Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ vinhomes gardenia hàm nghi 60m2 2pn 6,45 tỷ view hồ full nt chính chủ uq bán gấp 0911 688 ***
5
6.45 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Gardenia, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Siêu phẩm căn hộ Vinhomes Gardenia Hàm Nghi 2pn view hồ full nội thất giá tốt.
Vị trí: Vinhomes Gardenia Hàm Nghi, Nam Từ Liêm trung tâm Mỹ Đình, giao thông cực thuận tiện, kết nối Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Phạm Hùng.
Thông tin căn hộ:
Diện tích: 60m².
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1WC.
Tầng cao view hồ cực thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
Nội thất: Full nội thất đẹp, chỉ việc xách vali về ở.
Tiện ...
Tập thể duplex 8/3 quỳnh mai  hai bà trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền
6
3.4 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Phố 8/3, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Tập thể duplex 8/3 Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 4 ngủ, 2wc, ô tô đỗ, vừa ở vừa cho thuê ra dòng tiền hàng tháng, ở ngay.

- Thiết kế: 4 ngủ, khách, bếp, 2WC...
Tiện ích: Khu vực tập trung đầy đủ tiến ích, an sinh. Bán kính 1km: BV Thanh Nhàn, chợ Quỳnh Mai, 8/3, Quỳnh Mai ô tô đỗ ngay dưới chân cầu thang, Xung quanh kinh doanh sầm uất, xuống dưới nhà là tiện ích bạt ngàn ko thiếu thứ gì...
- Giá: ...
Tập thể quỳnh lôi quỳnh mai  hai bà trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay
5
3.4 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Quỳnh Lôi, P.Quỳnh Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

Tập thể Quỳnh Lôi Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, 2 ngủ, ô tô đỗ, sáng thoáng, ở ngay.

- Thiết kế: 2 ngủ, khách, bếp, WC...
- Giá: 3, x tỷ (có thương lượng).
Sổ đổ chính ...
Cc bán gấp căn hộ 2n 2w tại tòa s1.09 vinhomes ocp view thoáng, full nội thất giá tốt giá rẻ
18
4.15 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire 1 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gửi bán Căn hộ tòa thuộc phân khu Sapphire tòa S1.09 tầng 08 căn số 15 cam kết như ảnh.
- Diện tích tim tường 69,2m².
- Diện tích thông thủy: 62,7m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ lớn, giường 1,8m có đầy đủ ánh sáng, phòng khách + phòng bếp rộng, thông thoáng. 2 WC và 2 lô gia rộng.
- Giá bán: 4.15 tỷ có thương lượng nếu khách thiện chí.
- Tầng trung ban công Tây Nam, view thoáng.
- Phòng ...
Gấp! bán 2pn + 2vs 74,3m2 tòa r1.03 the zenpark, view quảng trường, vườn nhật, chỉ 5.7 tỷ
14
5.8 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zenpark, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán CH 2PN + 2VS giá chỉ 5.8 tỷ rẻ nhất thị trường hiện tại.
- DT lên đến 74,3m², ban công Đông Bắc mát mẻ.
- Cửa sổ kính tràn viền, góc nhìn thoáng và rộng hơn.
- View quảng trường nhạc nước, vườn Tùng Nhật Bản.
- Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.
* Liên hệ ngay em Hoa: để được tư vấn thêm và xem thực tế căn hộ.
Bán căn hộ đẹp ct7a kđt văn quán, hà đông diện tích 79,1m2 căn đầu hồi hiếm. tin thực
3
6 triệu 79 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Văn Quán, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Bạn đang tìm một căn hộ thoáng đẹp đáng sống tại trung tâm Hà Đông? Đây chính là lựa chọn lý tưởng:
Vị trí vàng nơi an cư lý tưởng.
Căn hộ thuộc tòa CT7A khu đô thị Văn Quán, một trong những khu đô thị đồng bộ, văn minh và đáng sống nhất Hà Đông. Tầng trung vừa thoáng vừa thuận tiện di chuyển, đảm bảo tầm nhìn đẹp và không quá cao.
View xem pháo hoa Đầu hồi thoáng mát quanh năm.
Căn đầu hồi cực ...
Danh sách giá các căn tốt nhất s1 s2 sky park tháng 4. ck 10% gói nt cao cấp châu âu.  0962 284 ***
8
4.69 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Top những căn giá tốt, trục đẹp giai đoạn 1 tại Sky Park tháng 4 này:

S1 trục 05A. DT: 57.1m². Giá: 4.692 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 09. DT: 53.52m². Giá: 4.177tỷ. 78tr/m².
S1 trục 11,10. DT: 57.51m². Giá: 4.735 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 16. DT: 55,56m². Giá. 4.600 tỷ. 82tr/m².
S1 trục 08. DT: 69,35m². Giá. 5.727 tỷ. 83tr/m².
S2 trục 15A. DT: 57,55m². Giá: 4.439 tỷ. 77tr/m².
S2 trục 05,06. DT: 57.1m². Giá. ...
Tìm mua chung cư dưới 4 tỷ? sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ imperia sky park đại lộ thăng long
3
3.79 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Imperia Sky Park, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

TÌM MUA CĂN HỘ CHUNG CƯ 2 PHÒNG NGỦ DƯỚI 4 TỶ - CHỌN NGAY CĂN GÓC SIÊU THOÁNG CHỈ 3.785 TỶ!
Em đang có căn góc 2 phòng ngủ (52.98m²) giá TTS chỉ 3.785 tỷ, tốt nhất dự án Imperia Sky Park Đại Lộ Thăng Long. Sự lựa chọn hoàn hảo để gia đình trẻ an cư.

CHẤT SỐNG VƯỢT TRỘI CHO CẢ GIA ĐÌNH:
Nhà ngập tràn sinh khí: Thiết kế căn góc 2 mặt thoáng, kính Low-E cách âm, cách nhiệt, chống tia UV bảo vệ ...
Căn sun feliza suites cầu giấy  2pn  bđs hàng hiệu  chuẩn mực sống thượng lưu
6
10.1 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Sun Feliza Suites Cầu Giấy.
* Vị trí kim cương.
- Trung tâm phía Tây Hà Nội. Nằm giữa nút giao chiến lược Phạm Hùng - Xuân Thuỷ - Trần Quốc Vượng.
- Dự án tọa lạc ngay cạnh ga số 3 của tuyến Nhổn Ga Hà Nội.
- Trung tâm hội tụ các trường đại học và toà nhà văn phòng sầm uất bậc nhất phía tây Hà Nội.
* Tiêu chuẩn 6* bất động sản hạng sang với tiêu chuẩn quốc tế.
- Trần sảnh tầng 1 cao tới 14m, cực ...
Bán cc hh1 linh đàm 2,5 tỷ, 68m2, đẹp, nhiều tiện ích ở hoàng liệt, q. hoàng mai, hn
4
2.5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HH1 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư HH1 Linh Đàm tọa lạc tại đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá bán hấp dẫn chỉ 2,5 tỷ VND.
- Diện tích sử dụng 68m².
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Giới thiệu tổng ...
Chính chủ cần bán 3 phòng ngủ 2 vs tòa hh linh đàm
6
3.15 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
3 2

HH2 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ cần bán 3 phòng ngủ 2 VS tòa HH Linh Đàm.
Ngay mặt hồ Linh Đàm, thuận tiện chỗ đỗ xe.
LH .
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu chỉnh nhỉnh 4 tỷ
8
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.

DT 66m² sử dụng, 2N2VS.

Căn GÓC Thoáng mát phòng nào cũng có cửa sổ nhiều ánh sáng.

Full đầy đủ nội thất mới.

Ban công hướng Đông Nam siêu mát mẻ view thoáng.

Nhà sẵn sổ hồng sang tên được ngay.

Có hỗ trợ khách vay ngân hàng.

Giá có thương lượng giảm sâu cho khách thiện chí.

Lh xem nhà 24/7: .
Tìm chủ mới cho căn hộ 66m2 ecohome 3 tòa n04/5. full nội thất để lại cho khách. sổ đỏ sang tên.
5
5 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BÁN CĂN HỘ 66M2 ECOHOME 3 TÒA N04/5 FULL NỘI THẤT SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
+ Do nhu cầu chuyển sang căn hộ diện tích lớn hơn, gia đình mình đành chia tay căn hộ 66m² tại tòa N04/05. Đây là nơi gia đình mình đã ở rất có lộc, nhà lúc nào cũng ngập tràn ánh sáng và gió trời.
+ Diện tích: 66m².Thiết kế: 2PN, 2WC (hoặc theo thực tế của bạn). Tối ưu công năng sử dụng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
+ Nội thất: ...
Bán gấp căn 3 ngủ 80m2 full đồ tại chung cư berriver 390 nguyễn văn cừ, long biên, hà nội
4
7.7 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Berriver Long Biên, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Bán gấp Berriver Jardin Hàng hiếm | 80m² 3PN - 2VS.
- Nội thất hiện đại.
- Sổ đỏ lâu dài.
Giá thoả thuận.
-----------------------------------
Dự án | toà N04 Berriver Jardin.
Địa chỉ | 390 Nguyễn Văn Cừ, Hà Nội.
Liên hệ xem nhà: .
(giá thật) chính chủ bán căn góc 73m2, 2pn + 2wc full nội thất giá 8.1 tỷ cc the legend
6
8.1 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn chung cư cao cấp The Legend.

Diện tích sử dụng: 73m² thiết kế 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh.

Giá bán mong muốn: 8 tỷ 100 triệu (có thương lượng).

Liên hệ xem nhà trực tiếp: Quyết BĐS Giá Thật.
[chính chủ gửi bán] căn hộ ecohome 3  không gian sống gia đình an yên & bền vững
4
6 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

[CHÍNH CHỦ GỬI BÁN] CĂN HỘ ECOHOME 3 KHÔNG GIAN SỐNG GIA ĐÌNH AN YÊN & BỀN VỮNG
Kính gửi quý khách hàng, gia đình tôi hiện đang cần nhượng lại căn hộ tại dự án Ecohome 3 (Tân Xuân, Bắc Từ Liêm). Đây là căn hộ được chúng tôi chăm chút kỹ lưỡng, phù hợp với những gia đình tìm kiếm một nơi an cư ổn định và thuận phong thủy.
Thông tin căn hộ:
Diện tích: ~80m², bố trí 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. ...
Độc quyền bán căn 2 ngủ đẹp nhất giá tốt nhất 7,95 tỷ 65m2 trục hoa hậu tòa g2 vinhomes green bay
5
7.95 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chung cư Vinhomes Green Bay, Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Hà Nội, - Căn 2PN giá tốt nhất hiện tại 65m² trục hoa hậu tòa G2 Vinhomes Green Bay.
- Thiết kế 2 phòng ngủ đều có cửa sổ to, ban công phòng khách dài rộng view rộng ra trọn trung tâm hội nghị Quốc Gia, Khách sạn JW Marriot, sân Mỹ Đình xem bắn pháo hoa, có logia phơi phóng riêng sạch sẽ, lịch sự...
- Hướng Đông Bắc có ...
Độc quyền bán căn góc 2ngủ 2wc, 61m2 hàng hiếm hướng đông nam, view bể bơi ,tầng đẹp tonkin2
4
6 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Tonkin - Vinhomes Smart City, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Hà Nội
- Thiết kế : 2 ngủ 2wc 61m² sử dụng,căn góc tầng trung, hướng Đông Nam siêu mát mẻ