Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền kdc ven sông 7x12.5 gia long riverside sổ đỏ cầm tay
9
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC ven sông Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 7x12.5
Sổ hồng riêng.
Đường chính 16m, nội bộ 8m.
Vị trí đẹp khu giáp sông mát mẻ quanh năm.
Giá bán 6 tỷ 4 sổ đỏ cầm tay
Liên hệ: .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Đặc điểm bất động sản.
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Chỉ 4,5 tỷ/ dt 95m2 có ngay lô đất cạnh 3 trường đại học. cơ hội đầu tư kdc nhơn đức vạn phát hưng
12
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố giá tốt nhất KDC Nhơn Đức Vạn Phát Hưng
Lô đất nhà phố nội khu giá tốt nhất dự án.
Diện tích: 95m² (5m x 19m).
Giá bán: 4.5 tỷ. Lô đất nhà phố nội khu tốt nhất dự án.

Giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất: Nhà phố 300 triệu
Liên hệ: .
Sàn giao dịch BĐS Annam Land - Chuyên Nhơn Đức VPH.
Bán đất kdc đào sư tích phước kiển  80m2  5.9 tỷ
4
5.9 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Đào Sư Tích Phước Kiển, Nhà Bè
Sổ hồng, 80m², 5.9 tỷ
Lh: (Lê Phong)
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Bán đất nền dự án 108m2, 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân, thanh nhựt
6
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại The Sun City Phước Kiển, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 108 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thiết kế hiện đại.
- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
- Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 12m, phù hợp ...
Bán nền nhà phố cotec phú xuân 5x20m, 100m2, giá 40tr/m2  bích trâm 0984 975 ***
3
4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec 100m², 5x20m, Đâu lưng đường Dương Thị Năm, dt 5x20, hướng Đông, giá 4 tỷ. Bớt lộc.
Pháp lý: Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng mua bán với cty. Xây nhà hoàn công ra sổ riêng.
Anh chị quan tâm mua bán/ký gửi đất nền dự án KDC Phú Xuân, liên hệ Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Chỉ 40,5 triệu/m2. diện tích 6x22m  lô đất nhà phố giá tốt nhất phú xuân vạn phát hưng. 0906 459 ***
16
5.41 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: . Tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Còn 1 lô đất chỉ 40,5 triệu/m². Cam kết giá tốt nhất Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 132m² - 6m x 22m.
Giá bán: 40,5 triệu/m².

Tiềm năng Phú Xuân:
Cầu Cần Giờ - Cầu Phú Xuân triển khai ngày 15/1/2026
Sát vách Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển, quy hoạch đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh...
Không khí ...
Kẹt tiền ra gấp 5x19m đất đào sư tích residence, giá 6.3 tỷ sổ hồng
4
6.3 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích Residence.
5x19m.
Giá bán 6.3 tỷ.
Đất sổ hồng, xây tự do.
Khu đẹp văn minh.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Phước Kiển, Nhà Bè.
Đất đào sư tích residence 5x16 giá 5.49 tỷ cực rẻ ở phước kiển
3
5.49 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất khu dân cư Đào Sư Tích, Phước Kiển Nhà Bè.
5x16 = 80m².
Giá bán 5.49 tỷ.
Lô đất rất thoáng đãng, cạnh công viên
Liên hệ em Vũ để xem vị trí thực tế.
Đất sadeco phước kiển 5x20m, giá 8.6 tỷ đường 12m
3
8.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Sadeco Phước Kiển Nhà Bè.
Xung quanh là nhà ở ổn định, dân trí cao.
Diện tích 5x20m.
Giá 8.6 tỷ.

Anh chị quan tâm liên hệ em Vũ để xem đất.
Bán lô đất nhà phố khu sadeco phước kiển a, đường 12m dt 5*20m, giá bán 9.5 tỷ thương lượng
4
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nhà phố khu Sadeco Phước Kiển A, đường 12m hướng đông, Nhà Bè thành phố Hồ Chí Minh.
DT: 5*20m, giá bán 9,5 tỷ thương lượng.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Quy chế xây: 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Anh chị có nhu cầu LH hoặc (zalo) gặp Triều xem đất 24/24.
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú xuân, giá 51 tr /m2, 200 m2, chính chủ cần bán gấp
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Khu đất nền dự án Khu dân cư Phú Xuân, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh đang được chào bán với giá 51tr/m², diện tích 200 m². Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Diện tích: 200 m2
- Giá bán: 51 tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
- Khu dân cư an ninh, thuận tiện
- ...
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
11,5 tỷ dt 140m2, lô đất shophouse mặt tiền 3 trường đại học nhơn đức vạn phát hưng.  0906 459 ***
16
11.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - chuyên KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
Cập nhật giá shophouse 2 mặt tiền Nhơn Đức Vạn Phát Hưng tốt nhất tháng 4/2026.
Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư, giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất 530 triệu.

Nền shophouse, trục đường chính 25m giữa trường đại học TDTT và Tài Nguyên.
Diện tích: 140m² (7m x 20m).
Giá bán: 11,5 tỷ - giá tốt nhất trục đường vào trường Đại học.

Liên hệ: Sàn ...
Lô đất nền sổ đỏ dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 5x23.5m, đường 12m, hướng bắc, giá 61tr/m2
3
7.17 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền sổ đỏ cá nhân thuộc dự án Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x23,5 = CN 117,5m², mặt đường 12 mét, hướng Bắc, sổ hồng đăng bộ sang tên, giá bán 61tr/m².
LH gặp Phong.
Gia long riverside hàng chuyển nhượng lại hàng cđt rẻ,  0903 818 ***
8
5.8 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền ven sông KDC liền kề Phú Mỹ Hưng.
Diện tích: 7 * 12.5m = 87.5m² vuông vắn.
Dự án Gia Long Riverside chưa bao giờ ngừng hot.
Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè (dự án lớn nhất khu Nam Sài Gòn 330ha).
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 15 phút.
Không khí mát mẻ.
View sông rất rộng (bề mặt 115m).
Camera và bảo vệ 24/24.
Gần trường học các cấp - chợ - bệnh viện - uỷ ban.
LH xem trực ...
Từ 200 tới 220 của 267

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực