Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hiếm bán góc 2mt trục chính kdc kim sơn, vị trí đẹp đông đúc.. giá 47 tỷ bớt lộc.
3
47 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất góc 2 MT trục chính kinh doanh khu Kim Sơn P. Tân Hưng.
- Tổng diện tích: 10x20m (gồm 2 lô 5x20)
- CTXD: hầm 4 lầu sân thượng
Vị trí con đường kinh doanh sầm uất nhất khu Kim Sơn. Thích hợp mở khách sạn, nhà hàng, spa, căn hộ dịch vụ...

Giá 47 tỷ

Liên hệ: .
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Chỉ 1 nền đất biệt thự 400m2 giá chủ bằng 2/3 giá cđt sắp mở bán đầu tư sinh lời cao
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong KĐT mới Đông Tăng Long.
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.
Liên hệ em Nam: .
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự dự án bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức, dt 18x21m, sổ đỏ, đg 12m
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Cách Global City chỉ 5 phút.
* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
* Gần tuyến đường Vành Đai 2, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Bán lô đất biệt thự khu dân cư Bách Khoa - P. Phú Hữu - TP Thủ Đức.
+ Lô: Diện tích: 378m² (ngang 18m, dài 21m).
Đường nhựa trước đất rộng 12m, hướng đông bắc.
Giá bán: 62,5 tr/m².
LH: (Viết Quốc).
Sàn BĐS Đất Việt, Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Quận ...
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.56 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Chính chủ bán nhanh lô biệt thự view sông dt 455m2 tại d/a thời báo kinh tế sài gòn q9
3
19.5 tỷ 455 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 13m x 35m (455m²), đường 12m, hướng Tây Nam, đối diện công viên và rạch Gò Lớn.

- Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá rẻ: ~43 tr/m² (thương lượng).

- Vị trí: Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

+ Liên hệ: (E Quốc Cty Đất Việt).

+ Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất khu 28ha thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 33.5tr/m2
9
4.02 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 33.5tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ: .
Mr Tùy chuyên ...
Bán lô e, 6x15m, hướng đông nam dự án sở văn hóa thông tin, xây dựng được ngay
3
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Lô E thuộc dự án Sở Văn hóa Thông Tin Quận 9 đẹp, ngang 6m, dài 15m, thích hợp xây để ở, có thể xây hầm, có thể xây dựng được ngay.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 7,29 tỷ.
Vị trí dự án rất tiềm năng, đường Liên Phường đi xuyên qua dự án. So với các dự án xung quanh thì SVHTT có giá rẻ hơn khá nhiều.
Bán đất mặt tiền đại lộ võ văn kiệt, phường an lạc 4.5x20m, có sẵn giấy phép xd xây 4 tầng
3
15.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí vàng cho nhà đầu tư! Chính chủ cần xuất cảnh, gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, ngay sát địa chỉ số 1850.
+ Diện tích: 4.5m x 20m (full thổ cư 100%).
+ Vị trí: Thuộc KDC Nam Hùng Vương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.
+ Pháp lý cực chuẩn: Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 4 lầu, tiết kiệm thời gian và chi phí cho gia chủ mới.
+ Giá bán: 15 tỷ 500 triệu ...
Bán nền 8x20 kdc khang an, đường liên phường q9 chỉ 78tr/m
3
12.48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền đất 8x20 KDC Khang An - đường Liên Phường Q9
Vị trí ngay nút giao đường Liên Phường - Võ Chí Công
Đường thông 12m
Pháp lý: sổ cty xây nhà hoàn công ra sổ các nhân
Quý khách quan tâm liên hệ Tiến
Nhận ký gởi BĐS quận 9 củ, TP Thủ Đức
Bán đất rẻ hơn giá hẻm 10x25,5m giá tốt nhất q7, sát bên phú mỹ hưng. giá chỉ 25,2 tỷ
3
25.2 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Giảm 2,3 tỷ. Giá mới 25,2 tỷ bán nhanh.

Bán lô đất mặt tiền đường KDC Nam Long Phú Thuận Q7.
DT 10x25,5m, vuông vức.
Vị trí sát bên trung tâm hành chính Q7 và Phú Mỹ Hưng.

Giá 25,2 tỷ.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy Tín - Hiệu quả - Nhanh chóng.
Một số nền đất nhà phố thuộc dự án đại học bách khoa, quận 9 cần bán giá tốt nhất, cạnh tranh nhất
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán các nền đất giá tốt tại dự án Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, phường Phú Hữu, TP HCM. Dự án nằm tại vị trí đắc địa, bốn mặt sông thoáng mát, kết nối với đường song hành, liền kề đại dự án Global City.

- Diện tích 7x26m =182m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 71,5 tr/m².

Ngoài ra còn các sản phẩm với diện tích Biệt thự, quý khách vui lòng liên hệ:
Em Tuấn sdt: (Zalo, ...
Bán đất  khu nam long + kiến á  đường rộng 12m  bán 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NAM LONG + KIẾN Á - ĐƯỜNG RỘNG 12M
DT: 6 X 20M
ĐƯỜNG 12M
PHÁP LÝ SỔ ĐỎ, BÁN 13.5 TỶ
Bán lô đất dự án thời báo kinh tế quận 9, lô b, sổ đỏ, dt 8x20m, hướng đông bắc
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn, phường Phú Hữu, Quận 9.
+ Lô B, diện tích 160m² (8mx20m), hướng Đông Bắc, đường 12m, kề bên đường Bưng Ông Thoàn.
+ Sổ đỏ riêng chính chủ, điện nước đầy đủ.
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, cách đường Vành Đai 500m, gần cao tốc và các trục đường, giáp các dự án lớn liền kề xung quanh.
- Giá bán: 65 tr/m².
- Điện thoại: (A. ...
Cần bán lô đất đường 20m thuộc kdc phú nhuận, phước long, tp. hcm vị trí đẹp
4
23.32 tỷ 238 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất Dự án Phú Nhuận Quận 9. Vị trí đẹp.
- Lô R (13x18,3m) đường 20m, thông ra đường Liên Phường, giá 98 tr/m².
Quý khách vui lòng liên hệ em Tuấn: Zalo, Viber.
Bán lô góc 2 mặt tiền dự án samsung village bưng ông thoàn 72m2 giá 5.75 tỷ ngang 6.5m
5
5.75 tỷ 72 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN LH: 0937 208 *** 0987 208 *** SAMSUNG VILLAGE. CHÚNG TÔI sẽ kiểm tra quy hoạch, đo đất bàn giao, kiểm tra xây dựng cụ thể nên quý khách an tâm.
*** BĐS Thiên Hưng SG văn phòng tại đây đã hơn 10 năm.
- Lô góc 72-7 8-8 4m² ngang 8m gần đường Bưng Ông Thoàn giá 5.75 tỷ hướng Tây Nam.
- Cách GLobal City 3km, cách VĐ2 tầm 600m, lên Cao Tốc chỉ 2km.
- KDC yên tĩnh, an ninh, không ...
Chuyên bán đất nền dự án kdc hưng phú, phước long b, tp.thủ đức giá cả cạnh tranh tốt nhất
4
14.4 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền dự án Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9, KDC mát mẻ yên tỉnh. Nắm các lô đất giá tốt cho anh chị tham khảo:
Nền 10x18m (180m²) đường chính 20m giá 80tr/m2
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ em Tuấn SĐT (Zalo,Viber)
Cám ơn Quý Khách.
Bán nền đất biệt thự ngang 10x25m kdc hoàng anh minh tuấn, p phước long b, quận 9, tp thủ đức tphcm
4
26.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất biệt thự KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, P Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP Thủ Đức, TPHCM.
Vị trí: KDC Hoàng Anh Minh Tuấn ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, đối diện Global City.
- Diện tích: Ngang 10x25m tổng 250m².
- Pháp lý chuẩn: Sổ sẵn.
- Giá 105 triệu/m².
Liên hệ Ms. Linh .
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Từ 140 tới 160 của 1885

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh