ) Hồ Chí Minh, đất đã có sổ hồng, hỗ trợ vay
Giá đầu từ 55tr/m2
Ai cần liên hệ e nhé: Ms Thủy
Bán đất khu dân cư an sương | 4.5m x 20m | giá 8 tỷ thương lượng
3
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Dành quý anh chị đang quan tâm tìm đất tại khu dân cư An Sương Quận 12
-------------
Diện tích : 4.5m x 20m
Vị trí : Mặt tiền đường DD9
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán : 8 tỷ thương lượng
Trân trọng ! gọi Minh Tiến để xem vị trí và gặp chủ nhà đàm phán
Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn! góc đầu dự án blue diamond, dt 99m2 ngang 7m (thổ cư)
6
3.9 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Lô góc siêu rẻ, tiềm năng sinh lời lớn!
Bán nhanh lô góc đầu dự án Blue Diamond, Long Phước, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 99m² ngang 7m (thổ cư).
- Long Phước là phường còn nhiều tiềm năng tăng giá trong chu kỳ BĐS 2024 - 2029. Đặc biệt khi ĐH Luật sắp hoạt động, Vinhomes triển khai + kết nối cao tốc! Vùng này chính là trung tâm của TP Hồ Chí Minh theo bản đồ xác nhập.
- Góc 2MT đường lớn 9m, có vỉa ...
Hot, bán nhanh nền nhà phố kdc t30  phạm hùng 100m2 giá 68 tr/m2
6
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
Sổ đỏ cá nhân không ép tiến độ xây dựng.

- Diện tích 100m² (5x20m) giá 68tr/m2
- KDC xây dựng nhà thầu tự do, kiến trúc theo nhu cầu khách hàng, đáp ứng mật độ xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí đường 12m view công viên, cách mặt tiền Phạm Hùng 50m. Cách các quận trung tâm 10 phút đi xe.
- ...
Bán nhanh lô đất 90m trục đường d1 ( rộng 25m ) khu nam long giá tốt ( chỉ 11.2 tỷ )
8
10.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất diện tích 90m khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Quận 9

- Vị trí: Mặt tiền đường 25m, thông ra Liên Phường
- Diện tích đất 4.5x20m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.2 tỷ

Liên Hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh nhà đất nam long ( Lấy phí thấp )
Đất nền lô g23 góc 2 mặt tiền, vị trí rất đẹp bề ngang đất rộng hơn 8 mét 3,55 tỷ, 81,66 m2
4
3.55 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Blue Diamond riverside, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Người đăng: Hai (1 tin đăng)
Đất nền lô G23 góc 2 mặt tiền, vị trí tiếp giáp đường dự phóng 25 mét, chiều ngang mặt tiền hơn 8 mét tại Blue Diamond Riverside, Đường 8, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 81,66 m², giá 3,55 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích: 81,66 m².
+ Giá bán: 3,55 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 8,2m.
+ Chiều rộng đường trước: ...
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán đất hưng phú đường liên phường, giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất khu Hưng Phú, Phước Long B. Ngay kế khu đại đô thị Global City.

- Lô 90m².
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.
- Giá bán 8.5 tỷ.

Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Nóng! siêu phẩm đất nền 93,5m2 gần vành đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay
4
7.6 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nóng! Siêu phẩm đất nền 93,5m² gần Vành Đai 3 giá ngộp, sổ riêng, sang tên ngay.
Vị trí vàng: Đường nội bộ dự án Trường Lưu, TP. Thủ Đức (Q9 cũ), cách Vành Đai 3 chỉ vài phút. Di chuyển nhanh về Quận 7, liền kề khu đô thị Long Trường.
Diện tích chuẩn: 93,5m² có 91.5m² thổ cư, sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, công chứng sang tên ngay.
Khu dân cư hiện hữu: Dân trí cao, an ninh tốt, gần chợ, trường ...
Bán đất kdc hoàng anh minh tuấn quận 9, giá đầu tư, lô diện tích nhỏ,  0914 920 ***
3
13.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp 1 số lô đất nền Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô A, DT 5x18m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đối diện trường cấp 3, giá 150 tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu mua ở, đầu tư vui lòng gọi theo số: (Anh ...
Chủ đất cần bán nhanh lô t, dự án sở văn hóa thông tin, p. phú hữu, quận 9 (tp thủ đức)
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán lô đất khu dân cư cán bộ công nhân viên Sở Văn Hóa Thông Tin, Phú Hữu, Quận 9 (sổ đỏ).
Dự án nằm ngay vòng xoay đường Liên Phường và Vành Đai 2, kết nối giao thông thuận tiện Q1, Q7, Q. Thủ Đức, Đồng Nai - Vũng Tàu..
Và tất cả những tiện ích xung quanh. Rất tiện để ở hoặc kinh doanh lâu dài. Một số nền cần bán như sau:
- Lô T, DT 5x20m, 100m² hướng ĐN, giá 70 tr/m².
Giá rẻ nhất ...
Còn duy nhất 1 nền kdc an lạc giá rẻ 73tr/m2. nên khách trả giá sẽ bán ngay. có giá tốt cho khách
8
6.47 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hồ Học Lãm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

+ Lưu ý: Khu Dân Cư đang xây dựng rất nhiều. Chỉ còn 1 nền cuối cùng, nên quý Khách Hàng tranh thủ ạ.

- Còn duy nhất 1 nền đất thổ cư KDC Đất Nam An Lạc. P. An Lạc giá 73tr/m² tuỳ vị trí và diện tích. Sổ hồng riêng.

+ Vị trí đẹp: Đường Tên Lửa - Kinh Dương Vương - Hồ Học Lãm, 1km đến Aeon Bình Tân, cách bến xe Miền Tây 2km, công viên Phú Lâm 3km, trung tâm Bến Thành 10km.

- Giá chỉ 73tr/m².

+ ...
Hàng mới ra thị trường! lô đất nhà phố 90m2 mặt tiền đường d2 (16m) giá chỉ 9,7 tỷ. có hỗ trợ vay
5
9.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng mới ra thị trường! KDC Nam Long, Phước Long B, Q9 (đối diện The Global City).
Nền đất nhà phố mặt tiền đường 16m.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 9,7 tỷ bớt lộc.
- Có hỗ trợ mua vay bank.
* Giá (Lô này đường 16m giá chỉ 9,7 tỷ).
Quan tâm hãy liên hệ em nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên BĐS khu vực này.
Mình em ruột chính chủ, cần bán gấp nền đất ngang 5m dài 19.38m. full thổ cư, không lộ giới. giá tl
5
4.75 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất chính chủ - Khu dân cư Phạm Văn Hai - Giáp ranh Bình Tân.
Diện tích: Ngang 5m dài 19.38m.
+ Tông diện tích: 96.9m² full thổ cư 100% (không lộ giới).
- Giá 4.750.000.0004.750.000.xxxđ thương lượng.
Xây dựng tự do, điện âm, nước máy.
- Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m, cao ráo, không ngập.
- Đầy đủ tiện ích xung quanh. Chợ, siêu thị, Coopmart, trường học các cấp.
+ Chủ nét, trả giá là bán, chủ hỗ trợ cho khách mua ...
Chính chủ bán nền 100m2, lộ giới 20m giá bán chỉ 5,6 tỷ! còn 1 nền duy nhất ( không lỗi phong thuỷ)
11
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN PHONG PHÚ 4 KHU KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

Diện tích: 5 x 20 (100m)
Xây dựng: 3,5 tấm (có thể làm hầm)
Đường nội khu: rộng 20m thông thoáng, xe hơi quay đầu thoải mái

Giá bán: 5,6 tỷ
Kết nối giao thông thuận tiện:
Trục chính Nguyễn Văn Linh QL50
Liền kề đường Song Hành di chuyển Q5, Q10, Q11 chỉ ~10 phút
Cách cao tốc Bến Lức Long Thành khoảng 5 phút

Tiện ích giáo dục đầy ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m
9
9.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m.
Lô góc hiếm 2 mặt tiền thông thoáng.
Đường rộng 30m, vỉa hè lớn kinh doanh cực tốt.
Phù hợp xây văn phòng, khách sạn, CHDV.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Giá chào bán: 9,5 tỷ

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Lâm Real Estate: .
Zalo: Zalo. Me/.
Đi xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ.
Khu dân cư phước thiện đối diện vinhomes quận 9 quá đẹp
6
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Quá đẹp TĐC Phước Thiện - Đối diện Vinhomes GRP
- 5x20= 100m² sát lô góc
- Hạ tầng đẹp bài bản
Liên hệ em
Đất nền 5x17m, full thổ, đường nhựa 16m, khu vực toàn nhà cao tầng, giá 4,3 tỷ
7
4.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền mặt tiền đường Số 2 rộng 16m, khu dân cư Phạm Văn Hai, khu vực toàn nhà cao tầng, văn phòng công ty.
Gần siêu thị, trường học, bệnh viện.
DT: 5x17m vuông vức.
Đường nhựa 16m bao gồm cả vĩa hè, điện âm, nước âm.
Giá: 4,3 tỷ.
Bán lô đất 100m2 thuộc dự án sở văn hóa, quận 9 giá siêu tốt cần bán nhanh
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem đất.
Từ 520 tới 540 của 572

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực