Mua bán nhà đất tại Quảng Ninh giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán ô đất dịch vụ thương mại đầu đường tuần châu, đối diện siêu dự án hạ long xanh 18 tỷ usd
4
35 tỷ 479 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 18, P.Hà Khẩu, Tp.Hạ Long, QN

Thông tin ô đất.
+ Diện tích: 479m².
+ Mặt tiền: 20m.
+ Loại đất: Xin được lên đất dịch vụ, xây khách sạn.
+ Giá bán: 35 tỷ.
Ô đất nằm trên mặt đường quốc lộ 18, có đường gom xung quanh, ngay đầu cổng Tuần Châu, phù hợp cho xây dựng khách sạn, kết hợp làm nhà hàng.
Quý khách hàng quan tâm và cần thêm thông tin lh: (Mr Long).
Duy nhất căn biệt thự đơn lập sun grand city feria, 100 tr/m2 gần biển ,sát phố ,kề hồ vị trí đẹp
6
40.6 tỷ 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Sun Grand City Feria, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh với thiết kế 5PN + 6WC + bếp. Giá chỉ 100 triệu / m² cho diện tích 406 m². Biệt thự 3 tầng, mặt tiền rộng 12m, ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi. Thích hợp cho gia đình, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Giới thiệu dự án
- Vị trí: Phường Bãi Cháy, TP. Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
- Chủ đầu ...
Bán biệt thự sun premier village 340m2 lợi nhuận đều 9%/năm  sở hữu lâu dài
18
33 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Diện tích đất: 315m².
Quy mô: 3 tầng + 1 tum
Phù hợp khai thác: Villa nghỉ dưỡng, lưu trú cao cấp, kinh doanh du lịch.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Đất biệt thự.
Giá bán: 33 tỷ (thương lượng).

Vị trí trung tâm du lịch Vịnh Hạ Long, gần biển, tài sản sở hữu lâu dài, số lượng hữu hạn.

Hoàn thiện full nội thất và sân vườn tiêu chuẩn 5 sao.
Hàng năm chủ sở hữu sẽ có 15 đêm nghỉ.
Sổ đỏ lâu dài, đã có sổ. ...
Đất biệt thự hồ hùng thắng, giá hơn 70tr/m2
5
32 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Vị trí ven hồ Hùng Thắng đẳng cấp, yên tĩnh, trung tâm khu du lịch Bãi Cháy.
- Diện tích 420m².
- Giá hơn 70tr/m², thích hợp để mua vào đầu tư hoặc ở.
- Vị trí đắc địa mặt hồ, gần tiện ích nhà hàng khách sạn.
- Cộng đồng dân cư tinh hoa, tri thức.
Bán biệt thự đồi view biển, s hill villa bán đảo tuần châu, 500m2, 3tầng, 58tr/m2, 250tr/tháng.
8
29.5 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

BÁN BIỆT THỰ ĐỒI S-HILL VILLA, VIE BIỂN BÁN ĐẢO TUẦN CHÂU HẠ LONG QUẢNG NINH : 500M2 3TẦNG MT20M HẠ CHÀO NHẸ 6TỶ - GIÁ CHÀO MỚI 29.5 TỶ, CÓ THƯƠNG LƯỢNG.
VIE VỊNH KÌ QUAN, HẠ LONG XANH, THÀNH PHỐ HẠ LONG, BÃI CHÁY, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, CAO NHẤT BÁN ĐẢO TUẦN CHÂU.
S - Hill Villa đẳng cấp sống 5* - T.O.P 10 công trình thiết kế nhà đẹp và ấn tượng nhất 2021 do AWARDS tổ chức bình chọn - dòng tiền ...
Bán biệt thự view biển  đảo tuần châu dt 500m2, gần vinhomes global gate hạ long xanh
9
28 tỷ 500 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Người đăng: Brian (36 tin đăng)
Bán gấp biệt thự view biển Đảo Tuần Châu Hạ Long, Quảng Ninh.
+ Thông số:
Diện tích sổ 500m² full thổ cư x view biển.
+ Mô tả:
- Biệt thự đẳng cấp sống 5* - T. O. P 10 công trình thiết kế nhà đẹp và ấn tượng nhất 2021 do AWARDS tổ chức bình chọn - dòng tiền tốt - đầu tư giữ tiền hiện tại - tương lai tươi sáng.
- Thiết kế 3 tầng theo lối kiến trúc riêng biệt và vô cùng độc đáo, tạo nên một không ...
Chính chủ bán căn biệt thự đồi beverly bãi cháy hạ long.
9
38 tỷ 306 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Beverly Hills Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ bán căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp đồi Beverly Hạ Long
Diện tích: 306m. Mặt tiền: 15m. Hướng: Tây Nam
Công năng: 8 phòng ngủ 8 WC, bố trí hợp lý
Để lại full nội thất, xách vali về ở
Khu nghỉ dưỡng biệt lập, không gian yên tĩnh, đẳng cấp
Giá 3X tỷ
Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp mr Cường
Bán gấp căn góc dt 406m2 giá 50 xtỷ đơn lập sun feria bãi cháy hạ long giá rẻ nhất bãi cháy hạ long
13
50 tỷ 412 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Tổng quan dự án:
Tên dự án: Sun Grand City Feria Hạ Long.
CĐT: Sungroup.
Bán căn biệt thự view công viên đẹp nhất dự án, pháp lý đầy đủ, căn biệt.
- Diện tích 412m².
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Vị trí: Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, tp Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh.
Mô hình: Biệt thự để ở, với 479 căn.
Thiết kế: Kiến trúc địa trung Hải.
Sở hữu sổ đỏ lâu dài.
CĐT xây thô và hoàn thiện ...
Căn penthouse icon 40 vip đông nam  view bắn pháo hoa  3 tầng có bể bơi  463m2  0898 149 ***
11
22 tỷ 463 m²
Condotel
4 4

ICON40 Hạ Long , P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Căn VIP tại Dự Án ICON40 HẠ LONG - Luxury Penthouse
- Địa chỉ: Tòa Icon40, Hoàng Quốc Việt, Bãi Cháy, TP. Hạ Long
- Tổng diện tích 463m2
- 3 Tầng , tầng 3 bể bơi , thiết kế 4pn 4vs
-Điểm nổi bật
Tổng diện tích khoảng 300m²
Penthouse 3 tầng riêng tư, sang trọng
Hồ bơi riêng trên sân thượng
View biển & Vịnh Hạ Long
Phòng khách thông tầng, trần cao ấn tượng
3 phòng ngủ master, mỗi phòng có ...
Bán gấp bt 315m2 giá chỉ 91/m2 sun premier bãi cháy hạ long cam kết nhận lãi 9%/ năm. sổ lâu dài
11
33.66 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ởa dự án Sun Premier Village Hạ Long.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 100tr/ m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
- Diện tích 340m².
- Hướng TÂY ...
Biệt thự biển the sapphire mansions bến đoan  biệt thự biển diện tích từ 255m2  333m2
5
50 tỷ 490 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 5

The Sapphire Mansions, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Biệt thự biển The Sapphire Mansions Bến Đoan - Doji Land!! Tên dự án: The Sapphire Mansions Hạ Long. Vị trí: Số 1 Bến Đoan Loại hình sản phẩm: Biệt thự biển Diện tích: Từ 255m² - 333m² Hotline dự án:
Bán biệt thự kđt cột 5  cột 8 mở rộng, hồng hà  hạ long
5
42 tỷ 312 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

BÁN BIỆT THỰ KĐT CỘT 5 CỘT 8 MỞ RỘNG, HỒNG HÀ HẠ LONG

Vị trí đẹp khu dân trí cao an ninh tốt
Diện tích: 312m²
Biệt thự xây kiên cố, thiết kế sang trọng
Có gara ô tô, sân vườn rộng thoáng
Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng
Bán 400m2 mặt phố đi bộ minh châu liền kề minh châu beach resort
9
32 tỷ 400 m²
Đất Riêng

X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN

BÁN ĐẤT PHỐ ĐI BỘ MINH CHÂU ĐẢO QUAN LẠN

Vị trí vàng ngay trung tâm phố đi bộ Minh Châu khu du lịch sầm uất bậc nhất đảo Quan Lạn.
Chỉ cách bãi tắm Minh Châu khoảng 100m nơi được mệnh danh là bãi biển cát trắng như tuyết đẹp nhất miền Bắc.

Diện tích: 400m²
Full 100% thổ cư
Lô góc 2 mặt thoáng cực đẹp
Đối diện nhà hàng khách sạn Hưng Thịnh
Sát nách Minh Châu Beach Resort
Phù hợp xây ...
Cần bán gấp căn biệt thự sun hạ long giá 36.x tỷ 444m2, cam kết 2.1 tỷ/năm full nội thất, đã có sổ.
14
36.9 tỷ 444 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Gia chủ cần tiền trả ngân hàng bán cắt lỗ cực sâu căn biệt thự nghỉ dưỡng Sun Premier Village Hạ Long.
Diện tích đất: 444m².
- Xây dựng: 3 tầng.
- Pháp lý: Đã có sổ đỏ vĩnh viễn.
- Tiêu chuẩn: Hoàn thiện full nội thất và sân vườn.
- Giá bán: 36.9tỷ.
Thời điểm 2021 - 2022 giá lên tới 58 tỷ.
- Nhận cam kết lợi nhuận tối thiểu từ kinh doanh cho thuê 9%/ năm tương đương 2.1 tỷ/năm (cam kết trả cho ...
Khách sạn mini, gần ga đường sắt cao tốc 350km/h hạ long, vinhomes hạ long xanh
10
38 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
36 36

Vinhomes Hạ Long Xanh , P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Bán Khách sạn Mini công suất phòng tùy theo yêu cầu khách hàng 20 - 40 phòng (hoặc hơn)
***Vị trí nằm gần ga tàu cao tốc Hà Nội - Hạ Long, gần tổ hợp OUTLET, công viên rừng nằm trong đại dự án Vinhomes Global Gate_ Vinhomes Hạ Long Xanh. Gần tổ hợp 3 sân Golf tiêu chuẩn
*** Được thừa hưởng hệ sinh thái toàn diện của Vin Group trong SIÊU KHU ĐÔ THỊ VỆ TINH ALL IN ONE mang lại dòng tiền bền vững ...
Bán gấp biệt thự đồi beverly hills 320m2, 2x tỷ full nội thất, rẻ nhất thị trường, sổ trao tay
14
29.9 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
9 10

Beverly Hills Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự view biển, sổ hồng trao tay, khu tổ hợp nghỉ dưỡng đã vào vận hành, giá siêu rẻ.
Diện tích 320m² xây 4 tầng hoàn thiện liền tường.

Bevely Hills Hạ Long tuyệt phẩm nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời vượt trội.

Với dòng sản phẩm Diamond Elite mới mang đến trải nghiệm nghỉ dưỡng đỉnh cao, chia sẻ doanh thu hấp dẫn:

CĐT nhận 40% doanh thu thực tế và chi trả toàn bộ chi phí vận hành.
Chủ sở ...
Bán gấp căn bt vip 444m2 giá 38,x tỷ, full nội thất, cam kết thu về 2,4 tỷ/năm, sổ lâu dài trao tay
13
38.8 tỷ 444 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Premier Village Hạ Long, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Bán biệt thự nghỉ dưỡng giá rẻ nhất thị trường.
Tầm này quý nhà đầu tư gom hàng bất động sản vừa có lãi vốn vừa có dòng tiền ổn định thì chỉ có ở dự án Sun Premier Village Hạ Long.
Một căn biệt thự biển Sun Premier Village Hạ Long 5 cần chuyển nhượng với mức giá không tưởng chưa tới 95tr/ m² (full nội thất 5 sao).
Giá thấp nhất thị trường không có căn thứ 2.
DTXD tầng 1: 133m² - Tổng DTXD: 669m² ...
Cần bán gấp căn biệt thự sun feria hạ long 406m2 giá hơn 90tr/m2 bao rẻ nhất tt, sở hữu lâu dài
12
38 tỷ 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Sun Grand City Feria, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Ngay bây giờ cơ hội lớn dành cho khách hàng biết nắm bắt cơ hội sở hữu bất động sản giá trị nhất bên vịnh di sản Hạ Long.
Bán căn biệt thự view biển, view công viên đẹp nhất dự án, pháp lý đầy đủ.
- Diện tích 406m².
- Tổng diện tích sàn xây dựng là 663m².
- Xây 3,5 tầng.
- Giá bán rẻ nhất dự án.
- Pháp lý đầy đủ.
Bán kính 1,5 km là đến đầy đủ khu vui chơi giải trí của tập đoàn Sun Group tại Hạ ...
Biệt thự mặt biển duy nhất 1 căn gần bãi tắm cả đất và xây dựng 8xtr/m2 sổ ngay.  0989 487 ***
6
28 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Green Dragon City, P.Cẩm Trung, Tp.Cẩm Phả, QN

Biệt thự mặt biển TTP trước mặt là bãi tắm.
DT 320m² giá 28 tỷ. Sổ đỏ ngay.
Anh chị quan tâm liên hệ: để nhận thông tin cụ thể.
Bán ô bt góc vườn hoa mặt hồ hùng thắng  bãi cháy.  0915 069 ***
4
38.88 tỷ 486 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Pearl Villas, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Đất nền tại Hùng Thắng, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh với
+ diện tích 486 m².
+ Giá bán 80 triệu/m
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ vào rộng 10m, phù hợp cho xe ô tô.
+ Mặt tiền 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt.

Khu vực xung quanh
+ Ở khu trung tâm, chợ dân sinh, chợ trường, bệnh viện
+ Gần trường mầm non ABC và trường mầm non song ngữ Steame Garten Hạ Long ...
Từ 0 tới 20 của 35

Xem quy hoạch tại Quảng Ninh

Mua Bán Bất Động Sản Quảng Ninh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quảng Ninh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quảng Ninh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quảng Ninh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quảng Ninh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quảng Ninh trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quảng Ninh: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quảng Ninh: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.