Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh lô đất nam long 90m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Nam Long 90m².
Thông số 4,5x20m.
Hướng ĐN dãy C giá 9,5 tỷ.
Đường thông, gần công viên.
KDC Nam Long vị trí đẹp, gần Đỗ Xuân Hợp, Global City.
Đường Liên Phường nối dài đang thi công sắp hoàn thiện nối dài tới Mai Chí Thọ, Song Hành Xa Lộ HN.
Di chuyển thuận lợi vào trung tâm, đường Song Hành, cao tốc Long Thành Dầu Giây.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS Nam Long, phí thấp.
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự 1/liên phường kdc kiến á, dt 640m2 (20x32m), giá 70tr/m
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP.HCM:
- Diện tích: 640 (20x32m)
- Hướng: Đông Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 70tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở  hàng cực hiếm
4
6.85 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở - hàng cực hiếm.

Diện tích 8x19m. Giá chỉ 6.85 tỷ. mặt tiền đường 16m.

Vị trí kim cương: View sông xanh mát sinh khí hội tụ, không gian sống lý tưởng.

Mặt tiền đường quy hoạch lớn, tương lai là trục chính dẫn vào khu căn hộ cao tầng, giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Tiềm năng đột phá:

Nằm trong khu quy hoạch đại học Mở TP. HCM trung tâm tri ...
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề khu samsung, phú hữu, q9, 81m²/ 4.95 tỷ tl.
6
4.95 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề khu Samsung, Phú Hữu, Q9, 86m²/ 4.95 tỷ tl.
- Diện tích 6.6x13m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 4.95ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, ...
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Cần bán nhanh 90m2 trục 16m thông thoáng sát công viên giá tốt
8
8.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, sát bên Global City Quận 2.
Diện tích: 4,5x20m.
Trục : 16m thông thoáng.
Giá: 9,7 tỷ.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Bán nhanh 132m đất nền khang an quận 9 giá 80 tr/m
8
10.56 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Đối diện công viên. Thông ra Đỗ Xuân Hợp Global city Quận 2
Trục 12m thông thoáng.
Hè rộng.
Diện tích: 6x22 đối diện song hành cao tốc
Giá: 80 tr/m².
Có thương lượng.
..,..,..
Ngoài ra còn nhiều nền diện tích khác nhau cùng khu vực

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Bán đất nền dự án kikyo residence, giá tốt 85 triệu/m2, 216m2, tại đỗ xuân hợp, q9, hcm
18
18.36 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Tại KDC Nam Phan Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), đất nền dự án Kikyo Residence có diện tích 216m², giá bán 85 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển sôi động.

Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Bán đất kdc gia hoà 154m2 (7x22m) đường thanh nga  view công viên gia hòa, giá 120tr/m2
8
18.48 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất vị trí đắc địa nhất KDC Gia Hòa, Phước Long B, Quận 9:

Vị trí: Mặt tiền đường Thanh Nga, đối diện trực diện công viên trung tâm Gia Hoà.

Diện tích: 7m x 22m (154m²) - Vuông vức, lý tưởng xây biệt thự.

Hiện trạng: Đất trống, hạ tầng điện âm, an ninh 24/7, dân trí cao.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.

Giá bán: 120 triệu/m² còn thương lượng.

Cơ hội sở hữu vị trí có tầm ...
Lô đất nam phan view hồ  11x18 (198m2)  giá 93tr/m2  xây biệt thự song lập sân vườn
6
18.41 tỷ 198 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất Nam Phan, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Vị trí: Lô biệt thự song lập 11x18, nằm trong Khu dân cư Nam Phan, hạ tầng hoàn thiện, thuận tiện di chuyển.

Diện tích: 11x18m, xây biệt thự song lập.

Giá bán: 93 triệu/m².

Pháp lý: Sổ sách rõ ràng, có thể xem giấy tờ trực tiếp.

Ưu điểm: Đất đã có móng cọc, tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Liên hệ ngay:
Đức Lê (hỗ trợ xem vị trí đất & giấy ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Từ 840 tới 860 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh