Mua bán nhà đất tại Quảng Ninh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường quốc lộ 18a đối diện vin hạ long xanh, giá 44tr/m2, diện tích 700m2
3
30.81 tỷ 700 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Gia đình cần tiền gấp nên muốn bán mảnh đất hơn 700m² hiện đang cho thuê bán hải sản và nông sản địa phương.
- Vị trí đối diện Vin Hạ Long Xanh, mặt đường Quốc Lộ 18A
- Gần ga tàu cao tốc
Ưu điểm: Kinh doanh thuận tiện, ăn theo toàn bộ tiện ích của Vin Hạ Long Xanh, mặt tiền rộng 18m
-Quỹ Đất hiếm không dính quy hoạch. Phía sau là công viên rừng, trước là Vin Hạ Long Xanh.
- Sổ đỏ lâu dài
Liên ...
Bán 700,2m2 đất kd mặt đường 18, đối diện vin hlx, cạnh cv rừng, ga tàu cao tốc, giá chỉ 45tr/m2
4
31.51 tỷ 700 m²
Đất Riêng

Đường 18, P.Hà Khẩu, Tp.Hạ Long, QN

Khám phá mảnh đất lý tưởng mặt đường 18, đối diện Vin HLX, cạnh CV Rừng và ga tàu cao tốc, giá chỉ 45 triệu/m2
- Địa chỉ: Tổ 94, khu Đồn Điền, Hà Khẩu, Hạ Long, Đường 18, Phường Tuần Châu, Quảng Ninh - Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh cũ với.
- Diện tích: 700.2m², trong đó có 120m² đất thổ cư.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 17.99m.
- Chiều rộng ...
Đất suối nóng quang hanh quảng ninh  2.750m2
3
37.4 tỷ 2750 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Bán lô đất Quang Hanh, 2.750m², mặt đường Quốc Lộ 18.
Sổ đỏ full thổ cư, chính chủ.
Giá hiện tại: 13.6trđ/m² ~ 37.4 tỷ đồng.
Bán ô góc 2 mặt tiền biệt thự đông hùng thắng, phường bãi cháy. khu trung tâm
7
40.26 tỷ 592 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Bán ô đất biệt thự Đông Hùng Thắng phường Bãi Cháy.
- Khu trung tâm, sầm uất, gần biển, khu du lịch.
- Diện tích: 592m² MT 25m.
- Ô góc 2 mặt tiền.
- Giá 68 tr/m².
- Xung quanh nhà hàng, khách sạn, gần hồ, gần biển.
LH: .
Bán đất full thổ cư  2700 m2  chính chủ  giá hợp lý
3
42 tỷ 2700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Thông tin mô tả.
- Gia đình cần bán BDS full thổ cư tại đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Quang Hanh, Cẩm Phả, Quảng Ninh.
- DT: 2700 m².
- Gần đường, trường, trạm.
- Thuận lợi để làm dự án.
- Phù hợp với anh em đầu tư.
- Giá cả hợp lý (giá nào cũng bán).
Bán đất thôn 8, phường đông triều, tỉnh quảng ninh
4
20.93 tỷ 1550 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Hưng Đạo, Tx.Đông Triều, QN

Bán 1550m² full đất ở thôn 8, Phường Đông Triều, Quảng Ninh. MT rộng có thể chia nhỏ được, gần dự án đường 10 làn, ngõ ô tô 7 chỗ vào thoải mái,
Khu vực có hạ tầng tốt, giao thông thuận tiện, có thể xây kho xưởng, biệt thự hoặc phân lô được.
Pháp lý đã được cấp GCN, CC.
Giá 13,5tr/m².
Lô góc kinh doanh 2 mt trục chính cảng quốc tế ao tiên, đường 48m, dt 685m2, đông nam, giá 70 tr/m2
9
47.95 tỷ 685 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Cần bán lô góc vip nhất cảng quốc tế Ao Tiên,
Lô góc 2 mặt tiền, nằn trên trục chính Xuyên cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn, Đối diện sân Golf Hd Mon đang làm, thuận lợi kinh doanh thương mại.
Diện tích 685 m².
Mặt tiền 30mx 22,83m
Đường rộng 48m trục chính ra cảng Quốc tế đi du lịch các đảo. và đường QH 20m
Sổ đỏ lâu dài.
Giá bán: 70 triệu/m² ( thương lượng khách tiện chí)
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn ...
Chính chủ bán đất biệt thự gần biển giá đầu tư, cách bãi tắm 500m, gần chợ cái dăm, giá 30 tỷ, 508m
4
30.48 tỷ 508 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần tiền bán gấp đất biệt thự Đông Hùng Thắng, gần biển, cách bãi tắm biển 500m, gần chợ Cái Dăm, vị trí trung tâm sầm uất nhất khu du lịch Bãi Cháy, giá 30 tỷ, diện tích 508m², hướng ĐB, mặt tiền 15,36m
liên hệ em để xem đất:
Đất biệt thự góc vip bãi cháy  lô góc 3 mặt tiền ,mặt hồ  80tr/m2 có tl
6
41.2 tỷ 515 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán đất biệt thự 515m² góc 3 mặt tiền mặt hồ Bãi Cháy Hạ Long,
Diện tích: 515m mặt tiền 34
Loại hình: Đất biệt thự gần Geleximco Bãi Cháy.

- Vị trí gần các nhà hàng, chợ đêm, chung cư vv.. Tiềm năng khai thác, tăng giá còn nhiều!
- Nhà đầu tư chọn sản phẩm này vì:
Lô góc 3 mặt tiền tối đa công năng kinh doanh.
Mặt hồ tăng giá trị lưu trú & nghỉ dưỡng.
Trung tâm du lịch khai thác homestay, ...
Bán ks mặt biển 80 phòng. 540m2 mt 32.5m sổ đỏ trao tay
14
48 tỷ 540 m²
Nhà Mặt Tiền
80 80

Đường Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán khách sạn ngoài mặt cảng Quốc tế Tuần Châu. Trên bến dưới thuyền khách du lịch quanh năm khai thác tốt
- Diện tích 540m² sổ đỏ
- MT 32.5m
- Giấy phép PCCC đầy đủ.
- Tổng 80 phòng khép kín. Đón được nhiều đoàn KH lớn
Hưởng lợi lớn khi ngay gần Ga Metro, đường kết nối sang VIN Global Gate....
Giá bán 48 tỷ
Liên hệ Mr Tiến để biết thêm chi tiết!
Bán mảnh đất vị trí kim cương thôn nam hải đặc khu vân đồn (minh châu ) dt 820m2 thổ cư có sẵn
13
45.1 tỷ 820 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN

CƠ HỘI ĐÓN SÓNG ĐẢO BIỂN LÔ ĐẤT ĐẸP NAM HẢI

Cần bán lô đất tại thôn Nam Hải, thuộc khu vực Vân Đồn.

Diện tích 820m
Mặt tiền rộng 35m đất vuông vắn, đẹp
Có sẵn khoảng 1/2 diện tích là đất thổ cư thuận lợi khai thác, xây dựng và đầu tư lâu dài

Vị trí đắc địa nằm trên trục phát triển du lịch biển đảo, cực kỳ phù hợp để làm homestay, khách sạn, cà phê, nhà hàng, dịch vụ du lịch.