Bán căn hộ chung cư tại dự án Sunshine Legend City, Huyện Văn Giang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chung cư cao cấp mà đơn giá chỉ nhỉnh 50tr/1m2 đã hoàn thiện
8
3.7 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Một cú sốc lớn có lợi cho khách hàng và nhà đầu tư
- Với đơn giá rẻ bất ngờ chỉ nhỉnh 50tr/1m² quý anh chị đã sử hữu ngay căn hộ chung cư đã hoàn thiện
- Chung cư Sunshine Legen city là một dự án gồm tổ hợp chung cư-biệt thự cao cấp khép kín
- Nằm ngay trục đường cao tốc HN-HP rất thuận tiện cho việc di chuyển
- Pháp lý rõ ràng đầy đủ, chủ đầu tư uy tín chất lượng, tiêu chuẩn bàn giao xịn xò so ...
Căn hộ hai phòng ngủ, căn góc view biển hồ và ocean city, giá tốt nhất hiện tại, chính chủ bán
10
4.1 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ Sunshine, hai phòng ngủ 2WC, căn góc, tầng đẹp, view đẹp, nhìn về toàn cảnh đại đô thị Vinhomes Ocean City đã vận hành lung linh.
Tòa nhà toàn kính rất sang, hành lang rộng thiết kế toàn kính nên là tầm nhìn khoáng đạt bao trọn tầm nhìn toàn cảnh, kính trạm trần, trạm sàn và kính LowE chống nóng, chống tia cực tím.
Sảnh rộng to, ba tầng TMDV dưới là siêu thị đã thuê shop thương mại ...
Bán căn 3 ngủ 2 wc, tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
14
5.2 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 3PN và 2WC, diện tích 96 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ : 5,242 tỷ
Giá hỗ trợ vay: 5.767 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý 1/2028).
* TIỆN ÍCH ...
Siêu hot! căn 3pn dt 108m2 ck ngay 1,3 tỷ còn 5,54 tỷ (tts), vay vốn vẫn ck 768 triệu còn 6,1 tỷ!
8
5.55 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sunshine Legend City đang được Chủ đầu tư tung chính sách ưu đãi cực tốt cho Khách hàng đưa giá căn hộ 3PN hoàn thiện cao cấp nhất thị trường về tầm giá chỉ khoảng 5,5 tỷ trả luôn đã mua được diện tích 108m² full nội thất
- Chuẩn dự án chung cư cao cấp, rất xịn xò đang có chính sách giá tốt nhất phía Đông Hà Nội với những tiện nghi, dịch vụ, vị trí, kết nối, concept và tiêu chuẩn bàn giao hoàn ...
Bán căn 2 ngủ 2 wc, tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
3.63 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 2PN , diện tích 71,2 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.628 tỷ (~ 50 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 3.991 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
Bán căn 1pn , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
2.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 1PN diện tích 40,7 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 2.411 tỷ (~ 59 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 2,653 tỷ
Bán căn studio , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
16
1.75 tỷ 29 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn studio diện tích 29.3 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 1,753 tỷ (~ 59,8 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 1.929 tỷ
Trực tiếp cđt giá siêu hấp dẫn với chính sách vay ngân hàng 0% 36 tháng
9
4.06 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ 2WC góc diện tích 89.7m² cách trung tâm Hà Nội chỉ 15' di chuyển.
Thuộc top chung cư cao cấp: Với 3 tầng hầm gửi xe liên thông, hệ thống TTTM dưới chân tòa nhà 5 tầng, bể bơi trong nhà.
Các căn thuộc tòa L9 - L12.
Giá thanh toán sớm: 4,064 tỷ.
Giá thanh toán theo tiến độ: 4.267 tỷ.
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 4,471 tỷ.
Chính sách hiện tại vô cùng hấp dẫn:
- Quà tặng ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán nhanh căn góc 3pn 107.7m| view sông di sản  giá chỉ từ 6.3 tỷ | sunshine legend city
5
6.3 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Mã căn: L8-1X02

Loại căn: 3PN
Diện tích: 107,7m²
Hướng: Đông Bắc Tây Bắc
View: Sông di sản thoáng đẹp

Giá TTS: ~6,3 tỷ

CHÍNH SÁCH & QUÀ TẶNG DÀNH RIÊNG CHO CĂN 3PN:

Chiết khấu thanh toán sớm tới 10%
Hỗ trợ lãi suất 0% lên đến 36 tháng
Tặng Hành Trình Khởi Nguồn trị giá 200 triệu
Tặng gói nội thất cao cấp lên tới 500 triệu
Rước Kim Tài Khai Phú Quý: nhận quà tiền mặt tới 75 triệu
...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.85 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Quỹ căn đặc biệt từ chủ đầu tư view đẹp giá tốt. sunshine legend city 1 thành phố full kính lowe
12
5.9 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sunshine Legend City hiện đang là một trong những dự án thu hút sự chú ý tại khu vực phía Đông Hà Nội (Văn Giang, Hưng Yên). Dưới đây là những lý do cốt lõi khiến dự án này trở thành lựa chọn đáng cân nhắc cho cả nhu cầu ở thực lẫn đầu tư:
1. Vị trí "Hợp điểm" chiến lược.
Dự án nằm tại tâm điểm kết nối giữa các đại đô thị lớn và các trục giao thông huyết mạch:
Kết nối giao thông: Nằm giữa Vành ...
Căn 3pn view biệt thự đảo tầng trung 15 siêu đẹp hàng ký mới cđt, giá 46tr/m2 rẻ vô địch
5
4.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em còn duy nhất 1 căn 3PN siêu đẹp, tầng trung 15, căn số 08.
- Diện tích tim tường 110m², diện tích thông thuỷ 98.9m².
- Giá thanh toán sớm: 4.6 tỷ (tính ra đơn giá có có 46tr/m² thông thuỷ) rẻ nhất thị trường.
- Giá thanh toán tiến độ: 4.800 tỷ (mỗi đợt thanh toán có 5% tổng giá - thời gian thanh toán linh hoạt và giãn các đợt, có tổng 14 đợt thanh toán).
- Giá vay: 5.028 tỷ (vốn tự có 25% được ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Cc ban căn hộ 5* sunshine legend city giá rê nhất khu vực hiện tại. chỉ cần 20% ~ 800 tr
4
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Hải (3 tin đăng)
CC Sunshine Legend City toạ lạc ở Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 56m² và giá chỉ 3,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, gồm sofa, tủ lạnh, bếp, và giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Điểm nổi bật là vị trí cực kỳ thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Không chỉ vậy, cuộc sống tại đây còn được nâng cao nhờ những tiện ích như công ...
Đơn giá chỉ 50tr/m2 vốn tự có 800tr sở hữu ngay 2pn dự án sunshine legend city cao cấp  hưng yên
6
3.36 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 50tr/m².
Giá cực tốt chính sách ưu đãi gói quà tặng lên đến 300tr đồng Căn hộ dòng 2PN cực đẹp tiện ích nội khu đẳng cấp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường.
* Chính sách tặng lên đến 5 chỉ vàng cho khách hàng ...
Độc quyền căn góc 2pn sunshine legend city  chỉ 55.7 tr/m2  vay 0% trong 3 năm
8
3.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn góc 70m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 3.902 triệu (~55,7 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 4.292 triệu.
* TIỆN ...
Siêu hot cdt sunshine legencity sắp mở bán căn hộ dòng tiền 40tr/m2, bàn giao full nội thất
4
40 triệu 70 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sunshine Legen sắp ra mắt trong tháng 6 bộ sưu tập căn hộ dòng tiền đa dạng diện tích từ studio, 1pn, 2pn diện tích từ 30-60m².
Tiêu chuẩn bàn giao full nội thất.
Vay miễn lãi 36 tháng.
Thanh toán sớm CK 10%
Chi tiết liên hệ Em Nguyệt:
Từ 0 tới 20 của 68

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua Bán căn hộ chung cư dự án Sunshine Legend City tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư dự án Sunshine Legend City tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư dự án Sunshine Legend City có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình
  • An ninh tốt: Dù là căn hộ chung cư giá rẻ hay cao cấp thì an ninh vẫn luôn được thắt chặt và đảm bảo. Các căn hộ chung cư luôn có đội bảo vệ thường xuyên 24/24 giờ để đảo bảo cho sự an toàn.
  • Không gian thoáng đãng: không gian xung quanh các khu căn hộ chung cư dự án Sunshine Legend City cực kỳ thoáng đãng, nhiều cây xanh, các căn hộ được thiết kế tràn ngập ánh sáng và khí trời góp phần mang đến không gian thoải mái và thoáng đãng.