Cho thuê Kho, Nhà xưởng tại Bình Dương

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cho thuê khoxưởng (như hình) dt350m2 đường ql13/ xe contenter vào 20/24h đc ngay gần ngã tư
3
Thỏa thuận 350 m²
Thuê Kho Xưởng

Đường Vĩnh Phú, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Cho Thuê Kho-Xưởng (Như Hình)
DT:350m²- Đường QL13/- xe Contenter vào 20/24h
Đc: Ngay gần ngã tư bình Phước- Thủ Đức
LH: Chín
Cho thuê kho 380m²  phú tân, thủ dầu một ( gần thành phố mới bình dương)
3
25 triệu 380 m²
Thuê Kho Xưởng

P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

CHO THUÊ KHO 380M² PHÚ TÂN, THỦ DẦU MỘT ( Gần Thành Phố Mới Bình Dương)
Vị trí thuận tiện, khu vực kho xưởng, xe tải xe cont ra vào dễ dàng
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 380m²
- Có sẵn văn phòng làm việc
- Đường xe container, thuận tiện vận chuyển hàng hóa
Phù hợp: Kho chứa hàng ,gia công nhẹ
Giá thuê: 25 triệu/tháng Cọc: 3 tháng
Liên hệ: gặp Tường Vi 77
Cho thuê đất gần chợ lái thiêu
6
8 triệu 430 m²
Thuê Kho Xưởng

Đường Lái Thiêu 102, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Người đăng: Tùng (1 tin đăng)
- Cách chợ Lái Thiêu 5p đi xe.
- Rộng gần 8m nở hậu 10m, dài 48m (xem hình đính kèm), tổng diện tích khoảng 430m².
- Hẻm đừơng nhựa 4m, phía trước khu đất đường rộng 5m, hẻm thông ra đường Ngô Quyền và CMT8.
- Chính chủ cho thuê, giá 8tr/ tháng, cọc 2 tháng, hợp đồng thuê 3 - 5 năm.
- Đ/c: 194/5 đường Lái Thiêu 102, KP. Hoà Long, Lái Thiêu.
L/h Zalo: .
Cho thuê 4.300 m² xưởng xây mới 100%.
Vị trí: Gần KCN Tân Uyên Bình Dương.
- Tổng diện tích khuôn viên đất: 8.200 m².
- Diện tích nhà xưởng XD - Sản xuất: 4.300 m².
- Kích thước: 46 x 80 = 3680 m² + 600 m².
- Văn phòng lầu trệt: 9 x10 = 180 m².
- Đường xe cont 40, 45 Fit ra vào 24/24h.
- PCCC tự động, thẩm duyệt nghiệm thu.
- Đầy đủ C. Tr phụ trợ: Nhà ăn, nhà rác, vệ sinh..
- Giấy tờ đầy đủ, Bình ...
Cho thuê mặt bằng 500m2 kho khánh bình, tân uyên
4
40 triệu 500 m²
Thuê Kho Xưởng
2

Đường 747, P.Khánh Bình, Tp.Tân Uyên, BD

Cho thuê mặt bằng kho Khánh Bình, Tân Uyên

- Diện tích : 10x50 (500m²)
- Có gác rộng 200m2
- Đường nhựa xe container, điện 3 pha
- Giá thuê : 40 triệu/ tháng
- Liên hệ : gc
X525 cho thuê nhà xưởng kcn tân uyên bình dương 24.000m2. giá 3,8 usd/m2
5
Thỏa thuận 30000 m²
Thuê Kho Xưởng

X.Đất Cuốc, H.Bắc Tân Uyên, BD

X525 CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG KCN TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG 24.000M2. GIÁ 3,8 USD/M2.
Nhà xưởng quy mô lớn trong KCN hạ tầng hoàn chỉnh, phù hợp sản xuất và kho vận quy mô lớn.
Vị trí: KCN Tân Uyên, Bình Dương giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các khu công nghiệp và TP.HCM.
Thông tin:

* Diện tích đất: 30.000m
* Tổng diện tích xưởng: 24.000m
* Gồm 2 xưởng liền kề, mỗi xưởng 12.000m (50 x 120 x 2)
* ...
Cho thuê 4200m2 nhà xưởng 30000m2 pccc tự động tại bình chuẩn , thuận an , bd
3
245 triệu 4200 m²
Thuê Kho Xưởng
3

Đường ĐT 743, P.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An, BD

CHO THUÊ KHO XƯỞNG THUẬN AN BÌNH DƯƠNG
Tổng diện tích đất: 4.200m²
Diện tích nhà xưởng: 3.000m²
Hạ tầng & tiện ích:
Trạm điện công suất lớn: 1000 KVA
Hệ thống PCCC tự động, đã nghiệm thu
Khuôn viên rộng, phù hợp xe container ra vào
Phù hợp sử dụng:
Làm kho chứa hàng
Sản xuất, gia công ngành nghề sạch
Giá thuê: 245 triệu/tháng
Cọc: 4 tháng

Liên hệ: ...
Cho thuê 2100m2 xưởng tân uyên giá 150 triệu/tháng, pccc tự động xưởng mới giá rẻ
3
150 triệu 2100 m²
Thuê Kho Xưởng

Đường 745, P.Tân Hiệp, Tp.Tân Uyên, BD

Cho thuê DT: 2100m² xưởng Tân Uyên.
Vị trí: Tân Hiệp - Khánh Bình, Tân Uyên.

- Diện tích KV đất: 2700m².
- Diện tích: Xưởng 2100m².
- Đường xe công 40 - 45 fit.
- Trạm điện bình: 320kva.
- PCCC tự động nghiệm thu.
- Pháp lý đầy đủ giấy tờ hoàn công đầy đủ tiếp đa ngành.
- Giá cho thuê: 150 triệu/tháng.
- Gía cho thuê có thương lượng.
- Hợp đồng 5 năm, cọc 5 thang.
- Liên hệ: - xem xưởng / gặp ...
Cho thuê 1300m2 giá chỉ 42tr sát bên mỹ phước tân vạn
3
42 triệu 1300 m²
Thuê Kho Xưởng
2

Đường Quốc lộ 1K, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Cho thuê nhà xưởng tại Dĩ An Bình Dương.
Vị trí: Gần Quốc lộ 1K, giao thông thuận tiện, khu vực tập trung nhiều nhà xưởng dễ tuyển lao động và kết nối vận chuyển.
Thông tin chi tiết:
Diện tích đất: 1.300 m².
Diện tích nhà xưởng: 500 m².
Có văn phòng làm việc.
Khuôn viên riêng, thoáng.
Điện 3 pha sẵn.
Đường xe 10t.
Phù hợp:
Sản xuất đa ngành nghề, kho chứa hàng, gia công cơ khí, may mặc, nội ...
Cho thuê xưởng 2700m2 pccc tự động tại thuận an.
3
Thỏa thuận 2700 m²
Thuê Kho Xưởng
2

Đường ĐT 747, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

CHO THUÊ KHO XƯỞNG TẠI THUẬN AN BÌNH DƯƠNG
Vị trí thuận lợi, kết nối giao thông nhanh chóng
Thông tin chi tiết:
Diện tích xưởng: 2.700 m² (khuôn viên rộng, sử dụng chung)
PCCC: Hệ thống PCCC tự động đã nghiệm thu
Nền xưởng: Sơn Epoxy sạch sẽ, đạt tiêu chuẩn sản xuất
Giao thông: Đường lớn, xe container ra vào thuận tiện
Điện: 3 pha hạ bình, công suất lớn
...
Cho thuê xưởng sản xuất 2300m2 tp mới bình dương
3
300 triệu 2300 m²
Thuê Kho Xưởng
2

P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cho thuê xưởng sản xuất TP Mới Bình Dương.
- Diện tích: 2.300 m².
- Xưởng cao 8 - 12m - thông thoáng.
- Nền chịu lực tốt - phù hợp sản xuất nội thất, gỗ, cơ khí, may mặc, kho chứa hàng, logistics.
- Điện 3 pha công suất lớn.
- PCCC đầy đủ - hồ sơ rõ ràng đầy đủ.
- Xe container ra vào 24/24.
- Đơn giá thuê:
Nhà xưởng: 130.475đ/m²/tháng.
Đặt cọc 6tháng. Hợp đồng lâu dài.
Liên hệ: .
Cho thuê kho xưởng 1350m2 dĩ an , bình dương
3
95 triệu 1350 m²
Thuê Kho Xưởng

P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Cho thuê xưởng - Dĩ An, Bình Dương.

- Diện tích đất, khuôn viên: 1.350m².
- Diện tích xưởng: 1.150m² (có cẩu trục).
- Khung cột cao 9 - 10m.
- Có văn phòng trong & ngoài xưởng, bếp ăn, wc...

- Đường xe công chạy 24/24, không cấm giờ.
- Pccc cơ sở.
- Trạm điện 250kwa.

- Phù hợp sản xuất cơ khí, kho chứa hàng, gara...

- Giá cho thuê: 95 triệu/tháng. Cọc 3 tháng.

Liên hệ: Zalo (Ngoài ra, tôi ...
Cần cho thuê kho, nhà xưởng đạt chuẩn công nghiệp tại KCN Mỹ Phước, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương.
- Diện tích cho thuê từ: 5000m².

- Hệ thống nhà xưởng mới được xây dựng theo tiêu chuẩn hiện đại mái cao thông thoáng, kết cấu khung Zamil kiên cố chống nóng, thông gió, sử dụng ánh sáng tự nhiên, nền bê tông cốt thép chịu lực tốt.
- Các công trình phụ như văn phòng, nhà xe, nhà ăn cho nhân viên, ...
Cho thuê nhà xưởng kế kcn nam tân uyên, kcn sóng thần 3, vsip 2, 26000m2, 2000m2, 3200m2, 4700m2
4
195 tỷ 26000 m²
Thuê Kho Xưởng

P.Khánh Bình, Tp.Tân Uyên, BD

Cho thuê nhà xưởng 26000m² cắt lẻ 2000m², 2850m², 3600m², 5800m².
Kế KCN Nam Tân Uyên, KCN Sóng Thần 3.
Xưởng cao 12m khung kèo zamil tiêu chuẩn Châu Âu.
Hệ thống pccc tự động.
Văn phòng rộng rãi, tổng có 1200m², có thể tách lẻ cho thuê riêng biệt.
Trạm điện 1000 KVA, 1 trạm 2000KVA.
Phù hợp cho các doanh nghiệp trong và ngoài nước đầu tư sản xuất, văn phòng đại diện hoặc kho chứa hàng..