Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự giá rẻ, diện tích 10x20m, giá 190 triệu/m2, kdc him lam, phường tân hưng, q7
3
38 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Cần bán gấp lô đất biệt thự khu dân cư Him Lam, phường Tân Hưng, Quận 7:
- Diện tích: 10x20m, hướng Bắc, đường Số 10.
- Đường rộng 12m, gần hồ nước, gần trường quốc tế Vstar School...
- Khu dân cư dân trí cao, an ninh, quy hoạch đồng bộ, giao thông đi lại thuận tiện.
Giá: 190 triệu/m² (còn thương lượng cho khách thiện chí).
Bán nhanh 02 lô đất liền kề khu cảnh đồi, phú mỹ hưng, quận 7, dt đất 12*18,5m giá 59,5 tỷ, sổ đỏ
3
59.5 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Toàn 2, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Có nhu cầu bán nhanh 02 lô đất liền kề khu cảnh đồi, phú mỹ hưng, Quận 7.
- Diện tích đất: 12 * 18,5m.
- Vị trí trung tâm của Phú Mỹ Hưng, 02 lô liền rất hiếm, thuận tiện xây dựng tòa nhà building, làm văn phòng cty, kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ cho thuê, nhà hàng và đặt biệt khu vực sầm uất rất dể cho thuê.
- Với giá bán: 59,5 tỷ, sổ đỏ cầm tay.
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ: - Em Duy ...
Kẹt tiền cần bán gấp lô đất mặt tiền nguyễn hữu thọ thuộc dự án kim sơn giá rẻ cho khách đầu tư
3
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Ngộp tiền ngân hàng nên bán gấp lô đất sổ đỏ mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ khu Kim Sơn.
Vị trí đẹp đối diện trường đại học Tôn Đức Thắng, giá 210tr/m² DT: 5x20m.
Liên hệ: gập Ân.
Bán cặp đất khu mỹ toàn 2, phường tân phong, quận 7 ,diện tích 222m2,giá 60 tỷ. sổ đỏ
3
60 tỷ 222 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Cần bán 2 lô đất liền kề khu kinh doanh Mỹ Toàn 2, Phú Mỹ Hưng,phường tân phong,Quận 7.
- Diện tích đất: 12 * 18,5m
- Được xây dựng gồm: hầm xe hơi, trệt, lửng, 3 lầu và sân thượng.
- khu vực sầm uất thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề
- Với giá bán: 60 tỷ sổ hồng cầm tay.
- Mọi chi tiết vui lòng liên hệ em Duy Cty BĐS Hưng Phát Land: .
Lô đất 8x18 giá tốt nhất 19 tỷ tl kdc everrich iii lk phú mỹ hưng, đối diện chung cư sắp xây xong
6
19 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The EverRich III, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Lô nhà phố giá tốt nhất KDC Everrich III LK Phú Mỹ Hưng, vị trí kế góc đối diện chung cư sắp xây xong tiện kinh doanh, mua ở giá 19 tỷ TL.

1/ Diện tích đất: 8x18 144m².
2/ Kết cấu xây dựng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
3/ Hiện trạng thực tế: Đất trống.
4/ Hướng: Đông.
5/ Giá: 19 tỷ TL.
Đất nhà phố nam thiên 2 phú mỹ hưng
3
64 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thiên 1,2,3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Đất nhà phố Nam Thiên 2 Phú Mỹ Hưng.

Lô đất vị trí hiếm có ngay trục thương mại sầm uất:
Mặt tiền đường Hà Huy Tập rộng 33m.
Lô kế góc, cực kỳ thoáng và nổi bật.
Lưu lượng dân cư & khách vãng lai đông đúc tối ưu nhận diện thương hiệu.
Diện tích: 7 x 18m.
Phù hợp: Xây showroom, văn phòng, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản.
Giá chào bán: 64 tỷ thương lượng.

Kim Kim.
Mặt tiền đường nhưa trước đất rộng 24m vị trí đẹp 5 x18.8 =94m2 giá 8.5 tỷ, vị trí đẹp, đường 24m
8
8.5 tỷ 94 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất đường Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7. Vị trí đẹp. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Diện tích: 5 x18.5 =94m² đường trước đất 24m.
Giá bán: 8.5 tỷ
- Đường trước đất rộng 24m
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng ...
Chính chủ bán đất biệt thự sadeco vivo city q. 7, dt 12.5x20m (250m2) giá đầu tư 26,3 tỷ, sổ hồng
7
26.3 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Khu dân cư Sadeco nghỉ ngơi giải trí, P. Tân Phong, Quận 7.

- Biệt thự diện tích: 12.5x20m = 250m².
- Lô thường 26,3 tỷ.
- Vị trí mặt tiền KDC Sadeco - Liền kế Phú Mỹ Hưng Quận.
- Diện tích đất 12,5x20m.
- Pháp lý: Sổ hồng, công chứng ngay.
Liên hệ: . Phát.

- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, vị trí rất đẹp view nhìn ra Sky Phú Mỹ Hưng, trung tâm hành chính của quận 7 khoảng 1,5km.
- Năm gần các siêu ...
Chính chủ cần chuyển nhượng gấp lô đất nền 90m2 đường đào trí q7 saigon riverside.
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Thông tin chi tiết
Vị trí: Thuộc dãy Lk3, mặt đường 12m
Diện tích: 5*18 (90m²)
Pháp Lý: hợp đồng mua bán, rõ ràng, chuyển nhượng nhanh chóng, chủ đầu tư uy tín.
Hiện trạng: Có thể xây dựng ngay theo quy hoạch chủ đầu tư
Tiện ích: khu vui chơi trẻ em, công viên, cây xanh, siêu thị, shophouse
Giao Thông: Thuận tiện di chuyển ra các khu vực trung tâm, cách phú mỹ hưng chỉ 5 phút di chuyển.

Thích ...
Bán lô đất dt lớn có 102 ngay trung tâm phú mỹ hưng. vị trí hiếm có còn sót lại
5
135 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán gấp lô đất khu Cảnh đồi trung tâm của Phú Mỹ Hưng Quận 7. Vị trí đối diện công viên cực kỳ thoáng mát.

- DT 450m. Giá 135 tỷ.
- Quy cách xây dựng 1 hầm, 1 trệt và 2 lầu + áp mái.

Anh chị quan tâm LH em Toàn để được tư vấn.
Hotline: 0909,,,,845,,,,,948
Bán đất nền dự án la casa, 140 triệu / m2, 200 m2, ở lê thị chợ, phú thuận, q7, tp. hcm
3
28 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại La Casa, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 200m².
Giá chỉ 140 triệu / m².
Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 14m, thuận tiện cho xe hơi.
Phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
Khu vực có nhiều tiện ích hiện đại và dịch vụ công cộng.

Thông tin dự án:
La Casa là dự án nổi bật với thiết kế hiện đại và đầy đủ ...
Đất tái định cư phú mỹ view công viên 5x18m chỉ 7.99 tỷ
4
7.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất tái định cư Phú Mỹ view công viên quá đẹp, quá thoáng
Chủ kẹt tiền nên cần ra gấp
- Diện tích: 5x18m
- Bán: 7.99 tỷ
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán gấp lô đất bt đã có sổ, view sông khu dân cư nam long dt 8x20m giá 19.5 tỷ còn tl
6
19.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất Biệt thự khu dân cư Nam Long Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7.
* Duy nhất còn 1 lô*.
- Diện tích 8x20m (160m²).
- Hướng: Đông- Đường 12 mét.
- Phát lý: Đất sổ đỏ xây dựng ngay được.
- Vị trí: View sông, trực thuộc KDC Nam Long Phú Thuận, xung quanh Biệt thự đã xây dựng đầy đủ, cam kết không ngập, còn duy nhất 1 lô giá đầu tư.
Giá bán: 19.5 tỷ còn TL.
Liên hệ: .
110 triệu/m2  diện tích 7 x 30m. lô đất biệt thự có giá tốt nhất lacasa quận 7.  0906 459 ***
10
23.1 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Casa, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần bán đất biệt thự liên kế giá tốt nhất khu phức hợp Lacasa. Mặt tiền đường Le Thị Chợ, - Trục đường chính khu dân cư sầm uất, năng động, phù hợp cho mọi ngành nghề: Khách sạn, nhà hàng, văn phòng, căn hộ dịch vụ, an cư.
Hotline: - Cam kết lô đất có giá tốt nhất.
Diện tích: 7m x 30m ( 210m² )
Giá bán: 110 triệu/m2
Tổng giá trị: 23,1 tỷ
Liên hệ: Sàn giao dịch BĐS Annam Land: .
Địa chỉ: 18 ...
Chính chủ bán lô đất giá tốt nhất nam long trần trọng cung, 5x24m giá 16 tỷ
8
16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán lô đất ngay KDC Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villas, trường QT Emasi, giá tốt nhất TT Quận 7. LK Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30m, tiện về Q1, Q2, Q4. Liên hệ Mr Châu.

Lô đất MT đường Số 1 đối diện Vincom.
- DT 5x24m (120m²).
- Hướng Đông.
- GPXD: Trệt + 4 lầu.
- Giá 16 tỷ.

Liên hệ xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Liên hệ Mr Châu.
Bán nhanh lô đất mặt tiền đường d6 dt 90m2 sổ hồng riêng, hướng bắc, giá bán 11.7 tỷ 0932 089 ***
5
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán nhanh lô đất mặt tiền đường D6 rộng 14m giá tốt nhất khu tái định cư Phú Mỹ 2 Q. 7 nay là Phường Tân Mỹ, TP. HCM.

- Vị trí liền kề Phú Mỹ Hưng gần chợ trường học..
- Diện tích: 5 x 18m (90m²).
- Sổ riêng.
- Hướng Bắc.
Giá 11.7tỷ.

Lh: Em Nguyên.
Tôi là chính chủ cần tiền bán gấp lô đất biệt thự sadeco 7x18m giá 17 tỷ, vị trí kế góc, gần sông
8
17 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Cần bán lô đất nhà phố liền kề tại dự án Sadeco Ven Sông.
- Vị trí: Đối diện trường đại học RMIT, Q7.
- DT: 7 x 18m.
- Giá: 17 tỷ.
- GPXD: 1 trệt, 3 lầu.
Vị trí kế góc, về sát sông.
Sản phẩm giá tốt ko có hàng so sánh.
- Thương lượng chính chủ: Mr Châu.
Tôi chính chủ cần bán đất biệt thự 10x20m giá 38 tỷ kdc him lam kề phú mỹ hưng