Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án kdc phú xuân vạn phát hưng, 50 triệu / m2, 210m2, chính chủ giá cực chất
3
10.5 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), dự án đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống xanh mát và tiện nghi đầy đủ. Với giá bán hấp dẫn 50 triệu / m² và diện tích 210m², dự án này hứa hẹn mang đến cho cư dân sự thoải mái và ...
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
Chỉ 1 lô duy nhất vị trí đẹp, đường 25m, giá 50tr/m2
3
10 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP. HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 250m².
- Giá: 50 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng ...
Quá rẻ! chỉ 33tr/m2 có ngay lô đất trung tâm thị trấn nhà bè. kdc sài gòn mới  0906 459 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Trục đường chính vào khu dân cư đông đúc. Cách Phú Mỹ Hưng 2,5km.
Diện tích: 245m² (10m x 24,5m).
Giá bán: 33 triệu/m².
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.

Liên hệ: .
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Sp hot. cần tiền bán gấp 2 nền villa lô góc thái sơn 1 bqp, phước kiển, giá 60tr/m2. 0909 460 *** đức
8
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp 1 trong 2 lô góc villa tâm huyết thuộc dự án KDC Thái Sơn 1. KDC vị trí đẹp nhất Phước Kiển, nằm giữa 2 trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.
Tiềm năng tăng giá đột biến khi hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đã hoàn thành, đường dẫn cao tốc đã thông xe nhánh về miền Tây.
- DT: 10x25m, 250m². Sổ hồng. Hỗ trợ vay bank.
- Giá thiện chí bán: 85tr/m² lô góc, 60 triệu/m² lô ...
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Từ 40 tới 53 của 53

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực