Mua bán nhà đất tại Phường 3, Tp. Đà Lạt diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh homestay sân vườn tràn ngập hoa tại đống đa đà lạt 727m2 43 tỷ
8
43 tỷ 727 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán Villa Hẻm ô tô lớn đường Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt
- Diện tích: 727 m² (thổ cư 300 m², đất nông nghiệp 427 m²), khuôn đất 14m x 20m
- Kết cấu: 1 tầng - 7 phòng - 7 WC
- Pháp lý: Sổ riêng
- Mô tả: có gara ôtô + sân vườn, có view, sân vườn đầy hoa xanh mát, view triền đồi đẹp thoáng. Nội thất đẹp, tiện nghi đúng chuẩn nghỉ dưỡng. Hai sân vườn lớn trước sau có hồ cá và một sân vườn nhà kính, ...
Ngộp ngân hàng cần bán đất tặng villa view đống đa p xuân hương đà lạt 954m2 52 tỷ
8
52 tỷ 954 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

BÁN GẤP BIỆT THỰ VIEW ĐỐNG ĐA PHƯỜNG XUÂN HƯƠNG, ĐÀ LẠT

Chủ nhà đang ngộp ngân hàng cần bán gấp căn biệt thự sở hữu view Đống Đa cực đẹp tại khu vực trung tâm Phường Xuân Hương Đà Lạt.

Thông tin chi tiết:

* Diện tích sổ: 954m
* Diện tích thực tế: 1.168m
* Ngang lớn lên đến 60m
* Có sẵn 427m thổ cư
* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái gồm 6 phòng ngủ
* Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng đầy đủ

...
Bán cụm 4 căn biệt thự đường ba tháng tư đà lạt | view thung lũng thông trực diện
13
90 tỷ 1445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
18 22

Đường 3/4, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán cụm 4 căn biệt thự đường Ba Tháng Tư Đà Lạt | view thung lũng thông trực diện #902
-----------
+ Diện tích đất CN: 1445m² (38m * 37m) có 1393m² đất ở đô thị.
+ Kết cấu: Gồm 4 căn riêng biệt, trong đó 2 căn đã hoàn thiện full nội thất có thang máy, 2 căn xây thô. Tổng 18 PN
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ đã hoàn công, sang tên công chứng
+ Lộ giới: Đường ô tô quy hoạch 7m.
+ Hướng: ...
Cần bán đất mặt tiền triệu việt vương, phường 3, đà lạt. có thổ cư, tặng kèm căn biệt thự, giá tốt
3
62 tỷ 1375 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Triệu Việt Vương, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Cần bán đất mặt tiền Triệu Việt Vương, P3, Đà Lạt.
Diện tích: 25 x 55m.
Diện tích công nhận: 1350m² (có 500m² thổ cư).
Vị trí: Sang trọng, thoáng mát, quan trọng view bát ngát không bị chắn tầm nhìn...
Giá: 62 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: gặp Mr Huy.

Tặng ngay căn biệt thự 7 phòng ngủ cho khách hàng thiện chí giao dịch nhanh.
Bán khách sạn đường đống đa đà lạt tầm nhìn triệu đô, pháp lý chuẩn pccc
13
120 tỷ 706 m²
Nhà Mặt Tiền
30 32

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Kinh Doanh Khách Sạn Đà Lạt: Tại Sao Nên Chọn Siêu Phẩm 30 Phòng Đống Đa?

Di sản không đợi chờ ai. Cơ hội sở hữu tầm nhìn đẹp nhất Đà Lạt chỉ dành cho người đến sớm nhất.

KHI TẦM NHÌN TRỞ THÀNH DI SẢN
Không dành cho số đông, siêu phẩm khách sạn tại "cung đường mây" Đống Đa chính thức tìm chủ nhân mới.
Tại Đà Lạt, người ta có thể mua được diện tích, nhưng rất khó để mua được vị thế. Tọa lạc ngay ...
Bán nhà đất trung tâm đà lạt quỹ đất hiếm còn lại 613m2 full thổ cư gần hồ xuân hương
18
61.3 tỷ 613 m²
Nhà Riêng
8 4

Đường Hồ Tùng Mậu, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Người đăng: Thy Ho (1 tin đăng)
Diện tích: ~613m2
* Thổ cư 100%, trên đất hiện có hai căn nhà một căn BT cũ và một căn nhà diện tích 80m² tiện vừa ở vừa kinh doanh homestay
*Khu vực xung quanh hầu như là Khách sạn và Nhà hàng cao cấp ( KS Palace, KS Novotel, KS TTC, Đalat Plaza Hotelcơm niêu Như Ngọc)
* Đường ô tô 4m, xe quay đầu thoải mái
* Vị trí cực trung tâm:
* cách chợ Đà Lạt khoảng 500m
* cách Hồ Xuân Hương khoảng ...
Bán khách sạn 3 sao 28 tô hiến thành, phường 3, gần 1000m2, 40 phòng kinh doanh view cực đẹp
5
210 tỷ 1000 m²
Nhà Mặt Tiền
40

Đường Tô Hiến Thành, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Giá chỉ 210 tỷ sở hữu ngay Khách sạn 3 sao, 9 tầng số 28 Tô Hiến Thành ngay gần Hồ Xuân Hương, Phường Xuân Hương. Gần bến xe tỉnh Phương Trang.
Gần 1000m², 40 phòng kinh doanh, view cực kỳ đẹp, doanh thu đều, lợi nhuận tốt.. Nhanh tay sở hữu tại 28, Đường Tô Hiến Thành, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng (Ngay đầu đèo Pren, gần bến xe tỉnh Phương Trang) với diện tích 1000m².
Ngõ vào rộng 20m, ...
Sở hữu nhanh tay vị trí lô đất vàng kinh doanh view thành phố tại đống đa  đà lạt
3
76 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Người đăng: Chi (8 tin đăng)
Cần bán lô đất vàng mặt tiền Đống Đa Đà Lạt

Vị trí cực đẹp, cung đường du lịch sầm uất, gần trung tâm
View toàn cảnh thành phố Đà Lạt cực thoáng, săn mây & ngắm đêm siêu đẹp

Diện tích: 780m
Thế đất đẹp, mặt tiền giá trị cao
Phù hợp xây khách sạn, villa nghỉ dưỡng, cafe view hoặc đầu tư lâu dài

Giá bán: 76 tỷ

Liên hệ xem đất: Chi
Bán nhà phố an bình, 80 tỷ, 1500m2, giá siêu hời
4
80 tỷ 1500 m²
Nhà Riêng

Đường An Bình, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Nhà phố tại đường An Bình, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng (địa chỉ cũ: Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng) là một cơ hội đầu tư lý tưởng với diện tích 1500m². Nơi đây không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế đa dạng, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh và sinh hoạt.

+ Diện tích rộng rãi 1500m², tạo không gian thoải mái cho mọi hoạt động.
+ Mặt tiền rộng 30m, thuận lợi cho việc buôn bán và ...
Bán lô đất 1.000m2 ngay chân đèo prenn  sát resort đôi dép
3
9.5 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường 20, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán lô đất ngay cửa ngõ vào Tp. Đà Lạt.
- DT: 1000m² (có 600m² thổ cư).
- Đất ngay chân đèo Prenn, cửa ngõ vào Tp. Đà Lạt.
- Đường 2 xe oto né nhau, giáp suối nước quanh năm. Xung quanh nhiều biệt thự, homestay, KDL lớn...
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 9,5 tỷ.
- LH: Vinh.
Bán cụm 4 căn villa view thông thuận tiện kinh doanh đường đặng thái thân phường xuân hương đà lạt
5
85 tỷ 1445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
26

Phố Đặng Thái Thân, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán cụm 4 căn Biệt Thự Đường Đặng Thái Thân Phường Xuân Hương- Đà Lạt
Giá: 85 Tỷ

Diện tích : 1445 2

Diện tích thổ cư: 1393 m2

Hướng phụ: Đông

Pháp lý: Sổ Riêng Xây Dựng

Chiều ngang: 38 (m)

Chiều dài: 35 (m)

Đường trước nhà: 8 (m)

Số lầu: 3

Phòng ngủ: 26

Mã BĐS: B62

Tiện ích: Cách Hồ Xuân Hương - chợ Đêm Đà Lạt dưới 2Km, Có sân BBQ, Khu vực an ninh, dân trí cao, Thích hợp đầu tư ...
Khách sạn mặt tiền đường vị trí trung tâm hiếm hoi. 588m với 33 phòng kđ. 85 tỷ thương lượng
16
85 tỷ 588 m²
Nhà Mặt Tiền
33

Đường Triệu Việt Vương, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán khách sạn mặt tiền đường Triệu Việt Vương - Đà Lạt.
---------
- Diện tích: 588m² (ngang 14m x dài 42m). Đất ở đô thị.
- Kết cấu: Gồm 33 phòng kinh doanh, sân đậu xe rộng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng.
- Lộ giới: Đường nhựa 20m.
- Hướng: Đông Nam.
- Mô tả: Vị trí mặt tiền đường chính kết nối đi Hồ Tuyền Lâm. Di chuyển đến Hồ Xuân Hương chỉ khoảng 1,5km.
- Giá chào bán: 85 ...
Bán đất trần hưng đạo, cách hồ xuân hương 300m, 969m2 đa dạng mục đích đầu tư, giá tốt
6
53 tỷ 969 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Cơ hội sở hữu quỹ đất lớn hiếm hoi tại trung tâm Đà Lạt, chỉ 300m Đến Hồ Xuân Hương vị trí lõi du lịch, lý tưởng phát triển khách sạn cao cấp.

- Diện tích: 969m² (600m² TC xây dựng).
- Sổ riêng, pháp lý rõ ràng.
- Đường nhựa 8m, ô tô tránh nhau.
- Gần Dalat Palace, nút giao 3/4 cửa ngõ thành phố, khu tập trung khách sạn villa cao cấp.

Quỹ đất trung tâm diện tích lớn ngày càng khan hiếm. Với lợi ...
Cần bán khu biệt thự cao cấp hẻm ba tháng tư,  1418m2 đất ở  4 căn bt cao cấp  sổ hồng
7
90 tỷ 1418 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
20 20

Đường 3/4, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Khu biệt thự cao cấp Ba Tháng Tư (3/4) - Giá: 90 tỷ.
Diện tích: 1,418m² ~ 67,000,000 Đ/m² - Ngang: 38m.
Hướng: Đông.
Pháp lý: Sổ riêng xây dựng hoàn công.

- Khu biệt thự gồm 4 căn riêng biệt mang kiến trúc độc đáo. 3 căn mái Thái với kết cấu 1 trệt 2 lầu 1 áp mái, căn biệt thự chính mang phong cách Mỹ latinh phong khoáng có kết cấu 1 hầm 1 trệt 1 lầu sân thượng. Hơn 1200m² sàn mỗi căn.
- Không ...
Siêu phẩm 1072m2 đất view rừng thông  đường 3/4  ngang 17m  35 tỷ
3
35 tỷ 1072 m²
Đất Riêng

Đường 3/4, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Siêu phẩm 1072m² đất view rừng thông - đường 3/4 - ngang 17m - 35 tỷ.

- Vị trí: Hẻm ô tô lớn - đường 3/4, P. 3, Đà Lạt.
- Diện tích 1072m², có 222m² xây dựng.
- Quy hoạch: Biệt Lập.
- Pháp lý: Sổ riêng, sang tên ngay.
- Hướng: Tây Nam.

- Đối diện bến xe Liên Tỉnh, cửa ngõ vào trung tâm ĐL.
- Cách chợ đêm khoảng 1.5km.
- View rừng thông tự nhiên vĩnh viễn, không bị chắn tầm nhìn.
- Hẻm ô tô ...
Bán villa tía dú 60 đống đa, đà lạt, 760m2 giá 50 tỷ, đồi robin view toàn cảnh
21
50 tỷ 760 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán biệt thự Tia Du Villa nằm trên đồi Robin, một trong những vị trí đắc địa nhất tại Đà Lạt. Đây là cơ hội vàng để sở hữu một bất động sản vừa có thể nghỉ dưỡng, vừa có sẵn nguồn thu nhập thụ động, đảm bảo an toàn và sinh lời bền vững.

Đặc điểm nổi bật.
Vị trí: Nằm trên đồi Robin, khu vực của những biệt thự sang trọng và cư dân thành đạt. Vị thế căn góc và trên đồi cao mang lại tầm nhìn bao ...
Bán khách sạn 2 mặt tiền triệu việt vương p3 đà lạt  40 phòng kinh doanh giá 85 tỷ
6
85 tỷ 588 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Triệu Việt Vương, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Gia đình cần chuyển nhượng khách sạn tọa lạc tại cung đường du lịch sầm uất Triệu Việt Vương, Phường 3. Đây là khu vực lõi trung tâm, định vị phân khúc lưu trú cao cấp với view rừng thông nguyên sinh tuyệt đẹp.
Diện tích đất: 588 m² (Ngang 14m cực kỳ bề thế).
Vị trí: 2 mặt tiền trước sau, đường nhựa lớn, giao thông thuận tiện.
Hướng: Đông Nam (Mát mẻ, đón tài lộc).
Cấu trúc công trình: 1 hầm + 4 ...
Đất nghỉ dưỡng kqh đống đa phường xuân hương đà lạt
3
27.95 tỷ 548 m²
Đất Riêng

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán đất KQH chi tiết Đống Đa lô góc 2 mặt tiền, view cao đẹp
Diện tích: 548m²
Vị trí: KQH chi tiết Đống Đa TP. Đà Lạt
Lô góc 2 mặt tiền, thế đất đẹp, view cao thoáng
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh
Phù hợp xây biệt thự, villa nghỉ dưỡng, căn hộ cao cấp

Giá bán: 51tr/m2
Liên hệ: Đào Nguyễn
Cần bán bán cụm 4 căn biệt thự cao cấp ba tháng tư  phường xuân hương đà lạt view vô cực
6
85 tỷ 1445 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Đặng Thái Thân, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Bán cụm 4 căn biệt thự cao cấp Ba Tháng Tư P3 Đà Lạt view vô cực
Diện tích: 1445m² (38m * 37m ) có 1393m² đất ở đô thị.
Kết cấu: gồm 2 căn thô và 2 căn đã hoàn thiện full nội thất có thang máy cao cấp
1 căn 5 phòng, 1 căn 6 phòng, 1 căn 7 phòng, 1 căn 8 phòng (Tổng cộng 26 phòng)
Pháp lý: Sổ hồng riêng đã hoàn công, mua bán sang tên công chứng.
Lộ giới: Đường ô tô vào tân nơi, quy hoạch ...
Bán đất đẹp mặt tiền đoạn đầu đống đa, 724m2, giá tốt xây khách sạn cực xịn
5
80 tỷ 724 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Nằm ở đường Đống Đa, phường Xuân Hương-Đà Lạt, Lâm Đồng, trước đây Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng, mảnh đất này cực chất với diện tích 724m², giá chỉ 80 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ nên yên tâm về mặt giấy tờ. Mặt tiền rộng 21m, thích hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Ngõ trước rộng 10m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường.

+ Mặt tiền rộng 21m, phù hợp cho kinh doanh
+ Ngõ trước rộng 10m, ...
Từ 0 tới 20 của 29

Xem quy hoạch tại P. 3, Tp. Đà Lạt, Lâm Đồng

Mua Bán Bất Động Sản Phường 3, Tp. Đà Lạt Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường 3, Tp. Đà Lạt ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường 3, Tp. Đà Lạt.