Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp căn 3 ngủ dự dolphin plaza, diện tích 164m2, giá 11 tỷ, sẵn sổ full nội thất
7
11 tỷ 164 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Dolphin Plaza, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi cần tiền bán gấp căn 2 ngủ Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Diện tích 164 m² với 3PN và 2VS.
Tầng trung, hướng mát.
Nội thất để lại full đồ.
Giá 11 tỷ thương lượng.
Sẵn sổ đỏ sang tên.
Thương lượng nhiều cho thiện chí.
Liên hệ em Hằng: .
Duplex view hồ tây  celestine westlake  trần cao 8.5m  thông tầng  sẵn slot ô tô  0363 985 ***
7
45 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ duplex hạng sang - Nội thất nhập khẩu - View Hồ Tây - Sẵn slot ô tô
Liên hệ em Thu - Nhận full bảng hàng CĐT + Chính sách tốt

Celestine Westlake - vị trí 300 Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội
* Thông tin căn hộ:
- Duplex tầng 20-21
- Thiết kế thông tầng 3PN-3WC (tuỳ chọn nội thất) hoặc bàn giao thô (có hỗ trợ thiết kế)
- Trần căn hộ cao 8.4m (mỗi tầng cao 4.2m)
- Diện tích: 200m2
- 100% ...
Noble crystal tây hồ  duplex 162m2 | ân hạn gốc và htls 4 năm | vốn 6 tỷ ký hđmb
20
29 tỷ 184 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

[QUỸ CĂN ẨN] DUPLEX NOBLE CRYSTAL TAY HO - VIEW PANORAMA - CHÍNH SÁCH DÒNG TIỀN CỰC TỐT

Thông tin căn hộ:
- Loại hình: Duplex (Sky Villa) đẳng cấp thượng lưu.
- Diện tích: 161,5 m - Thiết kế trần cao, kính Low-E full sàn tới trần.

- Giá niêm yết: ~33,4 Tỷ
- Giá vay/TT chuẩn : ~30,2 Tỷ
- Giá TTS: ~ 28,5 tỷ

- Vốn tự có (20%): Chỉ khoảng 6 tỷ là ký ngay HĐMB sở hữu siêu phẩm Duplex.

- Chính ...
Căn 4pn 3wc là căn duplex duy nhất tại toà full nội thất xịn đẹp .giá công khai.  0987 448 ***
6
17 tỷ 187 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Mai chuyên mua bán - chuyển nhượng và cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại toà UDIC West LAKE - Tây Hồ

* Cam kết từ em Mai :
- Giá tốt nhất thị trường , minh bạch và cạnh tranh
- Tư vấn chuyên sâu ,chính xác và chuyên nghiệp
- Nhiệt tình ,hỗ trợ xem nhà 24/7
- Khách hàng được xem căn hộ thực tế và giao dịch trực tiếp với chính chủ .
- Hỗ trợ hoàn toàn về pháp lý, thủ tục mua - thuê căn ...
Bán căn hộ cao cấp sun cầu giấy  xuân thuỷ 4pn 160m2 giá 20,6 tỷ góc tầng trung view thoáng
12
20.6 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
4

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Sun Feliza Suites Cầu Giấy tiêu chuẩn 6 sao, sảnh cao 14m, 5 tầng thương mại cao 7m, 3 hầm thông, cùng hàng chục tiện ích cao cấp chắc chắn sẽ đem lại không gian vừa sống tiện nghi, hiện đại vừa sang trọng, thoải mái cho quý cư dân.
Bán căn hộ cao cấp Sun Cầu Giấy - Xuân Thuỷ 4pn 160m² giá 20,6 tỷ góc tầng trung view thoáng.
Em Hằng đang còn căn cuối cùng giá tốt, view thoáng, tầng đẹp ạ. Anh/chị ...
Cần bán căn hộ 3pn tại pentstudio, lô góc, tầng cao, view cầu nhật tân đẹp, sổ lâu dài, chỉ 20 tỷ
6
20 tỷ 152 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PentStudio, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Anh/ chị đang cần căn hộ rộng cho gia đình để ở ở khu vực Tây Hồ? Vậy PentStudio là lựa chọn anh chị không nên bỏ qua
- Căn hộ được thiết kế thông tầng độc đáo với trần cao 5m, căn góc, view cầu Nhật Tân đẹp lung linh
- Căn hộ được đập thông từ 2 căn hộ đơn lẻ để tạo thành căn 3PN, Phòng khách rộng. hiếm có thể tìm thấy loại căn rộng này ở toà nhà
- Căn hộ đầy đủ nội thất, có thể về ở ngay ...
Bán căn góc 3 mặt thoáng tầng thấp, 4 phòng ngủ, dt 157m2 toà nhà a5 kđt đại kim, hoàng mai. 8,4 tỷ
8
8.4 tỷ 157 m²
Nhà Chung Cư
4 2

KĐT Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Cần bán căn hộ chung cư A5 khu đô thị Đại Kim - Nghiêm Xuân Yêm, Định Công, sổ đỏ chính chủ giá bán 8,4 tỷ.
Mô tả: Căn góc tầng thấp 3 mặt thoáng có hướng cửa Nam, ban công hướng Nam, Bắc, Tây.
Diện tích 157m² được thiết kế, phòng khách, 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tất cả các phòng đều rộng dãi đón ánh sáng tự nhiên (ảnh chụp bên trong căn hộ thực tế).
Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, đầy đủ ...
Căn hộ 3pn diện tích 164m2 hợp lý nhất dự án, tầng đẹp view thoáng, đơn vị vận hành 5 sao đẳng cấp
7
45 tỷ 164 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Noble Crystal Long Biên, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Căn hộ diện tích thông thủy là: 164m²(tim tường là 180m²).
- Thiết kế 3PN2VS thông tầng.
- Bể bơi dài 2,5m sang trọng.
- Phòng ngủ tầm view full kính.
- TT sớm CK 5%.
- Hỗ trợ vay 18 tháng miễn gốc và lãi (MB giải ngân).
Quà tặng cho khách hàng có booking sớm căn 3PN (900tr).
- Loại hình sản phẩm: Căn hộ Sky Villa.
- 2 hầm, 17 tầng nổi, 3 tầng khối đế.
- Tổng số căn hộ: 413 căn.
- Duplex 2 tầng ...
Bán căn hộ vinhomes nguyễn chí thanh, 167m2, 4pn, căn góc, các phòng đều thoáng.  0975 034 ***
4
Thỏa thuận 167 m²
Nhà Chung Cư
4

Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

Bán căn hộ chung cư tại Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội.
Diện tích 160m², thiết kế 4PN + 3WC + bếp, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá thỏa thuận.
Sổ đỏ chính chủ
Có slot để ô tô
Giá hợp lý

Điểm đặc sắc:
- Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang thịnh vượng.
- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di ...
Bán căn hộ hàng hiệu the grand hà nội, 22  24 hàng bài  hà nội, dt 153m2  3pn,  0973 077 ***
3
88 tỷ 153 m²
Nhà Chung Cư
3

The Grand Hà Nội, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Người đăng: Linh (1 tin đăng)
Cần bán căn hộ hàng hiệu The Grand Ha Noi - 22 + 24 Hàng Bài - Hà Nội.
Căn hộ có diện tích 153m² - 3PN, bàn giao theo tiêu chuẩn 6*, toàn bộ nội thất đều thuộc nhãn hiệu Miele cao cấp.
Các căn hộ tại đây an ninh và riêng tư tuyệt đối, lễ tân và bảo vệ 24/7.
Tọa lạc căn hộ: Cách hồ Gươm 100m, ngay đối diện Tràng Tiền Plaza là vị trí độc tôn và duy nhất.
Được quản lý và vận hành bởi Ritz ...
Bán căn hộ Mulberry Lane - DUPLEX 3 ngủ, full đồ đẹp giá tốt
5
14 tỷ 187 m²
Nhà Chung Cư

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Mulberry Lane - DUPLEX thông tầng đẳng cấp
Căn hộ 3PN + 3VS - 187m2 chỉ 14.x tỷ
Căn tầng trung - ban công view phố thoáng mát
Nội thất cao cấp tiền t.ỷ, tâm huyết làm đồng bộ, ở ngay
CÓ SLOT OTO
LH xem nhà được luôn: 0911.126.9360911.126.xxx (Hương)
Cần chuyển nhượng căn hộ duplex 3 ngủ tại noble crystal long biên  diện tích 164m2
11
26.3 tỷ 164 m²
Nhà Chung Cư
3

Noble Crystal Long Biên, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Cần chuyển nhượng căn hộ duplex 3 ngủ tại Noble Crystal Long Biên diện tích 164m² -.
- Lô góc, view hồ The Harmony Riverside.
- Hướng ban công Đông Nam.
- Bể bơi 20m² có thể nâng hạ ở Logia.
- Full nội thất.
- Hệ thống an ninh 24/24 và sử dụng Ai thông minh.
- Phí dịch vụ 55k/m².
- 2 slot xe máy, slot ô tô không giới hạn.
- Quản lý và vận hành do Best Western Hotel chất lượng phục vụ 5 sao.
AC ...
Bán căn 172m2 3 ngủ tầng trung tòa tsq mỗ lao, nhà đẹp full nội thất cao cấp, giá công khai 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Anh chị chủ nhà chuyển sang khu Vinhomes Riverside Long Biên tiện cho công việc kinh doanh nên cần nhượng lại căn hộ chung cư TSQ Mỗ Lao - Hà Đông.
Diện tích 172m² - (3 ngủ + 1, 3 vệ sinh).
Full nội thất cao cấp, chỉ việc dọn về ở.
Tất cả các phòng đều có cửa sổ sáng.

Phòng khách rộng rãi, đầy đủ tiện nghi.
TV Sony 75 inch + giàn âm thanh nghe nhạc không dây.
Máy giặt Electrolux + Máy sấy Heat ...
11
8.4 tỷ 157 m²
Nhà Chung Cư
4 2

KĐT Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Dân cư xung quanh đông đúc, văn minh, đầy đủ ...
Bán cc 162m2, 3pn, 3wc tại khu đô thị trung hòa  nhân chính, 90 triệu / m2
3
14.58 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Yên Hòa, Hà Nội (cũ: Quận Cầu Giấy, Hà Nội) mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại. Căn hộ có diện tích 162m², bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Nội thất cơ bản đã được trang bị đầy đủ với các thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, ...
Chính chủ bán căn 4 ngủ tòa amber 154m2, nhà đẹp full nội thất, chỉ 13.3 tỷ bao phí  0968 602 ***
5
13.3 tỷ 154 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Amber Riverside, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Bán căn 4 ngủ toà Amber Riverside 622 Minh Khai cạnh Times City:
- Diện tích 154m², ban công view cầu Vĩnh Tuy sông Hồng thoáng mát.
- Nhà mới đẹp như ảnh, tầng trung đẹp, thiết kế 4 phòng ngủ, 2 ban công, 3WC.
- Chủ nhà thiện chí bán giá 13.3 tỷ bao phí.
Liên hệ em: .
Bán gấp chcc eurowindow river park 163m2 đông nam, view sông đuống, cầu đông trù.  0989 386 ***
19
Thỏa thuận 163 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán gấp CHCC Eurowindow River Park 163m² Đông Nam, view sông Đuống, Cầu Đông Trù. LH:
- Dt 163m², thiết kế hiện đại: 4PN, 4WC, 1 Phòng bếp, 1 phòng ăn, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 2logia.
- Cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam, view Sông Đuống và Cầu Đông Trù siêu đẹp, siêu thoáng mát
- Vị trí tầng trung view trực tiếp Sông Đuống. Cách Vinhomes Cổ Loa chỉ 500m.
- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch