Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường d3 phước long b 90m2 hướng đông nam, mặt tiền 16m kinh doanh đỉnh,đầu tư và an cư tốt
4
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích 90m² (4.5m x 20m).
Đường trước nhà rộng 16m, ô tô dừng đỗ, tránh nhau thoải mái.
Lợi thế vị trí: Trục đường D3 sầm uất, kết nối giao thương thuận tiện.
Thích hợp vừa ở vừa tự kinh doanh hoặc cho thuê giữ dòng tiền cực tốt.
Ưu điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, không khí thông thoáng.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sở hữu lâu dài, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán công khai: 11,8 tỷ
Liên hệ Anh Vinh - ...
Bán lô đất gia long riverside dt 7 x12.5m, giá 6 tỷ 3 tin chính xác 0908 854 ***
5
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Bán đất nền dự án phú xuân cotec, 38 triệu / m2, 100 m2 tại đường huỳnh tấn phát, nhà bè
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Phú Xuân Cotec, tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, TP.HCM. Với giá chỉ 38 triệu / m², diện tích 100 m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai mong muốn đầu tư vào bất động sản. Đất nền có mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, phù hợp cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

Dự án được thiết kế hiện đại với 427 nền nhà ở liên kế và 71 nền biệt thự song lập, ...
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Cần bán đất mặt phố KDC Kim Sơn giá thoả thuận
1
15.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

+Diện tích thực tế: ngang 10mx dài 20m= 200m2
+Tiện ích đầy đủ, điện, đường, trường, trạm trong bán kính 1km.
+Giá cả rất linh động, khách thích là chốt.
+Đất hướng Tây-Bắc.
+Hiện trạng: đất bằng phẳng cao ráo.
+Gần cầu UBND, công an, TTYT.
Quý anh chị có thiện chí muốn mua nên cân nhắc sớm. Tài sản ở khu này sẽ có giá trị cao trong tương lai gần.
Cơ sở hạ tầng khu vực đồng bộ. Điện âm, nước máy ...
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Bán đất khu dân cư đào sư tích. diện tích 5x17. đường 16m
4
6.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích.
Mặt tiền đường 16m. Diện tích 5x17. Giá 6.8 tỷ. Sổ hồng công chứng ngay.
Liên hệ Khánh
Hàng siêu hiếm  độc quyền bán nhanh nền 6x15m (90m2) hướng tb đường 12m tại kdc sở văn hoá tt q9
3
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô H.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²) đường 12m hướng Tây Bắc.
- Vị trí đẹp gần trục chính đường 20m và đấu lưng đường Liên Phường.
- Sổ cá nhân riêng mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán: 80 triệu/m² - liên hệ ngay để có giá tốt tại thời điểm này.
- Quốc Dũng: chuyên tư vấn dự án Sở Văn Hoá TT P Phú Hữu Q9 cũ nay là P Long Trường TP HCM.
- VPGD: Lô N23 ...
Cần vốn kinh doanh sang nhượng gấp đất đẹp KDC Kim Sơn giá tốt
1
7.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Xung quanh dân cư sầm uất, đường xá đẹp trải nhựa, thuận tiện đầu tư, kinh doanh lớn cực kì hợp lý.
* DT thực tế: 5m x 20m = 100m2
* Hướng nhà Bắc.
* Tiện ích xung quanh:
Ngân hàng các loại: Vietcombank, Sacombank, ACB, SHB...
* Dễ dàng di chuyển qua các quận... nhờ vị trí trung tâm, đường xá thuận tiện.
Giá rất hợp lý cho cả người mua ở và người mua kinh doanh. Bao toàn bộ chi phí cho anh/chị ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Hot! chủ gửi bán lô đất dt 100m2, shr, kdc cát lái, ngay trung tâm tp. hcm giá 71tr/m2!
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất thuộc dự án Kiến Á:
- Lô C5- 13 gần trường học cấp 1, 2, đại học UMT
- Diện tích 5x20m
- Sổ hồng cá nhân.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Hướng Đông Nam .
- Giá chốt nhanh 71tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua ...
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Hot! chủ bán lô đất kiến á dt 149m2 shr, kdc cát lái, p. cát lái ngay tt. tp. thủ đức giá 67tr/m2
4
9.98 tỷ 149 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc dự án Kiến Á, KDC Cát Lái:
- Lô C5-07.
- Diện tích 7.45x20m.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Đông Nam
- Sổ hồng cá nhân mua bán công chứng nhanh chóng.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Giá 67tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu, Có đầy đủ tiện ích trường học: Mầm non, cấp 1, cấp 2, Trường ĐH UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,..

* Ngoài ra em còn hỗ trợ tư vấn thông tin ...
Đất nền sổ đỏ cá nhân mặt tiền đường nguyễn tri phương  phạm hùng nd kdc t30 giá 100 tr/m2
7
10 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Chính chủ bán đất mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương - Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.

- DT ; 100m² giá 100tr/m².

- Vị trí: Dự án nằm trên đường Phạm Hùng nối dài, cách ngã 4 Phạm Hùng - Nguyễn Văn Linh khoảng 800m...
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, mua bán công chứng nhanh gọn.
+ Liên hệ chính chủ: Cảnh. 09386910010938691xxx
Cám ơn đã xem tin.
Chọn lọc nền đất rẻ nhất dự án thời báo kinh tế sài gòn sổ đỏ đường bưng ông thoàn quận 9
13
9.6 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên Bán đất nền giá dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn phường Phú Hữu Quận 9.
- Pháp lí dự án Thời Báo Kinh Tế đã sổ đỏ cá nhân.
Những nền đất rẻ nhất dự án Thời báo Kinh tế Sài Gòn đường Bưng Ông Thoàn phường Phú Hữu Quận 9:

DT 8 x 20m = 160 m² đường 12m giá 60 tr/m
Mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn DT 8 x 20m = 160m² giá 101 tr/m tổng 16 tỷ 160 triệu.
DT 20 x 22m=440 m² đường 12m giá 42 tr/m²

- ...
Bán lô đất 5x20 khu dân cư sadeco phước kiển. giá 8.8 tỷ
3
8.8 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư Sadeco Phước Kiển. Vị trí mặt tiền đường 12m. Đối diện công viên.
Diện tích 5x20.
- pháp lý hợp đồng. Được xây dựng ngay.
Anh chị quan tâm liên hệ Khánh
Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia 245: Mua bán hình thức ...
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

AC có nhu cầu mua và ...
Từ 80 tới 100 của 1915

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh