Mua bán nhà đất tại Xã Quang Trung, Tx. Bỉm Sơn diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại xã quang trung, 12 triệu / m2, 800 m2, giá ưu đãi, nhiều tiện ích
3
9.6 tỷ 800 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền bán tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa - Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ với diện tích 800 m², giá 12 triệu / m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Diện tích lớn 800 m², có 250m² thổ cư, thuận lợi cho nhiều mục đích sử dụng.
- Chiều ngang mặt tiền 14m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đặc biệt, vị trí đất có mặt ...
Bán đất tại xã quang trung, giá ưu đãi 12,1 tỷ, diện tích 1184m2
3
12.1 tỷ 1184 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền rộng rãi, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng, tọa lạc tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ).
+ Diện tích lớn 1184m², lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Giá ưu đãi 12,1 tỷ, cạnh tranh trên thị trường.
+ Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư đông đúc, dễ dàng phát triển kinh ...
Đất nền tại quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 9,7 tỷ, 920m2 giá ưu đãi uy tín
3
9.7 tỷ 920 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nơi đây là miếng đất nền siêu chất với diện tích lên tới 920m², tọa lạc tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa - Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ. Chỉ với 9,7 tỷ VND, sở hữu ngay khu đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, phong thủy ổn định, sẵn sàng cho những ý tưởng sáng tạo.

+ Diện tích: 920m².
+ Giá: 9,7 tỷ VND.
+ Pháp lý: Đầy đủ.

Địa điểm xung quanh.
+ Gần bệnh viện đa ...
Bán đất tại xã quang trung, 10,6 tỷ, 998 m2, view đẹp hàng hiếm
3
10.6 tỷ 998 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền cực chất tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa, trước đây Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa đang chờ đón chủ mới. Diện tích lên đến 998m², giá chỉ 10,6 tỷ VND, cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Địa điểm đẹp, phong thủy thuận lợi cho cuộc sống.
+ Không gian thoáng đãng, thoải mái cho việc xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc ...
Bán đất tại xã quang trung, bỉm sơn, thanh hóa, 10,5 tỷ, 937 m2 giá cực chất
3
10.5 tỷ 937 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nơi đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa). Đất có diện tích rộng 937 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau. Được cấp sổ đỏ, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

- Diện tích: 937 m².
- Giá: 10,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 15m.
- Pháp lý: Sổ đỏ, pháp lý đầy đủ.

Mảnh đất này có ...
Bán đất đẹp xuất sắc ở xã quang trung, 10 triệu / m2, 988 m2
3
9.88 tỷ 988 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nằm tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa, trước đây Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa, lô đất rộng 988 m², giá chỉ 10 triệu / m², thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng để giao dịch.

Đất có phong thủy tốt, tạo cảm hứng cho những dự án sáng tạo và phát triển. Khu vực này cũng rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày với bệnh viện đa khoa ACA và siêu thị Đại Dương gần kề.

Liên ...
Bán đất tại xã quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 9 tỷ, 845 m2
3
9 tỷ 845 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền có diện tích 845 m², pháp lý đầy đủ, nằm ở vị trí đắc địa.
+ Mặt tiền rộng 15m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng.
+ Giá bán 9 tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Đất có sổ đỏ, đảm bảo quyền sở hữu.
+ Khu vực an ninh, dân cư đông đúc, thuận lợi cho sinh hoạt.

Cách bệnh viện đa khoa ACA chỉ 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
Cách siêu thị Đại Dương khoảng 1km, dễ dàng tiếp cận ...
Bán gấp đất đẹp tại xã quang trung, 10,2 triệu / m2, 1102 m2
3
11.24 tỷ 1102 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nằm ở Phường Quang Trung, Thanh Hóa (cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa), mảnh đất này cực chất với diện tích 1102m².
Giá chỉ 10,2 triệu / m², một deal không thể bỏ qua.
Mặt tiền rộng 16m, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo mọi thứ đều rõ ràng.
Vị trí đẹp, gần trung tâm, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
Gần bệnh viện đa khoa Aca, siêu thị Đại Dương, thuận tiện ...
Bán đất 870 m2 tại xã quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 12 triệu / m2
3
10.44 tỷ 870 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa) với diện tích 870 m², giá 12 triệu / m², pháp lý đầy đủ, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

+ Diện tích lớn 870 m², lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 18m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển.
+ Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ đầy đủ.

Điểm nổi bật:
+ ...
Bán gấp đất 834m2 tại quang trung, 10 tỷ giá tốt
3
10 tỷ 834 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền cực khủng ở Phường Quang Trung, Thanh Hóa (Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ), diện tích rộng 834m², giá chỉ 10 tỷ VND. Đất này có phong thủy ổn, cực kỳ thích hợp để xây nhà hoặc đầu tư. Vị trí đẹp, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

Gần đó có các tiện ích như cách bệnh viện đa khoa ACA không xa và siêu thị Đại Dương cũng chỉ tầm 2km.

Liên hệ ngay để biết thêm chi ...
Bán đất tại quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 10 tỷ, 971 m2, chính chủ view đẹp
4
10 tỷ 971 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền bán tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa - Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ với diện tích 971 m², giá 10 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Điểm đặc sắc: Nằm trong khu vực phát triển, đất có mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày.

Tiện ích xung quanh: ...
Đất nền tại quang trung, 12 tỷ, 1128 m2, giá cực chất
3
12 tỷ 1128 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nằm ở Phường Quang Trung, Thanh Hóa, trước đây Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa, đất nền này có diện tích lên tới 1128 m², rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với mặt tiền rộng 15m, đây là một vị trí lý tưởng cho các dự án kinh doanh hoặc làm nhà riêng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

+ Giá: 12 tỷ VND.
+ Diện tích: 1128 m².
+ Mặt tiền: 15m.
+ Pháp lý: Đầy đủ.

Gần bệnh viện ...
Đất nền đẹp xuất sắc tại quang trung, bỉm sơn, 12 triệu / m2, 940 m2
3
11.28 tỷ 940 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa) đang chờ đón. Diện tích lên tới 940m², lý tưởng cho những ai muốn xây dựng không gian sống hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

Giá chỉ 12 triệu / m², thích hợp cho những ai muốn tìm kiếm một nơi yên tĩnh, thoáng đãng để phát triển dự án hoặc xây dựng ngôi nhà ...
Bán đất hàng hiếm tại xã quang trung, 10,5 triệu / m2, 980 m2
3
10.29 tỷ 980 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền Phường Quang Trung, Thanh Hóa (cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa) với diện tích rộng 980 m², giá 10,5 triệu / m². Pháp lý đầy đủ.
+ Vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
+ Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.
+ Tiềm năng phát triển cao, phù hợp với nhu cầu thị trường hiện tại.
+ Cơ hội ...
Bán đất tại xã quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 10 tỷ, 900 m2 giá ưu đãi
3
10 tỷ 900 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền có vị trí thuận lợi tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa, trước đây Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa, diện tích lên tới 900m², với mặt tiền rộng 16m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho giao dịch.

- Giá: 10 tỷ VND.
- Diện tích: 900m², có 250m² thổ cư.
- Mặt tiền: 16m.

Điểm đặc sắc:
+ Đất có mặt tiền rộng, rất thích hợp cho việc kinh doanh, ...
Bán đất tại quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 10,5 triệu / m2, 861 m2
3
9.04 tỷ 861 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền đẹp xịn tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa - Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ, diện tích lớn 861m², giá chỉ 10,5 triệu / m². Pháp lý đầy đủ, hướng Đông Bắc, mặt tiền rộng 16m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy cực tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.
+ Đường xá rộng rãi, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện đa khoa Aca.
+ Siêu thị Đại ...
Bán đất tại xã quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 10 triệu / m2, 1000 m2, view đẹp
3
10 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (địa chỉ cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa) với diện tích rộng 1000m², giá chỉ 10 triệu / m².
+ Diện tích lớn, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 16m, thuận lợi cho kinh doanh và buôn bán.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Không gian sống thoáng đãng, phong thủy tốt cho gia chủ.

Lô đất này không chỉ ...
Bán đất 1200m2 tại quang trung, thị xã bỉm sơn, thanh hóa, 10 triệu / m2
3
12 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền diện tích rộng 1200m² tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa (địa chỉ cũ: Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa), phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

- Diện tích: 1200m².
- Giá: 10 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ.
- Đất thổ cư, tiện xây dựng.

Nơi đây mang lại không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. Khách hàng sẽ cảm nhận được sự thuận tiện trong sinh hoạt hàng ngày với ...
Bán đất đẹp ở quang trung, 11,8 tỷ, 1155m2, nhiều tiện ích
3
11.8 tỷ 1155 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, Tx.Bỉm Sơn, TH

Đất nền với diện tích 1155m², tọa lạc tại Phường Quang Trung, Thanh Hóa - Thị xã Bỉm Sơn, Thanh Hóa cũ, giá chỉ 11,8 tỷ. Nơi đây cực kỳ thoáng đãng và thuận tiện để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Diện tích rộng rãi, dễ dàng thiết kế theo ý thích, không gian sống lý tưởng cho mọi gia đình.