Bán căn hộ chung cư tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ cao cấp sunrise city 76m2  2pn  2wc, đối diện lotte mart  khu dân trí cao
8
Thỏa thuận 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.
- Diện tích 76m², thiết kế 2 phòng ngủ.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng cửa chính Tây, view hướng Đông thoáng mát.
- Pháp lý đầy đủ sổ hồng, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc ...
Bán gấp căn hộ 43m2 sổ hồng sẵn, có ban công, nhà mới, giá chỉ 4tỷ2  0937 781 ***
6
4.2 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Tài (27 tin đăng)
Tôi cần bán gấp căn hộ Sunrise City quận 7.
Diện tích nhà 43m² nhà đẹp, mới, có ban công, nội thất hiện đại, thích hợp mua đầu tư cho thuê (giá thị trường 13.5tr - 14tr), nội thất mới 100%.
Giá bán nhanh 4ty2 mua nhanh gọn có bớt thêm. Sổ hồng đầy đủ.
Lh xem nhà: gặp Tài 24/7.
Chính chủ cần bán căn 3pn 124m  ban công đón gió tại sunrise city quận 7  đã có sổ.  0909 982 ***
9
9.5 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán: Sunrise City North - 124m².
3 phòng ngủ - 2WC - Căn góc, ban công đón gió, view không bị che.
Nội thất như hình
- Giá: 9.5tỷ
- Sổ hồng
Gộc ngay Thư , để biết thêm thông tin và hình thực tế căn hộ.
Hàng căn hộ sunrise city south cần bán, mua trực tiếp từ novaland, chưa qua chuyển nhượng
3
7.9 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Minhtam (18 tin đăng)
Bán căn hộ Sunrise City South quận 7 sổ hồng.
Giỏ hàng chủ đầu tư giá tốt tháng này.
Địa chỉ: 23 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, TP. HCM.
Danh sách căn hộ đang bán:
V3 02.04.
Diện tích: 106m².
Giá bán: 7,9 tỷ.
Khu căn hộ cao cấp trung tâm Quận 7.
Pháp lý sổ hồng.
Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, gym, siêu thị, an ninh 24/7.
Vị trí thuận tiện di chuyển Quận 1, Phú Mỹ Hưng, trung tâm TP. HCM.
Liên hệ xem ...
Bán căn hộ offictel sunrise city, quận 7 | có ban công sân vườn, chỉ từ 3.3 tỷ
4
3.3 tỷ 37 m²
Nhà Chung Cư

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán căn hộ offictel, có ban công sân vườn tại Sunrise City, Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7.
DT 37m², có ban công sân vườn.
Pháp lý: HĐMB (đã có thông báo ra sổ từ CĐT).
Giá bán: 3,3 tỷ.
Xem nhà liên hệ Thư.
2pn 1wc 4.2 tỷ ntcb rẻ nhất khu  sunrise city view  đang chờ sổ  0938 806 ***
8
4.2 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City View, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại Sunrise City View, Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, có diện tích 61m² với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

- 2PN + 1wc+ bếp.
- Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Cửa chính hướng Nam, ban công hướng Bắc.
- Giá: 4.5tỷ VND.
- Pháp lý: Đang chờ sổ.

Vị trí thuận lợi, gần các bệnh viện như bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện FV, cùng nhiều trường học uy ...
Sunrise city south, 1 phòng ngũ, có ban công to, nhà mới, full nội thất. bán 6 tỷ.  0937 436 ***
5
6 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Minhtam (18 tin đăng)
HOT BÁN NHANH CĂN HỘ 1PN SUNRISE CITY SOUTH
Diện tích 60m | 1PN 1WC
Ban công riêng, lầu cao view đẹp thoáng mát
Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay
Tiện ích chuẩn cao cấp: hồ bơi, gym, siêu thị, an ninh 24/7
Giá tốt chỉ 6,X tỷ thương lượng nhẹ
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê sinh lời cao
LH: M Tâm( xem nhà 24/7)
Căn góc 2pn  99m2  có sổ  sunrise city  quận 7  giá chỉ 8.2tỷ. hotline 0909 982 ***
15
8.2 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán căn hộ Sunrise City Central, 25 Nguyễn Hữu Thọ quận 7.
Căn góc 99m².
- Thiết kế 2PN 2WC.
- Nội thất như hình.
- Sổ hồng lâu dài.
- Giá chỉ 8.2 tỷ.
Hỗ trợ vay ngân hàng, công chứng sang tên ngay.

Liên hệ hotline 24/7: .
Nhiều căn 2pn  76m  sunrise city  quận 7  đã có sổ  giá từ 6ty6. gọi ngay 0909 982 ***
4
6.6 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Nắm nhiều căn 2PN tại Sunrise City , Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7, thành phố Hồ Chí Minh.

Diện tích: 77m2

Kết cấu: 2 Phòng ngủ - 2 Nhà vệ sinh, logia

Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, đầy đủ tiện ích: hồ bơi, gym, siêu thị, trường học quốc tế...

Giá bán: 6 tỷ 6

Sổ hồng riêng = sang tên nhanh chóng

Liên hệ: Thư
Inbox/Zalo để xem nhà thực tế và chốt nhanh!
Bán 3pn, 162 m2, sunrise city south, full nt, 11 tỷ, ban công nam
7
11 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Rẻ hơn thị trường 400 trd. 1 căn duy nhất.
* 162 m², 3PN 3WC.
* Căn góc view Đông Nam, ban công rộng đón gió tựa như khu vườn trên không.
* Nhà đẹp đầy đủ nội thất.
Bán 11 tỷ.
* Xem nhà call ngay .
Officetel 55.23m² giá 4.44 tỷ  căn góc đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh lavida plus q.7
7
4.44 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Officetel 55.23m² giá 4.44 tỷ Căn góc đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh Lavida Plus

Bạn đang tìm một sản phẩm đầu tư dòng tiền ổn định ngay trung tâm Quận 7 ? Căn officetel Lavida Plus chính là lựa chọn đáng cân nhắc với khả năng khai thác cho thuê tốt và thanh khoản cao.

Thông tin căn:
Chính chủ đầu tư, nhà mới bàn giao sử dụng ngay.
Mã căn: B2.08.09
Diện tích: 55.23m²
Tầng: 8
Giá: 4.44 tỷ (~80 ...
Bán căn hộ sunrise city 3pn  2wc giá chỉ 7.8 tỷ.  0937 436 ***
4
7.8 tỷ 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Minhtam (18 tin đăng)
Sunrise City South 3PN view hồ bơi siêu đẹp.
106m | 3PN 2WC.
Lầu 3 View trực diện hồ bơi, thoáng mát cả ngày.
Sổ hồng sẵn hỗ trợ vay ngân hàng.
Nhà có chìa, xem linh hoạt 24/24.
Giá tốt: 7.8 tỷ.
Liên hệ ngay: Tâm.
Căn hộ officetel 53.35m² giá 4.107 tỷ căn hộ lý tưởng cho người trẻ tại lavida plus q.7.
7
4.11 tỷ 53 m²
Nhà Chung Cư
1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Căn hộ officetel 53.35m² giá 4.107 tỷ Căn hộ lý tưởng cho người trẻ tại Lavida Plus Q.7.

Bạn là nhân viên văn phòng hoặc người trẻ muốn sở hữu không gian sống riêng hiện đại tiện nghi trung tâm? Căn officetel này chính là lựa chọn hoàn hảo.

* Thông tin căn:
Chính chủ đầu tư, nhà mới xem ngay.
Mã căn: B1.0614
Diện tích: 53.35m²
Tầng: 6
Giá: 4.107 tỷ (~77 triệu/m²)

Gọi ngay:

* Thiết kế tối ...
Officetel 54.7m² giá 4.098 tỷ 74tr/m2. đầu tư cho thuê 1015tr/tháng tại lavida plus quận 7.
7
4.1 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Officetel 54.7m² giá 4.098 tỷ Đầu tư cho thuê 10-15tr/tháng tại Lavida Plus Quận 7

* Thông tin căn hộ:
Chính chủ đầu tư
Mã căn: B1.04.15
Diện tích: 54.7m²
Loại hình: Officetel
Tầng: 4
Giá thanh toán nhanh: ...
Bán officetel lavida plus quận 7 27m², giá chỉ 2 tỷ, nhà htcb
5
2 tỷ 27 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Lavida Plus, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán Officetel Lavida Plus Quận 7 27m², giá chỉ 2 tỷ.

- Căn hộ bàn giao hoàn thiện cơ bản, gồm tủ bếp trên dưới, thiết bị vệ sinh đầy đủ.

- Không gian tối ưu, phù hợp ở, làm văn phòng hoặc cho thuê.

- Nhà mới, nhận bàn giao ngay.

- Vị trí trung tâm Quận 7 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, kề Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển Quận 1, Q4.

- Giá chỉ: 2 tỷ

Liên hệ ngay: Ms. Thúy Kiều để xem nhà thực tế.
1 căn duy nhất 28m2 sổ hồng lâu dài giá 2ty5 thương lượng c/c sunrise city q7  0937 781 ***
3
2.5 tỷ 28 m²
Nhà Chung Cư

Sunrise City, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Tài (27 tin đăng)
Tôi cần tiền nên bán gấp căn hộ Sunrise city North
Diện tích 28m² tim tường
Sổ hồng lâu dài mua bán trao tay
Giá 2ty5 thương lượng nếu mua tiền mặt
Lh dem nhà
Nhỉnh 3 tỷ, dtsd 48m2, ch officetel duplex, cc sunrise city view q.7, đầy đủ nội thất
9
3.2 tỷ 35 m²