Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hạ giá 350 triệu bán nhanh nền 85m2 , sổ riêng, đường 10m khu centana điền phúc thành giá 4 tỷ 850
4
4.85 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán đất 85m² KDC Centana Điền Phúc Thành,cách đường Nguyễn Duy Trinh 900m, phường Long Trường, TP. Thủ Đức (Quận 9).
ngang 5m
+ Đường nhựa 10m, có vỉa hè cây xanh, điện nước âm.
+ Sổ riêng chính chủ, xây dựng tự do.
+ Cách nút giao Vành đai 3 và cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây khoảng 1km.
+ Tiện ích ngoại khu: Ngân hàng Sacombank, siêu thị Vinmart, Bách Hoá Xanh, Pharmacity, chợ, UBND ...
Hailongreal đất bán 35tr/m2 (4,2tỷ), dt 5x24m, đường nhựa 14m, lê văn lương rẽ vào lê thị tám
6
4.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Đất lực chọn đầu tư dài hạn tốt nhất Nhà Bè, sổ hồng chuẩn, sang tên ngay.

- Đất đường 14m, ngã tư đường Lê Văn Lương rẽ vào Lê Thị Tám, khu tái định cư 28 ha, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Giá: 35tr/m².
- Diện tích: 5x24m, 120m².
- Vị trí siêu đẹp, ngay đường đôi cạnh vòng xoay trung tâm của dự án, cạnh 4 block chung cư.
- Cạnh 4 trường học, gần 3 trường đại học Mở, TDTT, Tài Nguyên Môi ...
Hiếm bán góc 2mt trục chính kdc kim sơn, vị trí đẹp đông đúc.. giá 47 tỷ bớt lộc.
3
47 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán lô đất góc 2 MT trục chính kinh doanh khu Kim Sơn P. Tân Hưng.
- Tổng diện tích: 10x20m (gồm 2 lô 5x20)
- CTXD: hầm 4 lầu sân thượng
Vị trí con đường kinh doanh sầm uất nhất khu Kim Sơn. Thích hợp mở khách sạn, nhà hàng, spa, căn hộ dịch vụ...

Giá 47 tỷ

Liên hệ: .
Đất ở đã có sổ, đường 50m ngay trung tâm khu 28ha nhơn đức nhà bè, 5x21m, giá 6 tỷ
9
6 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư đã có sổ sang tên ngay, đường rộng 50m, ngay trung tâm KDC 28Ha Nhơn Đức, Nhà Bè, đối diện 4 block chung cư đang xây, 5x21m, giá chỉ 6tỷ, khu dân cư hạ tầng đẹp đã có điện nước âm, camera và bảo vệ trực 24/24, đã có 4 trường học các cấp và trạm y tế xã hoạt động ngay tai khu dân cư, chỉ cách 2 trường Đại Học 1,5km, vị trí chiến lượt ngay trung tâm Nhơn Đức, chỉ cách Phú Mỹ Hưng ...
Chỉ 1 nền đất biệt thự 400m2 giá chủ bằng 2/3 giá cđt sắp mở bán đầu tư sinh lời cao
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong KĐT mới Đông Tăng Long.
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.
Liên hệ em Nam: .
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự dự án bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức, dt 18x21m, sổ đỏ, đg 12m
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Cách Global City chỉ 5 phút.
* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
* Gần tuyến đường Vành Đai 2, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Bán lô đất biệt thự khu dân cư Bách Khoa - P. Phú Hữu - TP Thủ Đức.
+ Lô: Diện tích: 378m² (ngang 18m, dài 21m).
Đường nhựa trước đất rộng 12m, hướng đông bắc.
Giá bán: 62,5 tr/m².
LH: (Viết Quốc).
Sàn BĐS Đất Việt, Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Quận ...
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Bán đất biệt thự song lập dt 12.4x27 dự án thủ thiêm villa, vị trí gần sông sài gòn
5
50.56 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Diện tích đất 12.4x27.18.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 150 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đan bán trong dự án.
Chính chủ bán nhanh lô biệt thự view sông dt 455m2 tại d/a thời báo kinh tế sài gòn q9
3
19.5 tỷ 455 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 13m x 35m (455m²), đường 12m, hướng Tây Nam, đối diện công viên và rạch Gò Lớn.

- Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá rẻ: ~43 tr/m² (thương lượng).

- Vị trí: Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

+ Liên hệ: (E Quốc Cty Đất Việt).

+ Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán đất khu 28ha thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 33.5tr/m2
9
4.02 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 33.5tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ: .
Mr Tùy chuyên ...
Bán lô e, 6x15m, hướng đông nam dự án sở văn hóa thông tin, xây dựng được ngay
3
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Lô E thuộc dự án Sở Văn hóa Thông Tin Quận 9 đẹp, ngang 6m, dài 15m, thích hợp xây để ở, có thể xây hầm, có thể xây dựng được ngay.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 7,29 tỷ.
Vị trí dự án rất tiềm năng, đường Liên Phường đi xuyên qua dự án. So với các dự án xung quanh thì SVHTT có giá rẻ hơn khá nhiều.
Bán đất kdc đảo thịnh vượng tam đa q9, 56m2, đường nhựa 9m, giá chỉ 3,1 tỷ
3
3.1 tỷ 56 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Đảo Thịnh Vượng, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Đảo Thịnh Vượng Tam Đa, Trường Thạnh, Quận 9, giá chỉ 3,1 tỷ.
Chủ gửi bán lô đất đẹp thuộc KDC Đảo Thịnh Vượng đường Tam Đa, phường Trường Thạnh, Quận 9 cũ khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, thích hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 56m² (4m x 14m).
Đường nhựa rộng 9m, xe hơi ra vào thoải mái.
Khu dân cư an ninh, xây dựng đồng bộ.
Sổ ...
Bán đất mặt tiền đại lộ võ văn kiệt, phường an lạc 4.5x20m, có sẵn giấy phép xd xây 4 tầng
3
15.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Hùng Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội sở hữu vị trí vàng cho nhà đầu tư! Chính chủ cần xuất cảnh, gửi bán gấp lô đất mặt tiền đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, ngay sát địa chỉ số 1850.
+ Diện tích: 4.5m x 20m (full thổ cư 100%).
+ Vị trí: Thuộc KDC Nam Hùng Vương sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.
+ Pháp lý cực chuẩn: Sẵn giấy phép xây dựng 1 trệt 4 lầu, tiết kiệm thời gian và chi phí cho gia chủ mới.
+ Giá bán: 15 tỷ 500 triệu ...
Bán nền 8x20 kdc khang an, đường liên phường q9 chỉ 78tr/m
3
12.48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền đất 8x20 KDC Khang An - đường Liên Phường Q9
Vị trí ngay nút giao đường Liên Phường - Võ Chí Công
Đường thông 12m
Pháp lý: sổ cty xây nhà hoàn công ra sổ các nhân
Quý khách quan tâm liên hệ Tiến
Nhận ký gởi BĐS quận 9 củ, TP Thủ Đức
Khu dân cư samsung village  bưng ông thoàn  p. long trường ph cũ nền đất giá tốt tháng 5/2026
6
3.85 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Samsung Village cách Global City 3km, cách Vành Đai 2 chỉ 800m lên Phạm Văn Đồng.
LH , .
Vị trí: Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, HCM.
- DT 60m² trục phụ - Giá 3,85 tỷ và nhiều sản phẩm phù hợp nhiều phân khúc đa dạng.
Vị trí sát khu CNC - Thuộc KDC văn minh.
Sát Vành Đai 2 ngay cầu Phú Hữu gần Liên Phường - xây dựng 1 trệt 3 lầu.
Bán đất rẻ hơn giá hẻm 10x25,5m giá tốt nhất q7, sát bên phú mỹ hưng. giá chỉ 25,2 tỷ
3
25.2 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Giảm 2,3 tỷ. Giá mới 25,2 tỷ bán nhanh.

Bán lô đất mặt tiền đường KDC Nam Long Phú Thuận Q7.
DT 10x25,5m, vuông vức.
Vị trí sát bên trung tâm hành chính Q7 và Phú Mỹ Hưng.

Giá 25,2 tỷ.

Cty BĐS Bảo Bảo Land.
Điện thoại:
Địa chỉ: 25 Đường D4, KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7.
Web site: nhadatbaobao.com
Nhận ký gởi mua bán nhà đất.
Uy Tín - Hiệu quả - Nhanh chóng.
Một số nền đất nhà phố thuộc dự án đại học bách khoa, quận 9 cần bán giá tốt nhất, cạnh tranh nhất
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên tư vấn mua bán các nền đất giá tốt tại dự án Bách Khoa, đường Nguyễn Duy Trinh, phường Phú Hữu, TP HCM. Dự án nằm tại vị trí đắc địa, bốn mặt sông thoáng mát, kết nối với đường song hành, liền kề đại dự án Global City.

- Diện tích 7x26m =182m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 71,5 tr/m².

Ngoài ra còn các sản phẩm với diện tích Biệt thự, quý khách vui lòng liên hệ:
Em Tuấn sdt: (Zalo, ...
Bán đất  khu nam long + kiến á  đường rộng 12m  bán 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NAM LONG + KIẾN Á - ĐƯỜNG RỘNG 12M
DT: 6 X 20M
ĐƯỜNG 12M
PHÁP LÝ SỔ ĐỎ, BÁN 13.5 TỶ
Bán đất gần đường võ thị thừa, phường an phú đông, quận 12
4
4.3 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất sổ hồng riêng, nằm trong dự án, khu dân cư đông đúc.
- Đường nhựa 12m, Điện nước máy đầy đủ.
- Diện tích: 4,5 x 14m tổng diện tích = 60m².
- Giá bán 4.3 tỷ.
Liên hệ: Giang .
Bán lô đất dự án thời báo kinh tế quận 9, lô b, sổ đỏ, dt 8x20m, hướng đông bắc
4
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất dự án Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn, phường Phú Hữu, Quận 9.
+ Lô B, diện tích 160m² (8mx20m), hướng Đông Bắc, đường 12m, kề bên đường Bưng Ông Thoàn.
+ Sổ đỏ riêng chính chủ, điện nước đầy đủ.
Vị trí nằm ngay mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, cách đường Vành Đai 500m, gần cao tốc và các trục đường, giáp các dự án lớn liền kề xung quanh.
- Giá bán: 65 tr/m².
- Điện thoại: (A. ...
Từ 140 tới 160 của 1959

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh