Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất đường 16m thông đường song hành
6
7.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất mặt tiền đường 1D giai đoạn 2.
- Diện tích 5x22 (110m)
- Giá 7,45 tỷ
AC quan tâm liên hệ - a Thoan
* CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN, CHO THUÊ tại dự án.
* Hỗ trợ full pháp lý.
Bán đất nền dự án tại khu dân cư đảo thịnh vượng, 3,2 tỷ, 64m2 (4x16)
5
3.2 tỷ 64 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Đảo Thịnh Vượng, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 64m², giá 3,2 tỷ VND. Các đặc điểm nổi bật bao gồm:
- Pháp lý đầy đủ.
- Mặt tiền 4m, ngõ trước rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Đất nền phân lô, xây dựng tự do.
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, có công viên cây xanh.
- Gần các tiện ích như trường học, chợ, bệnh ...
Giá tốt nhất 6a kdc phước thiện 8 tỷ 750tr
4
8.75 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Giá tốt nhất 6A gần đường Song Hành Vành Đai 3.
- Diện tích 7x20m. SHR sạch đẹp.
- Giá 8,75 tỷ (62,5tr/m²).
AC quan tâm liên hệ gặp Thoan xem vị trí đất.
Bán đất đường 2c phước thiện ngay đường song hành
3
8.64 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí gửi bán lô đất đường 2C gần đường song hành vành đai 3 vào Vinhomes Grand Park.
- Diện tích 5x22m.
- Giá 8,635 tỷ ~ 78,5tr/m² TL.
AC quan tâm liên hệ .
Bán đất view công viên 5b phước thiện
5
7.6 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất 5B view công viên nội khu.
- Diện tích 7x20. SHR.
- Giá 7,6 tỷ.
AC quan tâm liên hệ - Thoan xem đất.
Bán đất hẻm 99 đường 6 long bình, cạnh vinhomes q9, 59,2m2 giá 3,8 tỷ
5
3.8 tỷ 59 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 6, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Vị trí: Lô E10 dự án Thái Dương Xanh, hẻm 99 đường 6 Long Bình, Cách vinhome 500m.
- Diện tích 59,2m² ngang 4,8m cực hiếm.
- Hướng Tây.
- Giá 3,8 tỷ.

LH xem đất.
Bán đất nền khu dân cư nam long, 100 triệu, dt 115 m2(5x23) đường 16m
3
11.5 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Nam Long Khu dân cư Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh - Quận 9, Hồ Chí Minh cũ là dự án đất nền hấp dẫn với nhiều đặc điểm nổi bật.

+ Diện tích: 115 m² (5x23m).
+ Giá: 100 triệu VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 5m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 25m.

Điểm nhấn:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Đường vào ...
Bán đất khu tdc phước thiện mt đường phước thiện
8
6.3 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất khu TDC Phước Thiện MT đường Phước Thiện.
DT 110m² (5*22): 6,3 tỷ.
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu mua đất ở MT Phước Thiện. AC khách hàng quan tâm LH em.
Call Mr Nhân.
Bán đất kdc đảo thịnh vượng đ. tam đa p. trường thạnh q9
4
3.4 tỷ 63 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tam Đa, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

(3.4 tỷ) Bán đất KDC Đảo Thịnh Vượng Đ. Tam Đa P. Trường Thạnh Q9.
DT 4m x 13m (63m²) Full thổ cư, xây dựng tự do.
Đường nhựa oto 9m có vỉa hè, Điện Âm.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá chỉ 3.4 tỷ.
Zalo Mr Khoa.

Cam kết giá chính chủ không kê giá, thông tin đúng sự thật, pháp lý đã được tess chuẩn chỉnh, nhận ký gửi phí thấp, nhận làm pháp lý, nhận xây dựng, Full tất cả các dịch vụ nhà đất Q9 ạ
Bán nền nam long đường 25m diện tích 6m x 21,5m kinh doanh tốt,hướng đông nam, giá tốt chỉ 13 tỷ.
3
13.03 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 6m x 21.5m (129m²).
Diện tích cực chuẩn để xây biệt thự phố hoặc làm văn phòng công ty.
Lộ giới: Mặt tiền đường 25m (Trục đường lớn nhất khu vực, vỉa hè rộng thênh thang, đậu xe hơi vô tư).
Hướng: Đông Nam (Hướng tốt nhất trong phong thủy: Mát mẻ, đón gió, rước tài lộc).
Vị trí: Nằm trong KDC Nam Long đồng bộ, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích cao cấp từ công viên, trường học đến khu vui ...
Bán nền bt 10m x20m đường lớn 15m  kdc có bảo vệ, nhiều cây xanh giá đầu tư giá đầu tư
8
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Đất thuộc Dự Án KDC Hưng Phú đường Võ Chí Công - Liên Phường, dự án có bảo vệ, nhiều công viên và cây xanh và hạ tầng sạch đẹp còn mới trong khu vực, vị trí cực thuận tiện di chuyển,
- Diện tích 10m x20m đường rộng 15m đường bàn cờ thông
- Phù Hợp mua đầu tư, xây ở hoặc làm văn phòng, cho thuê....

