Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Siêu phẩm! bán đất mặt tiền thân văn nhiếp  view sông  12.2x18m  hầm 4 tầng  giá chốt 41 tỷ
5
41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm! Bán đất mặt tiền Thân Văn Nhiếp - View Sông - 12.2X18m - Hầm 4 tầng - giá chỉ 41 tỷ.

- Diện tích: Ngang 12,2m x 18m 200m².

- Vị trí: KDC Văn Minh cao cấp dân trí cao - Mặt tiền Thân Văn Nhiếp - view trực diện sông và công viên siêu đẹp.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng - Chiều cao 16m.

- Giá bán 45,5 tỷ giảm chốt 41 tỷ - Tốt nhất ...
Bán nhanh lô biệt thự block b trong 7 ngày, dự án phú nhuận phước long b tp thủ đức,  0914 920 ***
5
23.2 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất biệt thự dự án khu dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Quận 9 cũ, nay là TP. Thủ Đức, TP. HCM;
Vị trí nền đất gần trục Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
- Lô B:
Diện tích 14,5m x 20m (290m²).
Đường rộng: 12m, gần trục chính dự án.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý: Chủ quyền hồng;
Giá bán: 80 tr/m².
===============================================
(Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền: Nam Long, kiến Á, ...
Bán nền biệt thự kdc bách khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m2,  trực tiếp linh 0902 514 ***
5
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Bách Khoa ngang 14x30 giá chỉ 55tr/m² LH trực tiếp Linh .
DT 14x30 tổng 420m² full đất ở.
Sổ riêng.
LH Linh Thương lượng chính chủ.
Hót. lô đẹp giá tốt. diện tích 5x20 . khi dân cư cao cấp an thiên lý, quận 9.
3
8.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hot. Giảm giá bán nhanh lô đất giá cực tốt.
- Vị trí khu dân cư An Thiên lý . Đường Dương Đình Hội, Phước Long B, Q9
- Diện tích 5x20
- Giá 8.150 tỷ
- Giỏ hàng em còn nhiều lô đẹp giá tốt tùy diện tích. Quý anh chị có nhu cầu Liên hệ em :
Kẹt tiền bán gấp 5x16,4=82m2 sổ vuông chỉ 4,85 tỷ
3
4.85 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền Centana Điền Phúc Thành Quận 9

Diện tích 5m x 16,4m = 82m2

Sổ vuông công chứng xây tự do

Giá bán 4,85 tỷ

LH
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Chính chủ bán gấp lô đất 2 mặt tiền kdc green riverside đường huỳnh tấn phát, 82m2, giá 5tỷ đồng
9
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Kẹt vốn bán nhanh lô đất 2 mặt tiền đường 8m khu Green Riverside - view công viên. Khu dân cư anh tuấn riverside phú xuân nhà bè.
- Vị trí: Đường Huỳnh Tấn Phát, trung tâm Nhà Bè.

Đất 2 mặt tiền đường chính 10m, vs 8m vị trí kinh doanh tốt.
- Diện tích: 5 x 17m công nhận 82m².
+ Bên cạnh là công viên lớn.
- Giá bán: 5 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
Vị trí đẹp. Khu dân trí cao, an ...
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Bán lô đất kdc sở văn hóa thông tin quận 9, đường 20m, hướng đb, dt 5x17m, vị trí đẹp
4
7.74 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9.
+ Lô S:
- Diện tích: 5x17m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 20m. Vị trí đẹp.
- Giá bán nhanh: 91 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Chuyên dịch vụ ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Cần bán lô đất 10x20m khu dân cư kiến á, q9, mặt tiền đường 12m, giá 84 tr/m2,  0987 666 ***
4
16.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất 10*20m, thuộc khu dân cư Kiến Á, mặt tiền đường 12m thông, cách đường Liên Phường 170m.
- Sổ hồng riêng, xây dựng biệt thự, tiện ích xung quanh đầy đủ.. Hướng Tây Bắc.
- 1 sẹc đường Liên Phường, gần trường CĐSP, vành đai 2..
- Giá bán: 16,8 tỷ, thương lượng cho khách thiện chí..
LH: (ký gửi mua bán nhanh nhà đất Quận 9 KDC Nam Long, Kiến Á).
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Bán lô đất bách khoa quận 9, mặt tiền sông, chính chủ, giá cần bán nhanh, sổ đỏ
3
30.66 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất Bách Khoa mặt tiền trục chính đường 16m, vị trí đẹp nằm trên tuyến đường kết nối Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp. Rất thích hợp để ở, nghỉ dưỡng.

