Đất Biệt Thự, Dự ÁnHồ Chí Minh
Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²
Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Giá bán 25 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Điểm nổi bật:
+ Không gian phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực ...
Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Danh sách các nền đất đang bán.
- Nền 6x21m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 80 triệu/m2
- Nền 6x25m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 69 triệu/m².
- Nền 6x22m (Khang An) đường 12m giá 80 triệu/m².
- Nền 8x20m ( Khang Việt ) đường 16m giá 76 triệu/m2
- ...
An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
5x20 = 100m đất đẹp, vuông vức
CHỐT GẤP: 3,8 TỶ (chốt cứng Công chứng luôn in)
Gần trường mầm non Ngôi Sao
Cách đường An Phú Tây Hưng Long ~100m
Sổ hồng riêng công chứng ngay
Xem đất thực tế làm việc nhanh, gặp chủ
Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Diện tích đất 10x18.5m = 185m² đường rộng 12m dự án bàn cờ đường thông nhau thuận tiện di chuyển ra đường Liên Phường hoặc Võ Chí Công.
- Tiềm năng đầu tư mua xây ở hoặc cho thuê làm văn phòng.
Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất và nhiều lô khác giá cực tốt.
Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Diện tích 5x18m.
Giá 169tr/m².
Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM
Diện tích: 8x20 (160m²).
Kết cấu xây dựng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
Hiện trạng thực tế: Đất trống.
Hướng: Nam.
Giá: 17 tỷ (Thương lượng).
Liên hệ: Mr. Sơn .
KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
* DT: 5 x 21m mỗi lô
* Sổ hồng riêng từng nền
* Phù hợp xây tòa nhà, CHDV, văn phòng, biệt thự
* Giá: 11,5 tỷ/lô
* LH: Ngọc An
Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM
Đường nhựa rộng 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Giảm mạnh chỉ còn chỉ 18 t.ỷ.
Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
DT 10x15m vuông vức,
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây Biệt thự/Nhà phố cao cấp.
Vị trí đẹp, khu dân cư trí thức, an ninh, gần công viên.
Giá bán 15,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ em My để xem thực tế và gặp chính chủ thương lượng
An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
NỀN MT ĐƯỜNG SỐ 3 KDC AN PHÚ TÂY 47HA
BÌNH CHÁNH,TPHCM
Giá: 4 TỶ 950 Thương lượng thiện chí
Còn duy nhất nền gần ngã 4 kinh doanh buôn bán
Giá khu vực 5tỷ2 giảm còn 4tỷ950 bớt thêm nữa
Gần ngã 4 Đừơng số 8-3 vị trí kinh doanh sầm uất
DT: 100m 5x20m2
SHR sang tên ngay
Hướng: Đông Nam
LH/Zalo: chốt nhanh kẻo lỡ nền đẹp
KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán đất tại KDC An Sương, đường DD5, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12 khu đô thị quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, dân cư cao cấp.
- Diện tích: 4.5m x 20m, công nhận đủ 90m², sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
- Kết cấu: Đất trống, xây dựng tự do.
- Vị trí: Mặt tiền đường DD5 rộng 30m, trục chính khu KDC An Sương thích hợp xây nhà phố, ...
Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².
Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².
Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.
Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.
Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 200 triệu (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên.
Hiện đất đang cho thuê, có thể ngưng cho thuê khi chủ mới không có nhu cầu.
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc.
Lh: (Ngân)
An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
DT: 12.5x 20 (250m full thổ cư).. 8,5 tỉ giảm= 7,8 tỉ.
Vị trí: Đường số 1C, KDC An Phú Tây - Khu vực dân trí cao, hạ tầng chuẩn chỉnh.
Tiện ích: Trường mầm non đến THCS, Trạm y tế, Chợ, Đồn công an sát bên. An ninh 24/7.
Giá chốt: 7 tỷ 8 (Tính ra chỉ 31.2tr/m² - Rẻ nhất khu vực).
Cơ hội cho nhà đầu tư hoặc gia đình tìm nơi an cư lạc nghiệp.
Alo Thảo: .
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Hiện đang chào bán các nền đẹp, giá ...
Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM
DT 6x20m giá 75 tr/m².
DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².
DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².
DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².
Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².
Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².
Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².
Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Liên hệ: Quốc Dũng. Văn Phòng Giao Dịch: BĐS Đất Việt Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
* KDC Phú Nhuận - Phước Long B tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một dự án đất nền hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển.
* Điểm nổi bật:
- Mặt tiền ...
Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
KDC Bách Khoa.
Hướng Đông Nam.
- 7x30,5m - 213,3m² sổ.
- Giá bán: 68 tr/m² Thương Lượng.
LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Đường trục 20m.
- Giá 5.3 tỷ thuế phí theo quy định.
- Sổ hồng sẵn, công chứng ngay.
Liên hệ em Hương xem thực tế.