Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
(căn hộ 3pn)bán giá 8tỷ5 view sông hồng diện tích 100m2(toà g2)full đồ đẹp(có sổ đỏ)  0812 395 ***
7
8.5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Garden, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Sunshine Garden - nhà ở hiện đại, sang trọng và rẻ.
- Chủ nhà cần bán nhà để chuyển xuống biệt thự mặt đất.
- Hướng nhà: Ban công Đông hướng mát.
- Căn hộ thiết kế: 3PN, 2WC, 3 logia cực thoáng.
- Diện tích: 100m², tầng trung đẹp.
- Nội thất bàn giao: Đầy đủ nội thất và đồ điện tử.
- Tiện ích và dịch vụ đầy đủ: Bể bơi 4 mùa thác tràn, gym yoga, salon, nail, cửa hàng tiện ích..
- Cho khách kí cam ...
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Bán penthouse hoa hậu aqua central 44 yên phụ, ba đình, hn full nội thất xịn .  0942 033 ***
6
Thỏa thuận 500 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Hà Nội Aqua Central, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu Penthouse hoa hậu tại Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội với diện tích 500m². Căn hộ thiết kế hiện đại với 4PN + 4 WC/PT, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Giá thỏa thuận.

- Điểm nổi bật:
+ Căn hộ với thiết kế phong thủy tốt, tối ưu ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Không gian rộng rãi, phù hợp cho những gia đình lớn ...
Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ chung cư h9 starlake
8
18 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư H9-CT1 Starlake, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Siêu phẩm 3PN tòa 901 H9 Starlake - full nội thất - giá tốt.

Diện tích: 113,2m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh.
Cửa: Hướng Nam đón gió mát quanh năm.
Ban công: Hướng Tây view thoáng, ánh sáng đẹp.
Nội thất đầy đủ, vào ở ngay.

Căn hộ bố trí tối ưu, không gian rộng rãi, phòng nào cũng thoáng sáng.
Thuộc khu Starlake Tây Hồ Tây khu đô thị đẳng cấp, cộng đồng dân cư văn minh.
Phù hợp khách mua ở ...
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.