Mua bán nhà đất tại Tp. Cẩm Phả, Quảng Ninh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tôi chính chủ bán lô đất biệt thự nhìn trực diện hồ điều hoà quảng hồng, giá 1xtr/m2, 0989 487 ***
3
4.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Quảng Hồng, P.Cẩm Sơn, Tp.Cẩm Phả, QN

Chính chủ cần bán mảnh đất biệt thự liền nhau 300m² view trực diện hồ.
Giá chỉ 1xtr/m².
LH chính chủ .
Biệt thự ngay gần vincom và công viên trung tâm giá chỉ 15.5 triệu/m2.  0989 487 ***
6
4.51 tỷ 291 m²
Đất Riêng

P.Cẩm Bình, Tp.Cẩm Phả, QN

Chính chủ nhượng lại lô biệt thự rẻ nhất Bến Do.

291m² giá 15.5triệu/m², đường 15m.

Gọi em Tiến Thành làm việc trực tiếp chủ nhà .
Bán đất đẹp sau vincom cẩm bình, cẩm phả, quảng ninh 16 triệu / m2, 291 m2
10
4.66 tỷ 291 m²
Đất Riêng

P.Cẩm Bình, Tp.Cẩm Phả, QN

Đất nền đẹp, rộng 291m² ở Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh, giá chỉ 16 triệu / m². Mặt tiền 15m, ngõ rộng 5.5m, thuận tiện cho việc xây dựng hay kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm cho kế hoạch đầu tư. Đất hướng Bắc, phong thủy tốt, rất thích hợp cho việc an cư.

+ Phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận.
+ Ngõ vào thoáng, xe hơi vào ...
Bán đất biệt thự hướng nam cẩm bình 291 m2, 16,5 triệu / m2, bao đẹp, hot
6
4.8 tỷ 291 m²
Đất Riêng

P.Cẩm Bình, Tp.Cẩm Phả, QN

Đất biệt thự Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh cực chất, diện tích 291m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 15m, đường rộng 5m, vỉa hè 5 m.
Hướng Nam, mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa Cẩm Phả.
- Công viên Bến Do.
- Đi bộ Vincom, chợ Cẩm Đông, Quảng Trưởng biển.
- Cảng Vũng Đục.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Tiến Đạt .
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại Tp. Cẩm Phả, Quảng Ninh

Mua Bán Bất Động Sản Tp. Cẩm Phả Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Tp. Cẩm Phả ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Tp. Cẩm Phả.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Tp. Cẩm Phả chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Tp. Cẩm Phả tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Tp. Cẩm Phả trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Tp. Cẩm Phả: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.