Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
150m2 đất khu biệt thự vườn hồng  ngang 7.5m  hướng bắc
4
8.55 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 150m² đất khu biệt thự Vườn Hồng.
- Thông số: Ngang 7.5m dài 20m.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Đường phân lô 12m có vỉa hè ô tô đỗ cửa 24/7.
- Khu phân lô biệt thự thuộc phường Đằng Hải ngay sau trường Trần Phú 3 thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong.
- Thích hợp xây villa, biệt thự, toà nhà văn phòng.
- Giá: 57triệu/m² thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, ...
Đất biệt thự vườn hồng, hải an. dt 131.25m2, giá 54 tr/m2
4
7.09 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Cần chuyển nhượng lô đất khu BT Vườn Hồng. Lô đất đẹp ko lỗi lầm nằm khu dân cư văn minh & tiện ích.
- Diện tích: 131.25m² ngang 7.5m dài 17.5m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
Giá: 5x ạh LH: - Trần Phô.
Bán lô đất 150m²  hướng nam. khu biệt thự vườn hồng hải an. giá 62.5 triệu/m²
4
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² - hướng Nam. Khu biệt thự Vườn Hồng Hải An. Giá: 62.5 triệu/m².

Diện tích: 150m².
Hướng: Nam mát mẻ quanh năm.
Giá: 62.5 triệu/m².

Vị trí vàng tiện ích đủ đầy:

Thuộc khu biệt thự Vườn Hồng, khu đô thị xanh cao cấp bậc nhất Hải Phòng.

Hệ thống đường nội khu rộng vỉa hè thoáng cây xanh phủ khắp, mang lại cảm giác yên bình, sang trọng.

Gần hồ điều hòa trung tâm, tản bộ mỗi ...
Bán đất tại khu biệt thự vườn hồng, đằng hải. dt 131m2 (7,5*17m). giá 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất tại khu biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải. DT: 131m² (7,5*17m). Giá: 6,8 tỷ.

- Khu phân lô biệt thự, quy hoạch đồng bộ, đường sá rộng rãi.
- Vị trí đất đẹp cao ráo, không lỗi phong thủy.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non quốc tế, sân tập golf, nhà xe bãi đỗ xe công cộng, xung quanh có nhiều trường học các cấp.
- Cách vòng xuyến trục đường Lê Hồng Phong 800m.

- Diện tích: ...
Bán đất khu biệt thự vườn hồng. dt 150m2 ngang 7,5m. giá 62.5 triệu/m2
6
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Vườn Hồng - N10 - Hướng Bắc. Giá: 62.5 triệu/m².
Đất sạch, quy hoạch phân lô biệt thự.
Khu dân cư văn minh mới, nhiều tiện ích sống.
Gần trung tâm thành phố, gần Lê Hồng Phong.
Xung quanh nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.
- Diện tích: 150m², ngang 7,5m.
- Hướng: Bắc (Đông tứ trạch).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá: 62.5 triệu/m² CTT.
Liên hệ: Hoàng Hiếu .
Bán lô đất 150m2 khu đô thị vườn hồng  đằng hải. giá 62.5 triệu/m2
5
9.38 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 150m² khu đô thị Vườn Hồng - Đằng Hải. Giá: 62.5 triệu/m².

Lô đất thuộc dự án Vườn Hồng, nằm sát trục đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, cách Ngã 4 BigC & Lê Hồng Phong chỉ khoảng 800m. Giao thông rất thuận tiện. Nội khu dân chí cao, toàn người tri thức & công chức nhà nước rất văn mình, có trường mần non quốc tế & sân tập golf ngay trong nội khu, xung quanh có nhiều trường học các cấp và chợ ...
Bán lô đất 125m2 tại khu biệt thự vườn hồng  đằng hải  hải an  hải phòng. giá 60 triệu/m2
5
7.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 125m² tại khu biệt thự Vườn Hồng - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng. Giá: 60 triệu/m2

Lô đất đẹp nằm trong khu biệt thự Văn Minh, dân trí cao, có trường mầm non Quốc Tế, sân tập golf, xung quanh có nhiều trường học các cấp, nhiều chợ.

Cách ngã tư Lê Hồng Phong (siêu thị Go) 800m. Đường sá rộng rãi thuận tiện, không bị lụt.
- Trong khu có nhiều tiện ích như trường mầm non Quốc Tế, sân ...
Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự vườn hồng hải an, hải phòng
4
9.22 tỷ 139 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Hồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 139.7m² đất lô góc 2 mặt tiền tại biệt thự Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng.

Diện tích: 139,7m².

Vị trí vàng trong khu đô thị cao cấp Vườn Hồng.

Pháp lý chuẩn, sổ đỏ trao tay xây dựng ngay.

Sở hữu lô đất biệt thự sang trọng giữa lòng đô thị đáng sống nhất Hải Phòng!
Giá hấp dẫn cho nhà đầu tư và khách hàng an cư.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội!
ST: - Hoàng Hiếu.
Từ 0 tới 8 của 8

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.