Tiềm năng đầu tư dự án Hưng Phú Quận 9.
Dự án Hưng Phú Quận 9 tọa lạc nằm ngay góc đường Võ Chí ...
Linh bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng đông nam kdc bách khoa phú hữu quận 9
10
14.3 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x30.5m hướng Đông Nam KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC Đại Học Bách Khoa Q9,
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Vennica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viên, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 213m² ngang 7x30.5m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông Nam (duy nhất ...
Bán đất 12x32, trục chính rộng 16m, d/a trường đại học bách khoa, sát bên the global city
3
25.73 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất diên tích 12x32m, trục chính rộng 16m, dự án trường đại học Bách Khoa, sát bên The Global City, cao tốc Long Thành Dầu Giây.

Xây dựng trệt 2 lầu, áp mái.

Pháp lý đất đã có sổ đỏ cá nhân.

Giá bán 67tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy: .
Cần bán lô đất đường 11a 5*20 100m2 giá 7,5 tỷ khu tdc phước thiện cách vinhomes 100m giá tốt
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô mặt tiền đường 11A khu TĐC Phước Thiện đối diện Vinhomes.
Vị trí cách Vinhomes 100m, vị trí lô đất nằm trên trục đường 11A sát đường Phước Thiện.
Từ vị trí đất ta di chuyển đến trường học các cấp, ngân hàng, chợ, siêu thị... Trong bán kính chỉ 500m.
Lô đất của mình có bề ngang là 5 và chiều sâu là 20m tổng là 100m đất thổ cư, thì lô đất này chúng ta có thể mua để đầu tư hoặc xây 1 căn ...
Bán gấp lô f, dt 10x25m, kdc hoàng anh minh tuấn, ngay mt đỗ xuân hợp, q9, sổ đỏ chính chủ
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp dự án đất nền vị trí đẹp Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m, lưu thông về trung tâm Q1 chỉ 15P. Vị trí đắc địa giao thông đi lại về trung tâm TP và các tỉnh lân cận như Bình Dương, Đồng Nai, Vũng Tàu. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô F, ...
Chính chủ cần bán gấp đất da phú nhuận, quận 9, vị trí đẹp, sổ đỏ cá nhân, giá tốt, kề bên global
3
22.68 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán gấp nền:
+ DT 14x20m, sổ đỏ, giá 81 tr/m², gần đường Liên Phường.
- Liên hệ: (Quốc - liên hệ trực tiếp, miễn trung gian).
+ Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Phú Nhuận, Q9.
Bán nhanh lô đất kdc sở văn hóa thể thao, q9, dt 6x15m, mặt tiền đường liên phường
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9. Dự án đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường:
+ Lô F:
- Diện tích: 6x15m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường: 12.
- Giá bán nhanh: 79,5 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Bán gấp lô đất biệt thự kiến á, q9, dt 10x21m, giá 84 tr/m2, sổ đỏ riêng, phước long b, tp thủ đức
4
17.64 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cam kết giá tốt nhất dự án, cần tiền quay vòng vốn nên bán gấp với giá cực tốt.
+ Lô có sổ hồng chính chủ Liên Phường.
- DT: 10x21m = 210m².
Giá 84 triệu/m².
Hướng Tây Nam.
Đường 12m.
Hotline: (anh Quốc).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh nhà đất phường Long Phước, Quận 9.
Giỏ hàng có 1 số lô đất kdc kiến á vị trí đẹp giá cạnh tranh nhất từ 85 tr/m2,  0987 666 ***
3
10.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô nhà phố dt 5x22m (110m²) hướng Đông Nam đường 12m giá 95 triệu/m².

- D/A sổ đỏ, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng.

- Liên hệ: (E Quốc).

Cảm ơn quý khách xem tin!
Bán nền biệt thự bách khoa q9, dt 378m2, đường 12m, sổ đỏ chính chủ, vị trí đẹp, lô c
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Bách Khoa Quận 9.
Lô C: DT 378m² (18x21m), đường 12m.
Hướng Tây Nam.
Vị trí an ninh yên tĩnh.
Mảnh đất thích hợp xây Villa Palace.
Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi môi giới, mua bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa Q9.
Từ 140 tới 160 của 878

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh