Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn hộ dt 70m2  2n2vs  giá 7,5 tỷ cc home city  trung kính sđcc, full nội thất
3
7.5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Home City - Trung Kính Complex, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Gia đình tôi chuyển công tác cần bán gấp bán căn hộ 2 ngủ Home City Trung Kính, Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
DT 70 m² - thiết kế 2 ngủ 2 wc thoáng sáng hướng mát.
Tôi để lại full nội thất.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giá 7,5 tỷ bao phí CN. Ra lộc nhiều cho khách thiện chí.
Có slot ô tô.
Liên hệ: Nga (MTG).
Bán căn hộ chung cư the vesta  dt 56m2  2pn 2wc  hàng hiếm trong phân khúc  nhà đẹp ở ngay
5
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Vesta, P.Phú Lãm, Q.Hà Đông, HN

Trình làng 2 phòng ngủ 56m² - 1 ban công 2 vệ sinh Vesta Hà Đông.

Sẵn sổ sang tên luôn.

Full nội thất nhà ảnh thật như hình.

3 tỷ xx.

Trường mầm non, cấp 1,2,3, gần nhiều sự lựa chọn.

Cạnh mấy trường đại học Đại Nam, Điện Lực, Cao Đẳng...

Khuôn viên thoáng rộng, full tiện khu bể bơi, tập gym 5*.

Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.
Giá chỉ nhỉnh 3 tỷ.
Bán căn hộ 68m, 2 ngủ, 2 vệ sinh, toà hh02d khu 11 toà nhà như hình. full nội thất, ảnh thật 100%.
12
Thỏa thuận 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán căn hộ tầng 12, 68m, 2 ngủ, 2 vệ sinh khu 11 toà. Nội thất mới như hình
Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa

Lh xem nhà: E.Yến
Cần bán gấp căn hộ 2pn ở cc thái hà số 43 phạm văn đồng, full đồ đẹp. giá bán 6,2 tỷ  0979 062 ***
7
6.2 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Nhà ở cho CBCS Bộ Công an, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán gấp căn hộ ở tòa CT1 chung cư Thái Hà nhà ở Xã Hội Chiến Sỹ Bộ Công An - số 43 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Diện tích 70m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC phòng khách và khu bếp riêng biệt.
Hiện đã đầy đủ nội thất full đồ đẹp khách chỉ việc xách vali về ở.
Căn hộ ban công hướng Nam cực kì thoáng mát.
Giá bán: 6,2 tỷ có ra lộc cho khách thiện chí mua sớm.
Sổ hồng cất két sang ...
Cần bán chung cư 1pn, 1wc sửa được 2 phòng ngủ tại tòa tháp thiên niên kỷ, 4,6 tỷ, 54m2
3
4.6 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tọa lạc tại tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá bán chỉ 4,6tỷ VND.
- Căn hộ 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, thiết kế thông minh.
- Nội thất cơ bản gồm điều hòa, tủ lạnh, giường.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Giới thiệu tổng quan dự án.

- Dự án do Công ty ...
Bán căn chung cư việt hưng 3pn  2wc  75m2 cực đẹp
3
5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Tôi cần bán căn:

- 3PN - 2WC chung cư Việt Hưng.
- Diện tích 75m².

Giá: 5 tỷ.

LH: .
Chỉ hơn 5 tỷ, chung cư tòa an sinh, căn góc, ở luôn, cầu diễn, 60m, tầng 9, 0903 784 ***
4
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư An Sinh, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - CHUNG CƯ AN SINH - PHÚ DIỄN - LƯU HỮU PHƯỚC - TỪ LIÊM
- Diên tích: 60m, tầng 9, căn góc
- Thiết kế: 2 ngủ + 2 wc
- Full nội thất chất lượng cao.
- Ban công view cc Iris Garden.
- Phòng ngủ nào cũng có ánh sáng tự nhiên.
- Có chỗ để ô tô
- Sổ đỏ chính chủ, giao dịch luôn.
- Giá bán: nhỉnh 5 tỷ
- Liên hệ trực tiếp: Hùng,
Bán căn tầng trung 3 ngủ 77m giá rẻ nhất ecohome 3, đầy đủ nội thất tâm huyết, sổ thương mại
5
6.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hiếm giá rẻ nhất Ecohome 3
Cần bán căn hộ tầng trung cực đẹp tại Ecohome 3
Diện tích: 77m
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh
Nội thất: Đầy đủ, làm tâm huyết, chỉ việc xách vali về ở
Pháp lý: Sổ thương mại sang tên nhanh gọn
Hướng nhà thoáng mát, đón gió tự nhiên, view đẹp
Giá tốt nhất thị trường mua là lời ngay
Liên hệ ngay: để xem nhà trực tiếp
Căn hộ chung cư cuối cùng đẹp nhất vip nhất  vinhomes global gates cổ loa 0384 121 ***
4
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Sản phẩm chung cư cuối cùng tại Global Gates.
- Là sản phẩm chung cư sở hữu lâu dài thuộc dòng Lumiere Plus do CĐT Masterise Homes phát triển.
- Nằm tại trung tâm của đô thị Vin Cổ Loa, mặt đường Trường Sa, sát với hồ trung tâm 32ha và công viên Xứ Sở Thần Tiên 5,6ha (công viên lớn nhất đô thị, cách dự án 30m).
- Quỹ đất vàng trong phân khu Tinh Hoa (phân khu sản phẩm thấp tầng đắt giá nhất đô ...
Tòa căn hộ cuối cùng có căn 2pn view trực diên hồ trung tâm. view expo đẳng cấp 0384 121 ***
10
12.15 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Em Tuyến PKD F1 Masterisehomes bán độc quyền căn Y3- 2x- 06 là căn 2N+1 view thẳng hồ thiên nga đẹp nhất Lumiere Essence Peak, thuộc khúc căn hộ hàng hiệu đẳng cấp nhất dự án phiên bản giới hạn cuối cùng, tiện ích 6* chuẩn khách sạn, khẳng định vị thế độc tôn cho gia chủ. LH:
---------
Căn Y3- 2x- 06 (tầng số lộc siêu đẹp)
- Ban công Tây Nam, thiết kế 2PN vuông vắn, ban công rộng đẹp.
- Phù hợp ...
Chủ đầu tư mở bán đợt cuối, số lượng căn có hạn. chính sách thanh toán tiến độ & sớm nhận ck 3%
9
Thỏa thuận 51 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Discovery Central, P.Điện Biên, Q.Ba Đình, HN

*** Cơ Hội Cuối Cùng sở hữu căn hộ Trực Tiếp Chủ Đầu Tư
Vị trí vàng: Tòa nhà Discovery Complex ngay mặt đường 67 Trần Phú, Ba Đình.
Trung tâm hành chính gần Lăng Bác, Văn Miếu, Hồ Gươm, giao thông thuận tiện.

1. Thông tin căn hộ:

- Loại hình: Officetel Sở hữu 50 năm:
+ Căn 51,2m² Thiết kế 1 phòng ngủ, 1wc giá 6,035 tỷ
Công năng linh hoạt: Vừa ở, vừa làm văn phòng, phù hợp cho thuê hoặc ...
Căn hộ vinhomes gardenia hàm nghi 60m2 2pn 6,45 tỷ view hồ full nt chính chủ uq bán gấp 0911 688 ***
5
6.45 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Siêu phẩm căn hộ Vinhomes Gardenia Hàm Nghi 2pn view hồ full nội thất giá tốt.
Vị trí: Vinhomes Gardenia Hàm Nghi, Nam Từ Liêm trung tâm Mỹ Đình, giao thông cực thuận tiện, kết nối Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Phạm Hùng.
Thông tin căn hộ:
Diện tích: 60m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1WC.
Tầng cao view hồ cực thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
Nội thất: Full nội thất đẹp, chỉ việc xách vali về ở.
Tiện ...
Tập thể duplex 8/3 quỳnh mai  hai bà trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền
6
3.4 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Phố 8/3, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Tập thể duplex 8/3 Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền hàng tháng, ở ngay.

- Thiết kế: 4 ngủ, khách, bếp, 2WC...
Tiện ích: Khu vực tập trung đầy đủ tiến ích, an sinh. Bán kính 1km: BV Thanh Nhàn, chợ Quỳnh Mai, 8/3, Quỳnh Mai ô tô đỗ ngay dưới chân cầu thang, Xung quanh kinh doanh sầm uất, xuống dưới nhà là tiện ích bạt ngàn ko thiếu thứ gì...
- Giá: ...
Tập thể quỳnh lôi quỳnh mai  hai bà trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay
5
3.4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Quỳnh Lôi, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Tập thể Quỳnh Lôi Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay.

- Thiết kế: 2 ngủ, khách, bếp, WC...
- Giá: 3, x tỷ (có thương lượng).
Sổ đổ chính ...
Cc bán gấp căn hộ 2n 2w tại tòa s1.09 vinhomes ocp view thoáng, full nội thất giá tốt giá rẻ
18
4.15 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán Căn hộ tòa thuộc phân khu Sapphire tòa S1.09 tầng 08 căn số 15 cam kết như ảnh.
- Diện tích tim tường 69,2m².
- Diện tích thông thủy: 62,7m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ lớn, giường 1,8m có đầy đủ ánh sáng, phòng khách + phòng bếp rộng, thông thoáng. 2 WC và 2 lô gia rộng.
- Giá bán: 4.15 tỷ có thương lượng nếu khách thiện chí.
- Tầng trung ban công Tây Nam, view thoáng.
- Phòng ...
Gấp! bán 2pn + 2vs 74,3m2 tòa r1.03 the zenpark, view quảng trường, vườn nhật, chỉ 5.7 tỷ
14
5.8 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zenpark, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán CH 2PN + 2VS giá chỉ 5.8 tỷ rẻ nhất thị trường hiện tại.
- DT lên đến 74,3m², ban công Đông Bắc mát mẻ.
- Cửa sổ kính tràn viền, góc nhìn thoáng và rộng hơn.
- View quảng trường nhạc nước, vườn Tùng Nhật Bản.
- Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.
* Liên hệ ngay em Hoa: để được tư vấn thêm và xem thực tế căn hộ.
Bán căn hộ đẹp ct7a kđt văn quán, hà đông diện tích 79,1m2 căn đầu hồi hiếm. tin thực
3
6 triệu 79 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Văn Quán, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Bạn đang tìm một căn hộ thoáng đẹp đáng sống tại trung tâm Hà Đông? Đây chính là lựa chọn lý tưởng:
Vị trí vàng nơi an cư lý tưởng.
Căn hộ thuộc tòa CT7A khu đô thị Văn Quán, một trong những khu đô thị đồng bộ, văn minh và đáng sống nhất Hà Đông. Tầng trung vừa thoáng vừa thuận tiện di chuyển, đảm bảo tầm nhìn đẹp và không quá cao.
View xem pháo hoa Đầu hồi thoáng mát quanh năm.
Căn đầu hồi cực ...
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
Căn sun feliza suites cầu giấy  2pn  bđs hàng hiệu  chuẩn mực sống thượng lưu
6
10.1 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Sun Feliza Suites Cầu Giấy.
* Vị trí kim cương.
- Trung tâm phía Tây Hà Nội. Nằm giữa nút giao chiến lược Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Trần Quốc Vượng.
- Dự án tọa lạc ngay cạnh ga số 3 của tuyến Nhổn Ga Hà Nội.
- Trung tâm hội tụ các trường đại học và toà nhà văn phòng sầm uất bậc nhất phía tây Hà Nội.
* Tiêu chuẩn 6* bất động sản hạng sang với tiêu chuẩn quốc tế.
- Trần sảnh tầng 1 cao tới 14m, cực ...
Từ 5080 tới 5100 của 5448

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm