Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất biệt thự 200 m2 tuyến 2 sao đỏ  dương kinh, tây nam, đường 12m. giá chỉ 50 tr/m2
5
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

HIẾM: CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ TUYẾN 2 SAO ĐỎ/DƯƠNG KINH.
Liên hệ: (Mr. Long)

Diện tích 200 m² mặt tiền 10m.
- Hướng: Tây Nam
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán chủ đâu tư, xây xong nộp hồ sơ làm bìa.
- Mật độ xây dựng ~35%, chiều cao 3 tầng.
- Trục đường nội bộ tuyến 2 rộng 12 m.
Giá 50tr/m² ( Có thỏa thuận )

- Lưu ý :
+ Hàng hiếm, đất 200m² gần như không còn.
+ Gần Pearl River.
Cần bán lô đất 180m2 bìa đỏ cá nhân thuộc dự án anh dũng 7
3
Thỏa thuận 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất nằm trên trục đường chính rộng 12m, lô đất cách mặt đường 353 khoảng 300m, cách trường liên cấp Việt Mỹ, trường liên cấp Alpha khoảng 200m, xung quanh nhiều dự án như dự án Hoàng Hà, dự án Mê Linh... Pháp lý hợp đồng mua bán, xây dựng xong phần thô cấp bìa hồng, cơ sở hạ tầng đồng bộ..
Tiện ích:
* Cách Aeon Mall Lê Chân 500m.
* Vinmec 250m.
* Viện Y Học Biển 400m.
* Viện Y Học Hải Quân ...
Bán lô đất 185m2 anh dũng 8 ngay sát trường học liên cấp alpha
3
4.72 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 353, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất thuộc dự án nhà ở Anh Dũng 8, pháp lý chuẩn chỉ, xây thô cấp bìa hồng, vị trí rất đẹp ngay sát cạnh trường học liên cấp Alpha, cạnh đường giao thông chính, cách đường 353 khoảng 300m.
Dân cư đông đúc, sầm uất.
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Bán lô đất biệt thự siêu đẹp tại khu c bắc sông cấm, thủy nguyên, hải phòng
3
20 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Biệt thự khu C Bắc Sông cấm siêu đẹp.
Diện tích: 200m² ngang 12,5m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Hướng Nam mát mẻ.
Nằm trong khu C Bắc Sông cấm vị trí lõi ngay sát khu TTHC và giữa 2 cây cầu kết nối sang TTTP là cầu Hoàng Văn Thụ và cầu Nguyễn Trãi hội tụ tất cả các tiện ích cũng như các yếu tố sinh lời cao.
Giá bán: 100 triệu/ m².
Liên hệ em Nguyên: (Call, Zalo).
(CHÍNH CHỦ) BÁN CẮT LỖ KHU ĐÔ THỊ SEOUL ECO HOME - TRÀNG DUỆ Cần bán lô đất vị trí đẹp , giá tốt
4
4.5 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Cần bán lô đất vị trí đẹp, giá hiện tại thấp hơn thị trường do cần xoay vốn gấp.
Vị trí : HL – 19 ( Số 19 đường Hoàng Lan ) Gần đại ngã tư đại lộ Na Mi
Maps : https://maps.app.goo.gl/vYrs84XPGK3zT52N8?g_st=az
Diện tích : 180m2 ( full thổ cư )
🔹 Thông tin chi tiết:
• Mặt tiền 9m , vỉa hè 5m , đường 7,5 m rất tiện kinh doanh , văn phòng cho thuê
• Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ riêng, sẵn sàng giao ...
Bán lô đất biệt thự 200m2 lô 04c9 tái định cư bắc sông cấm (khu c chân cầu nguyễn trãi)
3
13 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Chuong (1 tin đăng)
Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 04C9 TÁI ĐỊNH CƯ BẮC SÔNG CẤM, Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) là một trong những dự án nổi bật với nhiều ưu điểm hấp dẫn cho nhà đầu tư.

+ Diện tích 200m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
+ Giá bán hợp lý chỉ 13 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 12.5m, thuận lợi cho ...
Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m², giá 16,5 tỷ tđc bắc sông cấm (khu c) mặt đường 36m
8
16.5 tỷ 192 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Bắc Sông Cấm, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

- Chính chủ bán lô góc vàng 192.4m² - TĐC Bắc Sông Cấm (khu C) - mặt đường 36m.
- Ngay chân cầu Nguyễn Trãi - Dự kiến hợp long quý II/2026.

- Thông tin lô đất:
+ Diện tích: 192,4m². Sổ hồng lâu dài.
+ Mặt tiền khủng: 14m, hướng Tây Nam - Nam.
+ Đường 36m + vỉa hè 3m cực rộng rãi.

- Giá bán: 16,5 tỷ (86 triệu/m²).
+ Rẻ hơn thị trường tới 25% (trong khi khu D đã 150tr/m², trục Đỗ Mười 180 - ...
HÀNG CỰC HIẾM - LÔ ĐẤT RẺ ĐẸP TẠI HẢI THÀNH 2 - NGANG 7,5M CỰC THOÁNG
5
1.42 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (6 tin đăng)

Thông tin chi tiết lô đất:

Vị trí: Hải Thành 2, quận Dương Kinh, Hải Phòng. Nằm trên trục đường thông từ 353 Phạm Văn Đồng vào tận đất.

Diện tích: 45,2m2.

Mặt tiền: 7,5m (chiều ngang lý tưởng để thiết kế xây dựng nhà cực đẹp và thoáng).

Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, không quy hoạch, không tranh chấp, sẵn sàng công ...
HÀNG CỰC HIẾM - LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI HẢI THÀNH 2 - GIÁ CHỈ TỪ 1 tỷ 410 triệu
5
1.41 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (3 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 45,2m2.

Mặt tiền: Ngang 7,5m (kích thước lý tưởng, rất dễ thiết kế và xây nhà đẹp).

Vị trí: Nằm trên trục đường thông từ đường 353 Phạm Văn Đồng vào tận nơi, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, không quy hoạch, không tranh chấp, sẵn sàng công chứng ngay.

Tiện ...
Bán lô biệt thự s 180m2 giá 4 tỷ gần 10 toà chung cư
13
4 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Bán lô biệt thự S: 180m², mặt 10 tòa chung cư.
Giá 4 tỷ.

Liên hệ hotline/Zalo: .
Cần bán lô đất 180m2 dự án seoul ecohome tràng duệ
5
4.32 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Chính chủ cần bán nhanh lô đất biệt thự song lập tại dự án KĐT Tràng Duệ (Seoul Ecohome).
- Diện tích 180m².
- Đường to 17m(vỉa hè mỗi bên 5m).
- Gần chung cư.
Giá: 24tr/m² có thỏa thuận.
Chi tiết liên hệ: (zalo).
Bán lô biệt thự diện tích 180,240m2 gần 10 toà chung cư và trung tâm thương mại giá 2xtr/m2
11
4.2 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

VĂN PHÒNG MUA BÁN -KÝ GỬI DỰ ÁN SEOUL ECOHOME Tràng Duệ, An Dương, Hải phòng
1. Lô biệt thự S: 180m², mặt 8 tòa chung cư... Và 1 vài lô biệt thự nằm trên các trục chính giá từ 25- 45tr/m2
2. Lô liền kề S: 120m², trước có công viên, sân vui chơi thể thao, gần cafe khách sạn Hàn Quốc giá 35tr/m².
3. Lô biệt thự 180m², trước sau có công viên to, đường 17m, khu khách sạn Hàn Quốc, kinh doanh buôn ...
SIÊU PHẨM LÔ GÓC TỔ 12 AN TOÀN - DƯƠNG KINH - DIỆN TÍCH KHỦNG 180M2
5
36 triệu 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Phong Sắc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Người đăng: Mr Sinh (6 tin đăng)

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Tổ 12 An Toàn, phường Anh Dũng, quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 180m2.

Mặt tiền: Ngang 10m.

Đặc điểm: Lô góc vị trí cực đẹp và hiếm, không lỗi phong thủy, cam kết không dính quy hoạch.

