Mua bán nhà đất tại Quảng Ninh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đất đẹp tại yên thọ, 12 triệu / m2, 1200 m2
3
14.4 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ) là vị trí lý tưởng cho những ai tìm kiếm một mảnh đất tiềm năng. Đất thổ cư với diện tích 1200 m², giá chỉ 12 triệu / m², mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Diện tích rộng rãi 1200 m² phù hợp với nhiều loại hình xây dựng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư ...
Bán đất đẹp tại yên thọ, 14,5 tỷ, 998 m2 nhiều tiện ích
4
14.5 tỷ 998 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích rộng rãi 998 m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng, mang lại sự yên tâm cho người mua.

+ Giá bán: 14,5 tỷ VND
+ Diện tích: 998 m² , có 400m² thổ cư, nở hậu, mặt tiền rộng
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng
+ Vị trí đẹp, ...
Bán đất tại yên thọ, 13 triệu / m2, 1155 m2, giá ưu đãi
3
15.02 tỷ 1155 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Nhanh tay sở hữu lô đất giá tốt tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) với diện tích lớn, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Diện tích: 1155 m²
- Giá: 13 triệu / m²
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ
- Chiều ngang mặt tiền: 20m
- Đường rộng, giao thông thuận tiện
- Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao

Điểm đặc sắc:
- Mặt tiền rộng, thích hợp ...
Bán gấp đất tại yên thọ, đông triều, 12,6 tỷ, 1000m2 giá tốt
3
12.6 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh). Đất thổ cư, diện tích 1000m², giá chỉ 12,6 tỷ VND.

Điểm nhấn của bất động sản này bao gồm mặt tiền rộng 20m, hướng cửa chính Đông Bắc, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại ...
Bán đất tại yên thọ, 14,6 triệu / m2, 988 m2, mặt tiền 21m, nở hậu, tiện kinh doanh
3
14.42 tỷ 988 m²
Đất Mặt Tiền

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) với diện tích 988 m², mặt tiền rộng 21m, giá 14,6 triệu / m².

+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền 21m, thuận lợi cho việc kinh doanh buôn bán.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm cộng:
Mặt tiền rộng rãi không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn mở ra ...
Bán đất tại phường yên thọ, giá siêu hời 15 triệu / m2, 800 m2, mặt tiền 20m
3
12 tỷ 800 m²
Đất Mặt Tiền

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ) với diện tích rộng 800m², mặt tiền 20m cực đẹp, rất phù hợp cho việc đầu tư hay xây dựng nhà ở. Giá chỉ 15 triệu / m², pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Phong thủy tốt, mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số , tên Thu .
Bán đất tại phường yên thọ, giá 13,2 triệu / m2, diện tích 1102 m2, quảng ninh
3
14.55 tỷ 1102 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh - Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ với diện tích 1102m², giá chỉ 13,2 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
Vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Không gian rộng rãi, phù hợp với phong thủy.
Chủ đất thiện chí, dễ dàng thương lượng.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua - Hưng Phát BĐS .
Bán đất tại yên thọ, đông triều, quảng ninh, 15 triệu / m2, 971 m2, có 400m2 thổ cư
3
14.57 tỷ 971 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền bán tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) với diện tích 971 m², giá 15 triệu / m². Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng.

- Diện tích rộng rãi 971 m², thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá cả hợp lý, chỉ 15 triệu / m², phù hợp với nhiều đối tượng.
- Pháp lý đầy đủ, giúp việc giao dịch trở nên nhanh ...
Bán đất tại phường yên thọ, 14 triệu / m2, 900 m2, giá siêu hời, uy tín
3
12.6 tỷ 900 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Nhanh tay sở hữu lô đất đắc địa tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ).
- Diện tích rộng 900 m², lý tưởng cho xây dựng hoặc đầu tư.
- Giá chỉ 14 triệu / m², cơ hội không thể bỏ lỡ.
- Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
- Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.
Liên hệ để biết thêm ...
Hàng hiếm tại yên thọ, đông triều, quảng ninh, 14,3 triệu / m2, 980 m2 có 400m thổ cư
3
14.01 tỷ 980 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh), với diện tích 980m², là cơ hội đầu tư lý tưởng.

- Giá bán: 14,3 triệu / m²
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch
- Vị trí đất đẹp, thuận lợi cho xây dựng và phát triển
- Khu vực có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
- Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Xin vui lòng ...
Bán đất 870m2, nở hậu, tại yên thọ, quảng ninh, giá 12 tỷ, view đẹp, nhiều tiện ích
3
12 tỷ 870 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền diện tích rộng 870m² nằm tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) với giá 12 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất phù hợp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

+ Diện tích lớn 870m² thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Vị trí đắc địa, nhiều tiện ích xung ...
Đất nền có diện tích 860 m² tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ).
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 15 triệu / m².
Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem ...
Nhà đất thổ cư phường đại yên (tuần châu), tiếp giáp da hạ long xanh 3 tầng, đất 608m2, chính chủ.
5
14.5 tỷ 608 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 3

P.Đại Yên, Tp.Hạ Long, QN

Người đăng: Mr. Duy (1 tin đăng)
Chính chủ muốn bán đất thổ cư đẹp. Dễ dàng cho thuê phòng ở, sinh dòng tiền. Chi tiết:

Diện tích đất: 608m².
Nhà xây sẵn, 3 tầng, diện tích sàn gần 200m²/ sàn.
Địa điểm: Tổ 1, Minh Khai, Phường Đại Yên - nay là Phường Tuần Châu, Quảng Ninh.

Vị trí CỰC KỲ đắc địa:

- Nằm ngay dự án Hạ Long Xanh quy mô 18 tỷ USD (ngay sát vách). (#halongxanh, #vingroup, #vingrouphalongxanh). Sau này khi dự án ...
Đất nền Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh) có diện tích 824 m², có 400m² thổ cư, giá bán 15 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Không gian rộng rãi, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Hệ thống hạ tầng hoàn thiện, đảm bảo tiện ích sống tốt nhất.
Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
Liên hệ ngay ...
Bán đất tại phường yên thọ, 14,2 tỷ, 950 m2, phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ
4
14.2 tỷ 950 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Nằm ở Phường Mạo Khê, Quảng Ninh, trước đây Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh, mảnh đất có diện tích 950 m² đang được rao bán với giá 14,2 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
+ Không gian rộng rãi, thuận tiện cho nhiều mục đích sử dụng

Liên hệ ngay để biết thêm ...
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư đẹp tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ) với diện tích rộng 1128 m², giá bán 14 tỷ VND. Đất có pháp lý đầy đủ, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Lô đất có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

+ Diện tích: 1128 m2
+ Giá: 14 tỷ VND
+ Pháp lý: pháp lý đầy đủ

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện ...
Bán đất tại phường yên thọ, 15 tỷ, 1184 m2, view đẹp, chính chủ
3
15 tỷ 1184 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Đất nền tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh, trước đây Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh với diện tích 1184 m², giá 15 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Địa thế đẹp, phong thủy tốt.
+ Khu vực thoáng mát, an ninh đảm bảo.
+ Có thể xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
+ Đường xá thuận tiện, dễ dàng di chuyển.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: , Chính chủ .
Bán gấp đất thổ cư 940m2 tại yên thọ, 14 tỷ, thị xã đông triều, quảng ninh
4
14 tỷ 940 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Tọa lạc tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh - Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh cũ, mảnh đất thổ cư diện tích 940m² đang chờ đón chủ nhân mới. Với giá bán 14 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

- Điểm đặc biệt:
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Vị trí phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ ...
Đất yên thọ, đông triều, quảng ninh, 14,5 triệu / m2, 845 m2, mặt tiền 20m, nở hậu, hot!
3
12.25 tỷ 845 m²
Đất Mặt Tiền

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Cần bán đất tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh, trước đây Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh. Diện tích rộng rãi 845 m², giá chỉ 14,5 triệu / m². Đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Đầu tư xịn, không nên bỏ lỡ!

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: , Hùng .
Đất đẹp, nhiều tiện ích bán tại yên thọ, 13 tỷ, 920 m2, thị xã đông triều, quảng ninh
3
13 tỷ 920 m²
Đất Riêng

P.Yên Thọ, Tx.Đông Triều, QN

Tọa lạc tại Phường Mạo Khê, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thị xã Đông Triều, Quảng Ninh), lô đất đẹp với diện tích 920 m² đang được chào bán với giá 13 tỷ VND. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một mảnh đất lý tưởng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Điểm nổi bật:
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh, mang lại sự tiện lợi ...
Từ 0 tới 20 của 40

Xem quy hoạch tại Quảng Ninh

Mua Bán Bất Động Sản Quảng Ninh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quảng Ninh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quảng Ninh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quảng Ninh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quảng Ninh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.