Nhà Đất ThuêHà NộiQ. Bắc Từ LiêmP. Xuân Đỉnh
Cho thuê nhà đất tại Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Diện tích trống: 110m².
Giá thuê: Chỉ 200.000đ/m²/tháng.
Thông tin văn phòng:
Đã setup sẵn, ngăn chia đầy đủ phòng ban (phòng giám đốc, phòng họp, khu làm việc).
Full nội thất bàn ghế, chỉ việc mang máy tính vào làm ...
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
- 2 phòng ngủ & 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm.
- Nội thất gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện ...
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Toà N03T4 toạ lạc ở vị trí Trung Tâm khu Ngoại Giao Đoàn, có bể bơi, gym, y.o.ga, Bi.za, và nhiều tiện ích.
Căn hộ đã sẵn full đồ đẹp, khách sẵn mang vali đến ở.
Giá hợp lý.
Liên hệ em Khánh:
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Căn hộ đã được trang bị full nội thất đẹp như ảnh.
Hướng mát, có slot ô tô.
Có thể vào được luôn.
Giá chỉ 16tr.
Quý khách hàng có nhu cầu alo e Khánh: .
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Toà N03T6 là 1 trong những toà mới nhất khu, đối diện dãy liền kề nên cực kì nhiều dịch vụ và tiện ích phục vụ cư dân.
Nội thất siêu mới, nhà rất ít ở, nên đồ mới 99%.
Giá chỉ 15tr, vào được luôn.
Quý khách hàng có nhu cầu alo e Khánh: .
Chung cư 789 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Căn nguyên bản CĐT: Sàn gỗ, bình nóng lạnh,... Giá: 9,5 triệu/tháng.
Anh chị cần thuê liên hệ Tuấn Nhà Đẹp: hoặc đến căn hộ 1004CT1 - 789 Xuân Đỉnh, để được tư vấn về căn cho thuê 789 Xuân Đỉnh, nhà em ở căn 1004 CT1. 789 Xuân Đỉnh, em sẽ hỗ trợ anh chị thuê nhà giá tốt nhất.
Cảm ơn anh chị đã đọc (em không tiếp ...
Chung cư 789 Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Em cần cho thuê luôn căn 75m² - 2PN, 2VS nhà đã làm nội thất cơ bản điều hòa tủ bếp, rèm, bình nóng lạnh,...
Nhà có ban công phòng khách thoáng mát view đẹp, giá cho thuê 10 triệu/tháng.
Anh chị tìm thuê gọi em xem nhà: .
Em cảm ơn (miễn môi giới).
Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
+ 8 phòng ngủ (PN) rộng rãi, thoáng mát.
+ 6 phòng tắm (WC) tiện nghi và hiện đại.
+ 5 tầng thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống.
+ Khuôn viên rộng lớn, mang lại không gian thư giãn lý tưởng.
+ Giá thỏa thuận, phù hợp với ...
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Tòa nhà văn phòng 28 tầng, diện tích mặt sàn 3000m², tòa nhà thiết kế đẹp, có sảnh rộng.
Tòa nhà có đầy đủ dịch vụ bảo vệ, vệ sinh, lễ tân chuyên nghiệp.
Tòa nhà có hệ thống thang máy, điều hòa và máy phát điện.
Hiện tòa nhà còn trống 150m².
Giá cho thuê 110.000đ/m²/tháng.
Liên hệ thuê ...
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
2PN:
N01T5 87m² full đồ có slot oto 18tr
N01T4 87m² full đồ 18.5tr
N01T8 93m² 2PN+1 full đồ 16.5tr
N03T2 87m² full đồ 16.5tr
N03T6 74m² full đồ 16tr
3PN 4PN:
N01T2 140m² 3PN+1 full đồ 22tr
N01T5 101m² 3PN full đồ 18tr
N03T1 95m² full đồ 16tr
N02T3 115m² nt cơ bản 16tr
N01T7- N01T6 107/127/142m² giá ...
Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
1. Căn nhà rộng 35m² x 5 tầng.
Thiết kế 3PN, 4VS, 1PK, 1 bếp, 1 sân phơi.
Căn nhà trang bị đầy đủ nội thất.
Khách thuê xách vali về ở.
Giá cho thuê 10 tr/th.
Liên hệ: Mạnh xem nhà trực tiếp.
Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Anh chị có nhu cầu liên hệ em Sơn ngay để xem nhà; Cảm ơn đã xem tin.
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
1. Thông tin diện tích:
Diện tích 120m²: Phù hợp cho team từ 15 - 25 nhân sự.
2. Tiện ích bàn giao:
Nội thất: Đã setup đầy đủ bàn ghế làm việc, tủ tài liệu, bàn ...
N03-T1 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
- Diện tích cho thuê: 350m² (có thể cắt linh hoạt)
- Bàn giao hoàn thiện đẹp: Điều hoà trung tâm Daikin âm trần, điều khiển từng ô, vách kính cường lực, trần đèn led, tủ âm tường... Hoặc bàn giao mặt bằng trống tiêu chuẩn.
- Tất cả các ô đều có view đẹp, thuận tiện làm văn phòng.
- Bàn giao ngay.
Liên hệ: Mr. Tú ...
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN
- Chính chủ cho thuê.
- Ô vuông thoáng, không vách, 2 mặt kính view nhiều cây không nóng.
- Có đồ cơ bản: Đèn, điệm, thảm...
- Phí dịch vụ ưu đãi trong cùng khu vực.
- Gần nhiều ngân hàng, bãi đỗ xe, nhiều tập đoàn,...
Ưu tiên hợp tác lâu dài.
Contact , sdt/zalo
Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN