Mua bán nhà đất tại Phường 9, Tp. Đà Lạt diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khu homestay gia đình rộng 1.100m2 ngay trung tâm tp đà lạt
5
55 tỷ 1100 m²
Đất Trang Trại
15 15

Đường Hùng Vương, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán khu homestay gia đình rộng 1.100m² - trung tâm TP. Đà Lạt.

- Diện tích: 1.100m².

- Đã chuyển 450m² đất thổ cư, đường nhựa rộng 6m, cách chợ Đêm, hồ Xuân Hương 1,5km.
- Homestay thiết kế phong cách gỗ ấm cúng, mảng xanh nhiều. Gia đình ở kết hợp kinh doanh nên xây dựng rất kỹ, lượng khách rất ổn định.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá: 55tỷ (~50triệu/m²).
Sân vườn xinh cách hồ xuân hương 500m 742m full thổ giá 60 tỷ
7
60 tỷ 742 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
1 4

Đường Yersin, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN XINH NGAY HỒ XUÂN HƯƠNG ĐƯỜNG YERSIN P9 ĐÀ LẠT
- Diện tích: 742.33 m² - 100% thổ cư, ngang 17m
- Kết cấu : Hiện trên đất có nhà 1 trệt 4 phòng ngủ
- Quy hoạch: Biệt lập
- Pháp lý: Sổ riêng xây dựng
- Vị trí : Lô đất vuông vắn , bằng phẳng , ko hầm, quỹ đất hiếm gần Hồ Xuân Hương . Thích hợp đầu tư xây khách sạn , biệt thự nghỉ dưỡng . Đường thông thoáng ra Yersin , Sương ...
Cần sang nhượng lại dự án trung tâm thương mại, khách sạn dịch vụ trung tâm thành phố Đà Lạt. Khu đất vàng thành phố, tiềm năng khai thác và sử dụng trong tương lai.
1. Dự án: Diện tích đất 1500m² - Tổng diện tích sàn 5000m².
2. Công năng: Trung tâm thương mại - Khách sạn 4 sao - Du lịch - Nhà hàng.
3. Địa chỉ: Trung tâm thành phố Đà Lạt - vị trí đất vàng đắc địa.
6. Pháp lý: Sổ hồng riêng dự ...
Cần bán đất có sẵn 5 căn homestay mặt tiền trạng trình 936m², cách hồ xuân hương 500m, 52 tỷ
6
52 tỷ 936 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Trạng Trình, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Định cư cần bán nhanh hạ 5 tỷ đất có sẵn 5 căn homestay mặt tiền Trạng Trình 936m² cách Hồ Xuân Hương 500m, 52 tỷ.
- Diện tích: 936m² ngang 21m sẵn 660m² thổ cư.
- Hiện trạng: Có 5 căn homestay và 1 quán cà phê nhỏ, hiện trạng dễ tháo dỡ xây dựng mới.
- Vị trí: Mặt tiền đường Trạng Trình cách Hồ Xuân Hương chỉ 500m, đường lộ giới 10m, khu vực tập trung nhiều khách sạn và homestay. Vị trí mang ...
Bán nhà mặt tiền rộng  khu kinh doanh sầm uất  gần hồ xuân hương  540m2 full thổ giá 53 tỷ
6
53 tỷ 540 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán nhà mặt tiền rộng - Vị trí đắc địa - Khu kinh doanh sầm uất - Gần Hồ Xuân Hương - 540m² full thổ giá 53 tỷ.
Diện tích: 540m² đất ở đô thị (16mx34m).
Kết cấu: 1 trệt đang cho thuê mặt bằng kinh doanh 45tr/tháng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ.
Lộ giới: Đường nhựa chính 20m.
Nằm trên trục đường huyết mạch của Phường 9 ra Hồ Xuân Hương chỉ 700m. Khu vực kinh doanh sầm uất, cung đường đang được ...
Đẹp  rẻ  hiếm! 990m2 nguyễn trãi, p. xuân hương  đà lạt, 1 phút ra hồ xuân hương giá đầu tư
6
56 tỷ 990 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Một quỹ đất lớn hiếm còn sót lại gần Hồ Xuân Hương, phù hợp cả "Đầu tư - Nghỉ dưỡng - Kinh doanh".

- DT: 990m² (440m² đất ở)
- Ngang 26m, nở hậu 32m
- 2 mặt tiền đường nhựa xe hơi tránh
- Có sẵn villa + căn hộ cho thuê, khai thác tốt

Vị trí:
- Chỉ vài phút ra Hồ Xuân Hương
- Liền kề KQH Yersin, kết nối trực tiếp Quang Trung, Nguyễn Trãi, Nguyễn Du,...

Phù hợp:
- Boutique hotel / resort mini
- ...
Cách hồ xuân hương 700m, khu đất mặt tiền quang trung, tuyến đường huyết mạch đà lạt
4
179 tỷ 1371 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Cách Hồ Xuân Hương 700m, khu đất mặt tiền Quang Trung, tuyến đường huyết mạch Đà Lạt.
Diện tích: 1.371,5 m² (ngang 21,7m - dài 61,5m). Toàn bộ đất ở đô thị.
Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu cá nhân, sang tên công chứng.
Lộ giới: Đường chính 20m.
Hướng: Đông Nam.
Mô tả: Lô đất diện tích lớn ngay mặt tiền đường Quang Trung một trong những tuyến đường trung tâm và đẹp nhất Đà Lạt. Vị trí quy tụ những ...
Bán 563m2 mặt tiền đường ngô văn sở  trung tâm tp. đà lạt
3
30 tỷ 563 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Văn Sở, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Gia đình cần bán đất:

- Diện tích: 563m² (QH full thổ cư).

- Mặt tiền đường Ngô Văn Sở - Phường 9 - Tp. Đà Lạt. Thế đất cao, view rất đẹp.
- Các tiện ích: Chợ, trung tâm, hồ xuân hương,... Bán kính 10 phút.
- Thích hợp mua đầu tư, ở nghỉ dưỡng, xây khách sạn,...
- Giá: 30 tỷ.
- LH: Vinh.
Bán nhà đất cách hồ xuân hương vài trăm mét tặng khu homestay 926m2, 52 tỷ
5
52 tỷ 926 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
19 19

Đường Trạng Trình, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán nhà đất tặng khu homestay mặt tiền đường Trạng Trình.
Diện tích: 926m² ngang 23m dài 39m (đã chuyển 660m² đất ở).
Sổ riêng xây dựng sẵn công chứng trong ngày.
Đường sá: Đường nhựa chính Trạng Trình (lộ giới 12m).
- Trên đất đã có sẵn quán cà phê và 5 dãy homestay đang kinh doanh ổn định.
Cách Hồ Xuân Hương vài trăm mét.
Giá đang rất ổn so với khu vực và vị trí gần hồ xuân hương.
Khuôn đất lớn ...
Cần bán gấp villa ngay trung tâm đà lạt,yersin, cách hồ xuân hương 500m, 742m2 ngang 17m srxd 60 tỷ
10
60 tỷ 742 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Yersin, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

CẦN BÁN GẤP VILLA NGAY TRUNG TÂM ĐÀ LẠT,YERSIN, CÁCH HỒ XUÂN HƯƠNG 500M, 742M2 NGANG 17M SRXD 60 TỶ

Bán Đất Mặt tiền đường Yersin thông đường lớn Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt
Diện tích: 742.33 m² - 100% thổ cư, ngang 17m
Quy hoạch: Biệt lập
Pháp lý: Sổ riêng
Hướng: Đông Nam
Mô tả: Căn villa sân vườn có 4 phòng ngủ toilet khép tín, phòng khách và bếp, sân vườn trước sau, cây xanh ...
Chuyển hướng bán đất lớn siêu hiếm ngay khu đắc địa gần resort mercure p9, đà lạt 3761m2, 70 tr/m2
6
263.27 tỷ 3761 m²
Đất Riêng

Đường Cô Giang, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Chuyển hướng bán nhanh khuôn đất lớn siêu hiếm ngay khu đắc địa gần resort Mercure P9 Đà Lạt.
- Vị trí: Nằm 2 mặt tiền Cô Bắc và Cô Giang khu được mệnh danh là Bụng Rồng của thành phố Đà Lạt.
- Tổng diện tích: 3.761m² với mặt tiền Cô Bắc: 39,5m, mặt tiền Cô Giang: 74m.
- Hiện trạng: Có 300m đất xây dựng, có thể chuyển đổi thêm tuỳ nhu cầu của khách.
- Đây là một trong những khuôn đất lớn hiếm còn ...
Từ 0 tới 11 của 11

Xem quy hoạch tại P. 9, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng

Mua Bán Bất Động Sản Phường 9, Tp. Đà Lạt Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường 9, Tp. Đà Lạt ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường 9, Tp. Đà Lạt.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường 9, Tp. Đà Lạt chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường 9, Tp. Đà Lạt tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường 9, Tp. Đà Lạt trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Phường 9, Tp. Đà Lạt: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.