Lợi thế đầu tư và tiện ích:

Đường thông các ngả, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Cách mặt ...
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TRỤC CHÍNH CÔNG VIÊN HẢI THÀNH - DƯƠNG KINH
5
43 triệu 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 18, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TRỤC CHÍNH CÔNG VIÊN HẢI THÀNH - DƯƠNG KINH

Thông tin chi tiết lô đất:

Vị trí: Tổ 3A Hải Thành, quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 177m2.

Mặt ngang: 5m.

Hạ tầng: Mặt đường nhựa rộng 7,5m, giao thông vô cùng thuận tiện.

Ưu điểm và tiện ích:

Vị trí đắc địa ngay mặt trục chính, cách công viên Hải Thành chỉ khoảng 20m.

Kết nối giao thông thuận lợi, cách ...
Bán gấp lô biệt thự tại kđt seoul ecohome chỉ 22,5tr/m²
4
4.05 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Seoul Ecohome, X.Lê Lợi, H.An Dương, HP

Gấp lô biệt thự chỉ 22,5tr/m² 180m² ngang 9m giá vẫn bớt xén được cho ae đầu tư nhanh tay.

Siêu phẩm giá tốt nhất KĐT Seoul Ecohome Tràng Duệ.

Bán lô đất rẻ nhất khu đô thị Seoul Ecohome, vị trí đắc địa ngay cạnh nhà ở xã hội Tràng Duệ.
Diện tích: 180 m², mặt tiền 9 m.
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất trải nhựa 12 m, có vỉa hè, thông các ngả.
Phía sau có công viên sân bóng siêu thoáng. Chuẩn ...
180m2 đất nền anh dũng 7  dương kinh. đường 12m cả vỉa hè. cam kết giá rẻ nhất dự án
3
Thỏa thuận 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

180m² đất nền Anh Dũng 7 - Dương Kinh.
Đường 12m cả vỉa hè.
Cam kết giá rẻ nhất dự án.
Liên hệ ngay để được tư vấn: .
Siêu hiếm bán đất nền biệt thự tại sao đỏ/ dk 200m2
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Anh Dũng II - Sao Đỏ I, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Với diện tích 200m² mặt tiền 10m, lô đất tọa lạc tại tuyến 2 Phạm Văn Đồng.
+ Vị trí đẹp gần ngay Pearl River
+ Pháp lý : Công chứng hợp đồng mua bán chủ đầu tư, xây xong nộp sơ ra bìa.
+ Hướng: Tây Nam
+ Đường vào rộng 12m
+ Cơ sở hạ tầng xung quanh chiếm tới 90% nên độ hiếm của lô đất rất cao.
+ Giá 50tr/m2

Liên hệ ngay với Hoàng Việt Long qua số điện thoại để biết thêm chi tiết.
Bán đất khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. giá 60 triệu/m2
3
11.22 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu BT Vườn Hồng, Đằng Hải. Giá: 60 triệu/m².
Thông tin lô đất thuộc dự án - Khu đô thị Vườn Hồng.
- Diện tích: 187m², ngang 10m.
- Hướng: Tây Nam & sổ đỏ chính chủ.
- Quy hoạch xây biệt thự.
- Giá: 60 triệu/m².
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: (Zalo - Hoàng Hiếu).
Nhà đất Vườn Hồng.
Bán lô góc biệt thự vườn hồng diện tích 193.5m²  giá 63 triệu/m²
5
12.19 tỷ 193 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc biệt thự Vườn Hồng diện tích 193.5m²- Giá: 63 triệu/m²

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 193.5m² ngang rộng trên 15m
- Hướng: Tây & Bắc, sổ đỏ chính chủ
- Đường nội bộ quy hoạch 12m
- Vị trí thuận tiện, dân cư đi lại sầm uất, có thể kinh doanh buôn bán hoặc mở văn phòng, siêu thị mini, nằm ngay sát công viên, trường mầm non quốc tế và nhiều tiện ích khác.
- Giá bán: 63 triệu/m2

Liên ...
Từ 0 tới 20 của 22

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất biệt thự, dự án Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm