Mua bán nhà đất tại Huyện Yên Lập, Phú Thọ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại thị trấn yên lập, 30 triệu / m2, 198 m2 full thổ cư , mặt tiền 9m
3
5.94 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (cũ: Huyện Yên Lập, Phú Thọ) với diện tích 198 m², mặt tiền 9m, giá 30 triệu / m². Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.

- Diện tích rộng rãi 198 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền 9m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở cửa hàng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đặc biệt, đất có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Vị trí ...
Bán đất yên lập, phú thọ, 28 triệu / m2, 196.9m2 giá ưu đãi hot
3
5.51 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền ở Yên Lập, Phú Thọ, với diện tích 196.9 m², giá chỉ 28 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, nên hoàn toàn yên tâm.
Khu vực này rất dễ phát triển, thích hợp cho việc đầu tư hay xây dựng nhà ở.

Cách bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập chỉ vài phút, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua với Ngọc Bích.
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 197,6m2, giá 6 tỷ , sổ đỏ sẵn sang tên ngay
3
6 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 192m² tại Văn Khúc, chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 197,6m² full thổ cư.
Giá: 6 tỷ
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Bán đất tại thị trấn yên lập, phú thọ, 31 triệu / m2, 182.7 m2 giá tốt
3
5.66 tỷ 182 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Tọa lạc tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (cũ: Huyện Yên Lập, Phú Thọ), lô đất có diện tích 182.7 m², mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Giá bán chỉ 31 triệu / m², mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

- Diện tích: 182.7 m²
- Mặt tiền: 5m
- Pháp lý: đầy đủ
- Giá: 31 triệu / m²

Điểm nổi bật:
- Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh ...
Chính chủ cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 186m2 full thổ cư, giá 32 tr/m2, sổ đỏ
3
5.95 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Chính chủ cần bán đất thị trấn Yên Lập, tỉnh Phú Thọ, giá rẻ, thích hợp đầu tư.
Diện tích: 186m².
Giá: 32 triệu/m².
Điểm mạnh: Dân cư đông đúc, tiềm năng sinh lời lớn.

Gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết!
Bán đất tại thị trấn yên lập, 30,5 triệu / m2, 183 m2
3
5.58 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nơi đây là mảnh đất siêu tiềm năng nằm ở Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Diện tích lên đến 183 m², đủ không gian để tạo dựng tổ ấm mơ ước.

Với giá chỉ 30,5 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. Đặc biệt, khu đất này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và hạnh phúc cho gia chủ.

+ Cách bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập ...
Cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 196m2, giá 6,1 tỷ
3
6.1 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Vị trí: Yên Lập, Phú Thọ.
Diện tích: 196m² full thổ cư.
Giá: 6,1 tỷ
Dân cư: Sinh sống đông đúc, thích hợp đầu tư sinh lời.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Miễn trung giang quảng cáo.
Liên hệ chính chủ để xem đất, không qua cò.
Bán đất yên lập, phú thọ, giá tốt 5,7 tỷ, 190 m2 hot
3
5.7 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Yên Lập, Phú Thọ. Diện tích 190 m² với giá chỉ 5,7 tỷ VND.

Điểm nhấn của lô đất này là vị trí thuận lợi và phong thủy tốt, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, các cửa hàng, chợ và các dịch vụ thiết yếu khác, tạo điều kiện thuận lợi ...
Chính chủ cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 193m2, giá 31,7 tr/m2, sổ đỏ
3
6.12 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Chính chủ cần tiền bán lô đất tiềm năng đầu tư, sinh lời cao, thích hợp nhà.

Vị trí: Yên Lập, Phú Thọ.
Diện tích: 193m².
Giá: 31,7 triệu/m².
Điểm mạnh: Dân cư đông đúc, tiềm năng sinh lời lớn.

Gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết!
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 192m2, giá 28,5 tr/m2, sổ đỏ sẵn sang tên ngay
3
5.47 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 192m² tại thị trấn Yên Lập, Phú Thọ , chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 192m² full thổ cư.
Giá: 28,5 triệu/m².
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Yên lập, yên lập, phú thọ, giá 28,6 triệu / m2, diện tích 197.3 m2, bán đất
3
5.64 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền ở Yên Lập, Phú Thọ đang chờ đợi chủ mới, với diện tích 197.3m² và giá chỉ 28,6 triệu / m². Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng, nên an tâm về các thủ tục. Khu vực này có phong thủy ổn, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Nơi này mang lại một phong cách sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành.

+ Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập.
+ Có công viên gần đó để ...
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 200m2, giá 31 tr/m2, đầu tư thắng chắc
3
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 200m² tại Yên Lập, Phú Thọ, chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 200m².
Giá: 31 triệu/m².
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Bán đất 180m2, 32 triệu/m2 tại thị trấn yên lập, view đẹp
3
5.76 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nằm ở Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, lô đất này có diện tích 180m², giá chỉ 32 triệu/m². Với mặt tiền rộng 6m, đây là cơ hội tuyệt vời cho ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đặc biệt, đất này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn cho gia chủ.

Chưa hết, vị trí này cũng rất đẹp, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà riêng.

+ Diện tích: 180m²
+ ...
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại H. Yên Lập, Phú Thọ

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Yên Lập Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Yên Lập ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Yên Lập.