- Đất biệt thự mặt tiền sông, diện tích (14x30m), hướng Tây Bắc, nhìn qua biệt thự Venica, giá 73 triệu/m².

+ Liên hệ xem đất: (Quốc)..
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản Đất Việt.
Vị trí đẹp! đất mặt tiền thanh nga đối diện công viên và gần chung cư gia hòa q9
5
18.4 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán mặt tiền kinh doanh trục chính KDC Gia Hòa, Phước Long, Tp Hồ Chí Minh.
- DT 7x22m GPXD 1 trệt 2 lầu sân thượng.
- Mặt tiền đường 12m thông thoáng, đối diện công viên.
- Giá bán 18,4 tỷ.

Liên hệ Huy Tâm. Chuyên môi giới ký gửi dự án Gia Hòa, Khang Điền, Thiên Lý, Rio, Hoja...
Văn phòng: Số 1 KDC Gia Hòa, Phước Long B, TP Thủ Đức.
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Bán đất khu dân cư sở văn hoá thông tin quận 9, lô f, đường 30m, sổ đỏ, vị trí đẹp
3
11.88 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán Đất KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, Phú Hữu, Q9.
Vị trí dự án: Ngay đường Liên Phường & đường Bưng Ông Thoàn.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ đứng tên.
Cần bán lô F:
- DT 6x15m, đường 30m, hướng Đông Nam, giá 132 tr/m².
Xin liên hệ và xem đất: (Mr Quốc).
Địa chỉ: Lô N. 26 dự án Sở Văn Hóa, đường Liên Phường, Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Q9.
Bán mấy lô đất đẹp xây biệt thự kdc phú nhuận, lê thị riêng, thới an, q12
14
9.29 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán mấy lô đất đẹp ngang 10m Khu Biệt thự. KDC Phú Nhuận, thuộc đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q12.

- Lô 1: Diện Tích: 10m x 20m trục chính Mặt tiền đường 30m sầm uất. Sát Lê Thị Riêng.
Hướng Nam. Giá bán: 20.8 tỷ.

- Lô 2: Diện Tích: 10m x 20m Trục chính Mặt tiền đường 30m sầm uất.
Giá bán: 21.99 tỷ.

- Lô 3: Diện Tích: 10m x 30m. Hai mặt tiền Trước sau. Trục chính Mặt tiền đường 30m.
Có xưởng ...
Cần bán gấp lô đất nền hoàng anh minh tuấn quận 9, đường đỗ xuân hợp, giá tốt bán nhanh
3
24.86 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn.

+ Lô Diện tích 10x22m, đường 12m, hướng Đông Nam, giá bán 113 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán nhanh lô nhà phố dt 5x18m, kdc hưng phú 1, p. phước long b, tp thủ đức, lô vị trí đẹp
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh nền đất xây nhà phố, khu dân cư Hưng Phú, Phường Phước Long B, Quận 9.
+ Lô 1:
Lô H, DT: 5x18m (90m²).
Hướng Tây Bắc.
Đường 12m, Lô đẹp ko vướng cống hay tủ điện.
Giá bán 8,5 tỷ.
- Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất dự án Hưng Phú, Nam Long, Kiến Á, Phú Nhuận, Bách Khoa, Hoàng Anh Minh Tuấn, mẫu giáo trung ương 3, xuất nhập khẩu, Sở Văn Hóa, Thời Báo Kinh ...
Bán nhanh lô đất tại dự án đại học bách khoa, quận 9, bán lô biệt thự trục chính,  0914 920 ***
5
29.1 tỷ 428 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Cần bán nhanh 3 nền trục chính vị trí đẹp:
- Biệt thự trục chính. Diện tích 14x32m (428m²), giá 68 tr/m².
- Còn rất nhiều nền giá tốt tùy vị trí..
Xin hãy liên hệ để xem đất và tư vấn chuyên khu.
Liên hệ: (A. Quốc) zalo, viber, phone.
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Địa chỉ: Công ty môi giới BĐS Đất Việt (68/23 đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9).
Từ 220 tới 240 của 1941

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh