Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
chỉ 200tr sở hữu đất trung tâm thành phố bảo lộc
3
600 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Lộ 13, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

cách trung tâm thành phố bảo lộc 3km
cách quốc lộ 20 chỉ 2km
khu dân cư hiện hữu an sinh tốt
hạ tầng hoàn thiện đường rộng rãi điện nước đầy đủ
phù hợp đầu tư - nghỉ dưỡng
lh: 03934537170393453xxx - vinh phạm để đi xem đất
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại cát lái.quận 2.sát cụm trường học các cấp. dt 5x20m(100m2) giá 72 tr/m2.
7
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái INVESCO.Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m².
- Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán dn tại khu dân cư phú nhuận 1,2 giá ưu đãi 20,1 tỷ, 129,5 m2
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án chất lượng tại Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), phù hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài. Khu dân cư Phú Nhuận 1,2 mang lại không gian sống hiện đại, tiện nghi với diện tích 129,5 m², chiều ngang mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

- Giá: 20,1 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn ...
Hot! bán lô đất ngộp kdc an phú tây bình chánh
3
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất đường số 1A khu dân cư An Phú Tây Bình Chánh. Diện tích: 100m ngang 5 x 20 gần trường mầm non Ngôi sao cách đường An Phú Tây Hưng Long khoảng 100m. Giá: 4tỷ200 bán gấp 3tỷ800.
Lh: .
Bán đất 81m2 kdc phong phú 5  bình chánh
4
6.8 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất KDC Phong Phú 5 - Bình Chánh.
Diện tích: 4,5m x 18m.
Xây dựng cao tầng (5 tầng).
Gần trường quốc tế UTS, dự án cầu Bình Tiên kết nối Q6 và Nguyễn Văn Linh.
Khu tiềm năng tăng giá, mua đầu tư sinh lời.
Chính chủ bán lô m giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, quận 9,  0903 382 *** thọ
6
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền Sở Văn hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, thành phố Thủ Đức. Cập nhật ngày 11/12/2025.
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 24,8 tỷ, 160m2, siêu hot!
3
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất nền chất lượng. Diện tích 160m² với mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh hay xây dựng tổ ấm mơ ước. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Giá bán chỉ 24,8 tỷ VND, quá xịn cho một vị trí đẹp như vậy!

Khu vực xung quanh:
+ Gần bệnh ...
Bán đất dự án bách khoa 7x26m, vị trí đẹp giá đầu tư
4
Thỏa thuận 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (6 tin đăng)
Bán đất Dự án Bách Khoa.
- DT 7x26m.
- Đường 16m, 12m.
- Pháp lý Sổ hồng.
Cần bán Đất dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, sổ đỏ cá nhân Diện tích 90m², Giá 78.5 Triệu/m²
4
78.5 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền DT 90m2, sổ đỏ cá nhân KDC Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường, Phường Phú hữu, Q9
- Vị trí thuận lợi tương lai nối liền Tây Thăng Long vinhomes, có trung tâm thương mai, trường học nội khu

Hiện đang rao bán:
- DT 5mx20m, hướng Đông Nam, đường thông 12m, giá 72tr/m2
- DT 6mx15m, Hướng Tây Bắc, Đường 12m, Giá 78.5tr/m2
- DT 6mx16.67m, hướng Tây Bắc, đường Liên Phường 30m, giá ...
Bán gấp lô đất đẹp khu tđc phước thiện đối diện vinhomes. giá chỉ 6,5 tỷ
10
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI - BÁN ĐẤT TĐC PHƯỚC THIỆN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes

Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
Bán lô đất dt 338m2 đường 20m gần trung tâm thương mại kdc phú nhuận, đường liên phường, q9 cũ, hcm
5
30.42 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất & nhà Quận 9.
Em Linh: .

Cần bán đất nền biệt thự khu dân cư Phú Nhuận sổ đỏ, điện âm nước máy.
- Vị trí: Trục chính là đường 659, phường Phước Long B, Quận 9, TP. Thủ đức.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.

Do tính chất các sản phẩm mang giá trị lớn, bên em đảm bảo 100% sản phẩm là hàng có sẵn, tránh mất thời gian quý báu của anh chị khách quý ạ.

- Lô I, Diện tích 338m², ...
Bán đất view công viên nội khu 6a phước thiện
7
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 6A view công viên nội khu.
- Diện tích 7x21,8.
- Giá 8,6 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Cần bán khuôn đất mt đường trần lựu. dt 8x16m  gp 1h + 3t  giá bán nhanh 20.5 tỷ
3
20.5 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán khuôn đất MT đường Trần Lựu. DT 8x16m - CTXD 1H + 3T - giá bán nhanh 20.5 tỷ.