Bán đất biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
E đang có 1 lô biệt thự kđt tân việt 180m2 mặt đường đôi ngay chân chung cư giá chỉ 90 triệu/m2
9
Thỏa thuận 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Việt Tower, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

E đang có 1 lô Biệt thự kđt Tân Việt 180m² mặt đường đôi ngay chân chung cư- giá chỉ 90 triệu/m2

- Mặt đường đôi trục chính dự án, vỉa hè rộng 5m

- Diện tích 180m², MT 10m

- Tự xây theo thiết kế, giá xây dựng rẻ, quản lý chất lượng xây tốt

- KĐT đang hoàn thiện hạ tầng, mua ở sạch sẽ, mua đầu tư tiềm năng tăng giá cao

LH e Ngọc cư dân Tân Việt để xem đất và làm việc chính chủ
Bán 298m2 đất tặng nhà 3 tầng kđt hà phong 3 mặt thoáng, view hồ, cạnh sườn là công viên
6
19.4 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

- Gần công an xã Tiền Phong, gần trường đại học Tài Chính và Ngân Hàng.
- Gần trường mầm non Hellokitty, trường mầm non Hạt Đậu Nhỏ, trường mầm non Tiền Phong, trường tiểu học Tiền Phong, THCS Tiền Phong, THPT Tiền Phong.
- Gần chợ rau quả, chợ Yên Tiền Phong, chợ Đình Do Thượng.
- Gần Phòng khám đa khoa MELATEC, phòng khám đa khoa Y Cao Hà Nội.
- Diện tích: 298m² 3 mặt tiền: 12m mặt trước mặt ...
Bán 374m2 đất lô góc sẵn sang tên tại kđt hà phong, mt 23m, gần hồ điều hòa, tay chạm nước
6
Thỏa thuận 374 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

+ Gần cục đăng kiểm xã Mê Linh, gần trường Đại học tài chính và ngân hàng.
+ Gần trường trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường XKLĐ SONA, trường đào tạo lái xe Ngọc Hà.
+ Gần đường trục chính đô thị Mê Linh, gần đường vành đai 3.5, gần đường Võ Văn Kiệt.
+ Quy hoạch hàng loạt Khu đô thị tổng thể, KĐT Mẫu, Bộ Công An.
+ Gần Bệnh viện Nhiệt đới Trung Ương, Phòng Khám MELATEC, Phòng khám đa khoa ...
Chính chủ bán lô lk cienco 5 mê linh
3
4.4 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ em bán 1 trong 2 lô đường 15m khu MR
Cienco 5 Mê Linh :
Đã xây quây đường ào to đẹp
Đảm bảo lô đẹp như hoa hậu không lỗi lầm
Bán 100m2, mt 5m khu đô thị thiên mã, giá chỉ 4,5 tỷ,  0962 783 ***
9
4.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Lạc Premier Residence, X.Sơn Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Chính chủ: Bán lô 100m², MT 5m khu đô thị Thiên Mã.
ĐC: Cổng vào sân golf Đồng Mô.
Đây là dự án khu đô thị quy mô và vị trí đẹp bậc nhất khu vực Hoà Lạc.
Vị trí siêu đẹp. Đường và vỉa hè 13m.
Xe công đậu trước nhà. Cách 1 làn ra đường đôi 22m.
Cách mặt đường QL 21: 100m.
S= 100m²: MT = MH = 5m.
Thích hợp làm nhà nghỉ khách sạn nhà hàng.
Giá mong muốn 45tr/m².
Có thương lượng nhẹ.
LH: em Quang để ...
Bán biệt thự Thanh Hà view hồ điều hòa
1
60 triệu 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần tiền cắt lỗ sâu hai lô biệt thự Thanh Hà view hồ điều hòa 12ha.
Vị trí: + B2.1 BT 14 -15 diện tích 350m2 (view hồ )
+ B2.1 BT14- 28 diện tích 350m2
Lô biệt thự tọa lạc trên vị trí đắc địa ngay giữa trung tâm dự án, nằm cạnh hồ điều hòa. Vì cần tiền nên gia đình cần bán gấp giá cắt lỗ sâu chỉ 6x/m2 cho ai thiện chí.
Liên hệ: 09813910960981391xxx
Bán lô đất 168m khu đô thị Chi Đông, sẵn nhà 3 tầng xây thô, công chứng sang tên được ngay
3
9 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Bán gấp lô đất khu đô thị Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội. Tặng nhà 3 tầng xây thô, sổ đỏ trao tay, công chứng sang tên trong 1 nốt nhạc.

Diện tích: 168m, mặt tiền 6m.

Giá: 9 tỷ.

Đất nằm trên đường trải nhựa rộng 6m, có vỉa hè.

Bao quanh khu đô thị là dòng sông cà lồ, không gian thoáng đãng, mát mẻ quanh năm.

Cách khu công nghiệp Quang Minh và trung tâm thị trấn Chi Đông khoảng 2km, tiện ích ...
Bán đất góc ngã tư hoa thị trung tâm đô thị vệ tinh hòa lạc  sát metro, gần cnc hòa lạc
6
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phenikaa Hòa Lạc, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ bán lô đất đẹp vị trí đắc địa tại trung tâm khu đô thị vệ tinh TP Hòa Lạc Hà Nội. Hội tụ đầy đủ yếu tố vàng cho bất động sản Hòa Lạc đang thay đổi phát triển theo từng ngày.

Vị trí góc ngã tư hoa thị ( Đường Đại lộ thăng long - Quốc lộ 21A ) cực đẹp
Cách Quốc lộ 21A mở rộng 80m - tuyến Metro 12 khoảng 200m
Cách Đại lộ Thăng Long & Metro 5 chỉ 300m

Khu vực hạ tầng đồng bộ:
Đường rộng ...
ĐẤU GIÁ  LÔ TRỤC CHÍNH  LÀN 2  QL21 ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CĐ CLC NGHỀ  GIÁ NHỈNH 3 TỶ HOÀ LẠC
5
3.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Bán lô đất Cố Đông sát dự án đất đấu giá Hoà Lạc
“Đất lành” nên “người giàu ở”

- Làn 2 QL21 (cách 100m) sau này QL21 mở rộng 80M đất sẽ rất đẹp
- Đối diện đất là trường CĐ nghề Chất lượng cao (trường con nhà giàu giống trường FPT)
- Sát tường đất đấu giá Hoà Lạc dự án 1/500 sắp triển khai
- Chân đế shop house của dự án nhà ở XH
- giá bán chỉ từ 3.3 tỷ/Lô
- Sát tường dự án 1/500 đất đấu ...
BĐS  SÁT ĐẤT ĐẤU GIÁ HOÀ LẠC LÔ TRỤC CHÍNH  LÀN 2  QL21 ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CĐ NGHỀ  GIÁ
5
3.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Bán lô đất Cố Đông sát dự án đất đấu giá Hoà Lạc
“Đất lành” nên “người giàu ở”

- Sát tường đất đấu giá Hoà Lạc dự án 1/500 sắp triển khai
- Chân đế shop house của dự án nhà ở XH
- giá bán chỉ từ 3.3 tỷ/Lô
- Sát tường dự án 1/500 đất đấu ...
ĐẤT HOÀ LẠC SÁT ĐẤT ĐẤU GIÁ  LÔ ĐẤT TRỤC CHÍNH  LÀN 2  QL21 ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CĐ NGHỀ  GIÁ
5
3.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Bán lô đất Cố Đông sát dự án đất đấu giá Hoà Lạc
“Đất lành” nên “người giàu ở”

- Sát tường đất đấu giá Hoà Lạc dự án 1/500 sắp triển khai
- Chân đế shop house của dự án nhà ở XH
- giá bán chỉ từ 3.3 tỷ/Lô
- Sát tường dự án 1/500 đất đấu ...
LÔ ĐẤT HOÀ LẠC SÁT ĐẤT ĐẤU GIÁ  LÔ ĐẤT TRỤC CHÍNH  LÀN 2  QL21 ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CĐ NGHỀ
5
3.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Bán lô đất Cố Đông sát dự án đất đấu giá Hoà Lạc
“Đất lành” nên “người giàu ở”

- Sát tường đất đấu giá Hoà Lạc dự án 1/500 sắp triển khai
- Chân đế shop house của dự án nhà ở XH
- giá bán chỉ từ 3.3 tỷ/Lô
- Sát tường dự án 1/500 đất đấu ...
Nhỉnh 7 tỷ sở hữu lô nền view sông vị tri đắc địa kdt chi đông mê linh hà nội 0967 522 ***
4
7.6 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích chính chủ cần bán lô nền view sông vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ,vị trí đắc địa,thoáng đẹp, đường rộng sầm uất, ac có nhu cầu xin liên hệ xem đất .
--------------------------------------------
Bảo Ngân Land NV26. L12 KĐT Chi Đông.
Chuyên nhận mua - bán - ký - gửi các sản phẩm bất động sản tại thị trường Mê Linh. Với kinh nghiệm lâu năm, làm việc - nhanh - nhiệt ...
Hàng hiếm tại kđtm đại kim  định công, 69 triệu/m2, 90m2, bán đất nền dự án
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Đất nền dự án tại KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Diện tích: 90m².
- Giá: 69 triệu VND/m².
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 17.5m.

Đặc điểm nổi bật:
+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
+ Mặt tiền thoáng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Địa điểm xung quanh:
+ ...
Tôi cần bán lô đất xây biệt thự tại đức thượng, hoài đức, hướng đông nam,giá tốt .  0901 513 ***
4
Thỏa thuận 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Việt Tower, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ cần bán lô biệt thự 172,5m², đất xây biệt thự tại khu nhà ở đức thượng, hoài đức, hà nội.
- Vị trí: Tiếp giáp QL32, gần các đô thị vệ tinh như Tân Tây Đô, Noble Palace Tây Thăng Long, Lideco,...
- Ký hiệu: BT3.
- Diện tích: 172,5m².
- mặt tiền: Rộng 9 mét.
- đường trước mặt : Rộng 13 mét.
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Lợi thế: Khách hàng được tự xây theo thiết kế chủ đầu tư.
- ...
Bán suất mua ng góp vốn lô đất siêu đẹp, cạnh hồ định công
3
8.47 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Tôi có suất mua góp vốn lô shophouse gần hồ Định Công.
Dự án khu đô thị mới Định Công.
Tôi bán lại giá: 77tr/m².
Mặt tiền 6,5m đường rộng 13,5m.
LH: .
Chuyển nhượng quỹ đất 10.7ha hồ linh đàm
3
1350 tỷ 107000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chuyển nhượng quỹ đất 10.7ha khu vực Hồ Linh Đàm - Hoàng Mai.
Đã có quy hoạch 1/500, view mặt hồ.
Pháp lý rõ ràng, đất sạch, quây tôn sẵn, khu vực cực đông dân cư sinh sống.
Có 4 tòa cao tầng lên đến 25T, sẵn sàng xin CTĐT và điều chỉnh (nếu có) - phát triển dự án hiện đại bậc nhất phía Nam Thủ Đô.
LH: Minh Được.
Hơn 3 tỷ, bán lô đất sau vành đai 2.5 đất sạch 65mmt 5,2m kdt đại kim định công mở rộng
3
5.85 tỷ 65 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m LK 3.6 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Chính chủ nhượng suất đầu tư TT2.1 - 75m² - MT 5,2m - đất sạch - sát vành đai - KĐT Định Công mở rộng.
+ Giá nhượng lại: 85 tr/m giá gốc 60tr
+ Sát TTTM.
+ Đường 8,5m.
+ Đất sạch, Sau Vành đai 2.5
hợp ...
Chính chủ nhờ bán đất gấp lô g dự án sinh thái cẩm đình, hiệp thuận, phúc thọ, giá đầu tư
8
Thỏa thuận 1600 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cẩm Đình, X.Hiệp Thuận, H.Phúc Thọ, HN

Chính chủ nhờ bán đất gấp lô G trực tiếp vị trí Mặt Sông dự án khu đô thị sinh thái Cẩm Đình, Hiệp Thuận, huyện Phúc Thọ, Hà Nội. Diện tích hơn 1600m². Dự án đã cơ bản hoàn thiện hạ tầng. Đã có 1/500 mới nhất và chủ trương đầu tư của Thành phố HN.
Giao thông thuận tiện ngày mặt đường Quốc lộ 32. Không gian sống Xanh với diện tích Cây xanh và mặt nước lớn.
Liên hệ: Mr. Hưng để có giá tốt cho đầu ...
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Từ 20 tới 40 của 193

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm