Mua bán nhà đất tại Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán shophouse trục đường 21m  vị trí được check in nhiều nhất dự án thanh phú centre point bến lức
7
7.5 tỷ 100 m²
ShopHouse
4 4

Thanh Phú Centre Point, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Giỏ hàng 1 căn shophouse duy nhất gần mall - Đối diện nhạc nước - Mặt tiền đường 21m ôm trọn view nhạc nước và hồ cảnh quan cực thoáng mát. Trước mặt là cây cầu Rồng điểm đến check in của nhiều bạn trẻ.

Đây là căn shop hot nhất để đặt thương hiệu công ty mà các grand lớn săn đón nhiều nhất trong khu đô thị Thanh Phú Centre Point. ( chi tiết trên hình)

Vị trí: tại xã Thanh Phú, Bến Lức, Long ...
Booking sớm căn hộ dual key 118m2 3pn 3wc, view trực diện hồ thiên nga, số lượng giới hạn, 8 tỷ
9
8 tỷ 118 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Booking sớm ưu tiên quyền chọn Biệt thự đơn lập trên không tại Forest Onsen
- Căn Dual Key 118m² 3PN 3WC sân vườn - View trực diện Hồ thiên nga - 4 mặt thoáng - Cực kì khan hiếm chỉ 2 căn/tầng.
- Với tầm view ôm trọn hồ thiên nga 12ha - Cùng Retreat Forest 24 túi rừng xanh mát.
- Mua nhà Vị trí trước Công Viên Hồ Thiên Nga lại còn là chung cư Khoáng nóng chăm sóc sức khoẻ bàn giao cao cấp thì ...
Hàng hot townhouse mùa thu 5x18m, chuyển nhượng tự do, mã đẹp, gần tiện ích và công viên, 7.2 tỉ
5
7.2 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Townhouse Mùa Thu.
DT: 5x18m, 3 tầng 1 tum.
Hướng: Tây Bắc.
Mã đẹp - Chuyển nhượng tự do.
Ngân hàng hỗ trợ 70%.
Miễn trả gốc và lãi trong vòng 24 tháng.
Giá: 7 tỷ 2 full thuế phí sang nhượng.

Liên hệ em Bách để nhận thông tin sớm nhất.
Giỏ hàng nhà phố, biệt thự, shophouse eco retreat giá gốc cđt, tt 25% nhận nhà 0909 407 ***
20
7.3 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Giỏ hàng giá tốt Nhà phố, biệt thự, shophouse dự án EcoRetreat giá gốc CĐT EcoPark.
Liên hệ em Tiền EcoPark .
- Phân khu mùa lễ hội:
+ Nhà phố 6x15 giá 7,2-7,7 tỷ/căn VAT.
+ Biệt thự song lập 9x18 và 12x15 giá 11 - 12 tỷ/căn vat.
+ Shophouse 2 mặt tiền đại lộ 30m giá 15 - 17 tỷ vat.
- Phân khu biệt thự rừng:
+ Biệt thự rừng không hầm.
- BTSL 220m² - 250m². Giá 16 - 18,6 tỷ/căn VAT, PBT.
- BTĐL ...
Townhouse rừng mai vị trí hot chưa ký hđmb, mt 6m, chỉ 7,2 tỷ htls 24 tháng.  0976 032 ***
7
7.2 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Người đăng: Thanh Ha (2 tin đăng)
Townhouse Rừng Mai là dòng sản phẩm cực kỳ yêu thích của khách hàng Ecoretreat

- Vị trí: ngay gần Đại Lộ Vịnh Đảo
- Diện tích 90m² ( 6 X 15)
- Xây dựng: 3 tầng 1 tum
- Gía 7,2tỷ
- Thanh Toán sớm: 6,2 tỷ
- KH chọn lịch hỗ trợ vay: thanh toán chỉ 25%= 1,7 tỷ
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, HTSL 24 tháng, nhận nhà 6/2027

LH: Em Hà Ecopark để nhận thông tin chi tiết
Ecoretreat  townvilla diện tích 130m2 hàng cn chỉ 8.7 tỷ, ngay sát trường liên cấp.  0976 032 ***
7
8.7 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Người đăng: Thanh Ha (2 tin đăng)
Town Villa Dòng Sản Phẩm Tối Ưu Và Số Lượng Khan Hiếm Nhất Ecoretreat

- Với vị trí ngay sau trường học liên cấp và mặt tiền đồi diện Thanh Phú Centre Point
- Diện tích đất: 130m² (6,5x20)
- Diện tích xây dựng: 276,36m2
- Gía 8,7 tỷ (66,9tr/m²)
- Xây dựng 3 tầng và hoàn thiện mặt ngoài
- Đã ký HĐMB
- Nhận nhà tháng 7/2026

Ưu điểm nằm tại phân khu Mùa Xuân, phân khu được nhận nhà sớm nhất dự án, ...
Hàng hiếm nhà phố townhouse ( 7.5x18m) phân khu mùa thu  lô góc đẹp chỉ 8.5tỷ ( có tl nhẹ)
9
8.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Người đăng: Vu Huong (4 tin đăng)
* Cơ hội sở hữu Nhà Phố Townhouse Căn góc tại Phân Khu Mùa Thu - Eco Retreat, vị trí đẹp, không gian thoáng, thích hợp ở - nghỉ dưỡng và đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 7.5x18m (135m²)
- Vị trí góc 2 mặt thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum
- Phân khu Mùa Thu.

* Tiện ích:
- Công viên cây xanh và đường dạo bộ sinh thái
- Hồ cảnh quan 12ha
- Khu thể thao & khu vui ...
Chính chủ bán gấp căn nhà phố vị trí đẹp
3
7.3 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

NHÀ PHỐ 90M VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY TRUNG TÂM DỰ ÁN

Cơ hội sở hữu căn nhà phố diện tích 90m, thiết kế hiện đại 1 trệt 2 lầu, tối ưu công năng cho cả ở và khai thác kinh doanh.

* Nằm trên trục đường 13m rộng rãi, thông thoáng
* Đối diện khu thương mại TripMall của BIM Group tâm điểm giao thương sầm uất trong tương lai
* Vị trí ngay gần cổng trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
* Chỉ ...
Nhà phố 135m2 giá 7,5tỷ tại eco retreat long an.  0963 552 ***
4
7.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Eco Retreat Long An, X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Nhà phố 135m² giá 7,5tỷ tại Eco Retreat Long An. LH: .
- Vị trí: Căn góc ngay clubhouse Tropical 2.900m².
- Diện tích: 135m² (7,5mx18m).
- Giá bán: 7,5tỷ (55tr/m²).
LH: Xuân Thiên.
Bán căn shophouse 4 tầng 2 mặt tiền , đối diện eco retreat
9
8.79 tỷ 82 m²
ShopHouse
5 6

X.Thanh Phú, H.Bến Lức, LA

Bán căn Shophouse 4 tầng , nhà ngay vị trí 2 mặt tiền đối diện Eco Retreat .
Ngang 5,5met . Nhà mặt tiền chính lộ giới 21met , tầm view nhìn ra khu vực công việc trung tâm và khu nhạc nước .
Vị trí cực đẹp , thuận tiền vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc làm văn phòng cho thuê vì kết cấu lên đến 4 lầu . Lầu 1 và 2 khai thác cho thuê hoặc mở Spa , thời trang , coffee shop .. lầu 3 và 4 để ở vẫn vô ...
Từ 0 tới 10 của 10

Xem quy hoạch tại X. Thanh Phú, H. Bến Lức, Long An

Mua Bán Bất Động Sản Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: