Mua bán nhà đất tại Tx. Uông Bí, Quảng Ninh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngân hàng thanh lý 211.2m2 đất tại td10, khu 9, phường vàng danh, uông bí, quảng ninh  00270412
4
454 triệu 211 m²
Đất Riêng

P.Vàng Danh, Tx.Uông Bí, QN

Thửa đất số: 10, tờ bản đồ số: 28, 211.2m² địa chỉ Khu 9, phường Vàng Danh, thị xã Uông Bí (nay là thành phố Uông Bí), tỉnh Quảng Ninh.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
Phong thủy tốt, là nơi tài lộc hội tụ.
Phù hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh.

Liên hệ hotline: .
Chưa tiện gọi điện? Quý khách có thể điền thông tin tại form dưới đây, chúng tôi sẽ liên hệ tư vấn ...
Bán ô đất đối diện công an thành phố dt 100m2 mặt tiền 5m, đất ở thành phố, sổ đẹp mê li
6
1.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 10, P.Phương Nam, Tx.Uông Bí, QN

Bán ô đất 100m² đối diện công an thành phố Uông Bí - Quảng Ninh.
Mô tả: Diện tích đất ở 100m² mặt tiền 5m.
Đất ở đô thị.
Ô đất cách Quốc Lộ 10 chỉ 30m.
Giá đầu tư.
Chỉ 1,5 tỷ.
Lh Mr Kiên: .
Lô đất qh 100m2 ngay cạnh ga yên tử đường sắt cao tốc vin speed  dự án licogi uông bí
6
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Licogi 18.1, P.Phương Đông, Tx.Uông Bí, QN

Siêu phẩm đón sóng hạ tầng đường cao tốc 10 làn và đường sắt tốc độ cao Vin Speed vị trí ngay gần Ga Yên Tử, tiềm năng tăng giá mạnh. Được trả góp trong 24 tháng, vốn vào cực thấp!

KĐT Licogi 18.1 Uông Bí:

+ DT 100m² mặt tiền 5m.
+ Đường QH rộng 17,5m.
+ Bám mặt đường QL10, cạnh Bến xe khách TP.
+ Cạnh cây xăng, trạm sạc điện, kiot kinh doanh.
+ Khu dân cư đông đúc hiện hữu.
+ Sổ đỏ trao tay, ...
Bán shophouse midtown one uông bí, quảng ninh. 3 năm không lãi suất, tặng thang máy trị giá 400tr
12
2.51 tỷ 57 m²
ShopHouse
2 2

Midtown One Uông Bí, P.Yên Thanh, Tx.Uông Bí, QN

Overview: Nằm tại Midtown One Uông Bí, đường Quốc lộ 18, phường Uông Bí, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thành phố Uông Bí, Quảng Ninh), shophouse Midtown One Uông Bí là một cơ hội đầu tư lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Với diện tích từ 57 m² và 3 tầng, đây là không gian lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và sinh hoạt.

- Diện tích: 57 m².
- Giá: 44 triệu / m².
- Số tầng: 3 tầng.
- Phòng ...
Chính chủ cắt lỗ bán đất nền felicity sổ đỏ  vị trí đẹp nhất
4
1.26 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Felicity Uông Bí, P.Trưng Vương, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ cần tiền cần bán lỗ căn góc đẹp liền kề đã có sổ tại dự án Felicity Uông Bí.
Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển đến trung tâm TP Uông Bí.
Cần tiền cắt lỗ bán ngay.
Đã có sổ đỏ, thuận tiện giao dịch

LH để tư vấn cụ thể.
Chính chủ gửi, cắt lỗ đất nền sổ đỏ vị trí đẹp  cạnh trung tâm tp hải phòng
4
2.88 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Sến, P.Yên Thanh, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ gửi bán cắt lỗ đất nền 230m², sổ đỏ chính chủ.
- Vị trí đắc địa tại vòng xuyến vườn hoa Yên Thanh - Cầu Sến nút giao QL18 và QL10.
- Cách trung tâm hành chính công của TP Uông Bí 1km: Trụ sở, bệnh viện, trường học,...
- Cần tiền nên bán rẻ, cắt lỗ, tiềm năng tăng giá cao.
Liên hệ làm việc: .
Rẻ nhất trong các dự án chỉ hơn 1 tỷ sở hữu lô đất quy hoạch dự án felicity ven sông tp uông bí
9
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Felicity Uông Bí, P.Trưng Vương, Tx.Uông Bí, QN

Đất nền dự án Felicity Uông Bí tọa lạc tại Quốc lộ 18, Trưng Vương, Uông Bí, Quảng Ninh, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và tiện nghi.

- Diện tích: 90m².
- Giá: Chỉ 1,2x tỷ.
- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
- Không gian xanh, thoáng đãng, phù hợp với phong thủy.

Đặc biệt, đất nền dự ...
Cắt lỗ shophouse vincom uông bí mặt ql18  đón sóng hạ long xanh
5
5.2 tỷ 67 m²
ShopHouse

Vincom Shophouse Uông Bí, P.Yên Thanh, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ cần tiền cắt lỗ căn shophouse dự án Vinhomes Shophouse Uông Bí.
- Diện tích 67,7m² sổ đỏ chính chủ.
- Mặt đường QL18 kinh doanh sầm uất.
- Gía bán cắt lỗ đầu tư lãi ngay.
- Đón sóng Vinhomes Hạ Long Xanh và đường cao tốc Vinspeed.

Liên hệ để xem nhà và ép giá.
Chỉ 12,5 triệu/m2 đất sổ đỏ  nút giao ql18 và ql10 đón sóng vinhomes hạ long xanh 2025
4
2.88 tỷ 230 m²
Đất Riêng

P.Yên Thanh, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ gấp mảnh đất phường Yên Thanh, TP Uông Bí.
- Vị trí đắc địa tại vòng xuyến QL18 và QL10.
- Tuyến Đường Huyết mạch kết nối Hà Nội - Quảng Ninh và Uông Bí - Hải Phòng.
- Giá rẻ nhất thị trường không có đâu rẻ hơn chỉ 12 triệu/m² đất.
- Đón sóng Vinhomes Hạ Long Xanh và sáp nhập tỉnh Hải Dương - Hải Phòng.

Liên hệ làm việc chính chủ: Thành Nam Uy tín.
Cắt lỗ 3 tỷ căn góc mặt đường ql18, shophouse vincom uông bí mặt tiền 8m kinh doanh sầm uất
5
7.3 tỷ 98 m²
ShopHouse

Vincom Shophouse Uông Bí, P.Yên Thanh, Tx.Uông Bí, QN

Chính chủ cần tiền cắt lỗ căn góc 3 mặt tiền dự án Vinhomes Shophouse Uông Bí.
- Diện tích 98m² sổ đỏ chính chủ.
- Mặt đường QL18 kinh doanh sầm uất.
- Gía bán cắt lỗ đầu tư lãi ngay.
Liên hệ để xem nhà và ép giá.
Bán gấp 167.1m2 lô đất số 66, khu 3 phường vàng danh, quảng ninh (tp uông bí cũ)  04135751.2
3
353 triệu 167 m²
Đất Riêng

P.Vàng Danh, Tx.Uông Bí, QN

Ngân hàng thanh lý lô đất tại P. Vàng Danh - Uông Bí.
Địa chỉ tại: Thửa số 66, TBĐ số 63.
Vị trí: Khu 3, Phường Vàng Danh, TP Uông Bí, tỉnh Quảng Ninh.
Diện tích: 167,1m².
Mặt tiền: 7,5m.
Đường ô tô vào tận nhà.
Nằm trong khu dân cư hiện hữu.
Gần trường học, chợ, UBND.

Phù hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc kinh doanh.
Giá bán thanh lý: 353 triệu.

Liên hệ hotline: .
Chưa tiện gọi điện? Quý khách có thể ...
Ô đất giá tốt tại khu 10 thanh sơn  uông bí
5
720 triệu 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thalia Valley, P.Thanh Sơn, Tx.Uông Bí, QN

Diện tích: 93.5m².