Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền kdc gia long, nhà bè giá tốt tháng 5/2026
4
6.25 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền sổ hồng tại KDC Gia Long, Nhà Bè
Diện tích: 6.9x12.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Giá bán: 6.25 tỷ
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá tốt
5
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Nhu cầu chuyển đổi chính chủ bán.

- Nền A4 diện tích 100m² view công viên.
- Giá 5ti150 (giá đã bao gồm móng cọc đã ép 316tr.
- Pháp lý hdmb, công chứng, đóng thuế sang tên cdt, xây dựng hoàn công ra sổ riêng.
- Vị trí liền kề đại học Tài Nguyên môi Trường và Đại học mở, đại học TDTT.

- Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ .
Bán đất 6.2x13m kdc gia long nhà bè chỉ hơn 6 tỷ
3
6.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
Bán lô đất KDC Gia Long - Xã Nhà Bè.
- Diện tích: 6.2 x 13m. 80m².
- Xây tự do, điện nước âm, khu an ninh.
- Giá bán: 6.2 tỷ (Sẵn sổ).
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Đất kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè. trục đường chính 16m
4
7 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích. Phước Kiển. Nhà Bè. Trục đường chính 16m.
DT: 5x16,2m. Sổ hồng sẵn.
Lô đẹp, đối diện chung cư đang xây.
Thích hợp mua an cư hoặc đầu tư.
Giá: 7 tỷ. Hướng Đông Bắc.
Liên hệ Thảo Land xem vị trí.
Bán đất khu dân cư 28 ha nhơn đức, nhà bè, đường nguyễn bình
9
3.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Xin kính chào quý khách.
Hiện tại tôi đang có nhiều lô đất trong khu dân cư thuộc dự án 28ha xã Nhơn Đức, Nhà Bè. Diện tích 100m², giá bán 34 triệu/m².
Cụ thể:
Loại pháp lý là hợp đồng có giá bán.
Xin chào anh chị, hôm nay e xin review về khu dân cư 28 hecta xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè (địa chỉ cũ) nay là xã Hiệp Phước, thành phố Hồ Chí Minh. Thời điểm em quay video là tháng 21 tháng 11 năm ...
Bán đất kdc hồng lĩnh 100m2 giá 28tr/m2, hưởng lợi cầu đường và metro nối q7 nhà bè phát triển mạnh
4
2.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- BÁN ĐẤT KDC HỒNG LĨNH PHÚ XUÂN, NHÀ BÈ | CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO

Vị trí: Khu dân cư Hồng Lĩnh, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè

Diện tích: 5m x 20m (tổng 100m²)

Đường trước đất: rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

Giá bán: 28 triệu/m²

- Tiềm năng nổ bât

Kết nối thuận tiện về Quận 7, trung tâm TP.HCM

Gần các dự án hạ tầng trọng điểm: Metro khu Nam, cầu Phú Xuân 2, cầu Cần Giờ

Tiềm năng ...
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Bán Nhanh Nền Cotec Phú Gia 119m Giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🆖 Bán Nhanh Nền KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè
- DT: 7x17(119m) HĐMB giá 28tr/m
- 7x21(147m) giá 30tr/m có sổ cty
- vị trí: Cạnh Trường Cấp 3 Dương Văn Dương và Chung Cư Hiệp Nguyên
- Kết thông nguyễn lương bằng nối dài. Về phú mỹ hưng. Cần giờ. Trung tâm hành chính xã Nhà Bè.

📱: 09166816820916681xxx Nghinh BĐS Phú Xuân - Nhận Ký Gửi Nhà Đất - Nhà Đất Dự Án - Nhà Đất Nhỏ Lẻ - Hỗ Trợ Pháp Lý. Thủ Tục Hành ...
nền biệt thự lô góc 252m đường 20m cotec phú xuân giá 41tr/m 0916.681.682
3
40 triệu 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 16, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- dự án cotec Phú Xuân
- bán đất Biệt thự
- 2 mặt tiền đường 16m
- Diện tích: 252m
- Đường lớn: 16m&12m
- Sổ Đỏ đầy đủ - sẵn sàng giao dịch
💵 Giá Bán Nhanh: 41tr/m2
- link video dự án: https://youtu.be/lqIj6lWSU9Q?si=yA7ShGKMIi3LJ8qg

📈 Ưu điểm: chủ cần bán gấp. Cam kết Thị trường không có sản phẩm thứ 2 giá này.

📍vị trí cực đẹp ngay UBND Huyện Nhà Bè, Trường THPT Dương Văn Dương, Chung cư ...
Cần bán nền biệt thự 28ha nguyễn bình nhơn đức
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô biệt thự KDC 28ha xã Nhơn Đức.
Diện tích 10x20=200m².
Đường trước nhà 14m.
Khu tiềm năng phát triển. tăng giá mạnh.
Bán đất 5x24m dt 120m2. trục đường lớn 24m. khu dự án 28ha nhơn đức, nb. giá 46tr/m2.  0938 888 ***
3
5.52 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 5x24m. DT: 120m². Trục đường lớn 24m. Khu Dự Án 28ha Công Ích Nhà Bè. Đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Sổ hồng riêng.
Giá: 46tr/m²(TL).
Lh: .
Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. mt đường 14m kdc 28ha nhơn đức nhà bè.giá 38tr/m2.0938 888 ***
3
4.56 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô kế góc sát sông 5mx24m. Mặt Tiền Đường 14m KDC 28ha Nhơn Đức Nhà Bè, Sát Bên Đô Thị Zeitgeist.
- Mặt tiền đường 14m. Dt: 5m x 24m, Dt Đất: 120m². Sổ Hồng Riêng.
- Tiện kết nối về Phú Mỹ Hưng Quận 7 chỉ ~ 5km.
- Kết Nối Về Trung Tâm Quận 1 chỉ ~9km.
- Gần Nút Giao Lê Văn Lương và Nguyễn Bình, Cách Cao tốc ~2km.
- Pháp lý: Sổ Hồng Riêng, tất cả Ngân Hàng Hỗ Trợ vay 70 - 80%.
- Giá: ...
Cần bán gấp nền đất biệt thự dự án thái sơn 1 (sổ hồng) dt 10 x 25m giá 60tr/m2 0938 399 ***
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Tôi cần bán gấp lô đất khu BT Thái Sơn dự án Bộ Quốc Phòng.

- Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM.

- Diện tích: 10 x 25m.

- Giá từ: 60tr/m².

- Sổ hồng lâu dài, xây dựng liền.

- Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ 60m và mặt tiền Lê Văn Lương 40m, gần chợ, trường học, bệnh viện, nhà hàng... Đi lại thuận tiện qua các trung tâm.
* LH: . Làm việc chính chủ.
Bán lô góc thanh nhựt giá 70 triệu/m2, góc giao phạm hữu lầu và lê văn lương, liền kề gs metro
7
10.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 147,5m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Giá chỉ: 70tr/m2
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 147,2m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi ...
Vị trí đẹp, khu green riverside đường huỳnh tấn phát, 80m2 giá 5.05 tỷ
6
5.05 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (8 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 80m² giá 5.05 tỷ
- Vị trí đẹp, giá tốt, thích hợp đầu tư.
LH .
Chuyên bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè, 5x20m chỉ có 3tỷ500, đã có sổ hồng, sang tên ngay
7
3.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất thổ cư đã có sổ hồng sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng, 5x20m, giá 3tỷ500, mặt tiền đường nhựa 14m, thuộc KDC 28ha Nhơn Đức, Nhà Bè, TP. HCM, giáp ranh quận 7, chỉ cánh Phú Mỹ Hưng 6km, khu dân cư điện nước âm, camera + bảo vệ canh gác 24/24, sát vách khu nhiều trường học đủ các cấp từ mẫu giáo đến đại học. Chi tiết liên hệ: .

Mr Tùy chuyên nhận ký gửi - mua bán đất KDC 28ha (văn phòng ...
Bán nhanh đất lđh khu abc chỉ 77tr/m2 dt 10x30m.  0909 460 *** đức
5
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nhanh đất Làng Đại Học khu A Phước Kiển, Nhà Bè.
Khu vực xây dựng tự do, tiện xây biệt thự, phòng trọ cao cấp, nhà hàng.
Tiềm năng tăng giá cao khi hầm chui hoàng thành, Nhà Bè lên quận đầu tiên trong các Huyện.
Diện tích: 10x30m.
Giá chỉ: 77tr/m² còn TL.

LH: Đức.
Bán đất kdc 28ha nhơn đức, nhà bè. 5x24m, giá 34tr/m2
13
4.08 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, giá tốt nhất thị trường dành cho khách đầu tư, đất thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 34tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ ...
Kẹt tiền bán nhanh lô villa kdc bộ công an, đường phạm hữu lầu, giá 66tr/m2.  0909 460 *** đức
7
20.8 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất KDC ven sông Bộ Công An - đường Phạm Hữu Lầu. Nối bờ sông BT Nine South - Lavila giá tốt đầu tư hoặc an cư: 66tr/m².
- DT: 13.7mx23m. Giá: 66tr/m². SP hot.
Sổ hồng cầm tay, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.
Còn thương lượng khánh thiện chí.
LH: Đức.
Từ 20 tới 40 của 268

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực