Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư vinhomes, 140m2, 3pn, tầng cao, view hồ, 16 tỷ. 0963 668 ***
7
16 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư tại Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, rộng 140m², 3 phòng ngủ, tầng cao:
* Thiết kế căn hộ: 3 phòng ngủ, phòng khách và bếp.
- Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất: Tivi, tủ lạnh, máy giặt, điều hòa Daikin âm trần inverter, nóng lạnh, giường tủ, sofa, hệ thống bếp, tủ bếp trên dưới, tủ âm tường, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh...
- Căn hộ nằm trong khu vực trung tâm và sầm ...
Bán căn 4n 3wc ban công đn vinhomes west point, tầng trung, đẹp, sẵn nội thất
6
Thỏa thuận 130 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes West Point, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ bán tòa W2 Vinhomes West Point, sổ đỏ lâu dài, thiết kế 4 phòng ngủ, 3wc, căn góc, ban công Đông Nam.
Thiết kế nguyên bản chủ đầu tư, bán nội thất cơ bản.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sang tên luôn.
Liên hệ xem nhà: / Hải Anh
View hồ,nhà vuông vắn! đi xem là ưng chốt,click xem ngay! 3pn+1 vin skylake 110m chỉ 18,x tỷ sẵn sổ
14
18.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Skylake, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ có diện tích 110m², thiết kế 3PN+1 phòng kho, 2WC/PT + bếp, nội thất đầy đủ.
Căn hộ hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc mát, phù hợp với phong thủy.

- Điểm nổi bật:
+ 3 phòng ngủ + 2 toilet + 1 phòng kho
+ Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và tivi, sofa, tủ lạnh, máy giặt,....
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ minh bạch
- Giá bán 18,x tỷ (x từ 55-95)

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh ...
Suất ngoại giao. chính chủ bán căn 2 ngủ tầng cao tòa vip hà nội signature s 111,36m2
15
Thỏa thuận 111 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D’. Palais De Louis - Nguyễn Văn Huyên, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ bán căn 2 ngủ tầng cao tòa vip Hà Nội Signature S 111,36m².
Căn hộ tầng 23.
Ban công hướng Nam view bảo tàng dân tộc học.
Cửa hướng Bắc.
Cả tòa chỉ có 12 căn 2 ngủ / 242 căn hộ. Hiện CĐT đã bán hết căn 2 ngủ.
Bàn full đồ nội thất Dát vàng xịn
Giá tốt thỏa thuận.
2x tỷ.
Liên hệ miễn trung gian.
Tổng quan dự án Hà Nội Signature.

Tên dự án: Hà Nội Signature.
Vị trí: Số 6 Nguyễn ...
Penthouse d'le pont d'or 36 hoàng cầu tân hoàng minh view 100% hồ hc, nt tân cổ điển sang trọng
8
Thỏa thuận 420 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Chính chủ cần bán do không sử dụng đến.
Cần tìm người thiện chí và yêu kiến trúc tân cổ điển.
Căn hộ tầng 22 tòa A hướng ban công: TN - TB view trọn hồ Hoàng Cầu.
Kết cấu: 2 tầng thông.
Diện tích 420m².
4 phòng ngủ - 1 phòng phụ - 4 vệ sinh - 70m² diện tích Logia quanh nhà.
Tiểu cảnh non bộ, bể san hô nước mặn...
Giá bán: Thỏa thuận.
Nhu cầu không sử dụng đến nên cần bán căn 3pn đầy đủ nội thất, sổ hồng chính chủ ở cc tecco diamond
16
6.2 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tecco Diamond, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Nhu cầu không sử dụng đến nên cần bán căn 3PN đầy đủ nội thất, sổ hồng chính chủ ở CC Tecco Diamond, Thanh Trì.
Để lại toàn bộ nội thất cho khách mua, căn góc 2 mặt thoáng thiết kế đẹp.
Tiện ích đồng bộ: Bể bơi, sân vui chơi trẻ em, coffee, quầy thuốc, chợ, trường học,...
Giá cả thoả thuận có thương lượng! 6.2tỉ.
Cô, bác, anh, chị quan tâm liên hệ e xem nhà ạ: (Zalo) 24/7.
Bql căn duplex d. le pont dor 430m2 hoàn thiện và thô siêu vip   0931 318 ***
8
Thỏa thuận 430 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Địa chỉ căn hộ tại chung cư D'. Le Pont D'or, 36 Hoàng Cầu.
* Căn Duplex DT 430m² tầng 22, thiết kế 2 tầng thông nhau, trần cao 6m view Hồ Hoàng Cầu, Công viên, thiết kế thành các biệt thự trên cao, đáp ứng không gian cho các khách hàng vip.
* Tiện ích:
- Nằm trong khu vực trung tâm và sầm uất, tiện cho giao thông đi lại. Dịch vụ tòa nhà rất tốt, bao gồm: Bể bơi 4 mùa, siêu thị Vinmart, spa, gym, ...
Bán quỹ căn vipp tại the terra hào nam, giá hợp lý, 3pn 84m2, đầy đủ nội thất,  0931 318 ***
10
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Terra Hào Nam, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Tổng quan: Căn hộ chung cư tại The Terra Hào Nam, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội với diện tích: 3PN: 84m² căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, tạo không gian sống thoải mái.

- Diện tích phù hợp với khách hàng để ở, để cho thuê, dễ khai thác dòng tiền và tính thanh khoản cao.

- Điểm nhấn: Căn hộ 2PN + 2WC + bếp, trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ. ...
Bán cc viễn đông star, giá tốt 4,5 tỷ, 85m2, 2pn, 2wc, quận hoàng mai, hà nội
3
4.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Viễn Đông Star, P.Thịnh Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Yến (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Hoàng Mai, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và tiện nghi, bao gồm 2PN + 2WC + bếp. Diện tích thông thuỷ 85m², hướng ban công Đông Bắc. Giá bán 4,5 tỷ VND, căn hộ không nội thất, tạo điều kiện cho chủ nhân tự do trang trí theo sở thích cá nhân.

Tiện ích xung quanh:
- Đường giải phóng mở rộng, ga metro từ Thường Tín ...
Bán căn góc 4pn 123m2 toà x2 đại kim, hoàng mai.  0982 511 ***
6
7.57 tỷ 123 m²
Nhà Chung Cư
4 2

X2 Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Nhị (4 tin đăng)
Bán căn góc 4PN 123m² toà X2 Đại Kim, Hoàng Mai. LH .
- Căn góc 4PN + 2WC, view thoáng, sẵn sổ.
- Toà có 3 hầm gửi xe, khuôn viên nội khu thoáng mát.
- Bán có nội thất chủ đầu tư.
* Giá: 7,5x tỷ.
Liên hệ: .
Duy nhất căn 3n2wc góc 112m2 xịn nhất dự án mỹ sơn cần bán nhanh, full đồ, giá tốt chỉ 7 tỷ
6
7 tỷ 112 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mỹ Sơn Tower, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Căn hộ chung cư tại Mỹ Sơn Tower mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với 3PN và 2WC.

- Diện tích rộng rãi 112m², thiết kế tối ưu cho sự thoải mái.
- Giá thỏa thuận, phù hợp với nhiều nhu cầu.
- Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia đình.

Căn hộ còn nổi bật với nhiều tiện ích hiện đại, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống cho cư dân. ...
Hot  căn hộ chung cư hạng sang tại 29 láng hạ hd mon 106m2. giá hợp lý   0931 318 ***
8
Thỏa thuận 106 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn hộ hạng sang 3PN tại dự án - The Nelson - 29 Láng Hạ.
Sẵn nhà ở ngay - sổ lâu dài - Trung tâm quận đống đa - Hoàn thiện nội thất cao cấp.
Tổng quan dư án:
Chủ đầu tư: HD Mon Holdings.
Tên dự án: The Nelson Private Residence.
Chiều cao tầng: 25 tầng nổi.
Tầng 1: Sảnh + TTTM + Sinh hoạt cộng đồng.
Tầng 2: Ban QL tòa nhà + Nhà trẻ Khối VP.
Tầng 3 - 23: Mỗi tầng 8 căn hộ.
Tầng 24 - 25: Mỗi tâng 4 ...
Bán cc 3pn 2wc iris garden, 8,9 tỷ, 104m2 tại trần hữu dực, cầu diễn, nam từ liêm
6
8.9 tỷ 104 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Iris Garden, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư nằm tại Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Từ Liêm, Hà Nội (cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội), với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sống cao cấp cho gia đình. Căn hộ có diện tích 104m², bao gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh...

Giá bán hấp dẫn chỉ 8,9 tỷ VND.

Pháp lý đầy đủ.

Giới thiệu thêm về dự ...
(căn hộ 3pn)bán giá 8tỷ5 view sông hồng diện tích 100m2(toà g2)full đồ đẹp(có sổ đỏ)  0812 395 ***
7
8.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Sunshine Garden - nhà ở hiện đại, sang trọng và rẻ.
- Chủ nhà cần bán nhà để chuyển xuống biệt thự mặt đất.
- Hướng nhà: Ban công Đông hướng mát.
- Căn hộ thiết kế: 3PN, 2WC, 3 logia cực thoáng.
- Diện tích: 100m², tầng trung đẹp.
- Nội thất bàn giao: Đầy đủ nội thất và đồ điện tử.
- Tiện ích và dịch vụ đầy đủ: Bể bơi 4 mùa thác tràn, gym yoga, salon, nail, cửa hàng tiện ích..
- Cho khách kí cam ...
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Bán penthouse hoa hậu aqua central 44 yên phụ, ba đình, hn full nội thất xịn .  0942 033 ***
6
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hà Nội Aqua Central, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu Penthouse hoa hậu tại Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội với diện tích 500m². Căn hộ thiết kế hiện đại với 4PN + 4 WC/PT, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Giá thỏa thuận.

- Điểm nổi bật:
+ Căn hộ với thiết kế phong thủy tốt, tối ưu ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Không gian rộng rãi, phù hợp cho những gia đình lớn ...
Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư h9 starlake
8
18 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư H9-CT1 Starlake, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Siêu phẩm 3PN tòa 901 H9 Starlake - full nội thất - giá tốt.

Diện tích: 113,2m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Cửa: Hướng Nam đón gió mát quanh năm.
Ban công: Hướng Tây view thoáng, ánh sáng đẹp.
Nội thất đầy đủ, vào ở ngay.

Căn hộ bố trí tối ưu, không gian rộng rãi, phòng nào cũng thoáng sáng.
Thuộc khu Starlake Tây Hồ Tây khu đô thị đẳng cấp, cộng đồng dân cư văn minh.
Phù hợp khách mua ở ...
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.