Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot! chủ cần bán lô đất 137m2shr 2 mặt tiền đường liên cảng 60m, kdc cát lái, tp. hcm! giá 77tr/m2
5
10.63 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất Kiến Á:

- Lô C5 - 10 , hai mặt tiền đường liên cảng Cát Lái - Phú Hữu rộng 60m và 12m, đường trải nhựa điện nước âm.

- DT 5x27.53m - Sổ hồng cá nhân.

- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.

- Giá 77tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua và ...
Dự án mới đh quốc gia 245 võ chí công phường phú hữu quận 9 chờ sổ đỏ, giáp melosa khang điền
7
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9. Chuyên tư vấn, ký gửi đất dự án 245 ĐH Quốc Gia quận 9, cung cấp thông tin tình hình dự án 245, hỗ trợ pháp lý, gỡ rối hồ sơ.
Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).

Chủ đất gửi bán nền đất thuộc dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 21m = 189m², giá 41 tr/m².

- Pháp lý: Mua bán hình thức công chứng ủy quyền toàn phần (tiếp tục đóng tiền, ...
Cập nhật bảng giá tháng 04/2026 đất nền Đại học bách khoa, quận 9
3
17.33 tỷ 231 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
Hỗ trợ gỡ rối pháp lý, tìm đất thích hợp
Em Hoàng Long: 09331144880933114xxx
Email: nguyenvohoanglong0806@gmail.com
----------------------------
CẬP NHẬT BẢNG GIÁ ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA THÁNG 04/2026:
- Nền B2: 7x33= 231m2, đường trục chính, giá 75tr/m2
- Nền B2: 7X30= 169.5 (góc), đường trục chính, giá 80tr/m2
- Nền A: 27x26= 702m2, đường 12m, giá 45tr/m2, thích ...
Đất nền sổ đỏ cá nhân kdc t30 đường phạm hùng nd xã bình hưng bình chánh, giá 64tr/m2
6
64 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Cần bán nền nhà phố KDC 6B - T30 đường Phạm Hùng nối dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.
+ DT: 5x20. 5x22
+ Vị trí: Đẹp, KDC an ninh có bảo vệ 24/24, cách trường Quốc tế BVIS 60m, cách chợ An Đông 7km, Phú Mỹ Hưng 5km, xung quanh đầy đủ tiện ích...
+ Giá: 64tr/m².
+ Sổ hồng.
+ Liên hệ: Cảnh. 09386910010938691xxx
Bán đất nền 4,5 x 13,862,3m2sổ đỏ cá nhân, xây dựng tự do đường 10m kdc phú lợi p7q8.4tỷ150
4
4.15 tỷ 62 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán đất nền -4,5 x 13,8-62,3m² Mặt tiền đường 10m KDC Phú Lợi đường Phạm Thế Hiển P7Q8

-Giá:4tỷ150

- Pháp lý:Sổ đỏ cá nhân, Xây dựng tự do

- Vị trí: Mặt tiền đường 10 nội bộ Phạm Thế Hiển - Trinh Quang Nghị , phù hợp gia đình an cư

- Gần trường Phú lợi, chợ Phú Lợi, ST,,,khu dân cư dân trí, an ninh, đầy đủ tiện ích

- Lh: _ Thanh Đài
Cần bán nhanh 2 nền nhà phố đường 12m – KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức
6
68 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHÀ PHỐ SỞ VĂN HÓA – ĐƯỜNG 12M, GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ

• Diện tích: 6x15m (90m²)
• Vị trí: Blok G và Blok I – nội khu đẹp, thoáng mát, gần công viên
• Giá bán: 68 triệu/m²
• Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, xây dựng tự do
• Hạ tầng hoàn thiện: Đường nội khu 12m, điện âm, nước máy, internet đầy đủ
• ...
Đất full thổ cư  kdc khang điền  phước long b(cũ)  tp thủ đức
5
17.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

ĐƯỜNG NỘI KHU 15M VỈA HÈ - KDC KHANG ĐIỀN - PHƯỚC LONG - TP THỦ ĐỨC.
DT : 200m (8 x 25) full thổ vuông vức
- Hiện trạng đất trống KDC GIA HOÀ nội khu bao quanh tiện ích không thiếu bất cứ gì.
- Khu biệt thự toàn giới thượng lưu.kết nối giao thông đỗ Xuân hợp đi trung tâm Q1,Q2,Q7 cao tốc.
Giá chỉ nhỉnh 85tr/m (TLCC)
LH BẢO HỖ TRỢ XEM ĐẤT TRỰC TIẾP
Lô 90m2 duy nhất giữ sổ công ty khu dân cư hưng phú thông liên phường q9 giá nhỉnh 8 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 5x18m.
- Có giữ sổ công ty.
- Khu có công viên cây xanh, hạ tầng cao, có chốt an ninh.
- Đường 12m lề 3m.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất khu dân cư Hưng Phú.
Liên hệ em My: .
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Bán lô đất 200m2 đối diện công viên kdc hưng phú liên phường q9, giá tốt 85r/m2
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 10x20m.
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Hàng siêu hiếm 1 lô duy nhất ở đường số 52, kdc văn minh, dt 104.4m2 (5.8x18) giá bán210 tr/m2
4
22 tỷ 104 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm 1 lô duy nhất.

Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Số 52 KDC Văn Minh P. Bình Trưng (An Phú - Q2).

Diện tích: 104,4m (5,8m x 18m).
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: SHR.
Vị trí Đường Số 52 gần với 8 Block Chung Cư Sun Avenue, là trục đường thông kết nối đến Trung Tâm Thủ Thiêm chỉ 5 phút di chuyển.

Giá bán: 210 tr/m².

Lh Mr Nguyện: .
Bán đất kdc cát lái 50ha, tp thủ đức 109.4m2 đường 12m giá 8 tỷ
5
7.8 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Địa chỉ: C5-12-64, Khu dân cư 50ha, Phường Cát Lái, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).

Diện tích: 109.4m².
Hình thức sử dụng: Riêng.
Mục đích: Đất ở đô thị.
Thời hạn: Lâu dài.

Vị trí tiện ích:
Thuộc KDC Cát Lái 50ha quy hoạch đồng bộ.
Đường số 55 lộ giới 12m ô tô lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu an ninh dân trí cao.
Gần cảng Cát Lái trục giao thông lớn.

Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền.
Nguồn ...
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Bán nhanh trong tuần đất nền dự án bách khoa tại nguyễn duy trinh, 71.5 triệu / m2, 182 m2
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc tại Khu dân cư Đại học Bách khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi.

- Diện tích: 7x26 giá 71.5 tr/m².
- Pháp lý: Đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho ...
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
chỉ 200tr sở hữu đất trung tâm thành phố bảo lộc
3
600 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Lộ 13, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

cách trung tâm thành phố bảo lộc 3km
cách quốc lộ 20 chỉ 2km
khu dân cư hiện hữu an sinh tốt
hạ tầng hoàn thiện đường rộng rãi điện nước đầy đủ
phù hợp đầu tư - nghỉ dưỡng
lh: 03934537170393453xxx - vinh phạm để đi xem đất
Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú Giá 45tr/m 0916.681.682
6
45 triệu 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp đất nền KDC Phú Xuân vạn Hưng Phú
- Dãy B1-dt 7x22(154m2)
- Cam kết giá bán rẻ nhất thi trường 45tr/m2
- Pháp lý HDMB xây dựng ngay hoàn công ra sổ
- Mặt Tiền đường nhựa 12m
- Hướng Tây Bắc.

📱: 0916681682 09166816xxx- 0927433433 0927433xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành Chính. Đăng Bộ, Đo Vẽ, Cắm Ranh Mốc ...!
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại cát lái.quận 2.sát cụm trường học các cấp. dt 5x20m(100m2) giá 72 tr/m2.
7
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái INVESCO.Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m².
- Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Từ 100 tới 120 của 2050

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh