Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn 2n 58m2, rẻ nhất thị trường, chỉ 20% ký hđmb, hỗ trợ lãi suất 5 năm, the parkland 0344131**
10
3.2 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em Trường - GĐKD: . thân gửi Qúy Khách hàng căn 2PN tầng trung, View đẹp, giá tốt phân khu THE PARKLAND ở Vinhomes dự án có mức giá và vị trí đẹp nhất khu vực phía Đông Hà Nội.

The Parkland ở Vinhomes Ocean Park 2 là dự án có giá tốt nhất + chính sách bán hàng tốt nhất tại đại đô thị Vinhomes Ocean Park, chủ đầu tư MIK uy tín, bàn giao nội thất xịn. Quý 1.2029 bàn ...
Chính chủ bán 2n 62m2 trinity square. giá rẻ giật mình. chỉ 68tr/m2.  0962 506 *** nhận ptg
3
4.22 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Cần bán gấp 2N 62m² Trinity Square.
Diện tích 62m².
Hướng ĐÔng Nam - Tây Nam.
Giá chỉ 4,224 tỷ (rẻ nhất thị trường).
LH nhận phiếu tính giá.
Sẵn 2n rẻ nhất tại imperia ocean city. giá chỉ từ 5xtr/m2.  0962 506 *** em linh
4
3.37 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

2PN rẻ nhất Imperia Ocean Park.
Đơn giá thanh toán sớm chỉ 57.7tr/m² căn 2PN, diện tích 58.28m² - ký mới chủ đầu tư.
Giá TTS nhỉnh: 3.3xx tỷ.
Giá vay: 3,7X tỷ hỗ trợ lãi suất 0% đến năm 2029.
Miễn phí DV 24 tháng.
Có 2 hầm để xe, bàn giao liền tường.
LH em Linh để được hỗ trợ tốt nhất ạ!
Căn 2n view biển hồ tạo sóng đẹp nhất còn xót lại, chiết khấu cao, chỉ với 900tr sở hữu ngay
4
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

MASTERI GRAND COAST THE WAVE | VIEW BIỂN HỒ TẠO SÓNG OCEAN PARK 2
SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP CHỈ TỪ 900TR Mức giá tốt nhất cho chuẩn sống Masteri Collection!

ƯU ĐÃI KHỦNG: Giá từ 6X TR/M | CK ngay đến 17% | Vay 70% | Free phí 24 tháng | TIẾN ĐỘ: 23 năm (tùy căn/chính sách)

ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU:
7 tòa tháp 27 tầng | 4 công viên nội khu | 180+ tiện ích đặc quyền.
An ninh 24/7, bể bơi 4 ...
69m2 sử dụng 2pn2wc toà lake aquabay, giá tốt
5
4.5 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

69m² sử dụng 2PN2WC toà Lake Aquabay, giá tốt
Căn hộ nguyên bản
Ban công chính Nam
Giá bán tốt so thị trường 4.5 tỷ
Liên hệ em Dung: để cập nhật thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp ạ
Bán gấp cc alumi  alluvia city, 5,6 tỷ, 76m², 2pn, 2wc, đầy đủ nội thất tại hưng yên
5
5.6 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Bán gấp CC Alumi - Alluvia City, 5,6 tỷ, 76m², 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất tại Hưng Yên

- Diện tích: 76m² - 2 Ngủ
- Giá: 5,6 Tỷ
- Ngoài ra em còn các mã căn khách tòa A1 , A3, A4

* Chính sách quà tặng từ Chủ Đầu Tư:
- Thanh toán sớm chiết khấu 10%.
- Hỗ trợ vay vốn: 65%, ân hạn gốc lãi 24 tháng, lãi 0%. Vốn 30%, 5% khi nhận sổ mới phải đóng.
- Tặng 3 chỉ vàng trị giá 45 triệu.
- Chiết khấu thêm ...
Hot! cơ hội cuối cùng sở hữu sunshine legend city giá chủ đầu tư!
12
3.69 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (8 tin đăng)
Giỏ hàng độc quyền Đất Xanh Miền Bắc, cam kết không chênh, không kê.

- Giá chỉ từ 52tr/m², thấp hơn thị trường tới 20%.

- Hỗ trợ vay 0% trong 30 tháng, thanh toán linh hoạt.

- Đối diện Vinhomes Ocean Park 2,3, tiềm năng tăng giá vượt trội!

- Quy mô dự án:

+ 49,9ha 4 phân khu hiện đại.

+ 8.000 căn hộ và nhà ở thấp tầng.

+ Bàn giao full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở.

- Hạ tầng ...
Bán căn 2 ngủ 77m ban công rộng toà lake ecopark giá 4.550 tỷ bao phí  0925 988 ***
6
4.55 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

BÁN CĂN 2 NGỦ TOÀ LAKE ECOPARK

Diện tích: 77m
Thiết kế: 2 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng
Ban công cực rộng, thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên
View đẹp, không gian sống xanh chuẩn nghỉ dưỡng
Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ thiên nga, sân golf, công viên, bể bơi, gym, trường học

Giá bán: 4.550 tỷ bao phí
Toà Lake Khu đô thị Ecopark
2n tầng đẹp view đẹp giá rẻ bàn giao nội thất cao cấp miễn gốc 5 năm miễn lãi 3 năm
13
3.3 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Bán chung cư 2N MIK tầng đẹp view tuyệt đẹp miễn gốc 5 năm.

Thông tin chi tiết: Vốn vào chỉ 100tr ký văn bản TT.

Sau 5 ngày đóng 300tr.

Sau 4 tháng đóng 200tr.

Tháng 12/2026 ký hợp đồng mua bán đóng thêm 200tr = tổng khoảng 800tr.

Ân hạn gốc 5 năm không phải đóng gì miễn lãi 3 năm sau 3 năm lãi cố định 6 - 6.8%.

Chính sách đang tốt.

LH ngay để được tư vấn căn đẹp đủ quỹ căn F1 Masteri MIK ...
Chính chủ bán căn hộ 2pn, 2vs trục 09 tầng trung, ban công đông nam
5
2.9 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Trust City Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Gia đình tôi do chuyển chỗ ở cần bán nhanh căn hộ 2pn, 2vs trục 09 tầng trung, ban công Đông Nam
Nhà chưa về ở. Nội thất đã lắp thêm rèm cửa, bếp, điều hòa, ...
Ban công tầng trung, hướng Đông Nam thoáng mát, view đẹp.
Giá 3 tỷ, diện tích 61,5m², đã có sổ Hồng, có ra lộc với khách mua để ở.
Anh chị có nhu cầu ở thực liên hệ ngay với tôi.z
Hotline:
Ecopark bán gấp căn 70m2 (2pn 2vs )  view sân golf  đủ đồ  cho thuê 10.5tr/th  sẵn sổ đỏ !
6
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

BÁN NHANH CĂN 69m LAKE 1 - HÀNG XỊN HIẾM

- View sân golf triệu đô thoáng đãng, đẳng cấp, ở hay đầu tư đều rất giá trị
- Nhà full đồ khách mua chỉ việc xách vali vào ở
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định 10,5 triệu/tháng, hợp đồng dài hạn ( chuyên gia nước ngoài thuê )
- Diện tích: 70m² thông thuỷ
Thiết kế cực kỳ hợp lý: 2PN 2VS
1 ban công + 1 logia rộng thoáng cạnh bếp
- Tất cả các phòng ...
Suất ngoại giao căn 2pn rẻ nhất imperia ocean city 3,391 tỷ
8
3.39 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Suất ngoại giao: Căn 2PN rẻ nhất Imperia Ocean City 3,391 tỷ.

Cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ với mức giá "không tưởng" ngay tại tâm điểm phồn hoa nhất Ocean Park 2.

Mã căn: P6.0702 (tầng thấp dễ đi lại, view cực gần và sống động).

Diện tích: 57m² (thiết kế 2PN tối ưu, không diện tích thừa).

Tầm view: Trực diện Quảng trường Kinh đô Ánh sáng Nơi diễn ra các lễ hội, sự kiện lớn nhất dự án.

Ưu ...
CĂN HỘ  ĐẸP – CẦN BÁN NHANH CĂN Vinhomes Ocean Park 2 Xã Long Hưng,Văn Giang, Hưng Yên.
5
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

CĂN HỘ ĐẸP – CẦN BÁN NHANH CĂN Vinhomes Ocean Park 2 Xã Long Hưng,Văn Giang, Hưng Yên.
* Diện tích:60 m2
* Giá bán: 3,9 tỷ (Giá tốt nhất thị trường hiện tại).
* Kết cấu: Căn hộ gồm 2 phòng ngủ, 1 wc.
* Vị trí: Toà V - Phân khu cao cấp nhất Masteri Era Landmark.
* Hướng: Ban công Tây Nam giúp căn hộ luôn thoáng sáng, tầng trung view nội khu cực mát.
* Phù hợp: An cư cao cấp, nghỉ dưỡng ...
Mở bán chung cư sunshine city legend đối diện vinhomes ocen park 2  căn hộ cao cấp dk 4x triệu/m2
6
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Mở bán chung cư Sunshine City Legend đối diện Vinhomes Ocen Park 2 - căn hộ cao cấp dự kiến chỉ 4x triệu/m².

Vị trí: Xã Nghĩa Trụ, tỉnh Hưng Yên - đối diện Vinhomes Ocean Park 2. Vị trí kim cương chân cầu Ngọc Hồi, Văn Giang, Hưng Yên.

Sản phẩm nhà ở bàn giao nội thất đầy đủ Smarthome có sẵn dễ mua, dễ cho thuê, dễ an cư.

Kết nối siêu tốc:
3 phút đến Vinhomes Ocean Park.
5 phút đến nút giao Cổ ...
Chung cư alluvia city căn đẹp a41410, 76m2, 2pn, 2wc, nhiều tiện ích
3
5.63 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Chung cư tại Alluvia City căn đẹp A4-14-10 , Xã Văn Giang, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) cực chất với diện tích 76m², 2 phòng ngủ và 2 toilet. Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở. Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Chính sách ưu đãi cực tốt lại được tặng thêm Vocher khoáng nóng 70 triệu còn gì tuyệt vời hơn.

Giá chỉ 74 triệu/m², không thể ...
Bán căn 2 ngủ toà lake1 ecopark view sân golf, hồ thiên nga giá 5.180 tỷ bao phí
9
5.18 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

BÁN CĂN 2 NGỦ TÒA LAKE1 AQUABAY ECOPARK
View trực diện sân golf & hồ thiên nga cực đẹp
Không gian xanh mát, thoáng đãng, đẳng cấp nghỉ dưỡng mỗi ngày

Diện tích rộng thiết kế 2 phòng ngủ hiện đại
Ban công view sân golf, hồ thiên nga siêu chill
Căn hộ tầng đẹp, đón gió và ánh sáng tự nhiên
Nội thất đầy đủ, khách mua có thể vào ở ngay
Bán 2pn 2wc sunshine legend city 71,5m2. chỉ 50tr/m2. đẹp nhất nghĩa trụ, hưng yên.
9
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 2PN 70m²
Thiết kế rộng thoáng, Full kính Low E 3 lớp, phù hợp ở thực hoặc đầu tư cho thuê

Giá chỉ từ 3,5 tỷ
Thanh toán sớm sở hữu ngay căn đẹp tầng đẹp

Phương án vay siêu nhẹ:
Chỉ cần khoảng 1 tỷ ban đầu
Chia 3 lần đóng trong vòng 30 ngày
Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%

Chính sách từ chủ đầu tư:
Tặng nội thất cao cấp lên tới 3 triệu /m2
Tặng thêm 100 triệu cho căn 2PN
Tặng vàng 45 ...
Chỉ với 746 triệu sở hữu ngay căn 2PN 2WC view bể bơi tại The_Parkland Imperia_Ocean_City
4
746 triệu 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường 179, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chỉ với 746 triệu sở hữu ngay căn 2PN 2WC view bể bơi siêu đẹp tại #The_Parkland #Imperia_Ocean_City
CHÍNH SÁCH THANH TOÁN "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Hỗ trợ vay 70%, miễn gốc lên tới 5 năm (đến Quý 1/2031).
Lãi suất 0% trong 3 năm đầu.
2 năm tiếp theo lãi suất cố định chỉ 6,8%.
THÔNG TIN CĂN HỘ:
Diện tích: 58,2m2 (Thông thủy).
Thiết kế tối ưu: 2 Phòng ngủ - 2 Vệ sinh.
View nội khu bể bơi cực ...
4
746 triệu 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường 179, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

CHÍNH SÁCH THANH TOÁN "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Hỗ trợ vay 70%, miễn gốc lên tới 5 năm (đến Quý 1/2031).
Lãi suất 0% trong 3 năm đầu.
2 năm tiếp theo lãi suất cố định chỉ 6,8%.
THÔNG TIN CĂN HỘ:
Diện tích: 58,2m2 (Thông thủy).
Thiết kế tối ưu: 2 Phòng ngủ - 2 Vệ sinh.
View nội khu bể bơi cực ...
Bán 2pn 2wc 60m2 khu căn hộ sky forest, view thoáng. giá bán 4,2 tỷ bao phí sang tên  0948 014 ***